ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 3021
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:41
[RE: CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ]
สนใจแต่ละตัวยากๆทั้งนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7168
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 18:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ]
เป้าแรกเราเป็นกองหน้ามั้งครับ ตำแหน่งอื่นเหมือนเสริม กองหน้าเคนไม่ขายเรา ลูกากูเขาไม่ร้อนตัง ฮาแลนเขาไม่อยากเสียตัวหลัก2ตัว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17497
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 19:01
ก็เป้าหมายเบอร์ 1 มันยากขนาดนั้น

เป้าหมายเบอร์ 2 รองมาแฟนบอลก็บอกไม่ถึงขั้นยกระดับ
1
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 5995
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 19:08
ที่ต้องเน้นจริงๆก็แค่กองหน้านะ

ปีกถ้าไม่มีใครออกก็พอหมุนเวียนได้ ได้กองหน้าใหม่ก็นับแวเนอร์เป็นปีกเพิ่มไปตัวนึงเลย

กลางก็ต้องการแค่เกรดสำรองหมุนเวียน(แต่ผมมองว่าพอใช้อยู่แล้วตอนนี้)

เซ็นเตอร์นี้สบายเลยแผงหลังเราหลายตัวหมุนเวียนตำแหน่งกันได้ แต่ถ้าให้ดีหาวิงขวามาสำรองสักตัว
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Dec 2013
ตอบ: 696
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 19:59
CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ
แต่ผมชอบนะที่ไม่ซื้อตัวมามั่วๆ รอซื้อตัวที่ใช่จริงๆ มีเวลาอีกตั้ง 1 เดือนกว่าๆ รอดูไปก่อนคับ ยังไงผมคิดว่าต้องมีซื้อเข้ามาบ้างแน่ๆ

ตัวนักเตะที่เรามีอยู่ก็ไม่ได้แย่นะ เสริมอีกแค่ 1-2 คน หรือ 2-3 คน ก็เพียงพอแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 20:06
มีแน่นอนบิ๊กดีล ต้องมีสักตัว
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 10137
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 20:41
การซื้อขายไม่ได้อยู่ที่ ทูเคิล อยู่ที่ เจ๊มารีน่า กับ เสี่ยหมี โน่น
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1292
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 20:54
ถูกแบนแล้ว
CFC ถามแฟนดอร์ทมุนต์ PSG ปกติทูเคิ่ลไม่ค่อยซื้อตัวแบบนี้เหรอครับ
เชลซีขุดนี้คือนักเตะใหม่สำหรับแกทั้งทีมนะครับ ..

แกก็คล้ายคล๊อปครับ .... ซื้อถ้าจำเป็น แต่ชอบปั้นมากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55010
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 21:07
ทั้งตอนอยู่ ดอร์ทมุน และก็ PSG เรื่องซื้อตัว ทูเคิ่ล ไม่ค่อยได้มีส่วนอะไรครับ

- อยู่ ดอร์ทมุน ตัวที่แกอยากได้แทบไม่ได้มาเลยสักตัว ส่วนตัวที่ได้คือ บอร์ด เป็นคนซื้อมาให้ทั้งนั้น แต่ก็คงมีคุยกันแหละว่าอยากได้ตำแหน่งไหนยังไง แต่สุดท้ายจะไปได้ตัวอื่น ส่วนตัวที่บอร์ดยอมตามใจ ทูเคิ่ล นึกออกตัวเดียวคือ ไวเกิ้ล ส่วนอีกคนใกล้เคียงก็ ชูเร่ สำหรับ ชูเร่ นี้ไม่แน่ใจ ทูเคิ่ล อยากได้หรือบอร์ดอยากได้ แต่ ชูเร่ เคยให้สัมภาษณ์ไว้ว่า ทูเคิ่ล เป็นคนโทรติดต่อดึงมาร่วมทีมเองเพราะเป็นลูกศิษย์เก่าสมัยไมน์

- อยู่ PSG นี้แทบไม่ได้ตัวที่อยากได้ ตำแหน่งที่อยากได้ยังแทบไม่ได้ บอร์ดก็จัดมาให้เองหมดเหมือนกัน

ก็เลยมีปัญหากับบอร์ดทั้ง 2 ทีมก่อนจะโดนให้ออกนั้นละครับ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3094
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 21:25
ปกติทูเคิลแทบไม่ได้ยุ่งกับดีลเลยมั้ง

แค่ลิสให้ ว่าอยากได้ ตำแหน่งไหน เล่นยังไง
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12957
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 21:43
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
jongzeang พิมพ์ว่า:
เสี่ยหมีต้องการจบดีลนี้ก่อน ถ้าไม่ได้จิงๆ ถึงจะเบนเป้าเอาตัวอื่นๆครับ ต้องแยกประเด็นออกนะ

เพราะงบมีจำกัด  

แต่ถ้าปิดดีลฮาลันนได้ช้า หรือไม่ได้ฮาลันน์แล้วไม่มีเวลาซื้อจนวันท้ายๆของตลาดทำให้ซื้อตัวอื่นไม่ทัน แล้วอดหมดผมว่าเราจะเสียหายหนีกเลยนะ
อย่างน้อยควรจัดสรรงบไปเลยว่า มี200นะ ให้ฮาลันได้150
ที่เหลือ50เอาไปซื้อตัวอื่นก่อน ไม่งั้นจะไม่ทันการเอา  

สโมสรมีบทเรียน น่าจะมีพูดคุยไว้บ้างแล้ว แต่ยังไม่ได้ยื่น bid

โดยเฉพาะ Tchounami ผมว่ามีคุยแน่ๆ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2020
ตอบ: 204
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 22:18
มองว่าตอนนี้เชลซีมองไปที่ดีลใหญ่ เน้นซื้อมาเพื่อยกระดับทีมจริงๆ
ชื่อแต่ละตัวที่มีข่าว มีแต่ตัวที่ได้มายาก
หรือทีมเขาไม่มีความต้องการที่จะปล่อย

สุดท้ายถ้าจะซื้อใครมาก็ได้ มันก็จะมีเสียงบ่นว่าทีมซื้อขายผิดพลาดอีกรึเปล่าครับ

แต่ผมก็อยากได้ยินข่าวซื้อขายแบบจริงจังให้ชื่นใจเหมือนท่านนะ
ตอนนี้ชื่อที่น่าลุ้นจริงๆยังนึกไม่ค่อยออกเลย
ไม่ต้องนึกถึง Here we go เลยตอนนี้ 55555

ผมว่ายังไงก็มีซื้อแหละ ดีกรีแชมป์ยูฟ่าทั้งที

1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel