ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Aug 2009
ตอบ: 11526
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 18:45
[RE: Crypto, NFT game วันนี้]
Penguinz พิมพ์ว่า:
Clovre พิมพ์ว่า:
indysawanon พิมพ์ว่า:

ผมอยากเข้ามากเลยครับ แต่ช้าไปซะละ เข้าตอนนี้เสี่ยงมากมาย  

ใช่เลยครับท่าน ค่อนข้างเสี่ยง ราคาอุปกรณ์ก็ไม่ค่อยลงเลย ตอนแรกผมคิดว่าราคามันจะลงไปเยอะกว่านี้กะรอช้อนที่ 20K แต่ฐานแข็งเกิน เลยได้ที่ 35K

อีกอย่างช่วงนี้ก็ไม่รู้จะลงอะไรเพิ่ม มีแต่ไอนี่แหละที่คิดๆแล้วคุ้มสุด

เห็นท่านๆเท aw กันแล้วเหรอครับ ผมก็ว่าทำไม 2-3 วันนี้ขุดไม่ค่อยจะแดง ไม่คุ้มแล้วเหรอครับ หรือว่าเอาเงินก้อนไปลงอย่างอื่นกันแทน ผม ขก ไป unstake ยังไงเหรียญ wax ก็มีมูลค่าของมันอยู่แล้ว ปล่อยเป็น passive income แต่ตอนนี้ได้น้อยกว่าเดิมพอสมควรเลย

ผมเห็นข่าวแว๊ปว่าจะกลับมา drop nft เหมือนเดิมมีใครเห็นข่าวนี้มั้งครับ  

อยากเข้า farmers world เหมือนกันครับ

เห็นราคาแล้วสตั้นไปเลย แต่เท่าที่ๆมาคือเกมมีอนาคตมากๆเลย

แต่ยังไม่รู้เริ่มยังไงบ้าง ท่านมีคลิปแนะนำไหมครับ ใน YTมีแต่อิ้งค์  

ไม่มีเลยครับท่าน ผมไม่ได้ดูคลิปเลย สงสัยตรงใหนพอสอบถามได้ครับ

ตอนนี้ไอนี่กลายเป็นรายได้ nft หลัก วันๆไม่ต้องทำอะไร swap เหรียญก็พอ

ลองเช็ค roi และราคาดูครับ https://fw.f12key.xyz/

ราคาตอนนี้คือลงแล้วนะครับ อาทิตย์ที่แล้วขวาน 60K เจอพี่ใหญ่ลากลงไป ตอนนี้ราคากำลังเด้งขึ้น เมื่อวานผมซื้อขวาน 35k วันนี้ 40k ละ
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2009
ตอบ: 1981
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 20:41
รอ wanaka ครับ ซื้อใว้ 500 wana พรุ่งนี้ขอให้ฟลุ้กได้ที่ดินสักแปลง
แฟนผี หง แอบแฝง เป็นทีมอื่นอยู่ยาก
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22491
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 20:56
jaraba พิมพ์ว่า:
รอ wanaka ครับ ซื้อใว้ 500 wana พรุ่งนี้ขอให้ฟลุ้กได้ที่ดินสักแปลง  
พรุ่งนี้? ของฝั่งไวท์ลิสหรอ?
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2009
ตอบ: 1981
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 21:04
B[Last] พิมพ์ว่า:
jaraba พิมพ์ว่า:
พรุ่งนี้? ของฝั่งไวท์ลิสหรอ?  

ผมสเตกใว้ตั้งแต่วันแรกที่เขาให้สแตกน่ะครับ เห็นว่าได้lotto 2 ใบ
แฟนผี หง แอบแฝง เป็นทีมอื่นอยู่ยาก
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 725
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 21:36
manlovedog พิมพ์ว่า:
สอบถามคนที่เล่น Axie เรื่อง SLP ที่มีการปรับค่า breed ใหม่แล้วทำให้ SLP ราคาขึ้นจะเป็นขึ้นชั่วคราวแล้วลงมาใหม่รึเปล่าครับ  

ตอนนี้ ยังไม่เห็นผลน่ะผมว่า รอสักเดือนดีกว่า น่าจะดี ขึ้น ยืนสัก 3-4 บาท ยาวๆโอเคเลยย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel