ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jun 2008
ตอบ: 3471
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 15:32
[RE: (20+) จำsexครั้งแรกของคุณกันได้มั้ยครับ มารำลึกกัน]
I'm Roark พิมพ์ว่า:
จะว่าไปเมื่อ 10กว่าปีก่อน

มีรถเก๋งไปเที่ยว โคตรได้เปรียบ สาวๆชอบ

เพราะคนเที่ยวส่วนมาก ชอบขี่รถเครื่องไปเที่ยวกัน

ที่เชียงใหม่ ไม่ว่าจะวอมอัพ หรือ มังกี้คลับ เมื่อก่อนฮิตมากๆ

แต่ตอนนี้แก่ละ เปลี่ยนแนวเที่ยวเกะ หวันสาวน้อยอย่างเดียว 555

ลืมตอนเรื่องSexครั้งแรก

คงตอนป2. กับพี่เลี้ยงสาว
ปกติตอนเลิกเรียนพ่อกับแม่จะมารับ
แต่วันนั้นไม่ว่างจึงให้ พี่เลี้ยงมารับแทน

กลับถึงบ้านผมก็ทำการบ้านจำได้เป็นวิชาเลข
แต่เราไม่เข้าใจจึงให้พี่เลี้ยงสอนให้
พอทำการบ้านเสร็จพี่เลี้ยงเค้าเกิดง่วงขึ้นมา
นั่งหลับหน้าทีวิและตอนนั้นก็ไม่มีใครอยู่บ้าน

มีแต่ผมและพี่เลี้ยง2คน จู่ไอ่เราก็มีอารมขึ้นมา
พี่เลี้ยงก็ยังสาวยังสวย อายุ18ปีอยู่เลยถ้าจำไม่ผิด

ผมก็เลยจู่โจมด้วยการนอนด้วย ต่อมาก็กอดพี่เลี้ยงไม่ว่าอะไร
ต่อมาก็จูบปากเลย ตอนแรกไม่มีอะไรตอบสนอง แต่ซักพักลิ้นพี่เลี้ยงก็มาแลกลิ้นกับเรา
ไอ่เราก็เป็นเด็กแก่แดดอยู่แล้ว ไม่ลงไม่รออะไรละ ถ้าชักช้าเด่วพ่อกับแม่กลับมาอดแน่นอน

ก็เลยถอดกางเกง จับหนอนน้อยของผมออกมา ถูๆๆๆ บริเวณเป้าพี่เลี้ยง
จากนั้นพี่เลี้ยงก็ชวนอาบน้ำด้วยกัน ไอ่ความรู้สึกตอนหนอนน้อยเข้าไป ผมรู้สึกอุ่นๆนะ

แต่ไม่รู้สึกบีบรัดอะไร ก็เพราะของเราเล็กมากๆ 555
และไม่รู้ว่าสุดท้ายผมเสร็จหรือไม่

มันไม่มีน้ำอะไรพุ่งออกมาเลย
แต่มันหดและไม่แข็งแค่นั้นเอง 555  

เขร้ ป.สอง หลังจากนั้นเป็นไงต่อครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 797
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 15:40
[RE: (20+) จำsexครั้งแรกของคุณกันได้มั้ยครับ มารำลึกกัน]
ลุกไปไหนไม่ได้แล้วครับ
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 65070
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 15:58
มีกันครั้งแรกไวจริง ๆ พวกท่าน 55
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11150
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 16:14
ข้างสระน้ำตึกคณะหนึ่งในมหาลัย ฮาๆๆๆๆ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool
เข้าร่วม: 28 Oct 2008
ตอบ: 12332
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 16:16
กินเหล้าเมา เมามาก เกือบไม่รู้เรื่องละ ไปกันมีในรถ 4 คน

เพื่อนคิดไงไม่รู้ พาแวะอาบอบนวดแบบ Low cost ของเชียงใหม่

สักพัก มีคนเอารูปมาให้ดู ชี้ๆนิ้วว่า คนนี้ๆ ( มันรู้ได้ไงว่าเราเลือกคนไหน คนเมาน่ะเนาะ )

ได้เป็นคู่ๆ เอาขึ้นห้องไป

โอโห เช้ามา นั่งคิดอยู่ ทำอะไรลงไปวะเนี่ย... โทรหาแฟน ปั๊บปี้เลิฟ กระวนกระวายมาก

มีไปตรวจเลือดด้วยนะ มากลัวทีหลัง

นี่แหละ First Time เลย
0
0
การไม่ได้ในสิ่งที่ปรารถนาในบางคราว ก็เป็นพรอันประเสริฐ - องค์ทะไลลามะ
Ps.
Liverpool Champions Fifa club world Cup 2019
Champions Eufa Supercup 2019
Champions Eufa Champions League 2018-2019
Champions PremierLeague 2019-2020

คุณอาจจะเปลี่ยนภรรยาได้, เปลี่ยนความคิดทางการเมืองได้, เปลี่ยนศาสนาก็ได้ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนทีมที่คุณเชียร์ได้

(ไม่อยากจะบอกเลยว่าคนพูดคือ เอริค คันโทน่า อยากบอกว่าคิดเอง)

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5212
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 16:34
ผักกะเพรา พิมพ์ว่า:
iaung พิมพ์ว่า:
16-17 ประมาณนี้ ป๊าพาเข้าอ่าง จำได้ว่า โตแล้วลองเลย อะไรดีไม่ดีลองแล้วก็จะรู้เอง ป๊ามาด้วยไม่ต้องกลัว แค่อย่าบอกแม่ก็พอ  

สอบถามครับ แล้วพ่อท่านรอท่านหรือป่าวครับ หรือว่ายังไง อยากรู้ไว้เป็นประสบการณ์เผื่อสอนลูกบ้างครับ  

เค้านั่งกินข้าวกับเพื่อนรอครับ คือ ป๊าผมกับเพื่อนเค้าต่างคนต่างพkลูกไปเปิดซิงทั้งคู่
เสร็จกิจลงมาเค้าก็ถามว่าเป็นไง ผมก็เขิลๆ ตอบแค่ว่าดีฮะ ก่อนกลับบ้านก็ย้ำอีกรอบว่า ห้ามบอกแม่นะ 555
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7815
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 16:53
จำได้ไม่ลืม ตั้งใจมอมเหล้าแฟนเลยวันนั้น กะให้กรึ่มๆ สุดท้ายมันเมาจนอ้วก ต้องพามันลูบหลัง ล้างปากอีก
กว่าจะได้จัดล่อไปตีสอง ตีสาม ทุลักทุเลสุดๆ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2010
ตอบ: 1423
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 18:21
ย้อนกลับไปประมาณ 8-9 ปี ครั้งแรกคือตอน ม.3
ด้วยความที่เข้าม.1 มาเป็นเด็กอ้วนแล้วเจองานกีฬาสีรร. สาวๆค่อนข้างกรี๊ดกับนักกีฬามาก อยากมีแฟนกับเขาบ้าง เลยฟิตร่างกาย ไปเอาดีทางด้านบาสเกตบอลเพราะชอบเล่นบาสตั้งแต่ประถมอยู่ด้วยแล้ว

ผ่านไป 2 ปี จนร่างกายฟิตเปรี๊ยะและหุ่นกำลังดี ตอนม.3ก็เริ่มจะเต๊าะหญิงไปเรื่อย ทำตัวเฟรนลี่กับทุกคน ที่ใกล้ชิดสุดๆคือ รุ่นพี่ที่อยู่ม.5 (แกเป็นเหมือนพี่เลี้ยงหญิงในการ์ตูนแสลมดั๊งก์เลย สวย เท่ น่ารัก และบึ้มพอสมควร) ที่สนิทกันมากก็เพราะซ้อมช่วงเย็นด้วยกันตลอด อยู่กีฬาสีเดียวกัน ทางกลับบ้านเดียวกัน อยู่หมู่บ้านใกล้กัน มีไปบ้านพี่สาวแก และพี่สาวแกก็มาบ้านผมบ้างอยู่บ่อยๆ

จนในวันนึงที่ฝนตกหนัก หลังซ้อมบาสเสร็จที่โรงเรียนเวลา 1 ทุ่ม แทบจะไม่มีใครในโรงเรียน ที่ห้องน้ำในโรงเรียนจะมีห้องอาบน้ำอยู่ จังหวะที่ผมอาบน้ำเสร็จและเตรียมตัวกลับบ้าน ผมเดินผ่านหน้าห้องน้ำหญิง เลยแอบมองทะลุเข้าไป สบตากับพี่แกพอดี อยุ่ในชุดนุ่งผ้าหลังอาบน้ำ ผมรีบหันหน้าหนีและเขินอายนิดนึง แต่พี่สาวแกตะโกนออกมาว่า "มานั่งรอข้างในเป็นเพื่อนหน่อย พี่กลัวผี ในนี้ไม่มีใคร" เหมือนเป็นคำเชิญจากสวรรค์

Spoil
ผมก็เข้าไปนั่งหันหลังให้พี่แก แล้วก็เล่นมือถือสักพักพี่แกก็เข้ามาทางด้านหลังแล้วเอาคางเกยไหล่ มาดูว่าเราทำอะไร พร้อมกับแซวว่า ไม่เห็นมีแฟนซักที ไหนขอดูข้อความหน่อย พี่แกก็ดึงโทรศัพท์ไป ไถมือถือดู ก็เห็นว่ามีคุยกับคนนู้นคนนี้บ้าง แกก็เลยถามว่าชอบใครที่สุดในทั้งหมด ไอ้เราก็เขินไม่รู้จะตอบยังไง เลยนึกคำจากในหนังในซีรีย์พูดไปว่า ชอบคนตรงหน้าที่สุด พร้อมจู่โจมด้วยการไปจุ๊บปากพี่สาวแก แล้วถอยออกมา พี่สาวคงรู้สึกเช่นเดียวกันเลยดึงผมเข้าไปแลกลิ้น ค่อยๆถอยหลังเข้าไปในห้องอาบน้ำ แล้วเริ่มเร้าโรม และเป็นผมที่ทนไม่ไหว ไปหยิบถุงยางที่เก็บไว้ในกระเป๋าที่ได้จากงานวันสุขศึกษาของโรงเรียนเมื่อไม่กี่สัปดาห์ก่อนมา ผมเองเป็นครั้งแรก แต่ก็จำมาจากในหนังแต่ลีลาของพี่สาวไม่ใช่ครั้งแรกแน่นอน เพราะดุเดือดมาก ใช้เวลาอยู่ในนั้นประมาณ 20 นาที ไม่มีการพูดคุยใดๆ มีแต่เสียงร้องเบาๆ เพราะกลัวยามจะขึ้นมาตรวจดูตามห้อง สองทุ่มก็ออกจากรร. ไปกินข้าวแล้วกลับบ้านใครบ้านมัน ตลอดทางไปกินข้าวแล้วกลับมาบ้านกลิ่นกาม มันติดจมูกผมมาตลอดทาง ไม่รู้ว่าคนอื่นเคยเป็นมั้ย ซึ่งผมมั่นใจว่าผมล้างหน้าและทำความสะอาดทุกอย่างแล้ว แต่มันก็ยังอบอวลอยู่ ตกดึกเลยไปที่บ้านพี่สาวแล้วจัดอีกรอบ เหมือนเมาแล้วต้องถอน มันเป็นครั้งแรกที่ดีมากๆเมื่อลองพูดคุยกับเพื่อนๆที่สนิทกัน  

หลังจากนั้นก็คบกันจนพี่แกจบม.6 มีเจอกันบ้างเมื่อพี่แกกลับมาตอนปิดเทอมหรือวันหยุดก็มีจัดแมตช์กระชิบมิตรกันบ้าง จนผมจบม.6 ก็ไปเรียนที่มหาลัยเดียวกับแก จนประมาณปี2 เป็นผมเองที่เลิกลากับพี่สาวแก เพราะการเจอกับคนมากมาย ทำให้ผมอยากผจญภัยในโลกกว้าง แต่เราก็ยังรู้จักกันแบบพี่สาว น้องชายที่รักกันดี ตอนนี้พี่สาวแกก็แต่งงานไปแล้ว ส่วนผมโสดสนิทเริ่มเบื่อโลกกว้างละ
แก้ไขล่าสุดโดย OnTheHanD เมื่อ Mon Sep 20, 2021 18:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง

นักบอลถ้วย ง.
Status: 21.30 - 04.00
เข้าร่วม: 17 Nov 2006
ตอบ: 11133
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 19:20
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
ตอบ: 4009
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 21:12
KaBonkkz พิมพ์ว่า:
ถ้าถึงขั้นสอดใส่ตอนอายุ14 แต่ถ้าได้นัวนี้ตอนอายุ12 เป็นอะไรที่จำได้ไม่ลืม ผญเป็นพี่ผม2ปี พ่อแม่เรารู้จักกันเลยส่งมาเรียนม.ต้น ที่บ้านผม อยู่กินน้อนที่บ้านเลย มีอยู่คืนหนึ่งผมลงมานอนรอดูBig cinema กะพี่เค้า ผมนึกบ้าไรไม่รู้ไปจี้เอว เค้าดิ้นใหญ่เลย ผมก็ยิ่งทำต่อ ทำไปทำมาเค้ามองหน้าผม แล้วพูดว่า"อยากทำไรก็ทำแต่อย่าจี้เอว" เท่านั้นแหละผมนัวเลย

คนนี้เรียนได้ว่าเป็นการขึ้นครูของแท้เลย สอนผมทำทุกอย่าง บีบนมยังไง เลียยังไง แมร่งยังจำได้ไม่เคยลืมเลย  

หมายถึงแก้ผ้าสอนท่านแบบนั้นเลยหรอ แล้วสอนยังไงหว่าอยากรู้
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12277
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 09:56
อายุ 14 ฟาดรุ่นน้องวงโย ม.1 ในห้องเรียนตอน 16.00 น.
ประตูล็อกไม่ได้ เลือกห้องเรียนที่ลึกสุด เอาฟิวเจอร์บอร์ดมาบังประตูไม่ให้มองเข้ามา

เสียบยากมาก พอเข้าไปละแบบ ทำไมมันไม่ฟินเหมือนหนังโป๊เลยว้า
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 265
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 10:42
7etalokcohS พิมพ์ว่า:

มีรถเก๋งไปเที่ยว โคตรได้เปรียบ สาวๆชอบ

เพราะคนเที่ยวส่วนมาก ชอบขี่รถเครื่องไปเที่ยวกัน

ที่เชียงใหม่ ไม่ว่าจะวอมอัพ หรือ มังกี้คลับ เมื่อก่อนฮิตมากๆ

แต่ตอนนี้แก่ละ เปลี่ยนแนวเที่ยวเกะ หวันสาวน้อยอย่างเดียว 555

ปกติตอนเลิกเรียนพ่อกับแม่จะมารับ
แต่วันนั้นไม่ว่างจึงให้ พี่เลี้ยงมารับแทน

กลับถึงบ้านผมก็ทำการบ้านจำได้เป็นวิชาเลข
แต่เราไม่เข้าใจจึงให้พี่เลี้ยงสอนให้
พอทำการบ้านเสร็จพี่เลี้ยงเค้าเกิดง่วงขึ้นมา
นั่งหลับหน้าทีวิและตอนนั้นก็ไม่มีใครอยู่บ้าน

มีแต่ผมและพี่เลี้ยง2คน จู่ไอ่เราก็มีอารมขึ้นมา
พี่เลี้ยงก็ยังสาวยังสวย อายุ18ปีอยู่เลยถ้าจำไม่ผิด

ผมก็เลยจู่โจมด้วยการนอนด้วย ต่อมาก็กอดพี่เลี้ยงไม่ว่าอะไร
ต่อมาก็จูบปากเลย ตอนแรกไม่มีอะไรตอบสนอง แต่ซักพักลิ้นพี่เลี้ยงก็มาแลกลิ้นกับเรา
ไอ่เราก็เป็นเด็กแก่แดดอยู่แล้ว ไม่ลงไม่รออะไรละ ถ้าชักช้าเด่วพ่อกับแม่กลับมาอดแน่นอน

ก็เลยถอดกางเกง จับหนอนน้อยของผมออกมา ถูๆๆๆ บริเวณเป้าพี่เลี้ยง
จากนั้นพี่เลี้ยงก็ชวนอาบน้ำด้วยกัน ไอ่ความรู้สึกตอนหนอนน้อยเข้าไป ผมรู้สึกอุ่นๆนะ

แต่ไม่รู้สึกบีบรัดอะไร ก็เพราะของเราเล็กมากๆ 555
และไม่รู้ว่าสุดท้ายผมเสร็จหรือไม่

แต่มันหดและไม่แข็งแค่นั้นเอง 555  

เขร้ ป.สอง หลังจากนั้นเป็นไงต่อครับ  

หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็ผมกับพี่เลี้ยงก็เปลี่ยนเสื้อผ้า พ่อแม่ก็กลับมาถึงบ้าน

และในวันที่ไม่มีใครอยู่บ้าน ผมก็พยายามจะมีอะไรกับพี่เลี้ยงอีก

แต่พี่เลี้ยงไม่ยอมให้ผมมีอะไรด้วย พูดบอกว่าไม่อยากทำอีก มันไม่ดีไม่ควรทำ

หลังจากนั้นไม่นาน 1เดือนพี่เค้าก็ได้ลาออกไป และไม่ได้เจอกันอีกเลย

สุดท้ายพึ่งได้รู้ว่า ที่ต้องออกไปเพราะ
แม่ผมรู้ว่าพี่เลี้ยงกับผมมีอะไรกัน และได้ต่อว่าพี่เลี้ยงเรื่องนี้
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
ตอบ: 44020
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 11:27
Soccersuck
ม.4ได้มั้งกำลังฟิตๆปั๊ดๆเลย พามาที่บ้านผมต่างคนต่างไม่เป็น
ยัดยังไงก็ไม่เข้ามันฝืเเพราะใส่ถุงและซิง ผญ.ก็ไม่แฉะ ก็เด็กทั้งคู่อ่ะเน๊าะ
ผมหงุดหงิดไม่เอามันละพาไปส่งบ้านเลย วันอื่นก็มาใหม่เป็นแบบเดิมอีก
โมโหละทีนี้ทำไมมันไม่เข้าวะ ถอดถุงโยนทิ้งเสียบพรวดมิดเลย
แฟนสะดุ้งผมก็ตกใจ แล้วก็ซอยผิดซอยถูกเอาไงก็ไม่แตกเหงื่อท่วมตัว
เลยบอกพอก่อนก็จบแค่นั้น หลังจากนั้นนรกเลยกลัวท้องโคตรๆ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2008
ตอบ: 3471
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 11:44
7etalokcohS พิมพ์ว่า:

หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็ผมกับพี่เลี้ยงก็เปลี่ยนเสื้อผ้า พ่อแม่ก็กลับมาถึงบ้าน

และในวันที่ไม่มีใครอยู่บ้าน ผมก็พยายามจะมีอะไรกับพี่เลี้ยงอีก

แต่พี่เลี้ยงไม่ยอมให้ผมมีอะไรด้วย พูดบอกว่าไม่อยากทำอีก มันไม่ดีไม่ควรทำ

หลังจากนั้นไม่นาน 1เดือนพี่เค้าก็ได้ลาออกไป และไม่ได้เจอกันอีกเลย

สุดท้ายพึ่งได้รู้ว่า ที่ต้องออกไปเพราะ
แม่ผมรู้ว่าพี่เลี้ยงกับผมมีอะไรกัน และได้ต่อว่าพี่เลี้ยงเรื่องนี้  

แม่ท่านรู้ได้งครับเนี่ย
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Once A Gooner Always A Gooner
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 8501
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 12:44
KaBonkkz พิมพ์ว่า:
ถ้าถึงขั้นสอดใส่ตอนอายุ14 แต่ถ้าได้นัวนี้ตอนอายุ12 เป็นอะไรที่จำได้ไม่ลืม ผญเป็นพี่ผม2ปี พ่อแม่เรารู้จักกันเลยส่งมาเรียนม.ต้น ที่บ้านผม อยู่กินน้อนที่บ้านเลย มีอยู่คืนหนึ่งผมลงมานอนรอดูBig cinema กะพี่เค้า ผมนึกบ้าไรไม่รู้ไปจี้เอว เค้าดิ้นใหญ่เลย ผมก็ยิ่งทำต่อ ทำไปทำมาเค้ามองหน้าผม แล้วพูดว่า"อยากทำไรก็ทำแต่อย่าจี้เอว" เท่านั้นแหละผมนัวเลย

คนนี้เรียนได้ว่าเป็นการขึ้นครูของแท้เลย สอนผมทำทุกอย่าง บีบนมยังไง เลียยังไง แมร่งยังจำได้ไม่เคยลืมเลย  

มางี้ต้องขยายความแล้วครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel