ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 1593
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:09
[RE: (20+) จำsexครั้งแรกของคุณกันได้มั้ยครับ มารำลึกกัน]
ไป ตจว ครั้งเเรกกับเเฟนเก่า คิดไว้ก่อนเลยได้เเน่ๆ

ไอ้เราก็ไม่มั่นใจว่าไซส์เราไซส์ไร เลยเข้าเซเว่นซื้อคิงเท่คไปเห็นมันดูเป็นมาตรฐาน

พอถึงกลางคืนช่วงเวลาเผด็จศึก นัวกันจนจะใส่ละ บอกมีถุง พอจะใส่ใส่ไม่เข้า

แต่อารมณ์มาเเล้ว เเฟนให้สด ไอ้เราก็ครั้งเเรกไม่รู้มันเสียวกว่าน้องอุ้งขนาดไหน เกือบเอาออกไม่ทัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5631
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:10
[RE: (20+) จำsexครั้งแรกของคุณกันได้มั้ยครับ มารำลึกกัน]
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:

ลายเซ็นเป็นหนังผีเรื่องอะไรครับ ดูน่ากลัวดี
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2009
ตอบ: 2601
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:12
ม.4 กับ นศ.ปี4 สมัยนั้นพี่แก เด็ดแบบคนในหอ หมายปอง แต่ครั้งแรก ไม่ถึง นาทีเรียบร้อย
หลังจากนั้นค่อยวิชาดีขึ้นเรื่อยๆ คิดย้อนไปแล้วแม้งไก่อ่อน ชิบหาย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13700
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:13
นอนกอดเฉยๆ สัญญาจะไม่ทำอะไร
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

แขวนสตั๊ด
Status: คารวะอาจารย์เยี่ยว !
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 10763
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:14
Barcelonistwo พิมพ์ว่า:
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:

ลายเซ็นเป็นหนังผีเรื่องอะไรครับ ดูน่ากลัวดี  

Scary movie ครับ
2
0
8==D จารย์เยี่ยวปืนใหญ่ หรรมก็ใหญ่ 8==D

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2009
ตอบ: 1720
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:17
อยู่ มอหก
ได้น้องมอห้าลูกตำรวจด้วย

นมใหญ่บึ้มเลย น้องโทรมาให้ไปรับเราถามว่าอยากไปไหน น้องบอกไปไหนก็ได้ค่ะแล้วแต่พี่เลย
เราก็บึ่งเลยไปรับน้อง เรามีซ้อมกีฬาด้วย เลยไปที่โรงเรียน นัวเนียๆน้องเหมือนจะไม่กล้า ผมเลยงัดท่อนเอ็นของผมออกมาให้น้องดู น้องทำตาโต พร้อมบอกว่ามันใหญ่จัง นัวไปนัวมา น้องบอกไม่เอาๆ ผมเลยลองเอานิ้วเขี่ยใต้กางเกงใน ของน้องแฉะโคตรๆ พร้อมคราวเบาๆ ผมเลยเลยรีบลากเข้าห้องน้ำโรงเรียน ตอนแรกจะให้น้องอมให้
แต่น้องอมแบบเก้ๆกังๆ เลยเปลี่ยนใจ จับยัดเข้าไปไม่ใส่ถุงด้วย ซอยยับๆ น้องร้องลั่นเลย เป็น 15 นาทีที่เสียวมากๆ กลัวคนเข้ามาเจอ ตอนจบรีบดึงออกมาชักใส่หน้าท้อง
พอเสร็จน้องบอกพี่คงทำแบบนี้กับผู้หญิงมาหลายคนใช่มั้ยคะ (นึกในใจ...ครั้งแรกเลยน้อย) เราเลยตอบไปว่า
ไม่เยอะหรอก น้องบอกหนูไม่เชื่อหรอก พี่ดูชำนาญมาก
ต้องขอบคุณหนังเอวีเลย สร้างเสริมประสบการณ์ฺโดยแท้
แก้ไขล่าสุดโดย Kikuji เมื่อ Wed Sep 22, 2021 08:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 9593
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:19
ครั้งแรก ม.2 ทำอะไรไม่ถูก กว่าจะเข้าได้

เลือดเต็มแถมเป็นที่นอนบ้านเพื่อนอีก

1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 718
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:22
ปี 3
เล้าโลมอย่างนาน
พอเสียบสดขยับได้2ที น้ำพุ่ง555+
รีบขับรถออกไปซื้อถุงมาต่อยกสอง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: (^_^)b
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 6343
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:24
[RE](20+) จำsexครั้งแรกของคุณกันได้มั้ยครับ มารำลึกกัน
ม4 ชุดนักเรียน เลือดสาดเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
^_____^ ให้สิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น

ก่อนที่จะลงมือทำอะไร-เราควรรู้ว่าจะจบมันอย่างไร

“แผนอยู่ที่คน ผลอยู่ที่ฟ้า มิอาจบังคับ” ขงเบ้ง

เ อ า ที่ ส บ า ย ใ จ เ ล ย (แต่อย่าให้คนอื่นเดือดร้อน)

ถ้า "ได้ยิน" จะ "ลืม"
ถ้า "เห็น" จะ "จำ"
ถ้า "ทำ" จะ "เข้าใจ"
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:24
ถูกแบนแล้ว
ครั้งแรกของผมกับสาวญี่ปุ่นสมใจเลยครับ ยาวหน่อยนะครับ ใครอยากอ่านก็จัดเลย เล่าเท่าที่จำได้

ตอนไปเรียนภาษาที่ออสเตรเลีย รุ่นพี่ที่คอนโดสนิทกัน ดีๆทั้งนั้นฮะ พาไปบ่อน พาไปดูบาร์เปลือย ที่สำคัญคือพาไปตีหรี่ 5555

เริ่มเลยตอนแรกไปกินเบียร์ร้านอาหารไทย หลังจากร้านปิดกำลังกลับคอนโด รุ่นพี่ขี้เหงียนคนนี้ก็ทักไปถามอาจารย์มหาลัยของแก ซึ่งจารย์เขาเคยแนะนำมาว่าถ้ามาเมลเบิ้ลให้ไปจัดที่บ้าน 3หลัง มันก็คุยๆแล้วก็พาผมไป นั่งแท๊กซี่ จำไม่ได้แล้วบอกทางว่าไง มันเป็นบ้านเล็กๆชั้นเดียว ประตูเหมือนหนังอินเดียแดงอะ ที่ดวลปืนกัน บ้านรู้สึกจะ 2-3หลังติดกัน สีชมพู น้ำเงิน เขียว อะไรประมาณนั้น

ไปถึง cashier เป็นตุดๆเกย์ๆผู้ชายคนไทยเลย เขาก็ถามอยากได้แบบไหน รุ่นพี่ก็บอกครึ่ง ชม ( จำไม่ค่อยได้ )
ราคาผมก็จำไม่ได้อีกอะ ประมาณ 100$A 150$A ถ้าจำไม่ผิดนะ ตีเป็นเงินไทย 3พันกว่าบาทผมว่าแมร่งแพงชิบหายเลย 5555 แต่ก็คุ้มที่จะลอง คุยเสร็จก็ไปนั่งรอ เขาก็บอกว่าตอนนี้มี ญไทย 1 เกาหลี 1 ญี่ปุ่น 1 ตอนนั้นผมก็เมาๆอยู่ด้วย ใจจริงคืออยากจัดคนไทยมากๆ เพราะจะได้คุยกันรู้เรื่อง ได้ฟิลด้วย แต่ด้วยความที่ว่า เห้ยตรูมาเที่ยวต่างประเทศเลยนะ ตรูต้องจัดต่างชาติดิว้าาา

คนไทยคนแรกเดินมาปุ๊บ ผมมองหน้ากับพี่ ด้วยความนอบน้อมเคารพรักผมก็บอกพี่เอาก่อนเลยครับ พี่ก็บอกขอดูคนอื่นๆ สักพักเกาหลีมา ไอ้รุ่นพี่ผมรีบเลย บอกเอาคนนี้แหละ แล้วก็บอกผม เสร็จแล้วเจอกันหน้าร้านนะ

คนต่อไปเป็นญี่ปุ่น โอเคผมก็ต้องเอาแหละ ขึ้นชื่อว่าญี่ปุ่น ตรูหนังโป๊ยุ่นมาทั้งชีวิต เอาว่ะคนแรกของตรู ความฝันเป็นจริง ( จำหน้าตาไม่ได้ ) แต่หุ่นน่าจะดี ทำนมมาด้วย อารมณ์แบบสายมีเนื้อมีนวลนิดนึง สูงน่าจะ 165-170 ได้ อายุนี่ไม่รู้ ทั้งเมาทั้งเบลอ แสงไฟส้มๆอีก

มาถึงโคตรอายเลยทำตัวไม่ถูก เขาบอกให้ไปล้างตัว ผมก็ไปล้างแล้วก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเล็กๆ นั่งบนเตียง

ผมเปิดก่อนเลย ummm sorry my first time 555555 โคตรขายหน้า เทอก็บอก dont worry
ผมลงไปนอนตัวแข็งทื่อ เทอเข้ามาจับชักๆดูดหัวนม พอเริ่มแข็งก็ใส่ถุงยางให้ผม แล้วก็อมให้ผม
ตอนนั้นคือบอกตรงๆว่าเป็นวันที่เฟลมากๆ เพราะเมาหนักแล้วเหมือนจะแข็งไม่เต็มที่ด้วย พออมเสร็จ เทอนอนให้ผมใส่ท่าเบสิค บอกตรงๆนะมองไม่เห็นจิมิเลย แต่มันเข้าง่ายมากอะ จำความรู้สึกตอนนั้นไม่ได้ มันด้านมั้งและเมาด้วย จัดพักนึงเทอก็ขึ้นขย่มให้ผม ตอนนั้นคือผมเครียดมาก เพราะของผมมันแข็งไม่ 100% ประมาณแค่ 50-60%เอง อยากจะโชว์พี่บิ๊กของไทยให้สาวยุ่นรับรู้ซะหน่อย ตอนขึ้นขย่มผมเอามือจับนม แต่เหมือนเทอจะหวงนมด้วย

สรุปวันนั้นผมจัดแค่ 2ท่า แถมไม่เสร็จด้วย หมดเวลาก่อนเทอบอกหมดเวลาแล้วให้ไปล้างตัว ผมโคตรเซงคือเห้ยครึ่ง ชม ผ่านไปเร็วจังวะ ทำยังไงก็ไม่เสร็จอะ ตอนสุดท้ายจำได้เลยเทอมาอมมาชักอย่างเร็วพยายามให้ผมเสร็จให้ได้ ผมก็ได้แต่บอก sorry ผมเมา 55555

ส่วนพี่คนนั้นบอกได้จูบด้วย เสร็จท่าด๊อกกี้ ผมกลับมาคิดตอนนี้คือกล้าจูบไปได้ไงวะ 555

เพิ่มเติม
รู้สึกผิดหวังตรงที่ไม่เหมือนในหนังเลยครับ เทอพูดแต่ภาษาอังกฤษ ไม่มีอิไต๋ คิมูจิ้ อิคึอะไรเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Luckyy เมื่อ Mon Sep 20, 2021 13:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 2330
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:30
ผมอยู่ม.6 แฟนปี1 ตอนเทอม2ผมมาสอบเข้ามหาลัยที่แฟนผมอยู่ วันนั้นแฟนผมพาไปพักที่ห้องพี่สาวเขา พี่สาวเขากลับต่างจังหวัด พอนั่งรถตู้มาถึงประมาณตี5ของวันเสาร์ได้ ขึ้นห้องอาบน้ำเตรียมนอนพัก พออาบเสร็จคึกมากจัดแฟนครั้งแรกเลือดออกแบบเจ็บเอาเข้านิดเดียวแล้วเอาออก แล้วพอเพราะผมเจ็บ จากนั้นวันต่อมาใส่ไม่ยั้งเช้า เย็น พอวันไปสอบกลับมาก็จัดอีก ตอนเย็นนั่งรถทั่วร์กลับบ้านนอก หลับเป็นตาย
1
0
แข้งเจลีก
Status: mobile ลูกพ่อ
เข้าร่วม: 11 Aug 2008
ตอบ: 2826
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:30
ตอน ม.5 กับรุ่นน้อง ม.2
ในห้องเรียนวิทยศาสตร์ตอนเช้า เพื่อนๆไป รด.กันหมด

ทำไปได้

ประมาณ 17-18 ปีที่แล้ว
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: xxx
ตอบ: 1144
ถ้าถึงขั้นสอดใส่ตอนอายุ14 แต่ถ้าได้นัวนี้ตอนอายุ12 เป็นอะไรที่จำได้ไม่ลืม ผญเป็นพี่ผม2ปี พ่อแม่เรารู้จักกันเลยส่งมาเรียนม.ต้น ที่บ้านผม อยู่กินน้อนที่บ้านเลย มีอยู่คืนหนึ่งผมลงมานอนรอดูBig cinema กะพี่เค้า ผมนึกบ้าไรไม่รู้ไปจี้เอว เค้าดิ้นใหญ่เลย ผมก็ยิ่งทำต่อ ทำไปทำมาเค้ามองหน้าผม แล้วพูดว่า"อยากทำไรก็ทำแต่อย่าจี้เอว" เท่านั้นแหละผมนัวเลย

คนนี้เรียนได้ว่าเป็นการขึ้นครูของแท้เลย สอนผมทำทุกอย่าง บีบนมยังไง เลียยังไง แมร่งยังจำได้ไม่เคยลืมเลย
9
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 265
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:38
จะว่าไปเมื่อ 10กว่าปีก่อน

มีรถเก๋งไปเที่ยว โคตรได้เปรียบ สาวๆชอบ

เพราะคนเที่ยวส่วนมาก ชอบขี่รถเครื่องไปเที่ยวกัน

ที่เชียงใหม่ ไม่ว่าจะวอมอัพ หรือ มังกี้คลับ เมื่อก่อนฮิตมากๆ

แต่ตอนนี้แก่ละ เปลี่ยนแนวเที่ยวเกะ หวันสาวน้อยอย่างเดียว 555

ลืมตอนเรื่องSexครั้งแรก

คงตอนป2. กับพี่เลี้ยงสาว
ปกติตอนเลิกเรียนพ่อกับแม่จะมารับ
แต่วันนั้นไม่ว่างจึงให้ พี่เลี้ยงมารับแทน

กลับถึงบ้านผมก็ทำการบ้านจำได้เป็นวิชาเลข
แต่เราไม่เข้าใจจึงให้พี่เลี้ยงสอนให้
พอทำการบ้านเสร็จพี่เลี้ยงเค้าเกิดง่วงขึ้นมา
นั่งหลับหน้าทีวิและตอนนั้นก็ไม่มีใครอยู่บ้าน

มีแต่ผมและพี่เลี้ยง2คน จู่ไอ่เราก็มีอารมขึ้นมา
พี่เลี้ยงก็ยังสาวยังสวย อายุ18ปีอยู่เลยถ้าจำไม่ผิด

ผมก็เลยจู่โจมด้วยการนอนด้วย ต่อมาก็กอดพี่เลี้ยงไม่ว่าอะไร
ต่อมาก็จูบปากเลย ตอนแรกไม่มีอะไรตอบสนอง แต่ซักพักลิ้นพี่เลี้ยงก็มาแลกลิ้นกับเรา
ไอ่เราก็เป็นเด็กแก่แดดอยู่แล้ว ไม่ลงไม่รออะไรละ ถ้าชักช้าเด่วพ่อกับแม่กลับมาอดแน่นอน

ก็เลยถอดกางเกง จับหนอนน้อยของผมออกมา ถูๆๆๆ บริเวณเป้าพี่เลี้ยง
จากนั้นพี่เลี้ยงก็ชวนอาบน้ำด้วยกัน ไอ่ความรู้สึกตอนหนอนน้อยเข้าไป ผมรู้สึกอุ่นๆนะ

แต่ไม่รู้สึกบีบรัดอะไร ก็เพราะของเราเล็กมากๆ 555
และไม่รู้ว่าสุดท้ายผมเสร็จหรือไม่

มันไม่มีน้ำอะไรพุ่งออกมาเลย
แต่มันหดและไม่แข็งแค่นั้นเอง 555
แก้ไขล่าสุดโดย I'm Roark เมื่อ Mon Sep 20, 2021 13:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 8714
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 13:42
เพื่อนรุ่นพี่ ไปเที่ยวผับเมาด้วยกัน คืนแรกก็ล้วงๆนัวๆกันยับแล้ว
คืนที่สองไปต่อแบบเตรียมพร้อมกันทั้งคู่เลย ร้านปิดพากันไปเปิดห้องแล้วซัด
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel