ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status: Sex, Money & Power
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Dec 2021
ตอบ: 291
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:00
[RE: ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา]
HunJungSun พิมพ์ว่า:
ขอถามเกี่ยวกับคนที่ใช้ชื่อ Thunseen ที่ชอบปล่อยคลิปเชือดบ่อยๆ

น่าจะกลุ่มแนวเดียวๆ กันรึป่าวครับ  

Thunseen อยู่ในกลุ่ม Sideline ไหนผมไม่ทราบ แต่เค้าจองแต่น้องค่าตัว 10 - 30k ล้วนๆ ครับ ผมเคยเห็นผ่านตาแล้วหลายคน

งบน่าจะได้เท่านี้ ไม่น่าจะได้อยู่กลุ่มพรีเมี่ยมครับ
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1393
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:02
ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 5069
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:03
[RE: ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา]
ขอถามเกี่ยวกับคนที่ใช้ชื่อ Thunseen ที่ชอบปล่อยคลิปเชือดบ่อยๆ

น่าจะกลุ่มแนวเดียวๆ กันรึป่าวครับ  
คนนี้เรทไม่แพงมาก ทั่วไปครับ1-2หมื่นครับ บางคนต่ำกว่าหมื่นก็มี
นักบอลถ้วย ค.
Status: SuperDry
เข้าร่วม: 29 Dec 2006
ตอบ: 1444
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:07
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:

Thunseen อยู่ในกลุ่ม Sideline ไหนผมไม่ทราบ แต่เค้าจองแต่น้องค่าตัว 10 - 30k ล้วนๆ ครับ ผมเคยเห็นผ่านตาแล้วหลายคน

งบน่าจะได้เท่านี้ ไม่น่าจะได้อยู่กลุ่มพรีเมี่ยมครับ  

ยิ่งทำให้อยากรู้ขึ้นมาอีกว่าเรท 5หมื่น-1แสน

หน้าตากับโปรไฟล์จะประมาณไหนครับเนี่ย!!?
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 09 Aug 2009
ตอบ: 11646
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:16
[RE]ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
ท่านอาจารย์ ขอถามหน่อยครับ แล้วพวกดารา เน็ตไอดอลพวกนี้เขาไม่กลัวหลุดรึโดนแฉบ้างเหรอครับ

เวลาส่งรูปเด็กนี้ส่วนตัว รึส่งในกลุ่มครับ อยากสัมพัสฟิลแบบท่านมั้ง ต้องเริ่มยังไงเหรอครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 16981
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:17
ผมไม่ได้ส่งการบ้านมาเป็นปีแล้ว กลุ่มที่อยู่ตอนนี้ไม่รู้เลเวลไหนละ
우주소녀: LAST SEQUENCE
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 701
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:17
ปลดล็อคสกินทอง: Sideline ดารา นักร้อง ไอดอล ที่ตามหา
คาราวะท่านอาจารย์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32056
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:21
ผมเคยรู้มาว่าถ้าจะอยู่ในกลุ่มพวกนี้เราต้องเอาข้อมูลเราถ่ายบัตรถ่ายหน้าถ่ายเบอร์ให้แอดมินกลุ่มรู้ข้อมูลเราหมด แลกกับการเก็บทุกอย่างเป็นฟามลับระหว่างองค์กร ไอ้คนที่เอาให้ผมดูคือคนที่เคยสนิทด้วยแต่นิสัยมันกากงอแงง๊องแง๊งเหมือนเด็กปัจจุบันเลยทะเลาะกันไปแล้ว แต่ที่แน่ๆสาวๆในนี้หลายคนที่เอามาลง มีจริงๆ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2364
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:22
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1891
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:22

อย่าเอาไปเทียบเลยครับ ลุงอ้วนthunseenคนละระดับกับกลุ่มท่านท็อตแน่มเลยครับ อันนั้นคือลุงแกไปตามร้านนกป ไซด์ไลน์ แล้วแอบถ่ายมาขายคลิป ประมาณหลักพัน-หลักหมื่นครับของลุงทันซีน คนละระดับเลยครับ

ปล.เคยมีโอกาสคุยกับท่านท็อตแน่มในเทเลแกรม บอกเลยว่าวงการนี้ท่านเข้าถึงจิงๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Peerasith เมื่อ Tue Feb 15, 2022 21:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jan 2011
ตอบ: 1697
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:24
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:32
Clovre พิมพ์ว่า:
ท่านอาจารย์ ขอถามหน่อยครับ แล้วพวกดารา เน็ตไอดอลพวกนี้เขาไม่กลัวหลุดรึโดนแฉบ้างเหรอครับ

เวลาส่งรูปเด็กนี้ส่วนตัว รึส่งในกลุ่มครับ อยากสัมพัสฟิลแบบท่านมั้ง ต้องเริ่มยังไงเหรอครับ  

แปะใน note กลุ่ม line ครับ เข้ากลุ่มมาก็เลือกสรรได้เลย รูปพร้อม ข้อมูลพร้อม สัดส่วน การศัลยกรรม ราคา
ส่วนกลัวไหม อันนี้ไม่ทราบคร้บ แต่น่าจะกลัวไม่รวยมากกว่า เพราะที่จริงโดยมารยาท คนในกลุ่มก็ไม่เอาข้อมูลภายในออกมานะ
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:34
IL KaarK พิมพ์ว่า:
ผมเคยรู้มาว่าถ้าจะอยู่ในกลุ่มพวกนี้เราต้องเอาข้อมูลเราถ่ายบัตรถ่ายหน้าถ่ายเบอร์ให้แอดมินกลุ่มรู้ข้อมูลเราหมด แลกกับการเก็บทุกอย่างเป็นฟามลับระหว่างองค์กร ไอ้คนที่เอาให้ผมดูคือคนที่เคยสนิทด้วยแต่นิสัยมันกากงอแงง๊องแง๊งเหมือนเด็กปัจจุบันเลยทะเลาะกันไปแล้ว แต่ที่แน่ๆสาวๆในนี้หลายคนที่เอามาลง มีจริงๆ  

ของผมไม่ต้องนะครับ แต่เค้ารู้ข้อมูลส่วนตัวผมอยู่แล้วล่ะ เพราะจองเด็กด้วย โอนเงินค่าตัวด้วย เค้าก็ไปถามกับเด็กได้ว่าพี่คนนี้เป็นยังไง คือต้องแน่ใจระดับนึงส่าเป็นลูกค้าชั้นดี ถึงได้เชิญเข้ากลุ่มครับ
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ภาพโปรไฟล์,ลายเซ็น บินตามเวปฝากรูป
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2996
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:35
ดู pubg ก่อนแพ๊พ
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Tue Feb 15, 2022 21:36
Peerasith พิมพ์ว่า:

อย่าเอาไปเทียบเลยครับ ลุงอ้วนthunseenคนละระดับกับกลุ่มท่านท็อตแน่มเลยครับ อันนั้นคือลุงแกไปตามร้านนกป ไซด์ไลน์ แล้วแอบถ่ายมาขายคลิป ประมาณหลักพัน-หลักหมื่นครับของลุงทันซีน คนละระดับเลยครับ

ปล.เคยมีโอกาสคุยกับท่านท็อตแน่มในเทเลแกรม บอกเลยว่าวงการนี้ท่านเข้าถึงจิงๆ  

สวัสดีครับ ดีใจที่จำกันได้ จำได้ว่าน้องยังอายุน้อยอยู่เลย
ถ้าอยากมาสายนี้ พี่ก็ให้คำแนะนำได้คำเดียวครับ ต้องหางานที่ทำแล้วรวย รวยแล้วเจี๊ยวไม่มีแห้งครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel