ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ผมหรือเค้าใครควรโดนลบไอดีครับ
ผม
???
เค้า
???
คะแนนทั้งหมด: 302
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 2137
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:17
[RE: มีคนท้าผมลบไอดีครับ]
ผมเชียร์เจ้าของกระทู้นะ

แต่ผมอยากบอกทั้งคู่ปลาทองไม่ใช้เป็นสัตว์ที่ไม่มีสมองและความจำสั้นนะครับ
Evans Never Die

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7347
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:36
blackhunter พิมพ์ว่า:
อ้าว

แกยึดผลโหวตที่ 2 ทุ่มไม่ใช่หรอ

ตอนนั้นคะแนนแกยังดีอยู่นะ  

ผมเขียนชัดครับ ว่าผมไม่เคย accept กติกาดังกล่าวครับ

ผมบอกว่าให้คุณเบนมาตัดสินใจเอง จะมาโพสต์แบบนี้ โดยที่แคปแค่บางประโยค

โดยที่ผมไม่ได้ชี้แจงอะไรในหน้าแรก มันก็ไม่แฟร์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย FokuchzRedDevil เมื่อ Thu Jul 22, 2021 16:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:39
Phantom Thieves พิมพ์ว่า:
มีใครแคปผล ณ 2 ทุ่มไว้บ้าง จขกท แกโหวตชนะ เล่นลบแกทิ้งแบบนี้ไม่แฟร์นะ  

ผมไม่เคยตกลงกับเจ้าของมู้เรื่องผลโหวตครับ ผมบอกว่าแล้วแต่เบน ฟรีคิกตัดสิน

อยู่ดีๆ เจ้าของมู้ก็ประกาศไลฟ์ แล้วก็ตั้งเองเลยว่าตัดที่ 2 ทุ่ม ครอปแค่บางประโยคของผม ไม่ใส่กระทู้หลักต้นทาง ไม่ได้ให้ผมมีโอกาสชี้แจงใดๆ ในหน้าแรก

ผมว่าอันนี้น่าจะเรียกว่าไม่แฟร์นะครับ
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:40
momozee11 พิมพ์ว่า:
อ้างอิงจาก:
ถึง2ทุ่ม ยังไงฝากพี่เบนด้วยครับ ถ้า2ทุ่มใครผลโหวตเยอะกว่า ก็โดนลบไปครับ  

ผลช่วงนั้นถ้าผมจำไม่ผิด จขกท นำอยู่ปะครับ หรือผมจำผิด  

ถูกครับ แต่ตามที่ผมชี้แจงด้านบนเลยครับ
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27217
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:43
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
blackhunter พิมพ์ว่า:
อ้าว

แกยึดผลโหวตที่ 2 ทุ่มไม่ใช่หรอ

ตอนนั้นคะแนนแกยังดีอยู่นะ  

ผมเขียนชัดครับ ว่าผมไม่เคย accept กติกาดังกล่าวครับ

ผมบอกว่าให้คุณเบนมาตัดสินใจเอง จะมาโพสต์แบบนี้ โดยที่แคปแค่บางประโยค

โดยที่ผมไม่ได้ชี้แจงอะไรในหน้าแรก มันก็ไม่แฟร์ครับ  

อันนี้ผมเห็นด้วยครับ ว่ากติกาโหวต ไม่ควรเอามาตัดสินคุณ

แต่คิดว่าน่าจะตัดสินตัวเค้าเองได้ เพราะเค้าคิดกฎขึ้นมา

ก็คือ ถ้าเค้าแพ้โหวต เค้าก็ควรโดนลบ

แต่ถ้าเค้าชนะโหวต เค้าก็ไม่ต้องโดนลบก็ได้

ส่วนคุณ ไม่ควรโดนลบทุกกรณีอยู่แล้ว อันนี้เห็นด้วย

แต่ถ้าพูดถึงผลโหวต ผมคิดว่าคำถามและเนื้อหาให้เอามาออกเสียง

มันไม่ชัดเจนพอนะ หลายๆคนไม่เข้าใจ อาจจะโหวตไปมั่วๆ หรือตามความรู้สึก
สสจ ที่ย่อมาจาก สะใจจัง

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7978
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:50
Phantom Thieves พิมพ์ว่า:
มีใครแคปผล ณ 2 ทุ่มไว้บ้าง จขกท แกโหวตชนะ เล่นลบแกทิ้งแบบนี้ไม่แฟร์นะ  

ผมไม่เคยตกลงกับเจ้าของมู้เรื่องผลโหวตครับ ผมบอกว่าแล้วแต่เบน ฟรีคิกตัดสิน

อยู่ดีๆ เจ้าของมู้ก็ประกาศไลฟ์ แล้วก็ตั้งเองเลยว่าตัดที่ 2 ทุ่ม ครอปแค่บางประโยคของผม ไม่ใส่กระทู้หลักต้นทาง ไม่ได้ให้ผมมีโอกาสชี้แจงใดๆ ในหน้าแรก

ผมว่าอันนี้น่าจะเรียกว่าไม่แฟร์นะครับ  

ไม่ได้จะให้คุณเบนลบคุณนะครับ แต่คิดว่าในเมื่อเขาโหวตชนะก็น่าจะปล่อยๆผ่านไปครับ
"มึงไม่เอารัฐประหารแล้วจะเอาอะไร เพื่อไทยหรออีสัส."

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6754
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:51
อ้างอิงจาก:
ถึง2ทุ่ม ยังไงฝากพี่เบนด้วยครับ ถ้า2ทุ่มใครผลโหวตเยอะกว่า ก็โดนลบไปครับ  

ผลช่วงนั้นถ้าผมจำไม่ผิด จขกท นำอยู่ปะครับ หรือผมจำผิด  

ถูกครับ แต่ตามที่ผมชี้แจงด้านบนเลยครับ  

ไม่มีใครบอกว่าคุณควรโดนลบครับ กติกานี้มีแค่ จขกท ตกลงแค่คนเดียว แต่ตามกติกาของ จขกท แล้ว เวลา 2ทุ่ม คะแนนเขานำอยู่ครับ

ทำให้ตามกติกาที่เขาตั้งแล้ว เขาไม่ควรโดนลบไอดี ส่วนท่านก็ไม่ควรโดนเช่นกันเพราะไม่ได้ไปตกลงอะไรกัน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3267
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:53
อาจารย์โยดาเสียลูกศิษย์ไปคน
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 16:59
อ้างอิงจาก:

ไม่มีใครบอกว่าคุณควรโดนลบครับ กติกานี้มีแค่ จขกท ตกลงแค่คนเดียว แต่ตามกติกาของ จขกท แล้ว เวลา 2ทุ่ม คะแนนเขานำอยู่ครับ

ทำให้ตามกติกาที่เขาตั้งแล้ว เขาไม่ควรโดนลบไอดี ส่วนท่านก็ไม่ควรโดนเช่นกันเพราะไม่ได้ไปตกลงอะไรกัน  

เอาจริงๆ ก็เรียนตามตรง ว่าผมเองก็ไม่ได้ต้องการจะให้เขาโดนลบหรอกครับ ที่พิมพ์แบบนั้นไปเพราะรำคาญ และอยากตัดปัญหา ไม่ได้จะเอากันถึงขั้นไปลบไอดีเขาหรอกครับ แต่อันนี้ในเมื่อเข้าตั้งไลฟ์เอง ทำตัวเองแบบนี้ มันเกินความรับผิดชอบของผมจริงๆ ครับ คงต้องไปเคลียร์กับคุณเบนเองแล้วครับ ถ้าเขาจะมีโอกาสกลับมา ผมก็ยินดีครับ
แก้ไขล่าสุดโดย FokuchzRedDevil เมื่อ Thu Jul 22, 2021 17:02, ทั้งหมด 3 ครั้ง
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5162
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 17:12
ชุบชีวิตละ ไม่รู้ว่าตอน 2 ทุ่มคะแนนเป็นยังไง
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41289
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 17:32
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
ชุบชีวิตละ ไม่รู้ว่าตอน 2 ทุ่มคะแนนเป็นยังไง  

ชุบทีมีใบ
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25631
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 17:41
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:

อุ้ย! เสียงพี่หนุ่ม
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel