ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11718
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:26
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
เหมาเก่ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jul 2009
ตอบ: 2257
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:27
ถูกแบนแล้ว
ขอโทษทุกท่านด้วยครับ
ขอโทษทุกท่านด้วยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย chavas เมื่อ Tue May 04, 2021 19:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 1467
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:27
[RE: แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด]
ผมว่ามันเป็นสัจธรรมแหละครับ

มนุษย์โลกจะมองเห็นความผิดที่ฝ่ายตรงข้ามทำยิ้งใหญ่เสมอ แต่พอตัวเองทำก็นะแฟนบอลทำไม่เกียวกับสโมสร

ตอนแฟนลิเวอร์พังรถบัสฝ่ายตรงข้ามโอโหเฮี้ยเค้านี่ตั้งมู้เรียกระดมพลเลยครัช555

ไข่ซ้ายไข่ขวามารุมกันให้วุ่นวายจะให้โดนแบนโน้นนี่นั้น

แต่พอมาเป็นแฟนบอลทีมตัวเองทำกับเงี่ยน............................

เป็นกันทุกคนแหละครับ..ผมก็เป็น

1
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: GAMIN
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11581
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:29
chavas พิมพ์ว่า:
ChaEm พิมพ์ว่า:
เคสแมนซิตี้เลื่อนเพราะนักเตะติดโควิดเยอะ

ส่วนเคสแมนยูเลื่อนเพราะแฟนบอลลงไปป่วนในสนาม คือนักเตะและสต๊าฟโค้ช ไม่ได้อยากเลื่อน แต่ที่ต้องเลื่อนเพราะความปลอดภัย

ผมว่ายังไงมันก็คนละเรื่องกันอะ จะโยงอะไรก็ให้มันดูใช้สมองกลั่นกรองหน่อยสิ ไม่ยากเลยนะ เรื่องแค่นี้  

ตอนแมนซิตี้ก็เลื่อนเพราะความปลอดภัย ทำไมแฟนผีต้องมาแซะหละ  

ไหนขอดูดิ๊ ใครที่มันมาแซะแมนซิตี้ของคุณอะ เอามาให้ดูหน่อย อย่าไล่ให้กลับไปดูกระทู้เก่าๆนะ ถ้ามั่นใจจริงก็แคปมา

รออยู่นะ อย่ามุดหัวไปไหน  

อันนี้เค้าตั้งคำถามปะ เค้าแซะตรงไหนหรอ ช่วยบอกทีว่าประโยคไหนคือการแซะที่ท่านเดือดร้อนถึงกับขุดมาตั้งกระทู้อะ คือเค้าตั้งคำถาม แล้วถ้าข้องใจ ทำไมไม่ไปโควทตอบเค้าในกระทู้นั้นอะ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2009
ตอบ: 4184
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:33
แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด
อะไรๆก็โดนรุม ทำอย่างกับทุกโพสท์โดนคนเชิญชวนระดมเรื้อนงั้นแหละ ทุกคนมีสิทธิ์จะกดแผล่บหรือเรื้อนเหมือนๆกันหมด บ่นจัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะตำบล
Status: ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
เข้าร่วม: 30 Dec 2020
ตอบ: 3319
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:35
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1956065/1

หามาให้ละ ผมเอาจากกระทู้ข่าวนะ ข่าวแรกเลย

มีเด่นๆ PRO TONY รู้สึกจะแฟนลิ้วพูลนะ

ที่เหลือคุณเข้าไปดูเองละกัน แฟนแมนยูเข้ามาปกป้องอยู่นะ แฟนปืนใหญ่ด้วย หลายๆคนจากหงส์ ก็ไม่เห็นด้วย

ส่วนผล PRO TONY ก็โดนแบนไปแล้วรอบหนึ่ง ต้องขออภัยนะ ที่ต้องยกมา

จขกท เอายังไงต่อดีละครับ
นักเตะตำบล
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:36
เคสแมนซิตี้เลื่อนเพราะนักเตะติดโควิดเยอะ

ส่วนเคสแมนยูเลื่อนเพราะแฟนบอลลงไปป่วนในสนาม คือนักเตะและสต๊าฟโค้ช ไม่ได้อยากเลื่อน แต่ที่ต้องเลื่อนเพราะความปลอดภัย

ผมว่ายังไงมันก็คนละเรื่องกันอะ จะโยงอะไรก็ให้มันดูใช้สมองกลั่นกรองหน่อยสิ ไม่ยากเลยนะ เรื่องแค่นี้  

ตอนแมนซิตี้ก็เลื่อนเพราะความปลอดภัย ทำไมแฟนผีต้องมาแซะหละ  

ไหนขอดูดิ๊ ใครที่มันมาแซะแมนซิตี้ของคุณอะ เอามาให้ดูหน่อย อย่าไล่ให้กลับไปดูกระทู้เก่าๆนะ ถ้ามั่นใจจริงก็แคปมา

รออยู่นะ อย่ามุดหัวไปไหน  

อันนี้ แฟนหงส์ นะ ที่ยกมา ยังไงต่อละที่นี้
0
0
นักเตะตำบล
Status: Can you feel it ...
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1801
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:38
อะไรวะเนี่ย
1
0
Status: GAMIN
ตอบ: 11581
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:39
BabyHunter พิมพ์ว่า:
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1956065/1

หามาให้ละ ผมเอาจากกระทู้ข่าวนะ ข่าวแรกเลย

มีเด่นๆ PRO TONY รู้สึกจะแฟนลิ้วพูลนะ

ที่เหลือคุณเข้าไปดูเองละกัน แฟนแมนยูเข้ามาปกป้องอยู่นะ แฟนปืนใหญ่ด้วย หลายๆคนจากหงส์ ก็ไม่เห็นด้วย

ส่วนผล PRO TONY ก็โดนแบนไปแล้วรอบหนึ่ง ต้องขออภัยนะ ที่ต้องยกมา

อ่าว อย่างงี้ จขกท ก็หน้าแหกสิครับ คนที่แซะดันไม่ใช่แฟนผีซะด้วย ชิบหายแล้ว หาผ้าถุงคลุมหัวทันป่าว จขกท
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13283
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:40
เหมือนเป็นปัญหาส่วนตัวนะครับ

แถมที่เอามาแฟนทีมไหนกันแน่ผมงงไปหมดแล้ว
0
0
นักเตะตำบล
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:40
BabyHunter พิมพ์ว่า:

อ่าว อย่างงี้ จขกท ก็หน้าแหกสิครับ คนที่แซะดันไม่ใช่แฟนผีซะด้วย ชิบหายแล้ว หาผ้าถุงคลุมหัวทันป่าว จขกท  

รอดูทางลง ลงไม่ดี อาจต้องโดนนะ เอาจริงๆ
0
0
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17566
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:42
แมนซิตี้ เคยโดน แฟนแมนยู ด่าเรื่องการเลื่อนตอนช่วง โควิด
สนุกละสิ แคปก่อน เผื่อเปลี่ยนเนื้อหา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 10862
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:44
อยากจะด่าศึกษาข้อมูลก่อนนะครับแซะได้เอาคืนได้ไม่ว่า แต่เอาคืนแบบไม่อ่านมาก่อนมันฮาอะ

แมนยูจะเตะต่อพร้อมหมดแต่สภาเมือง + ตำรวจตกลงให้ยกเลิกซึ่งหงส์ยอม พรีเมียร์ยอม

ไม่ได้ขอเลื่อนสุ่มสี่สุ่มหน้า
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 3379
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:44
มันติดโควิทจากใหนอ่ะตอนนั้น
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17460
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:49
อย่าไปยุ่งกับเขาเลยครับ คนละเคสด้วย ไม่มีใครอยากติดโควิด และไม่มีใครอยากโดนแฟนบอลประท้วงหรอก

ส่วนใครจะพูดอะไรก็เรื่องของเขานั่นแหละ สำหรับผมไม่ได้สนใจและใส่ใจที่จะจำมาเลย

นักเตะของเราป่วย FA ยอมให้เลื่อน เอฟเวอตันก็ยอมเลื่อนแค่อาจจะมีสงสัยบ้าง

แต่ผลลัพธ์โดยรวมตอนนั้นผมแฮปปี้แล้ว ทุกฝ่ายถือว่ามีน้ำใจต่อกันดีในยุคแบบนี้

ส่วนกรณีแมนยูโดนประท้วงนี่ผมอยากให้เขาหาทางออกที่ดีพอ จะแบบไหนก็ได้

ที่คิดว่าจะไม่เกิดการประท้วงจนเกมต้องเลื่อนอีก ก็เท่านั้นแหละพอใจแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย kimsung-mc เมื่อ Tue May 04, 2021 16:52, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel