ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 3674
โพสเมื่อ: Sat Jun 21, 2014 21:40
[RE: แปลกใจตรรกะคนแถวนี้จัง]
ตีกันๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25654
โพสเมื่อ: Sat Jun 21, 2014 22:03
ตรรกะกากๆครับ

ตอนนั้นีมู้เจิด-สโคลใครเก่งกว่ากัน

บอกสโคลกากกว่าเยอะ

ตอนนี้แหมมายกย่อง

แฟนบางทีมแม่งด่าหมูตั้งแต่ยังไม่เริ่มนัดแรก

นัดแรกแพ้ก็ด่าหมู

นี่ถ้านัด2เจิดไม่เล่นกากขนาดนี้ก็คงด่าหมูอีก

ทั้งๆที่นักเตะทีมตัวเองเกือบครึ่งทีมอังกฤษ

กุนซือก็กาก นัด2เห็นเลยไปสัมภาษณ์โง่ๆซัวเรสเลยฮึด

อยู่อังกฤษเค้าด่ากันทั้งประเทศ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Oct 2013
ตอบ: 1349
โพสเมื่อ: Sat Jun 21, 2014 22:07
ถูกแบนแล้ว
ผมแผล่บให้
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2008
ตอบ: 9836
โพสเมื่อ: Sat Jun 21, 2014 23:05
อย่าไปไล่จี้เค้ามากสิ เค้ากำลังอยู่ในอารมณ์ เงิบและแถ

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38692
โพสเมื่อ: Sat Jun 21, 2014 23:15
Hara-goo อยู่ไหน
0
0

facebook.com/ProgSurround
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: My Blood is red My soul is devil
เข้าร่วม: 27 May 2010
ตอบ: 473
โพสเมื่อ: Sun Jun 22, 2014 01:40
Bright Right พิมพ์ว่า:
sukiojenny พิมพ์ว่า:
patt_lovemoo พิมพ์ว่า:
ตั้งประจานเพิ่อนสมาชิก  

ประจานยังไงเหรอครับ ผมนึกว่าการประจานคือ การเอาPM มาเผยแพร่ หรือการเอารูปเพื่อนสมาชิกในเฟสเอามาเผยแพร่ มาพูดกันสนุกสนานเป็นการประจานซะอีก อันนี้ก็คือที่เขาโพสเองไม่ใช่เหรอครับ  

หยิบเอาสิ่งทีาเค้าโพสมาตั้งกระทู้ แล้วก็บอกว่าความเห็นนี้มันเป็นแบบนั้นแบบนี้

โดยที่ไม่มีการเซ็นเซอร์ชื่อยูสเซอร์ไง

เหมือนต่อความยาวสาวความยืด แทนที่จะจบในกระทู้นั้นๆไป

อย่างนี้ใครพูดไม่ถูกใจ หรือพูดไม่ดี หรือยังไง ก็หยิบเอาข้อความนั้นมาตั้งกระทู้กันสนุกเลย ไม่จบไม่สิ้น  

ขอบคุณ คับ ท่าน

นี่คือ สิ่งที่ผม จะสื่อ คับ

เจ้าของกระทู้ สื่อ ความหมายผมผิด ไป

ผม สื่อ ว่า พวกคนในวงการฟุตบอล เค้า รู้กันครับ ว่า เจอราด มัน ไม่ใช่ความผิด เจอราด

กลับกัน ในเวย์น รูนนี่ย์
พอล สโคล ก่อนหนัา นี้ ก็ออกมา วิจารณ์ ให้ ฮอดสัน ดรอป รูนนี่ย์ไป รูนนีย์ เลย จุดพีค มาแล้ว

ขอโทด คับ ที่ ผมโง่ แต่ ผมไม่เข้า ใจ
คือ ความผิด ในเกม ฟุตบอล มันเกี่ยวอะไร กะวิจารณ์
คือ สโค วิจารณ์ ว่า หมู เลย จุด พีค = ควร จะเป็น ฝีมืออ่อนลงไม่ใช้ หรอคับ? มัน จะเป็น ผิด มันผิดตรง ไหน
ละที่บอก ท่าน เจิด ไม่ผิด คือ ส่งบอล ให้ ซัวเรส ยิง อังกฤษ ตก รอบ ไม่ผิด หรอ งง จัง
สรุป จิงๆ ที่ผมคิด ที่ควร จะผิด คือ ทีม บอล เล่นเป็น ทีมคับ ไม่ใช้ หมู รึ เจิด ใคร คนใดคนหนึ่ง
ปล. ท่าน ช่วย ตอบผม ที ที่ ท่าน คิด ว่า หมู ผิด เพราะ หมู อยู่ ผีช่ายปะคับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: My Blood is red My soul is devil
เข้าร่วม: 27 May 2010
ตอบ: 473
โพสเมื่อ: Sun Jun 22, 2014 01:51
MoSHI_Di พิมพ์ว่า:
Bright Right พิมพ์ว่า:
patt_lovemoo พิมพ์ว่า:
ตั้งประจานเพิ่อนสมาชิก  

ประจานยังไงเหรอครับ ผมนึกว่าการประจานคือ การเอาPM มาเผยแพร่ หรือการเอารูปเพื่อนสมาชิกในเฟสเอามาเผยแพร่ มาพูดกันสนุกสนานเป็นการประจานซะอีก อันนี้ก็คือที่เขาโพสเองไม่ใช่เหรอครับ  

หยิบเอาสิ่งทีาเค้าโพสมาตั้งกระทู้ แล้วก็บอกว่าความเห็นนี้มันเป็นแบบนั้นแบบนี้

โดยที่ไม่มีการเซ็นเซอร์ชื่อยูสเซอร์ไง

เหมือนต่อความยาวสาวความยืด แทนที่จะจบในกระทู้นั้นๆไป

อย่างนี้ใครพูดไม่ถูกใจ หรือพูดไม่ดี หรือยังไง ก็หยิบเอาข้อความนั้นมาตั้งกระทู้กันสนุกเลย ไม่จบไม่สิ้น  

ขอบคุณ คับ ท่าน

นี่คือ สิ่งที่ผม จะสื่อ คับ

เจ้าของกระทู้ สื่อ ความหมายผมผิด ไป

ผม สื่อ ว่า พวกคนในวงการฟุตบอล เค้า รู้กันครับ ว่า เจอราด มัน ไม่ใช่ความผิด เจอราด

กลับกัน ในเวย์น รูนนี่ย์
พอล สโคล ก่อนหนัา นี้ ก็ออกมา วิจารณ์ ให้ ฮอดสัน ดรอป รูนนี่ย์ไป รูนนีย์ เลย จุดพีค มาแล้ว

ขอโทด คับ ที่ ผมโง่ แต่ ผมไม่เข้า ใจ
คือ ความผิด ในเกม ฟุตบอล มันเกี่ยวอะไร กะวิจารณ์
คือ สโค วิจารณ์ ว่า หมู เลย จุด พีค = ควร จะเป็น ฝีมืออ่อนลงไม่ใช้ หรอคับ? มัน จะเป็น ผิด มันผิดตรง ไหน
ละที่บอก ท่าน เจิด ไม่ผิด คือ ส่งบอล ให้ ซัวเรส ยิง อังกฤษ ตก รอบ ไม่ผิด หรอ งง จัง
สรุป จิงๆ ที่ผมคิด ที่ควร จะผิด คือ ทีม บอล เล่นเป็น ทีมคับ ไม่ใช้ หมู รึ เจิด ใคร คนใดคนหนึ่ง
ปล. ท่าน ช่วย ตอบผม ที ที่ ท่าน คิด ว่า หมู ผิด เพราะ หมู อยู่ ผีช่ายปะคับ  

ปล ท่านไม่ต้อง ตอบละคับ มู นี้ ชัดเจน
http://www.ssballthai.in.th/boards/topic/1079238
ชม ซัวเรส แขวะ เพอซี่
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel