ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36745
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:38
[RE: ถ้ามีโอกาส ได้ทำรายการ youtube อยากทำรายการเกี่ยวกับอะไรกันครับ]
kala & taMoN แผลบๆ ระวังนะครับ จขกท.

แม่งเอ้ย!! พิธีกร ผมเชียร์น้องอาชิตาเลยครับ55+
กะทับทิบ VRZOอะ เห็นเพิ่งทำเชนแนลใหม่
น่าจะดึงมาร่วมไม่ยากมั้ง

ลิงค์ อาชิตา
https://www.youtube.com/channel/UClshsyv7mLwBxLLfSSwLAFQ

ลิงค์ ทับทิม
https://www.youtube.com/channel/UC4ev-U-x-xtuKpuG_a8ZPYQ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 22876
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:38
[RE: ถ้ามีโอกาส ได้ทำรายการ youtube อยากทำรายการเกี่ยวกับอะไรกันครับ]
emula122 พิมพ์ว่า:
ตี๋น้อยเจ้าปัญญา พิมพ์ว่า:
รายการ จับเข่าคุย 360 องศา กับผมตี๋น้อย SS แขกรับเชิญก็เช่น หมูแฮม แพรวา เสี่ยเบนซ์ กระทิงแดง  

นึกว่าเฮียตี๋เสี่ยงทาย  

คริสตัล พาเลซ พรุ่งนี้ ไม่มีแพ้ เชือตี๋

Spoil

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2005
ตอบ: 629
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:41
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:
ใครผ่านมาเห็น ใครทำ รายการ Youtube ที่มี ยอดวิว คลิปนึง หลายๆ หมื่น หรือแสนยิ่งดี

สนใจติดต่อมาที่ผมได้เลยนะครับ เดี๋ยวจะหาโฆษณาให้ลง 555

ช่อง ของ จขกท. พัฒนา ต่อได้ยาวๆ ครับดูแล้วสนุกดี สู้ๆ  

ขอบคุณครับท่านมันแกวเป็นผักรึผลไม้

กำลังปั้นเลยย มีไปที่แปลกๆหลายที่เลยทริปนี้
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:42
ojama55 พิมพ์ว่า:
kala & taMoN แผลบๆ ระวังนะครับ จขกท.

แม่งเอ้ย!! พิธีกร ผมเชียร์น้องอาชิตาเลยครับ55+
กะทับทิบ VRZOอะ เห็นเพิ่งทำเชนแนลใหม่
น่าจะดึงมาร่วมไม่ยากมั้ง

ลิงค์ อาชิตา
https://www.youtube.com/channel/UClshsyv7mLwBxLLfSSwLAFQ

ลิงค์ ทับทิม
https://www.youtube.com/channel/UC4ev-U-x-xtuKpuG_a8ZPYQ  

แจ่มเลยท่าน
0
0
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 37524
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:44
จริงๆผมอยากทำรายการพวกรีวิว gadget อุปกรณ์ไอที มือถือ

แล้วก็การ Overclock พวกซีพียูและฮาร์ดแวร์ใหม่ๆนะ

ประมาณที่เว็บ verclockzone เค้าทำกันน่ะ แต่คงยากแหละ

สมัยนี้นอกจากมีความพร้อมด้าน product knowledge และการตลาดและการแข่งขัน

กับนักรีวิวรายอื่นๆแล้วคุณยังต้องมีคอนเนคชั่นมีทีมงานที่เป็นมืออาชีพประมาณว่าฟอร์มทีม

ตั้งบริษัทขึ้นมาเลย ซึ่งโดยความพร้อมส่วนตัวผมยังไม่พร้อมขนาดนั้น โอกาสในการทำ

อย่างที่อยากทำมันเลยอยู่ไกลไปหน่อย เป้าหมายที่เลื่อนลอย
1
0
Thai Politicians Model

Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2008
ตอบ: 15411
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:44
ถูกแบนแล้ว
Rewrite พิมพ์ว่า:
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:
ใครผ่านมาเห็น ใครทำ รายการ Youtube ที่มี ยอดวิว คลิปนึง หลายๆ หมื่น หรือแสนยิ่งดี

สนใจติดต่อมาที่ผมได้เลยนะครับ เดี๋ยวจะหาโฆษณาให้ลง 555

ช่อง ของ จขกท. พัฒนา ต่อได้ยาวๆ ครับดูแล้วสนุกดี สู้ๆ  

ขอบคุณครับท่านมันแกวเป็นผักรึผลไม้

กำลังปั้นเลยย มีไปที่แปลกๆหลายที่เลยทริปนี้  

ครับผมดู ยูทูป จนตาแม่งแฉะ ทำ Agency ครับ ช่องท่านโอเคเลย

โปรโมทดีๆ ครับ Fanpage Like หลักหมื่นปั้นไปเรื่อยๆ ผมว่ายาวครับ

ได้ทำในสิ่งที่ชอบ ได้เงินอีกต่างหาก Channel Youtube คนวิวเยอะๆ รวยพอสมควรเลยนะครับ

สู้ๆ ครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12009
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:45
https://www.youtube.com/channel/UCG7WjnEs3czGOeBlDq-G8hQ

เคยเกือบจะได้ดีตอนช่วงแรกคลิป7ล้านวิว
คลิปอื่นพลอยวิวเยอะไปด้วย
..........แล้วก็โดนบล๊อกครับ

ทุกวันนี้ก็ทำโปรดักชั่น ถ่ายได้ ตัดเอง อยากทำรายการท่องเที่ยวต่างประเทศแบบนี้เหมือนกันครับ
ถ้าให้แหวกคงเป็นแนวดาร์คๆ เช่น red light ของฮอลแลนด์น่ะครับ
อีกอย่างที่ผมสามารถทำได้เลยคือไปถ่ายฟุตบอลข้างถนนต่างๆทั่วจังหวัดและทั่วประเทศ
เผื่อจะได้เจอนักบอลเก่งๆที่ไม่มีใครรุ้จัก แต่รายการมันรากหญ้ามากผมกลัวจะไม่มีใครสนใจ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Once a Foal, always a Foal ❤
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 9871
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:49
เคยอยากทำ cover กับทำอาหาร พวกแงะ gadget นี่ก็อยากทำนะ แต่เอาจริงๆ คือคงไม่มีตังค์ไปซื้อของเยอะแยะมาแงะอะนะ แต่ที่ชอบเล่น gadget นี่เหมือนกิเลสส่วนตัวมากกว่า แต่เคยทำได้แค่คลิปสองคลิปก็ขี้เกียจแล้วอะ

พวกท่องเที่ยว เราชอบถ่ายรูปมากกว่าวีดีโอ เลยไม่ค่อยคิดจะทำคลิปเท่าไหร่ แต่อยากทำ photobook มากกว่า แต่อย่างที่บอกว่ายังขี้เกียจ

เป็นมนุษย์ขี้เกียจสุดๆ ไปเลย แถมป่วยบ่อยเลยยิ่งดองงาน ขนาดบล็อกยังเขียนๆ หยุดๆ ตามอารมณ์
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:54
Rewrite พิมพ์ว่า:

ครับผมดู ยูทูป จนตาแม่งแฉะ ทำ Agency ครับ ช่องท่านโอเคเลย

โปรโมทดีๆ ครับ Fanpage Like หลักหมื่นปั้นไปเรื่อยๆ ผมว่ายาวครับ

ได้ทำในสิ่งที่ชอบ ได้เงินอีกต่างหาก Channel Youtube คนวิวเยอะๆ รวยพอสมควรเลยนะครับ

สู้ๆ ครับ  

ขอบคุณท่านมันแกวขอรับครับผม
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2013
ตอบ: 6196
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 17:55
เคยทำเกี่ยวกับ H-game ยอดวิวได้เยอะอยู่นะ สายหื่นเยอะ

คือก็แค่เล่นให้ดูเท่านั้นละ ไม่ได้พากย์อะไร

ถ้าได้ทำจริงๆจังๆแบบให้ดีๆเลยก็ยังอยากทำสายh-game อยู่ เพราะอย่างช่องในไทยเองที่ทำสายนี้นี่แทบนับหัวได้เลย
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฏ
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 5075
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 18:02
แบบ dude sweet หริอ เกาะอก ก็อยากทำนะ

อยากทำรายการแบบรีวิวการเที่ยวแบ็คแพ็คจริงๆ นอนที่ไหน เดินทางยังไง ประมาณนั้น
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 24810
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 18:03
review หนัง AV
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29842
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 18:15
ถ้ามีโอกาส ได้ทำรายการ youtube อยากทำรายการเกี่ยวกับอะไรกันครับ
ขอเป็นแขกรับเชิญร่วมทริปก่อนได้ป่ะคับ
ยังไม่มีปัญญาทำเอง...
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักเตะตำบล
Status: All for Gun
เข้าร่วม: 16 Nov 2008
ตอบ: 1331
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 18:16
รายการพาไปดูบอลทั่วยุโรป

ไปศึกษาวัฒนธรรมของคนในพื้นที่นั้นๆ

ผมพูดอังกฤษค่อนข้างดี ผุใหญ่ใจดีหนับหนุนผมมั้ยคราฟ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 5320
โพสเมื่อ: Fri Mar 18, 2016 18:36
อย่าว่าอย่างโน้อย่างนี้เลยนะท่าน
ขอเฟสอลิสหน่อยครับ น่ารักก
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel