ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: ท้องฟ้าสีเทา กับไดโนเสาร์กินแมว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1309
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:09
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
ถ้าผมเป็นผู้หญิง จะพิจารณา
1. เงินในบัญชีทั้งหมด ใครเยอะกว่า
2. หนี้สินที่ต้องจ่ายใครน้อยที่สุด
หักลบแล้วใครรวยกว่ากัน อิชั้นเลือกคนนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36745
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:11
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
noneluck พิมพ์ว่า:
ojama55 พิมพ์ว่า:
ผมเบอร์ 7 ขอสมัครด้วยได้ไหมครับ
-น่าตาพอได้
รถมีขับ
ทางบ้านปานกลาง
ฐานะส่วนตัว ยากจน
หรรมใหญ่ เอวพริ้ว
การศึกษา วิศะวะคอม จบมาอย่างกลางๆ

หากจีบผญ.ไม่ติด ขอจีบหนุ่มเบอร์3แทนได้ไหม ค่าา

แม่งเอ้ย!! ผญ.เลือกเบอร์2 ทหารซินะ หมอต้องคู่กะทหาร
และมีชุ้กะผม

มีรถขับแล้วไหงฐานะยากจนล่ะครับ

พนง.เงินเดือน ไหนเลยจะมีตังซื้อรถยนต์สดๆอะครับ ...
เลยบอกว่า ฐานะตัวเอง ยากจนอะครับผม ...ไม่เกี่ยวทางบ้าน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 6440
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:11
ถูกแบนแล้ว
redeye127 พิมพ์ว่า:
มีคนเข้ามาจีบพร้อมๆกันนะครับ แต่ล่ะคนมีดีคนล่ะแบบ
ขอเริ่มเลยแล้วกันนะครับ คือพอดีผมอยู่ 1ในตัวเลือกเลยอยากรู้ความคิดของคนใน SS ครับ
คือเราจีบผู้หญิงคนเดียวกัน ผู้หญิงคนนี้น่ารัก การศึกษาดีมากๆ มีอนาคต อัธยาศัยดี ยิ้มเก่ง ทำงานได้เดือนล่ะครึ่งแสน (เป็นแพทย์หญิง) มีแก๊งเพื่อนเที่ยว ปาร์ตี้กลางคืนบ้างบางโอกาส มีสังคม ไม่ใช่คุณหนู ไม่ได้ทำตัวไฮโซ แต่เพื่อนๆไฮโซมาก
1.หนุ่มศิลปิน เป็นนักร้องกลางคืน หล่อ ขาว มีไสตล์เป็นของตัวเอง เสียงเพราะ ดูมีสเน่ห์ น่าค้นหา แต่ดูไม่มีอนาคต เป็นนักร้องกลางคืน มีผู้หญิงแวะเวียนมาตลอด แต่เห็นครั้งแรกแล้วจะชอบทันที ดูมีอะไรในตัวเอง
2. ดีกรี นายทหาร เพิ่งจบจาก นักเรียนนายร้อยตำรวจมาหมาดๆ ฝึกหนัก ตัวดำ ดูแข็งแรง ดูปกป้องและดูแลได้ ไม่หล่อ แต่มีเกียรติ เป็นที่ยำเกรง ตามใจมากจนผู้หญิงเบื่อ คือเหมื่อนกับว่าชีวิตนี้มีกันอยู่ 2 คน เป็นคนดีจริงๆครับ อยากได้อะไรตามใจทุกอย่าง หึงหวงจนน่ากลัว แต่ได้ลอดซุ้มกระบี่แน่นอน
3. นักเรียนนอก รวยเพราะมีธุรกิจที่บ้าน หล่อ รวย เลว วันๆไม่ทำอะไรนอกจาก ขอเงินพ่อแม่แล้วขับรถหรูๆใส่เสื้อผ้าสวยๆไปเที่ยว พาไปกินแต่ของดีๆ ใช้แต่ของ แบนเนม แต่ชอบพูดจา เยาะเย้ยคนฐานะปานกลาง หรือ คนหาเช้ากินต่ำ เพราะคิดว่าตัวเองเกิดมารวย แต่สามารถพาไปไหน หรือ ซื้ออะไรได้หมด อยากได้อะไรแพงขนาดไหน ก็จัดให้ได้ครับ
4.โครตพ่อพระ เป็นระดับกรรมการบริษัทวิเคราะห์หุ้น ทุกอย่างดีหมด ซื้อบ้านด้วยตัวเอง มีรถขับ มีความเป็นผู้ใหญ่ที่ให้คำแนะนำได้ อายุวัยกลางคนที่มีความเป็นผู้ใหญ่และมีความมั่นคงในชีวิตแล้ว แต่ เคยแต่งงานมาแล้ว มีลูกแล้วด้วย ทุกอย่างคือต้องตักเตื่อนตลอดจนผู้หญิงเกรงใจว่าพ่อ หรือ คนมาจีบ เวลาทุกข์ใจโทรไปหาคนนี้ เค้าจะให้กำลังใจและอยู่ด้วยตลอด ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ปาร์ตี้
5.ดีกรีนักศึกษา ปโท และปตรี มหาลัยต้นๆของประเทศ ชีวิตเป็นคนชนชั้นกลาง จบวิดวะมาก็ทำงานบริษัท แล้ว ต่อปโท บริหาร ตอนนี้สอบติดรับราชการแล้ว เป็นคนง่ายๆ ชีวิตปกติ กินเหล้าได้ แต่ก็เรียนได้ ทำงานได้ ไม่หล่อมาก ไม่หยิ่งเพราะไม่มีเงินให้หยิ่ง ตลกได้ มีสังคมหลายแบบ พาไปไหนมาไหนได้ พาไปเท้วพาขึ้นรถเมล์ กินข้าวข้างทาง ทำอะไรที่ผู้หญิงดีๆไม่ค่อยได้ทำ คือพาไปลำบากครับ
6.พนักงานบริษัทเอกชนชื่อ ดัง หน้าตาดี มีสังคมไฮโซ ติดหรู มีคอนโด ชีวิตอยู่กลางเมือง แต่ออกแนวติ๋มๆ เป็นเด็กติดเกมส์ ไม่ค่อยเข้าสังคม พ่อแม่มีความพร้อมให้ ซื้อบ้านรอไว้แล้ว พ่อแม่มีให้พร้อม ออกแนวคุณชายเลย แต่เป็นคนขี้กลัวอะไรแปลกๆ เช่น กลัวมะนาว ="=

ถ้าท่านเป็นผู้หญิงที่บอกว่า สมัยนี้ผู้หญิงหาเงินเองได้แล้ว เป็นผู้หญิงรุ่นใหม่ มีความคิด จะเลือกผู้ชายแบบไหน
ปล ผมก็เป็น1ใน6 คนนั้นนะครับ แต่ไม่บอกว่าใคร 55555 ผมอาย >>>> เด้วจะมาเฉลยว่าผู้หญิงหัวสูงจะเลือกใคร  

รูนะว่าเลือกไม่ถูกเลยมาถาม
0
0
นักเตะอบจ.
Status: เชียร์ทุกทีมที่มีนักเตะอิตาลีอยู่ในสนาม
เข้าร่วม: 18 Nov 2007
ตอบ: 3635
เพลง ณ Azzurri พิมพ์ว่า:
ใครหรรมใหญ่สุด เลือกคนนั้น  

เอาแล้วไงป้า 55555555
0
0
นักเตะอบจ.
Status: เชียร์ทุกทีมที่มีนักเตะอิตาลีอยู่ในสนาม
เข้าร่วม: 18 Nov 2007
ตอบ: 3635
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:12
ไม่เลือกเลย ไม่ชอบสักคน อิอิ
0
0
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:14
ผมเบอร์ 7 ขอสมัครด้วยได้ไหมครับ
-น่าตาพอได้
รถมีขับ
การศึกษา วิศะวะคอม จบมาอย่างกลางๆ

หากจีบผญ.ไม่ติด ขอจีบหนุ่มเบอร์3แทนได้ไหม ค่าา

แม่งเอ้ย!! ผญ.เลือกเบอร์2 ทหารซินะ หมอต้องคู่กะทหาร

เจ๋ง ครับ 555555 แบบนี้ซิของจริง ใช้คารม และ ความมืด  

ตามประสบกามที่ ผมผ่านมา ...
ผญ.วัยนี้ และมีทุกอย่างพอละ ไม่ได้ต้องการ
หนุ่มรวยหรอกครับ ....
ต้องการที่ความอึด ล่ำ ทน ...และทหารมันตอบโจทย์ครับ ...

แม่งเอ้ย!! ฟ้าเหลืองยันเช้า เผลอๆผัวไปตายโสดเร็วอีก ได้เป็นคุณนายสบายไปอีก
และค่อยมาชู้กะผมต่อ 555+

0
0
นักเตะเทศบาล
Status: The most successful people in the worldHave made m
เข้าร่วม: 22 Feb 2011
ตอบ: 450
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:14
The joker พิมพ์ว่า:
มีคนเข้ามาจีบพร้อมๆกันนะครับ แต่ล่ะคนมีดีคนล่ะแบบ
ขอเริ่มเลยแล้วกันนะครับ คือพอดีผมอยู่ 1ในตัวเลือกเลยอยากรู้ความคิดของคนใน SS ครับ
คือเราจีบผู้หญิงคนเดียวกัน ผู้หญิงคนนี้น่ารัก การศึกษาดีมากๆ มีอนาคต อัธยาศัยดี ยิ้มเก่ง ทำงานได้เดือนล่ะครึ่งแสน (เป็นแพทย์หญิง) มีแก๊งเพื่อนเที่ยว ปาร์ตี้กลางคืนบ้างบางโอกาส มีสังคม ไม่ใช่คุณหนู ไม่ได้ทำตัวไฮโซ แต่เพื่อนๆไฮโซมาก
1.หนุ่มศิลปิน เป็นนักร้องกลางคืน หล่อ ขาว มีไสตล์เป็นของตัวเอง เสียงเพราะ ดูมีสเน่ห์ น่าค้นหา แต่ดูไม่มีอนาคต เป็นนักร้องกลางคืน มีผู้หญิงแวะเวียนมาตลอด แต่เห็นครั้งแรกแล้วจะชอบทันที ดูมีอะไรในตัวเอง
2. ดีกรี นายทหาร เพิ่งจบจาก นักเรียนนายร้อยตำรวจมาหมาดๆ ฝึกหนัก ตัวดำ ดูแข็งแรง ดูปกป้องและดูแลได้ ไม่หล่อ แต่มีเกียรติ เป็นที่ยำเกรง ตามใจมากจนผู้หญิงเบื่อ คือเหมื่อนกับว่าชีวิตนี้มีกันอยู่ 2 คน เป็นคนดีจริงๆครับ อยากได้อะไรตามใจทุกอย่าง หึงหวงจนน่ากลัว แต่ได้ลอดซุ้มกระบี่แน่นอน
3. นักเรียนนอก รวยเพราะมีธุรกิจที่บ้าน หล่อ รวย เลว วันๆไม่ทำอะไรนอกจาก ขอเงินพ่อแม่แล้วขับรถหรูๆใส่เสื้อผ้าสวยๆไปเที่ยว พาไปกินแต่ของดีๆ ใช้แต่ของ แบนเนม แต่ชอบพูดจา เยาะเย้ยคนฐานะปานกลาง หรือ คนหาเช้ากินต่ำ เพราะคิดว่าตัวเองเกิดมารวย แต่สามารถพาไปไหน หรือ ซื้ออะไรได้หมด อยากได้อะไรแพงขนาดไหน ก็จัดให้ได้ครับ
4.โครตพ่อพระ เป็นระดับกรรมการบริษัทวิเคราะห์หุ้น ทุกอย่างดีหมด ซื้อบ้านด้วยตัวเอง มีรถขับ มีความเป็นผู้ใหญ่ที่ให้คำแนะนำได้ อายุวัยกลางคนที่มีความเป็นผู้ใหญ่และมีความมั่นคงในชีวิตแล้ว แต่ เคยแต่งงานมาแล้ว มีลูกแล้วด้วย ทุกอย่างคือต้องตักเตื่อนตลอดจนผู้หญิงเกรงใจว่าพ่อ หรือ คนมาจีบ เวลาทุกข์ใจโทรไปหาคนนี้ เค้าจะให้กำลังใจและอยู่ด้วยตลอด ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ปาร์ตี้
5.ดีกรีนักศึกษา ปโท และปตรี มหาลัยต้นๆของประเทศ ชีวิตเป็นคนชนชั้นกลาง จบวิดวะมาก็ทำงานบริษัท แล้ว ต่อปโท บริหาร ตอนนี้สอบติดรับราชการแล้ว เป็นคนง่ายๆ ชีวิตปกติ กินเหล้าได้ แต่ก็เรียนได้ ทำงานได้ ไม่หล่อมาก ไม่หยิ่งเพราะไม่มีเงินให้หยิ่ง ตลกได้ มีสังคมหลายแบบ พาไปไหนมาไหนได้ พาไปเท้วพาขึ้นรถเมล์ กินข้าวข้างทาง ทำอะไรที่ผู้หญิงดีๆไม่ค่อยได้ทำ คือพาไปลำบากครับ
6.พนักงานบริษัทเอกชนชื่อ ดัง หน้าตาดี มีสังคมไฮโซ ติดหรู มีคอนโด ชีวิตอยู่กลางเมือง แต่ออกแนวติ๋มๆ เป็นเด็กติดเกมส์ ไม่ค่อยเข้าสังคม พ่อแม่มีความพร้อมให้ ซื้อบ้านรอไว้แล้ว พ่อแม่มีให้พร้อม ออกแนวคุณชายเลย แต่เป็นคนขี้กลัวอะไรแปลกๆ เช่น กลัวมะนาว ="=

ถ้าท่านเป็นผู้หญิงที่บอกว่า สมัยนี้ผู้หญิงหาเงินเองได้แล้ว เป็นผู้หญิงรุ่นใหม่ มีความคิด จะเลือกผู้ชายแบบไหน
ปล ผมก็เป็น1ใน6 คนนั้นนะครับ แต่ไม่บอกว่าใคร 55555 ผมอาย >>>> เด้วจะมาเฉลยว่าผู้หญิงหัวสูงจะเลือกใคร  

รูนะว่าเลือกไม่ถูกเลยมาถาม  

เง้ออออออ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 9879
ถูกแบนแล้ว
หมอส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร พบเจอคนน้อย(ส่วนใหญ่เจอแต่คนไข้ )

เลยต้องการคนที่มีเวลาให้จริงๆจังๆ ฉะนั้นผมเลือกคนที่มันว่างๆที่สุด ไอ้ลูกคนรวยครับ

มีเวลาให้ เจ้าของธุรกิจ บ้านรวย มีแต่ได้กับได้นะครับ เจอเมื่อไรจัดได้ทุกเมื่อ (หมอ*จัดนะครับ อย่าลืม )
0
0
Status: The most successful people in the worldHave made m
เข้าร่วม: 22 Feb 2011
ตอบ: 450
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:15
-น่าตาพอได้
รถมีขับ

เจ๋ง ครับ 555555 แบบนี้ซิของจริง ใช้คารม และ ความมืด  

ผญ.วัยนี้ และมีทุกอย่างพอละ ไม่ได้ต้องการ
ต้องการที่ความอึด ล่ำ ทน ...และทหารมันตอบโจทย์ครับ ...

แม่งเอ้ย!! ฟ้าเหลืองยันเช้า เผลอๆผัวไปตายโสดเร็วอีก ได้เป็นคุณนายสบายไปอีก

555555 ประสบกาม เฮ้ย ประสบการณ์ ซิครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2006
ตอบ: 3044
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:15
ตัด 2 กับ 5 ก่อน
0
0
ความคิดเห็นที่ต่างกันในสังคม มาจากการศึกษาและการรับรู้ข้อมูลที่ต่างกัน
ปตท.
ปตท.2
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:16
-น่าตาพอได้
รถมีขับ

555555 ประสบกาม เฮ้ย ประสบการณ์ ซิครับ  

รอเฉลย ละกันครับ อิอิ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:20
ถ้าเป็นผู้หญิง แล้วมีความพร้อมแล้ว ดูจากทรงแล้วเป็นแพทย์เงินระดับนี้ การศึกษา คือเค้าพร้อมทุกอย่างแล้ว ขึ้นอยู่กับ รสนิยมและนิสัยแล้วคราวนี้ ถ้าความเห็นส่วนตัว แจงเลยดีกว่า

1. พวกติส พวกนี้มีสเน่ห์มาก หญิงชอบเยอะ แต่สำหรับคนที่คิดถึงแต่เรื่องอนาคต ให้ตายยังไงก็ไม่เลือก นอกจาก ผู้ชาย จะมีนิสัยด้านอื่นที่ดีๆด้วย แต่เป็นผมผมก้ไม่เลือกนะ ถ้าไม่เจ๋งจริง

2 คนในเครื่องแบบ โอกาสเลือกสูงมาก เพราะการเป็นคนในเครื่องแบบประเทศนี้มีอนาคตสดใสแน่นอนแถมจบโรงเรียนนายร้อย อนาคตเจิดว่าง่ายๆ ผู้หญิงบางคนอาจจะชอบผู้ชายที่ใส่ใจดูแลมากๆแบบคนนี้ก็ได้ โอกาส วินสูง

3. แบดบอย นี่เปนอีกตัวเลือกที่ขึ้นกับรสนิยม คนที่เปนแบดบอย หล่อ รวย เลว มันมีสเน่ห์แน่นอน ยิ่งรวยด้วยแล้ว ผู้หญิงบางคนอาจจะชอบการที่ชนะใจพวกคนเลวก็ได้นะครับ ลองคิดดูถ้าทำให้แม่งดีได้ มีอนาคต แม่งก็เพอเฟคเลย บ้านมีต้นทุนอยู่แล้ว

4.คุณพ่อ ชายอายุเยอะ มาดสุขุม อบอุ่น ผู้หญิงชอบอยู่แล้ว แต่ผู้หญิงบางคนอาจจะไม่ได้คิดขนาดเอามาเป็นคู่ชีวิต จริงอยู่ที่เค้าคอยให้คำปรึกษา ให้กำลังใจ แต่ติดที่เคสนี่มีลูกติดแถมเคยเมีย เอาง่ายๆมีผู้หญิงไม่อยากเป็นที่สองหรอก ขนาดแฟนเก่ายังจะเป็นจะตาย นี่มีปัญหาครอบครัวตามาแน่ แต่ ถ้าดีจริง ก็เปนคนที่น่าสนใจ

5 จขกท 555+ เรียกได้ว่า Normal man ง่ายๆ อะไรก็ได้ โปรไฟล์โอเค แต่ติดตรงไม่มีตังค์นี่สิ แย่เลย เริ่มมีรถ มีบ้าน จะน่าสนใจ ดูมีอนาคตเพิ่มขึ้นเยอะ ถ้าผมเป็น ผญ จะเก็บไว้ดูก่อน นอกจากคุณดีจริงๆ หรือมีอะไรเตะตา

6. ลูกแหง่ โอกาสเลือกน้อยมาก ผู้หญิงระดับนี้ น่าจะชอบคนสู้ชีวิตนะ คนนี้ดูไม่ค่อยมีอะไร แต่นอกจากเงียบๆ เค้าอาจจะมีอะไรซ่อนอยู่ก็ได้ เป็น ผู้ชาย อบอุ่น จริงใจ แต่ผู้หญิงอาจจะหมั่นไส้ตรงติดหรูก็ได้

เป็นผม ผมจิ้ม คุณทหารดีกว่า 555+
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: เอ้ายิ้ม นึง ส่อง ซั่ม
เข้าร่วม: 02 Jul 2010
ตอบ: 10648
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:18
ผมว่าท่านเบอร์ 6

หนังหน้าดี พอไปไฟว้กับคนอื่นๆ แต่ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลยมาถาม

ผมว่าหมอเสร็จไอ้เบอร์ 1 แน่ๆ

เพราะมันแปลกกับคนอื่นๆ ถ้าไม่มีโอกาส น่าจะตัดทิ้งไปได้เลย

แต่ดันมาอยู่ในช๊อย

1
0
I'm a gooner
ซุปตาร์ยูโร
Status: Once a Foal, always a Foal ❤
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 9871
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:20
เดาว่าท่านเป็น 5 ? เวลาเขียนแล้วมีตัวเองเป็น reference คนเรามักจะลำเอียงเขียนให้ดูดี

ถามเรา น่าจะอยู่ในเกณฑ์ 4-5-6 แต่รายละเอียดจริงๆ เวลาคนจะชอบใครอะไรงี้มันเยอะนะ อย่างอื่นอาจจะดี แต่ไม่ถูกใจนิดหน่อยก็บาย 555

จะว่าไป เราว่าไอ้เรื่องผู้หญิงกินข้างทางไม่ได้ มันเป็นมโนศาสตร์ของผู้ชายบางคนอะ (พอๆ กับมโนศาสตร์ที่ว่าลูกคนรวยกินข้าวโรงอาหารไม่เป็น) คือจริงๆ 90% เค้ากินกันได้ทั้งนั้นแหละ แต่ขอให้มันสะอาด อร่อย จบ (แต่ร้านบะหมี่ที่ชอบมากแถวตลาดน้อยทำเฟล เห็นหนูวิ่งในครัว ทำใจกินไม่ลงอีกเลย T_T)

แต่แน่นอนว่าถ้าหน้าร้อนห้างมันก็พึงประสงค์กว่าปะ ยิ่งอากาศประเทศไทย ร้อนตับแตกขนาด
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2011
ตอบ: 1483
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:24
ถูกแบนแล้ว
จขกท. คนที่ 6 สินะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel