ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 4322
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:09
[RE]BiBi อีกมุมกล้องหนึ่ง
lucfo พิมพ์ว่า:
สำหรับผม คือ ดีนะ น่าสนใจมองตามแบบได้ลุ้น

แต่ผมว่า ผมเสียดายผลงาน หากต้องมาดังทางโป๊เปลือย

งานน้องแม่งดีจัดๆจนผมเสียดายถ้าจะมาเอากระแสด้วยการแต่งตัว

คหสต. นะ เข้าใจคนชอบการแสดงออก ผมก็ชอบ ลุ้นดีแท้
แต่ดันไปชอบผลงานมากกว่า จนรู้สึกว่าการแสดงมันกลบผลงานดีดีแบบนี้ คนเลยจะไปจำภาพเซ๊กซี่มากกว่าผลงาน

ผมมองว่าเป็นตัวของตัวเองนะ ไม่ได้ตั้งใจโป๊เพื่อเอากระแส แต่ชอบแต่งตัวแบบนี้อยู่แล้ว ออกแนวหัวก้าวหน้า แหกขนบเกาหลีนั่นแหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอลถ้วย ง.
Status: Man U
เข้าร่วม: 11 Mar 2009
ตอบ: 3918
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:10
[RE: BiBi อีกมุมกล้องหนึ่ง]
สุด

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: U N I T E D
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 4304
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:32
lucfo พิมพ์ว่า:
สำหรับผม คือ ดีนะ น่าสนใจมองตามแบบได้ลุ้น

แต่ผมว่า ผมเสียดายผลงาน หากต้องมาดังทางโป๊เปลือย

งานน้องแม่งดีจัดๆจนผมเสียดายถ้าจะมาเอากระแสด้วยการแต่งตัว

คหสต. นะ เข้าใจคนชอบการแสดงออก ผมก็ชอบ ลุ้นดีแท้
แต่ดันไปชอบผลงานมากกว่า จนรู้สึกว่าการแสดงมันกลบผลงานดีดีแบบนี้ คนเลยจะไปจำภาพเซ๊กซี่มากกว่าผลงาน

ผมว่าน้องมันเป็นตัวของตัวเองดี ไม่ได้โป๊เพื่อยั่วผู้ชายแน่นอน เป็นผู้หญิงที่ดู sexy จริง มี sex appeal สูง แต่มันก็ไม่ได้ดูอนาจารขนาดนั้น ผมว่าน้องรู้วิธีบริหารเสน่ห์ตัวเอง ว่าทำแบบไหนที่เหมาะกับตัวเอง แล้วคุณภาพเพลง กับ เสียงร้อง ก็ไม่ได้แย่ ไม่ได้ขายความ sexy อย่างเดียว ผมดูการแสดงสดน้องหลายเพลงมาก น้องดูมีอินเนอร์กับทุกเพลง

อย่างเพลง บุหรี่ กับ ถุงยาง น้องถึงกับไปลองสูบบุหรี่ เพื่อให้รู้ว่ามันเป็นยังไง แล้วก็ไปเข้าอบรมเรื่องการมีsex เพื่อมาใช้ในการแนะนำการมีsex อย่างปลอดภัย และ ถูกวิธี ผมว่า bibi เป็นเด็กหัวก้าวหน้า และ ฉีกทุกกฎของไอดอลหญิงในเกาหลี ที่ไม่สามารถพูดเรื่อง เหล้า บุหรี่ และ sex ได้ตรงๆ
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: รักปืนใหญ่ ใส่ใจ BNK48
เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 5696
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 06:03
BiBi อีกมุมกล้องหนึ่ง
ชอบหน้าเซอร์ไพรส์สายบิกินี่หลุดจัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android

นักเตะอบจ.
Status: I am the RED & I hate Scousers
เข้าร่วม: 21 Feb 2021
ตอบ: 3438
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 07:23
มีของก็ต้องอวดนิดนึงน่ะ

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 1882
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 07:28
ถ้าน้องเค้าสตาร์ทด้วยแบบนี้แล้ว และมี performance ที่ดีด้วย ผมว่ายังไงก็เด่นทุกด้านแหละครับ ไม่ต้องห่วง เพราะถ้ามีใครมาโจมตี แฟนคลับจะตอบโต้ให้เอง

แต่ถ้า performance ไม่ดี แต่เน้น sexy อย่างเดียว คนจะจดจำภาพ sexy อย่างเดียวแน่นอนครับ ดูดาราบ้านเรามีเยอะแยะ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ชิลล์ๆ เหมือนต้นหลิวลู่ลม
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1144
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 07:37
Mr.Man1992 พิมพ์ว่า:
ใครทำ gif ให้ทีเถอะ อยากได้ตอนที่มัดเสร็จแล้ววิ่งออกมาอะ  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2167220

ตั้งมู้ไว้ตั้งแต่วันอาทิตย์

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2008
ตอบ: 77487
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 07:56
เด้ง ๆ ๆ
นักเตะเทศบาล
Status: ShitHappen
เข้าร่วม: 18 Dec 2009
ตอบ: 5510
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 08:25
ชอบชุดตอน coachella มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อันนี้ยังเฉยๆ
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5610
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 09:06
[RE]BiBi อีกมุมกล้องหนึ่ง
อยากจะโหหหหหหหให้ถึงดาวอังคาร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2005
ตอบ: 15982
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 09:37
จริงๆไม่ต้องถอดเสื้อก็โป๊แล้วเนี้ย
|||

แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10352
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 09:38
devilgenius พิมพ์ว่า:
ถ้าน้องเค้าสตาร์ทด้วยแบบนี้แล้ว และมี performance ที่ดีด้วย ผมว่ายังไงก็เด่นทุกด้านแหละครับ ไม่ต้องห่วง เพราะถ้ามีใครมาโจมตี แฟนคลับจะตอบโต้ให้เอง

แต่ถ้า performance ไม่ดี แต่เน้น sexy อย่างเดียว คนจะจดจำภาพ sexy อย่างเดียวแน่นอนครับ ดูดาราบ้านเรามีเยอะแยะ

บีบีดังมาจากรายการประกวดร้องเพลงก่อนครับ ขึ้นชื่อเรื่องการร้องเพลงแบบเข้าถึงอารมณ์ เป็นเอกลักษณ์ ดังจนค่ายเพลงของ Tiger JK (แร็ปเปอร์ในตำนานของเกาหลีและสามีของ ยุนมีเร) รีบจับมาอยู่ค่ายนี้เลย
ผลงานไม่ได้มีแค่แนวนี้ มีเพลงประกอบซีรีส์ ไป feat. กับหลายๆ คน
Spoil
แม้แต่เยนา ยังเคยดึงมาแจม
Spoil

ที่เห็นเซ็กซี่อะไรนั่นผมมองว่าเป็นโชว์ และเป็นผลจากไปโชว์ที่อเมริกาแล้วผลตอบรับดีมาก เลยลุยได้เต็มฟีล (งานสงกรานต์เกาหลีก็จะมันๆ หน่อย) คนไม่กล้าว่าอะไรแล้ว ถึงขั้นว่าหยิบเอาเพลง She Got It (Cigarette and Condom) มาแสดงสดที่เกาหลีได้สำเร็จจากเดิมที่ได้แค่ร้องในห้องส่ง เนื้อร้องต้องแอบบิดคำว่า Condom เป็น Con Them มาตั้งนาน

ถึงโฟกัสงานเจ้าตัวผมว่าก็ยังดีอยู่นะ ไม่มีแผ่วเลย
แก้ไขล่าสุดโดย pepino เมื่อ Thu Jun 30, 2022 09:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2020
ตอบ: 2576
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 14:09
น้องเขาเป็นแบบนี้อยู่แล้วครับ เป็นตัวของตัวเองแบบนี้มานานแล้ว
ผมเรียกว่าเจ้าแม่โนบราเลยด้วยซ้ำส่วนตัวผม ไม่ใช่เอาโป๊มาเรียกกระแสแต่อย่างใด แต่คลิปนี้คือธีมงาน waterbomb ด้วยละมั้งเลยดูเซ็กซี่ เรียกว่าตอนนี้กระแส เข้าหาน้องเองดีกว่า น้องทำตัวปกติเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel