ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
สูตรไหนดี?
ชัชชาติ+ส.ก.ก้าวไกล
???
ชัชชาติ+ส.ก.เพื่อไทย
???
ชัชชาติ+ส.ก.ไทยสร้างไทย
???
วิโรจน์+ส.ก.ก้าวไกล
???
เลือกพรี่เอ้+ส.ก.ปชป.
???
คะแนนทั้งหมด: 352
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: We are pedo and อินเซว alliances
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12236
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 03:00
[RE: ชัชชาติ+ส.ก.ก้าวไกล?]
ปากแบบนี้

แต่แฟนๆเขาก็ดูชิวๆดีอะ

นึกว่าจะด่า แต่เปล่าวกมาหาแลนสไลด์ 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
google harriet robson injuries
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 1762
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 03:58
ชัชชาติ+ส.ก.ก้าวไกล?
เลือก ชัชชาติ สก. กก ครับ

สก.เขตผม ผมเห็นทำงานกับพี่เท่ามาสักพักแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16011
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 05:36
ยังไงก็ไม่เลือกพรรคตอแหล
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7633
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 08:27
Park Yoo Hwon พิมพ์ว่า:
ปากแบบนี้

แต่แฟนๆเขาก็ดูชิวๆดีอะ

นึกว่าจะด่า แต่เปล่าวกมาหาแลนสไลด์ 55555  

555555555 อย่างฮา
ถ้าเป็นนางแบก จะรีบเข้ามาขยี้
พอเป็นงี้ มันก็จะวนๆมาหาแลนด์สไลด์หน่อยๆ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 08:33
Xhaka พิมพ์ว่า:
สก ดอนเมือง ก้าวไกล น่าจะได้ เพื่อไทย ไม่น่ามีคนเอา ดันเอา คนของ ประชาธิปัต ที่หลังๆย้าย มา พลังประชารัฐ มาลงในนามเพื่อไทย เขตนี้ดูแล้วน่าจะตามนี้  

ตอบไม่ค่อยตรงคำถามนะครับ อิอิ แซวๆ
แต่ดอนเมืองต้องรอดูครับ ผมว่าตัวเต็งคือไทยสร้างไทยครับ คนของเก่ง การุณนู่น แชมป์สก.เก่า เก่งเค้าย้ายจากเพื่อไทยไปทสม. เพื่อไทยเลยไปดึงคู่แข่งมาลง ก็โดนด่าไปหนึ่งดอก ส่วนก้าวไกลก็มีลุ้นครับ แต่จะชนะมั้ยต้องรอดู
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16454
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 09:30
อันสุดท้ายมาไงท่าน

ผมฟังชูวิทย์บอกประมาณว่า :

1.สก.เหลือง + ผู้ว่าเหลือง = ไปด้วยกัน สีเดียวกัน

2.สก.เหลือง + ผู้ว่าแดง = คนละสี ทำงานยาก ผู้ว่าขออะไรไป ดีแค่ไหน สก.ไม่ให้ผ่าน ก็เท่านั้น

3.สก.แดง + ผู้ว่าแดง = ไปด้วยกัน สีเดียวกัน(เหมือนข้อ 1.)

4.สก.แดง + ผู้ว่าเหลือง = คนละขั้ว สอยกันเอง(เหมือนข้อ 2.)

ความหมายคือเวลาเลือกต้องเลือกให้ทั้งผู้ว่าและสก.เป็นพรรคเดียวกัน แก๊งเดียวกัน ทำงานจะราบรื่น

ผมได้ผู้ว่าแล้วแน่ๆ แต่ถ้าตามสูตรข้างบน ส่วนตัวไม่ได้ชอบแม้วเลย

มาดูสีอื่น ก้าวไกลใส่ตู่แต่ละดอกเวลาอภิปรายไม่ไว้วางใจอันนี้โดน

หรือจะเลือกแม่ยาย? อุตส่าห์ออกมาตั้งพรรคใหม่ คงไม่เกี่ยวไรกะเพื่อไทยแล้วมั้ง......เนอะ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2005
ตอบ: 4777
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 09:59
สก.รวมไทยยูไนเต็ดครับ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: อย่าหลงระเริงกับชัยชนะ จนลืมเยาะเย้ยผู้พ่ายแพ้
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 10474
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:04
ดูจากคำตอบแล้ว ถ้าพท.ไม่แข็งในพื้นที่นั้นๆจริงจริง ยังไงพรรคส้มมันก็ถูกจริตคนกรุงมากกว่า

แต่ก็วัดกันอีกที เข้าใจว่าทุกพรรคต้องส่งมาเชคฐานเสียงตัวเองเพื่อเป็นข้อมูลสำหรับเลือกตั้งใหญ่

ปล.เชคประวัติกันดีๆนะครับ ว่าผู้สมัครในเขตท่านเคยอยู่พรรคใดมาก่อนหรือไม่

และมีพฤติกรรมในอดีตอย่างไร เพื่อประเมินว่ามีโอกาสจะเป็นงูเห่าหรือไม่

0
0
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 7317
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:14
คิดว่าชช+สก.คละกันไปอ่ะ​ ถ้าชช.ไม่ได้นี่ผมก็ยอมใจคนกรุงเหมือนกันนะ

เกาะโต๊ะรอชมห่างๆ
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Jun 2020
ตอบ: 2101
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 11:01
เอาจริงๆวิโรจน์อาจได้รับการหมั่นไส้จากแฟนบอลทีมอื่นๆ ด้วยผลงานของหงส์แดงช่วงนี้ ไม่มากก็น้อย

แต่สำหรับคนที่ไม่ดูบอล (คงไม่มีใน ss) น่าจะเลือกชัชชาติ เพราะแกบอกว่าจะเลิกเล่นการเมืองไปดูแลลูก

ต่างจากวิโรจน์ ก็กลับไปเป็น สส ในปีหน้า ครั้งนี้เป็นการหยั่งคะแนนเสียงชาว กทม ในแต่ละเขต
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 11:10
คนแคระทั้งเจ็ด พิมพ์ว่า:
ดูจากคำตอบแล้ว ถ้าพท.ไม่แข็งในพื้นที่นั้นๆจริงจริง ยังไงพรรคส้มมันก็ถูกจริตคนกรุงมากกว่า

แต่ก็วัดกันอีกที เข้าใจว่าทุกพรรคต้องส่งมาเชคฐานเสียงตัวเองเพื่อเป็นข้อมูลสำหรับเลือกตั้งใหญ่

ปล.เชคประวัติกันดีๆนะครับ ว่าผู้สมัครในเขตท่านเคยอยู่พรรคใดมาก่อนหรือไม่

และมีพฤติกรรมในอดีตอย่างไร เพื่อประเมินว่ามีโอกาสจะเป็นงูเห่าหรือไม่

ผลโพลล์ในนี้ส่วนใหญ่ก็ชนชั้นกลาง+แหละครับ ไม่ได้สะท้อนภาพทั้งหมดหรอก แต่ก็สะท้อนอยู่ในระดับนึงเหมือนกันว่ากระแสก้าวไกลในกรุงเทพก็มาอยู่ แต่ผมเชื่อว่าส.ก.เพื่อไทยจะได้เยอะสุด(ผมอาจจะหน้าแตกก็ได้)

ตอนนี้รอดูผลส.ก.จริงๆอยู่ครับ จะพอเห็นภาพการเมืองใหญ่ในอนาคตในกทม.ได้เลย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8052
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 11:45
N'Square พิมพ์ว่า:
Xhaka พิมพ์ว่า:
สก ดอนเมือง ก้าวไกล น่าจะได้ เพื่อไทย ไม่น่ามีคนเอา ดันเอา คนของ ประชาธิปัต ที่หลังๆย้าย มา พลังประชารัฐ มาลงในนามเพื่อไทย เขตนี้ดูแล้วน่าจะตามนี้  

ตอบไม่ค่อยตรงคำถามนะครับ อิอิ แซวๆ
แต่ดอนเมืองต้องรอดูครับ ผมว่าตัวเต็งคือไทยสร้างไทยครับ คนของเก่ง การุณนู่น แชมป์สก.เก่า เก่งเค้าย้ายจากเพื่อไทยไปทสม. เพื่อไทยเลยไปดึงคู่แข่งมาลง ก็โดนด่าไปหนึ่งดอก ส่วนก้าวไกลก็มีลุ้นครับ แต่จะชนะมั้ยต้องรอดู  

ตาม โพลเขต ก็ราวๆ นั่นนะ สก ดอนเมือง ก้าวไกล ลุ้นไทยสร้างไทย แต่ยังไงก็ไม่เก็ตที่เอา คน ปชป มาอยู่ดีแฮะ เหมือนแอสซิสต์ ฐานเสียงให้ กก ทสท
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel