ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10543
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:21
[RE: [Mith] ตอนนี้อยากให้เป็นแบบไหน]
เล่นแบบฟารอสโมเดล IGL ยืนค้ำหลัง ปล่อยอีกสามคนทำเกมไป แจ้งตำแหน่งให้อย่างเดียว
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 Feb 2011
ตอบ: 430
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:23
[RE: [Mith] ตอนนี้อยากให้เป็นแบบไหน]
วันนี้แข่งนิ รอดูวิธีการเล่นก่อนครับ
ถ้ารูปแบบการเล่นเหมือนเดิม ก็ตอบเองว่าอะไรคือปัญหา
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:25
วันนี้ 5 โมงรู้กันครับ
วันสุดท้ายวัคที่ผ่านมา เล่นดีขึ้นเพราะวงเข้าด้วย
ถ้าวันนี้ มีแชมป์ผมว่าวัคนี้มาแน่นอน
มิทต้องมีแชมป์ตั้งแต่วันแรกๆ ไม่งั้นกดดัน
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12005
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:25
Roman-Abramovich พิมพ์ว่า:
bigshots พิมพ์ว่า:
ผมเป็นแฟน pubg m พี่วู เนี่ย โค้ช เก่า rrq ทีมที่ผมเชียร์ ผมกลับดีใจที่เขาออกจากทีม  

rrq ตอนนี้ไม่เหลือเค้าโครงเดิมเลย ตั้งแต่ชุดหลักออก ก้ไม่ได้ติดตามอีกเลยครับ

รุ้แค่โก้ไป บรร เห็นตอนแรกบอกจะเลิกแข่ง เพราะกดดัน ไม่รุ้กดดันอะไร

ดี้ไปเบคอน

เสียดายทีม ที่กวาดแชมมาแบบต่อเนื่อง

น่าสงสารสุดคือก้อง คว้าแชมกับทีมมาเรื่อยๆ

อยู่ๆโดนดรอปเฉย  

ก้อง พี่วู ดรอป เอง เละ เขาจะปั่น เบียร์ ผมละเซง แต่ผมดีใจ ที่เขาออก แฟนๆ mith จะเจอไลฟ์หลังเกม บ่อย จาก พี่วู ซึ่งผม อย่างเบื่อ ดีใจที่เขาออกจากทีม 5555  

ผมไม่รู้เหตุผลลึกๆขนาดนั้น พอจะรู้ไหมครับก้องไปทำอะไรขัดใจหรือเปล่า

อยุ่ๆเบียลงยาวๆเลย

และที่ผมพึ่งรุ้เลยพี่วูแกคุม rrq ตอนดราม่าไม่กี่อาทิตเนี่ยที่แกพูดหลังเกม

เสียดายสปิริตทีมมาก ทีมไม่น่าแตกเลย

คิดถึงปีแรกที่ได้แชม บ้านแทบแตก 5555  

เขาบอกว่า ก้อง คิดช้า ทำช้า ประมาณนั้น เบียร์ เขาพยายามปั้น ยิงคมดี ให้ d2e ไปเล่น ซัพ เบียร์ มัน ลก สับเปลี่ยนปืน ตอนชาร์จบ้าน งงชิบ พี่วู เขาดื้อ พอแพ้ ชอบออกมา ไลฟ์ หลังเกม บ่นไรไม่รู้ แกพึ่งมาคุมช่วงหลังๆ ที่ rrq ไม่ค่อยได้แชมป์ แล้ว ช่วงแรกๆ rrq ที่ได้แชมป์โลก ตอนนั้นน่าจะไม่มีโค้ชนะ ถ้าจำไม่ผิด ตอนพี่วู มา ผมไม่เห็นสักแชมป์ ผมนั่งดู mith ตอนนี้ นึกว่า rrq ตอนนั้น คือเข้าวงแต่ สู้ใครไม่ได้ เหมือน rrq ตอนนั้น เน้นเข้าวงยิงกาก  

ว่ากันตามผลงานและเหตุผลครับ

mith ตอนนี้ ถ้าไม่เปลี่ยนโค้ช ก็ต้องเปลี่ยนตำแหน่งอย่างเดียว เพราะทำไรไม่ได้แล้ว

รอดุวีคนี้ เอาไก่มาก่อนตัวนึง

ถ้าไม่ได้ก็โดนโถมเหมือนเดิม ดูทรงแล้ว

ทีมมหาชนต้องยอมรับให้ได้ แฟนคลับเยอะ คนก็หวังเยอะ

ติดใจอย่างเดียว ไม่ให้น้าบอยผมลงมั่ง 555555

1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: คิดถึงยอดหฤทัยใจจะขาด
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 20094
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:27
ผมเป็นแฟน pubg m พี่วู เนี่ย โค้ช เก่า rrq ทีมที่ผมเชียร์ ผมกลับดีใจที่เขาออกจากทีม  

rrq ตอนนี้ไม่เหลือเค้าโครงเดิมเลย ตั้งแต่ชุดหลักออก ก้ไม่ได้ติดตามอีกเลยครับ

รุ้แค่โก้ไป บรร เห็นตอนแรกบอกจะเลิกแข่ง เพราะกดดัน ไม่รุ้กดดันอะไร

ดี้ไปเบคอน

เสียดายทีม ที่กวาดแชมมาแบบต่อเนื่อง

น่าสงสารสุดคือก้อง คว้าแชมกับทีมมาเรื่อยๆ

อยู่ๆโดนดรอปเฉย  

ก้อง พี่วู ดรอป เอง เละ เขาจะปั่น เบียร์ ผมละเซง แต่ผมดีใจ ที่เขาออก แฟนๆ mith จะเจอไลฟ์หลังเกม บ่อย จาก พี่วู ซึ่งผม อย่างเบื่อ ดีใจที่เขาออกจากทีม 5555  

ผมไม่รู้เหตุผลลึกๆขนาดนั้น พอจะรู้ไหมครับก้องไปทำอะไรขัดใจหรือเปล่า

อยุ่ๆเบียลงยาวๆเลย

และที่ผมพึ่งรุ้เลยพี่วูแกคุม rrq ตอนดราม่าไม่กี่อาทิตเนี่ยที่แกพูดหลังเกม

เสียดายสปิริตทีมมาก ทีมไม่น่าแตกเลย

คิดถึงปีแรกที่ได้แชม บ้านแทบแตก 5555  

เขาบอกว่า ก้อง คิดช้า ทำช้า ประมาณนั้น เบียร์ เขาพยายามปั้น ยิงคมดี ให้ d2e ไปเล่น ซัพ เบียร์ มัน ลก สับเปลี่ยนปืน ตอนชาร์จบ้าน งงชิบ พี่วู เขาดื้อ พอแพ้ ชอบออกมา ไลฟ์ หลังเกม บ่นไรไม่รู้ แกพึ่งมาคุมช่วงหลังๆ ที่ rrq ไม่ค่อยได้แชมป์ แล้ว ช่วงแรกๆ rrq ที่ได้แชมป์โลก ตอนนั้นน่าจะไม่มีโค้ชนะ ถ้าจำไม่ผิด ตอนพี่วู มา ผมไม่เห็นสักแชมป์ ผมนั่งดู mith ตอนนี้ นึกว่า rrq ตอนนั้น คือเข้าวงแต่ สู้ใครไม่ได้ เหมือน rrq ตอนนั้น เน้นเข้าวงยิงกาก  

ว่ากันตามผลงานและเหตุผลครับ

mith ตอนนี้ ถ้าไม่เปลี่ยนโค้ช ก็ต้องเปลี่ยนตำแหน่งอย่างเดียว เพราะทำไรไม่ได้แล้ว

รอดุวีคนี้ เอาไก่มาก่อนตัวนึง

ถ้าไม่ได้ก็โดนโถมเหมือนเดิม ดูทรงแล้ว

ทีมมหาชนต้องยอมรับให้ได้ แฟนคลับเยอะ คนก็หวังเยอะ

ติดใจอย่างเดียว ไม่ให้น้าบอยผมลงมั่ง 555555

เข้าใจเลย rrq โดนมาเยอะ ผมเอาใจช่วยครับ ผมไม่ใช่แฟน pubg pc เน้น นั่งดู เอาสนุก แต่ท่านจะเห็นพี่วู ไลฟ์หลังเกม ทุกวัน 5555
1
0

via GIPHY

[/img]
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:28
PP66 พิมพ์ว่า:
วันสุดท้ายวัคที่ผ่านมา เล่นดีขึ้นเพราะวงเข้าด้วย
ถ้าวันนี้ มีแชมป์ผมว่าวัคนี้มาแน่นอน
มิทต้องมีแชมป์ตั้งแต่วันแรกๆ ไม่งั้นกดดัน  

รอเลยครับ

เอาไก่แรกมาก่อน

เรื่องอื่นค่อยๆปรับ

1
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:30
PP66 พิมพ์ว่า:

รอเลยครับ

เอาไก่แรกมาก่อน

เรื่องอื่นค่อยๆปรับ

แต่ผมก็ไม่หวังนะ
ดูให้สนุกไป เน้นเชียร์ MSC มากกว่า 555
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Bet on your risk
เข้าร่วม: 13 Aug 2006
ตอบ: 3667
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:34
อยากให้มีทำแยกทีมสตรีมเมอร์กับทีมจริงจัง

น่าจะได้คอนเทนท์เยอะดี
2
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:55
ตกชั้น จะได้ปลด ไอ้ตัวบังคับจอย
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:56
ตะล็อคต๊อกแต๊ก พิมพ์ว่า:
ตกชั้น จะได้ปลด ไอ้ตัวบังคับจอย  

เยนนี้ น่าจะได้เห็นน้า ผู้กอบกู้มิท

แบบครั้งที่แล้ว ลงมาทีรอดตกชั้นเลย

0
0

Status: ปากไม่ตรงกับใจ เพราะใจตรงไปหาเธอ แหม่
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 18020
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 13:32
อยากให้ทำทีม DOTA2 จริงจัง อยากเห็นว่าจะไปไกลได้ระดับไหน
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 13:39
แนะให้ใช้ Daytrade Model ว่าที่แชมป์ที่ผมรอมาแสนเนิ่นนาน
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 13:51

เยนนี้ น่าจะได้เห็นน้า ผู้กอบกู้มิท

แบบครั้งที่แล้ว ลงมาทีรอดตกชั้นเลย

น้าเเกจะลงจริงหรอ

ไม่มีอะไรจะเสียเเล้ว เอาคอนเท้นหน่อย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
ตอบ: 2281
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 13:52
ให้ผู้ถือหุ้นร่วมจัดการ
0
0
อย่าไปผูกมัดจิตใจไว้กับใคร มันคือการปิดโอกาสของตัวเอง

Status:
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 13:57

น้าเเกจะลงจริงหรอ

ไม่มีอะไรจะเสียเเล้ว เอาคอนเท้นหน่อย  

ไม่รู้เลยครับ

แต่ตอนนี้อยากไห้ลงแทนเป็ดก่อน

สงสารมัน โดนไม่พักเลย

ส่วนตัวก็ตามช่องเป็ดอยู่ ก็ถือว่าโอเครแหละ

แต่พอผลงานมันเป็นแบบนี้แอบสงสารอยู่

พักสักแมท 2 แมท เอาน้าลง กรีนน่าจะกระชุ่มกระชวย

แก้ไขล่าสุดโดย bigshots เมื่อ Tue Jul 27, 2021 13:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel