ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2009
ตอบ: 2257
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:39
ถูกแบนแล้ว
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
Newz OldTrafford พิมพ์ว่า:
สรุปโดนแซะในเฟซ เลยมาแซะคนในบอร์ดต่อเหรอ  

มาระบายมากกว่าครับ
ใครแซะตอนนั้นก็รับไปอะ
ใครไมไ่ด้แซะตอนนั้นก็ไม่เห้นต้องเดือดร้อน
ผมไม่ได้เหมารวมอยู่แล้ว แฟนผีดีๆเยอะ แต่หัวข้อกระทู้มันไม่ละเอียดเอง อันีน้ผมผิดเอง ทำให้กลายเป็นดูเหมารวมไป ซะหมด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4429
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:41
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
บอกว่าตัวเองเป็นคนไม่เหมารวม แต่โดนในเฟสแซะไม่มีที่ลงเลยมาแซะคืนในนี้
แล้วก็มาตั้งหัวมู้ว่าแฟนผีบอกแฟนผีหลายคนด่า แถมหาเม้นท์ที่เป็นแฟนผีแซะตรงๆในนี้ก็ไม่ได้
ถ้ายังบอกว่าพฤติกรรมนี้ไม่ได้เป็นการเหมารวมอีก ไม่ต้องหาเหตุผลมาคุยกันหรอก

คันปากอยากด่าแฟนผีก็พูดมาตรงๆเลย ไม่ต้องมาแอ๊บทำเป็นว่าโดนรังแกมาก่อน
แก้ไขล่าสุดโดย Luxxx เมื่อ Tue May 04, 2021 17:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:42
ถูกแบนแล้ว
ขอโทษทุกท่านด้วยครับ
ขอโทษทุกท่านด้วยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย chavas เมื่อ Tue May 04, 2021 19:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:43
ถูกแบนแล้ว
Luxxx พิมพ์ว่า:
บอกว่าตัวเองเป็นคนไม่เหมารวม แต่โดนในเฟสแซะไม่มีที่ลงเลยมาแซะคืนในนี้
แล้วก็มาตั้งหัวมู้ว่าแฟนผีบอกแฟนผีหลายคนด่า แถมหาเม้นท์ที่ที่เป็นแฟนผีแซะตรงๆในนี้ก็ไม่ได้
ถ้ายังบอกว่าพฤติกรรมนี้ไม่ได้เป็นการเหมารวมอีก ไม่ต้องหาเหตุผลมาคุยกันหรอก

คันปากอยากด่าแฟนผีก็พูดมาตรงๆเลย ไม่ต้องมาแอ๊บทำเป็นว่าโดนรังแกมาก่อน  

ผมไม่ได้อยากด่า ผมเห็นใจ ผมชอบผีแดง ไม่รู้จะด่าทำไม ทีมเก่าผมก็ชอบผี ชอบโซลชา ชอบคาริค เฟอดินาน ไม่มีเหตุผมด่าเลยครับ ถ้าไม่มาด่าผมก่อนอะ 555 แต่นั่นแหละ ครับ บางทีหนามยอกเอาหนามบ่มก็ไม่ดี ผมคงพลาดเองแหละ
0
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8850
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:45
โดนในเฟสโยงในบอร์ดนี่สมควรแล้วโดนเรื้อน
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11030
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:45
chavas พิมพ์ว่า:
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
อยากจะด่าศึกษาข้อมูลก่อนนะครับแซะได้เอาคืนได้ไม่ว่า แต่เอาคืนแบบไม่อ่านมาก่อนมันฮาอะ

แมนยูจะเตะต่อพร้อมหมดแต่สภาเมือง + ตำรวจตกลงให้ยกเลิกซึ่งหงส์ยอม พรีเมียร์ยอม

ไม่ได้ขอเลื่อนสุ่มสี่สุ่มหน้า  

เอ่อ คือผมไม่ได้แซะ ว่าเลื่อนสุ่มสี่สุ่มห้า
คือทุกการเลือนมันมีเหตุผลของมัน
แล้วตอนนั้นที่แมนซิเลื่อน มาแซะทำไมหละ เห้อ
ใครไม่ได้แซะตอนนั้นก็ไม่ต้องร้อนตัวนะครับ  

คือท่านต้องแยกให้ออกครับระหว่าง

อยากเลื่อน กับ อยากเตะแต่เตะไม่ได้

แมนซิตี้ทำเรื่องขอเลื่อนเอง ซึ่งนักเตะติดโควิดและเจ็บจริงๆ ทำเรื่องเลื่อนเอง

เพราะให้ทีมตัวเองพร้อมมาสู้หรือจะไม่จริงครับ

แต่แมนยูไม่ได้ขอเลื่อน ขนาดเคลียร์แฟนบอลได้แล้วยังจะเตะต่อเลยครับ

แต่ตำรวจไม่ให้เตะเพราะกลัวโควิด + ความไม่ปลอดภัย

มันต่างเคสกันครับ

อีกทีมนึงอยากเตะแต่เขาไม่ให้เตะ

อีกทีมนึงอยากเลื่อนเพราะตัวหายเยอะ  

คือนักเตะ กับ สตาฟติดโควิดจะให้เล่นยังไงหละครับ
แถมเอาความเสี่ยงไปให้ทีม เอฟ อีก
และตัวติดก็ไม่ใช่ตัวหลักทีมด้วย
ทำอย่างกับตั้งใจเลื่อนเพื่อผลคะแนนอะไรแบบนั้น
ต่อให้ไม่เลื่อนคะแนนก็ทิ้งครับ บอกเลย  

ท่านก็โยงประเด็นมั่วไปเรื่อย มันไมไ่ด้เกี่ยวอะไรกับคะแนนเลยจะทิ้งแค่ไหนก็ทิ้งไป ปีนี้แมนซิก็แชมป์

แต่ท่านยกมาบอกว่ารับแรงกระแทก เคส มันต่างกันชัดเจน อยากเลื่อนกับอยากเตะเกี่ยวอะไรกับคะแนน

พูเเรื่องเลื่อนไปเรื่องคะแนน ขนาดเอฟมันยังเคืองเลยว่าเลื่อนเพื่อผลประโยชน์ตัวเอง  

งี้แบบนี้ หงส์กับแฟนหงส์ เคืองบ้าง ก็คงไม่ว่าอะไรนะครับ จริงไหม
รู้ว่าไม่ได้ตั้งใจ แต่การจัดการแฟนบอลไม่ได้ก็ต้องโดนอะไรบ้างเหมือนกัน
แม้สโมสรอาจจะไม่ผิดก็ตาม  

คิดดีๆ นะครับ แมนซิของท่านมันไปประกาศว่าคุยกับเอฟแล้วซึ่งเอฟมันยังไม่ได้คุยกับแมนซิตี้ด้วยซ้ำ แถมได้สิทเลื่อนเตะทั้งๆ ที่สโมสรเอฟ ยังไม่รู้เรื่องด้วยซ้ำ ตอบผมหน่อยใครผิด

ส่วนแมนยูกับหงส์ตกลงกันแล้วหงส์ยอมยกเลิก ตำรวจรู้สภาเมืองรู้ ตอบหน่อยครับต่างยังไง  

เอ่อ ถ้าอ่านข่าวดีๆ แมนซิไปแจ้ง FA และ FA จัดการให้ต่างห่างเพราะเห็นสมควร
ช่วงนั้นก็เลือนหลายคู่อย่าง วิลล่า - นิว คือบอลกลับมาเตะได้ก็ดีแค่ไหนแล้ว
แล้วการเลื่อนช่วงนั้นมันอยู่ในดุลพินิษอยู่แล้ว ทีมอื่นก็แสดงเจตจำนงขอเลื่อนได้ถ้านักเตะในทีมหรือสตาฟโค้ชติด covid-19 บอล ลีกอื่นๆก็ทำแบบนี้ แต่ทำไมต้องจ้องแมนซิ เพราะมันบี้แชมป์ฺกันอยู่ไงฮะ แล้วเอฟมันก็ทอป 4 อยุ่ตอนนั้น ทั้งๆที่ วิลล่า นิว เลื่อนไม่เห็นมีใครจะบ่นเลย  

ใช่ครับที่มันมีประเด็นเพราะบอลมีผล + คู่ใหญ่ครับเพราะการเลื่อนผมพูดแบบกลางๆ นะครับมันเป็นการเลื่อนเพราะเรื่องยื่นมาจากฝั่งซิตี้ โดยซิตี้ยื่นไปทาง ริชาร์ด มาสเตอร์ส ประธานพรีเมียร์ลีก โดยเอฟไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง เลยเป็นประเด็นครับ แต่ผีตกลงกันแล้ว ตกลงหลายฝ่ายบวกแฟนบอลบุกสนามไม่ได้ตั้งใจขอเลื่อน

ปล. ผมพึ่งเห็นว่าท่านมาระบายจากคนในเฟสไม่ได้เหมารวม ถ้าผมพูดอะไรแรงไปขออภัยด้วยนะครับนึกว่าเหมาหมด ปกติผมไม่เคยไอวอร์กับใคร
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ถูกแบนแล้ว
Failed พิมพ์ว่า:
โดนในเฟสโยงในบอร์ดนี่สมควรแล้วโดนเรื้อน  

ยอมละครับ ผมพลาดเอง ขอโทษด้วยที่ไม่ระวังคำพูดครับ
แต่ผมไม่มีที่ลงจริงๆ จะลงในเฟสก็ไมไ่ด้อีก
แล้วทีเค้าทำ ไม่มีอะไรรับผิดชอบใจผมเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:49
ถูกแบนแล้ว
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยูบางท่าน ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
อยากจะด่าศึกษาข้อมูลก่อนนะครับแซะได้เอาคืนได้ไม่ว่า แต่เอาคืนแบบไม่อ่านมาก่อนมันฮาอะ

แมนยูจะเตะต่อพร้อมหมดแต่สภาเมือง + ตำรวจตกลงให้ยกเลิกซึ่งหงส์ยอม พรีเมียร์ยอม

ไม่ได้ขอเลื่อนสุ่มสี่สุ่มหน้า  

เอ่อ คือผมไม่ได้แซะ ว่าเลื่อนสุ่มสี่สุ่มห้า
คือทุกการเลือนมันมีเหตุผลของมัน
แล้วตอนนั้นที่แมนซิเลื่อน มาแซะทำไมหละ เห้อ
ใครไม่ได้แซะตอนนั้นก็ไม่ต้องร้อนตัวนะครับ  

คือท่านต้องแยกให้ออกครับระหว่าง

อยากเลื่อน กับ อยากเตะแต่เตะไม่ได้

แมนซิตี้ทำเรื่องขอเลื่อนเอง ซึ่งนักเตะติดโควิดและเจ็บจริงๆ ทำเรื่องเลื่อนเอง

เพราะให้ทีมตัวเองพร้อมมาสู้หรือจะไม่จริงครับ

แต่แมนยูไม่ได้ขอเลื่อน ขนาดเคลียร์แฟนบอลได้แล้วยังจะเตะต่อเลยครับ

แต่ตำรวจไม่ให้เตะเพราะกลัวโควิด + ความไม่ปลอดภัย

มันต่างเคสกันครับ

อีกทีมนึงอยากเตะแต่เขาไม่ให้เตะ

อีกทีมนึงอยากเลื่อนเพราะตัวหายเยอะ  

คือนักเตะ กับ สตาฟติดโควิดจะให้เล่นยังไงหละครับ
แถมเอาความเสี่ยงไปให้ทีม เอฟ อีก
และตัวติดก็ไม่ใช่ตัวหลักทีมด้วย
ทำอย่างกับตั้งใจเลื่อนเพื่อผลคะแนนอะไรแบบนั้น
ต่อให้ไม่เลื่อนคะแนนก็ทิ้งครับ บอกเลย  

ท่านก็โยงประเด็นมั่วไปเรื่อย มันไมไ่ด้เกี่ยวอะไรกับคะแนนเลยจะทิ้งแค่ไหนก็ทิ้งไป ปีนี้แมนซิก็แชมป์

แต่ท่านยกมาบอกว่ารับแรงกระแทก เคส มันต่างกันชัดเจน อยากเลื่อนกับอยากเตะเกี่ยวอะไรกับคะแนน

พูเเรื่องเลื่อนไปเรื่องคะแนน ขนาดเอฟมันยังเคืองเลยว่าเลื่อนเพื่อผลประโยชน์ตัวเอง  

งี้แบบนี้ หงส์กับแฟนหงส์ เคืองบ้าง ก็คงไม่ว่าอะไรนะครับ จริงไหม
รู้ว่าไม่ได้ตั้งใจ แต่การจัดการแฟนบอลไม่ได้ก็ต้องโดนอะไรบ้างเหมือนกัน
แม้สโมสรอาจจะไม่ผิดก็ตาม  

คิดดีๆ นะครับ แมนซิของท่านมันไปประกาศว่าคุยกับเอฟแล้วซึ่งเอฟมันยังไม่ได้คุยกับแมนซิตี้ด้วยซ้ำ แถมได้สิทเลื่อนเตะทั้งๆ ที่สโมสรเอฟ ยังไม่รู้เรื่องด้วยซ้ำ ตอบผมหน่อยใครผิด

ส่วนแมนยูกับหงส์ตกลงกันแล้วหงส์ยอมยกเลิก ตำรวจรู้สภาเมืองรู้ ตอบหน่อยครับต่างยังไง  

เอ่อ ถ้าอ่านข่าวดีๆ แมนซิไปแจ้ง FA และ FA จัดการให้ต่างห่างเพราะเห็นสมควร
ช่วงนั้นก็เลือนหลายคู่อย่าง วิลล่า - นิว คือบอลกลับมาเตะได้ก็ดีแค่ไหนแล้ว
แล้วการเลื่อนช่วงนั้นมันอยู่ในดุลพินิษอยู่แล้ว ทีมอื่นก็แสดงเจตจำนงขอเลื่อนได้ถ้านักเตะในทีมหรือสตาฟโค้ชติด covid-19 บอล ลีกอื่นๆก็ทำแบบนี้ แต่ทำไมต้องจ้องแมนซิ เพราะมันบี้แชมป์ฺกันอยู่ไงฮะ แล้วเอฟมันก็ทอป 4 อยุ่ตอนนั้น ทั้งๆที่ วิลล่า นิว เลื่อนไม่เห็นมีใครจะบ่นเลย  

ใช่ครับที่มันมีประเด็นเพราะบอลมีผล + คู่ใหญ่ครับเพราะการเลื่อนผมพูดแบบกลางๆ นะครับมันเป็นการเลื่อนเพราะเรื่องยื่นมาจากฝั่งซิตี้ โดยซิตี้ยื่นไปทาง ริชาร์ด มาสเตอร์ส ประธานพรีเมียร์ลีก โดยเอฟไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง เลยเป็นประเด็นครับ แต่ผีตกลงกันแล้ว ตกลงหลายฝ่ายบวกแฟนบอลบุกสนามไม่ได้ตั้งใจขอเลื่อน

ปล. ผมพึ่งเห็นว่าท่านมาระบายจากคนในเฟสไม่ได้เหมารวม ถ้าผมพูดอะไรแรงไปขออภัยด้วยนะครับนึกว่าเหมาหมด ปกติผมไม่เคยไอวอร์กับใคร  

ครับผม ผมก็ขอโทษด้วยเช่นกันครับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2021
ตอบ: 1175
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 17:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยูบางท่าน ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
น่าสงสารเค้านะครับ อยู่ดีๆหาตีนให้แฟนหงส์ซะงั้น 5555
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6679
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:02
ผมไม่ได้พูด เหมารวมหมด ของมู้ต้นทางด้วย จะได้พิจาณาได้ถูก
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15025
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:08
เรื่องแรก ประเด็นในเฟส ไปด่าคืนในเฟสดิ มาเกี่ยวไรกับในบอร์ด

เรื่องที่สอง จั่วหัวมู้ด่าแฟนผี แต่ดันไปเอาคำพูดแฟนหงส์ที่ด่าซิตี้มายกเป็นประเด็น

เอาเรื้อนไปแดก ถ้ายังไม่รู้ตัว
5
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7806
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:13
โพสได้ไม่มีความรับผิดชอบต่อสิ่งที่ตัวเองตั้งมู้เลย บอกโดนมาจากในเฟสเลยเอามาระบายในนี้
ใครอยากรับก็รับไป บ้าหรือป่าว หาเรื่องด่าทีมคนอื่นเขา แฟนทีมเขาก็ต้องมาปกป้องทีมตัวเองอยู่แล้ว
แฟนแมนยูมีเป็นร้อยพ่อพันแม่ นิสัยดีเลวปนกันไปมันก็เหมือนกับแฟนทุกทีมนั่นแหละ
เรื่องที่เกิดที่อื่นมันก็ไม่เกี่ยวกับคนในนี้ งี้ผมบอกว่าน้องผมแฟนเรือมันเยาะเย้ย กร่างว่าได้แชมป์แล้ว
ผมหงุดหงิด คับข้องใจมาตั้งมู้แซะคืนในนี้ ละบอกใครร้อนตัวก็รับไปงี้หรอ ตรรกะพังหมดละมั้ง
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:21
Silence พิมพ์ว่า:
เรื่องแรก ประเด็นในเฟส ไปด่าคืนในเฟสดิ มาเกี่ยวไรกับในบอร์ด

เรื่องที่สอง จั่วหัวมู้ด่าแฟนผี แต่ดันไปเอาคำพูดแฟนหงส์ที่ด่าซิตี้มายกเป็นประเด็น

เอาเรื้อนไปแดก ถ้ายังไม่รู้ตัว  

เกรี้ยวกราดจังหมอ ใจร่มๆฮะ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15025
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:29
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:

ช่วงนี้อารมณ์ไม่ดีให้แฟนบอลทีมเดียวกันครับ อดดูบอล เลยเกรี้ยวกราด
1
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 18:33
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:

ช่วงนี้อารมณ์ไม่ดีให้แฟนบอลทีมเดียวกันครับ อดดูบอล เลยเกรี้ยวกราด  

เดี๋ยววันพฤหัสก็ได้ดูแล้วครับ ฝากดูใจน่อลผมด้วยนะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel