ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:17
ถูกแบนแล้ว
CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ
ผ่านมาจะ2เดือนแล้วที่ตลาดนักเตะเปิด
นี่ยังไม่ได้นักเตะใหม่สักคนเลย สำหรับทีมระดับเชลซีนี่มันผิดวิสัยมาก ปกติตลาดนักเตะนึงได้นักเตะไม่ต่ำกว่า3-4ตัว ใช้เงินไม่ต่ำกว่า 70ล้าน

นี่เงียบกริบเลยทั้งที่ได้แชมป์ยุโรป พร้อมเงินก้อนโต กับงบมหาศาลแท้ๆ
ไม่มีแม้แต่ดีลเล็กๆ มีแต่ขายออกลดขุมกำลังตัวเองไปอีก

ปกติตอนอยุ่ ดอร์ทมุนต์กับ ปารีส แกซื้อขายน้อยแบบนี้หรือเปล่า คือถ้าไม่ใช่ดีลใหญ่ๆเลยแกไม่ซื้อเลยเหรอ

ตอนนี้อะไรก็เอามาเถอะ ดาวรุ่ง ชูอาเมนี่ ดุมฟรีส อะไรก็เอามาก่อนเว้ย ฮาลันน์ถ้ามันยากจริง แพงจริงไปเอาตัวรองมาก่อนก็ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2582
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:28
[RE]CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ
เอาจริงๆตัวยืมเรากลับมาเยอะแยะเลยนะครับ อาจจะลองทีมอยู่เผื่อถูกใจแก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:30
ถูกแบนแล้ว
[RE: CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ]
Magnus พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆตัวยืมเรากลับมาเยอะแยะเลยนะครับ อาจจะลองทีมอยู่เผื่อถูกใจแก  

สำหรับผม ตัวยืมหรือดาวรุ่งมันไม่ต่อยอดความสำเร็จน่ะสิครับ กลัวจะเป็นแบบลิเวอร์พูล ได้3แชมป์ใหญ่แล้ว ไม่ค่อยเสริมบิ้กเนมเพิ่ม สุดท้ายก็ระดับตกลงมา มันต้องเสริมเน้นๆหน่อย
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2021
ตอบ: 1072
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ]
# ถ้าถามถึงแฟนสองทีมนี้ รอท่านบอย1000เลยครับ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:51
เสี่ยหมีต้องการจบดีลนี้ก่อน ถ้าไม่ได้จิงๆ ถึงจะเบนเป้าเอาตัวอื่นๆครับ ต้องแยกประเด็นออกนะ

เพราะงบมีจำกัด
2
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12850
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:52
ตอนอยู่ดอทแกก็ซื้ออยู่นะ อย่างเดมเบเล่ก็เหมือนจะมายุคแก แต่เชลซีไม่ได้ให้หน้าที่โค้ชเรื่องซื้อขายไม่ใช่หรอคับ
ปล.เอาจริงไม่อยากยื่นหอกให้เลย แต่โอบานี่มาเกิดกับหน้าเป้ายุคทูเคิ่ลเลยนะ ไม่สนใจหน่อยเรอะ น่อลก็ดูอยากสร้างแต่ยุคใหม่ อีกอย่างผมสงสารโอบาแกด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย Sir'Jklaw เมื่อ Wed Jul 21, 2021 17:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37000
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 17:59
Sir'Jklaw พิมพ์ว่า:
ตอนอยู่ดอทแกก็ซื้ออยู่นะ อย่างเดมเบเล่ก็เหมือนจะมายุคแก แต่เชลซีไม่ได้ให้หน้าที่โค้ชเรื่องซื้อขายไม่ใช่หรอคับ
ปล.เอาจริงไม่อยากยื่นหอกให้เลย แต่โอบานี่มาเกิดกับหน้าเป้ายุคทูเคิ่ลเลยนะ ไม่สนใจหน่อยเรอะ น่อลก็ดูอยากสร้างแต่ยุคใหม่ อีกอย่างผมสงสารโอบาแกด้วย

ตอนมีข่าวสนแทมมี่ ผมยังอยากให้ลองแลกกันดูเลย แต่พอนัดอุ่นเครื่องนี่เล่นซะกลับตัวไม่ทันเลย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11810
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:00
เราจะเอาตัวท๊อป ก็ยากหน่อยน้อยเเต่มูลค่าเยอะ
คล้ายๆ ฮาเเวตน์เเหละ เเต่ถ้าตัวรองๆก็จบเร้วอยุ่เเล้ว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:02
ถูกแบนแล้ว
jongzeang พิมพ์ว่า:
เสี่ยหมีต้องการจบดีลนี้ก่อน ถ้าไม่ได้จิงๆ ถึงจะเบนเป้าเอาตัวอื่นๆครับ ต้องแยกประเด็นออกนะ

เพราะงบมีจำกัด  

แต่ถ้าปิดดีลฮาลันนได้ช้า หรือไม่ได้ฮาลันน์แล้วไม่มีเวลาซื้อจนวันท้ายๆของตลาดทำให้ซื้อตัวอื่นไม่ทัน แล้วอดหมดผมว่าเราจะเสียหายหนีกเลยนะ
อย่างน้อยควรจัดสรรงบไปเลยว่า มี200นะ ให้ฮาลันได้150
ที่เหลือ50เอาไปซื้อตัวอื่นก่อน ไม่งั้นจะไม่ทันการเอา
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12850
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:03
Nakkii พิมพ์ว่า:
Sir'Jklaw พิมพ์ว่า:

ตอนมีข่าวสนแทมมี่ ผมยังอยากให้ลองแลกกันดูเลย แต่พอนัดอุ่นเครื่องนี่เล่นซะกลับตัวไม่ทันเลย  

ผมว่าเพราะอายุแกพอตัวแล้ว แล้วสนิมไม่ได้เริ่มเกาะแค่เพราะปิดฤดูกาล ฤดูกาลที่แล้วโอกาสได้ส่องก็น้อยมาก เอาจริงผมชอบแกมากเพราะเป็นนักเตะทั้งดอททั้งน่อลแล้วทำได้ดีกับทั้งสองทีม กลัวว่าพอต้าเอาแกมาเลี้ยงจี้ฝั่งขวา กับ ยืนพิงอย่างกะชิรูด์ นานๆไป แกจะเสียความสามารถที่แท้จริงอ่ะดิ เห็นทูเคิ่ลใช้แวเนอร์แล้วก็แอบอยากให้ โอบาได้เล่นในแบบที่แกถนัด
0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9831
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:11
ปกติ ก็ซื้ออยู่นะครับ แต่แกลอง พวกที่กลับมาด้วยแหละ เยอะมากจริง รอบนี้ พวกยืมตัว

ถ้าขาดจริงๆ แก รีเควส บอร์ดเองแน่นอน แต่ ตอนนี้ นอกจากเสริมเกรด A ตำแหน่งอื่นคงคิดๆกันอยู่แหละ

รอดูไปก่อน คงทำงานกันอยู่แหละ ครับ อย่าเพิ่งแพนิคเลย ให้เวลา บอร์ดกับสตาฟ ทำงานกันหน่อย
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 17092
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:11
ซื้อตัวอยู่ที่บอร์ดบริหารป่าว ทูเคิลบอกแล้วเสริมสองสามตัวกำลังดี
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: London is BLUES
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:17
ทีมค่อนข้างแน่นแล้วนะ 1-2ตัวกำลังดี เว้นแต่ว่าเชลซีจะโละ จอร์ ซีเยค โอดอย แทมมี่ +พวกตัวยืม ดริ้ง บากา ซัปปา บาบ้า RLC บาร์คลี่ ออกทีมสักครึ่ง น่าจะได้เห็นบิ๊กดีลแน่ๆ แต่ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นหรอกชอบนักเตะที่มีอยู่แล้ว เสริมบางตำแหน่งพอ
แก้ไขล่าสุดโดย Oscar-Blue เมื่อ Wed Jul 21, 2021 18:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Dec 2014
ตอบ: 2509
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:32
CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ
ไม่ง่ายเหมือนเล่น fifa นะครับ ที่บอกว่า 200 ล้าน ยื่นฮาลันด์ 150 เหลือ 50 นี่จะยื่นใครอะ

สมมติได้ชูเอมานี่ 50 แล้วดอทบอกฮาลันด์ 180 เอาไปเลย งี้ลำบากหาอีก 30 นะ อาจพลาดได้เลย เค้าเลยต้องดีลแพงสุดก่อน และซื้อฮาลันด์ไม่ใช่ง่าย ที่ยังไม่ยื่นเค้าอาจรอเงินอยู่ก็ได้ คือมีแต่เงินในกระดาษแต่ยังไม่มีเงินจริง ขั้นตอนงบประมาณมันมีเยอะไม่ใช่เข้าแอบแล้วกดโอนได้เลย

แล้วที่ขาดจริงๆก็แค่กองหน้ารอดิลใหญ่ๆก็ยาก กลางกับวิงขวามันยังพอไปได้ ให้ทูเคิลลองพวกที่กลับมาก่อน กลางไรซ์ 100 ล้านผมก็ว่าแพงไปนะ ส่วนวิงขวาไม่ต้องเสริมก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ลายเซ็น
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2859
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:32
แล้วแต่บอร์ดแหละ จะเอาความสำเร็จก็ต้องซื้อ จะเอาความมั่นคง ปั้นเด็ก ก็ตามนั้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel