ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 19705
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:17
[RE: ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา]
Fcครับบ

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2009
ตอบ: 9300
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:29
[RE: ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา]
ผมเดาพริตตี้ที่เอามาลงบ่อยได้
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jul 2020
ตอบ: 5517
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:30
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:

ใช่ๆ คือกลุ่มมัน screen คนที่จะเข้ามาแล้วไง เลยเอาให้ง่ายสำหรับลูกค้า แล้วสนใจคนไหนค่อยทักมาถาม ทักมาจองกับ admin  

ลบตรงที่ Quote มาด้วยครับ อีกคนลบใน spoil แล้ว แต่ตรงที่ Quote มายังมีรูปอยู่
แข้งลีกเอิง
Status: Sex, Money & Power
เข้าร่วม: 21 Dec 2021
ตอบ: 291
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:34
Peerasith พิมพ์ว่า:
HunJungSun พิมพ์ว่า:
ขอถามเกี่ยวกับคนที่ใช้ชื่อ Thunseen ที่ชอบปล่อยคลิปเชือดบ่อยๆ

น่าจะกลุ่มแนวเดียวๆ กันรึป่าวครับ  

อย่าเอาไปเทียบเลยครับ ลุงอ้วนthunseenคนละระดับกับกลุ่มท่านท็อตแน่มเลยครับ อันนั้นคือลุงแกไปตามร้านนกป ไซด์ไลน์ แล้วแอบถ่ายมาขายคลิป ประมาณหลักพัน-หลักหมื่นครับของลุงทันซีน คนละระดับเลยครับ

ปล.เคยมีโอกาสคุยกับท่านท็อตแน่มในเทเลแกรม บอกเลยว่าวงการนี้ท่านเข้าถึงจิงๆ  

สวัสดีครับ ดีใจที่จำกันได้ จำได้ว่าน้องยังอายุน้อยอยู่เลย
ถ้าอยากมาสายนี้ พี่ก็ให้คำแนะนำได้คำเดียวครับ ต้องหางานที่ทำแล้วรวย รวยแล้วเจี๊ยวไม่มีแห้งครับ  

Spoil

555+ ขอบคุณครับถ้าทำได้นะ ปล.ผมถามหน่อยครับที่บอกว่า ปะใน note กลุ่ม line ครับ เข้ากลุ่มมาก็เลือกสรรได้เลย รูปพร้อม ข้อมูลพร้อม สัดส่วน การศัลยกรรม ราคา
ประมาณนี้ปะครับบบ  

ฮั่นแน่ มีโมในสังกัดแล้วก็ไม่บอก ราคาไม่เบาด้วยนะน่ะ
แต่แนะนำรีบลบรูปดีกว่าครับ เดี๋ยวดราม่า ฮาาา  

เอารูปมาจากคนอื่นครับ แต่สงสัยเฉยๆครับว่าเค้าแปะรูปกันโต้งๆแบบนี้ในnote line เลยหรอครับ555  

ใช่ๆ คือกลุ่มมัน screen คนที่จะเข้ามาแล้วไง เลยเอาให้ง่ายสำหรับลูกค้า แล้วสนใจคนไหนค่อยทักมาถาม ทักมาจองกับ admin  
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2021
ตอบ: 26
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:35
[RE]ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
ไว้ท่านช่วยมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ ชอบฟังครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:37
ChaeWon พิมพ์ว่า:
ติดตามท่านมาตั้งแต่กระทู้ก่อน แล้วชอบมาก
เป็นความฝันเลย ว่าต้องทำงานหาเงินมากๆแล้ว ต้องทำแบบนี้ให้ได้บ้างครับ

ไอนี้ขอสอบถามได้มั้ยครับ
อยากสอบถามว่า การบริการที่ต้องจ่ายระดับนี้ มันต่างจากไปเที่ยวอ่างตัว top หลักหมื่นมั้ยครับในแง่การบริการ หรือมีข้อจำกัดข้อห้ามมากกว่าไปเที่ยวลงอ่างมั้ยครับ หรือจัดเต็มเหมือนกันถ้าเรามาถึงระดับ VIP แบบนี้แล้ว
เพราะยิ่งบางคนชื่อเสียงเยอะ จะหวงตัวหรือเรื่องมากอะไรมั้ยครับ  

คำตอบคือ ไม่ทราบจริงๆ ครับ ของแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระ อีกอย่าง ถึงผมอยู่ในกลุ่มเลเวลสูงสุด แต่ก็เคยขึ้นแพงสุดแค่หลักหมื่นอยู่ครับ ว่ากันตรงๆ ไม่มีปัญญาไปถึงหลักแสนครับ แต่เค้าเมตตาให้เข้าไปได้ เพราะเป็นลูกค้าประจำชั้นดี

แต่ผมว่าของแบบนี้ น้องๆ บริการเต็มที่นะครับ ถ้าไม่เหนือบ่ากว่าแรง ระดับขอเสียบสด น่าจะไม่มีข้อห้ามอะไรเยอะแยะหรอกครับ
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:38
ขอถามเกี่ยวกับคนที่ใช้ชื่อ Thunseen ที่ชอบปล่อยคลิปเชือดบ่อยๆ

น่าจะกลุ่มแนวเดียวๆ กันรึป่าวครับ  

อย่าเอาไปเทียบเลยครับ ลุงอ้วนthunseenคนละระดับกับกลุ่มท่านท็อตแน่มเลยครับ อันนั้นคือลุงแกไปตามร้านนกป ไซด์ไลน์ แล้วแอบถ่ายมาขายคลิป ประมาณหลักพัน-หลักหมื่นครับของลุงทันซีน คนละระดับเลยครับ

ปล.เคยมีโอกาสคุยกับท่านท็อตแน่มในเทเลแกรม บอกเลยว่าวงการนี้ท่านเข้าถึงจิงๆ  

สวัสดีครับ ดีใจที่จำกันได้ จำได้ว่าน้องยังอายุน้อยอยู่เลย
ถ้าอยากมาสายนี้ พี่ก็ให้คำแนะนำได้คำเดียวครับ ต้องหางานที่ทำแล้วรวย รวยแล้วเจี๊ยวไม่มีแห้งครับ  

Spoil

555+ ขอบคุณครับถ้าทำได้นะ ปล.ผมถามหน่อยครับที่บอกว่า ปะใน note กลุ่ม line ครับ เข้ากลุ่มมาก็เลือกสรรได้เลย รูปพร้อม ข้อมูลพร้อม สัดส่วน การศัลยกรรม ราคา

ฮั่นแน่ มีโมในสังกัดแล้วก็ไม่บอก ราคาไม่เบาด้วยนะน่ะ
แต่แนะนำรีบลบรูปดีกว่าครับ เดี๋ยวดราม่า ฮาาา  

เอารูปมาจากคนอื่นครับ แต่สงสัยเฉยๆครับว่าเค้าแปะรูปกันโต้งๆแบบนี้ในnote line เลยหรอครับ555  

เข้าใจละครับ
คำถามสุดท้ายละครับ เรื่องงานของผญครับ

คือเข้าใจว่ากลุ่มแบบนี้เค้าเน้นขายโปรไฟล์ ขายผลงานอยู่แล้วปะครับ (แต่ละคนเป็นนางแบบ แอร์ ดารา ฯลฯ)แต่สงสัยเรื่องงานอะครับ ไม่ใช่ว่าคนสวยๆหวงตัวหรอครับ แบบบางคนสวยจริงแต่แบบเร่งงาน ทำอะไรก็ไม่ได้เป็นนางไม้ไรงี้ปะครับ ยิ่งช่วงโควิดเปิดการ์ดไม่ให้จูบเลย บางคนทำนมมาจับก็ไม่ได้ไรงี้
หรือว่าเค้าการันตีงานอยู่แล้วครับ หรือส่วนใหญ่ที่ไปขึ้นคือเอาโปรไฟล์ปะครับ

คำตอบคือ ไม่ทราบจริงๆ ครับ ของแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระ อีกอย่าง ถึงพี่อยู่ในกลุ่มเลเวลสูงสุด แต่ก็เคยขึ้นแพงสุดแค่หลักหมื่นอยู่ครับ ว่ากันตรงๆ ไม่มีปัญญาไปถึงหลักแสนครับ แต่เค้าเมตตาให้เข้าไปได้ เพราะเป็นลูกค้าประจำชั้นดี

แต่พี่ว่าของแบบนี้ น้องๆ บริการเต็มที่นะครับ ถ้าไม่เหนือบ่ากว่าแรง ระดับขอเสียบสด น่าจะไม่มีข้อห้ามอะไรเยอะแยะหรอกครับ ที่เจอแพงๆ มา ส่วนใหญ่ก็ประทับใจนะ
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:39
เพิ่งรู้ว่ากระทู้ 18+ โหวตเป็นกระทู้แนะนำไม่ได้ ว๊าาา เสียดาย
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Aug 2008
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:54
ยูสนี้รับประกันคุณภาพครับ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Sep 2021
ตอบ: 1569
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:54
ถูกแบนแล้ว
ขอบคุณมากนะครับ การแบ่งบันเรื่องดีๆสำหรับผู้ชายให้แบบนี้
ของผมลงอ่างตีหม้อแพงสุดในชีวิตคือ 5 พัน (ไม่รวมทิป+option) ก็เต็มกลืนแล้ว
แค่เจอหน้าสวยๆ มาแก้ผ้า มาอมสด จูบปากได้ ก็ฟินมหาฟินแล้ว
มีความฝันอยากลองพวก นางแบบ/idol บ้าง
สักวันคงได้เจอกันในกลุ่มครับ :)

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
โหวตไม่ได้ ก็ขอเก็บเข้า Favourite ไว้เลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ChaeWon เมื่อ Tue Feb 15, 2022 22:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: จา ตอม ทูป เป้อ
เข้าร่วม: 21 Oct 2013
ตอบ: 1255
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 22:55
ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
มีคนที่คาดไม่ถึงบ้างไหมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2314
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 23:02
รับสมัครคนขับรถมั้ยครับ
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3911
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 23:05
ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
ท่านทำให้ผมรู้สึกว่า

มันถึงเวลาเข้าสู่วงการนี้ได้รึยังนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jan 2021
ตอบ: 452
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 23:10
ถูกแบนแล้ว
สอบถามท่าน Grandmaster คับ

มีพวกแอร์ ลูกเรือ อยู่ใน sideline คลาส top เยอะไหม

ผมเจอพวกเพื่อนของน้องๆแอร์หางแดงที่รู้จัก บางคนที่เฟี้ยวๆก็ดูน่าสงสัย ว่ามีคนเลี้ยงรึเปล่า เปลี่ยนรถบ่อยมากกกกก premium ป้ายแดงบ้าง premium ป้ายขาวเหมือนคนให้รถมาใช้บ้าง
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1891
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 23:11

Spoil

ฝากลบquoteด้วยค้าบพี่ 555 ผมลบในspoilละ แต่ลบในquoteไมไ่ด้อ่า
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel