ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 5776
โพสเมื่อ: Thu Oct 14, 2021 21:05
[RE: พึ่งเริ่มกิน วิตามิน เสริม]
BlaCKWarrioR พิมพ์ว่า:
ทุกวันนี้เหมือนรับสารอาหารไม่ครบ ควรกินวิตามินอะไรดีครับ

ตอนนี้กินแค่ น้ำมันตับปลา Blackmore อย่างเดียวเอง

วัยเลยเบญจเพศนี้กลายเป็นเพลียง่าย เหนื่อยง่าย ควรเสริมอะไรดีฮะ  

ผมก็ไม่รุ้ว่าขาดตัวไหน เลยสั่งแบบรวมเลยทีเดียว 13 ชนิด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 5776
โพสเมื่อ: Thu Oct 14, 2021 21:07
[RE: พึ่งเริ่มกิน วิตามิน เสริม]
demza123 พิมพ์ว่า:
AngryBrids พิมพ์ว่า:
อายุสามสิบกว่าๆ แหละ แต่สิวเจือกมาขึ้นสองสามเม็ด

แบบเจ็บๆด้วยนะ อาจเพราะใส่แมสซ้ำ เลยถามแฟน แฟนบอกให้ลองกิน

ซิ้ง ของ DHC ปรากฏว่ากินได้สามสี่วัน สิวยุบเฉย

เลยซื้อ วิตามินรวมมากินด้วย ไม่รู้คิดไปเองไหม แต่รู้สึก ดีขึ้นหลายๆด้าน

(คงคิดไปเองแหละ) แต่ในเมื่อทำแล้วสบายใจ กะว่าจะหาตัว เบินไขมันมากินเพิ่ม

ที่น้ำลายมาทั้งหมด จะถามว่า มีใครกินพวก อาหารเสริมแนวๆนี้ไหมครับ

เมื่อก่อนผมค่อนข้างไม่เชื่อด้วยซ้ำ ตอนนี้กลายเป็นจะซื้อเพิ่ม  

มี วาร์ป ไหมครับอยากลอง  

ท่านลองเซิส หาใน youtube ดุรีวิวก่อนได้ครับ ส่วนแหล่งซื้อ ก้ shopee ราคาไม่แพงครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel