ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2022
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:12
[RE: [บทความ]Whitehunter อาชญากรที่SSพึงมี]
ส่วนตัวผมว่าไม่สมควรมี และ ผิดจรรยาบรรณครับ
ยิ่งการทำให้คนที่ปกติ เฉยๆ นิ่งๆ กลายเป็นคนเกรียนแตกแล้วสุดท้ายก็โดนแบนกันไปตามระเบียบ คือปกติเค้าก็อยู่เฉยๆ ถ้าไม่มีWเค้าก็คงไม่เกรียนแตก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 15491
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:12
ถูกแบนแล้ว
[RE: [บทความ]Whitehunter อาชญากรที่SSพึงมี]
วันที่ฉันป๋วย พิมพ์ว่า:
บอร์ดวาไรตี้ ไม่ได้สร้างในวันเดียว

อย่าถามต่อ นึกออกแค่นี้  

แต่บอร์ดวาไรตี้สามารถสร้างเสร็จภายในสองวัน

1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: III
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 11965
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:13
Sylar พิมพ์ว่า:
Sunny_Bunny พิมพ์ว่า:
แต่ถ้าถึงจะมีแบบ whitehunter เป๊ะๆเกิดขึ้นมาตอนนี้ก้คงไม่ง่ายเหมือนเดิมอะ

เพราะระบบแผล่บเรื้อนนี่แหละ

อารมณ์ประมาณว่าคงโดนรุมยำตีน แล้วเตะเข้าคุกแน่

บอกตรงๆผมไม่มั่นใจหรอกนะว่าระบบแผล่บเรื้อนจะได้ผลกับตัวละครประเภทนั้นหรือปล่าว แต่ถ้าอยากสร้างกระแส หรือ อะไรกับบอร์ดวาไรตี้แนะนำว่าทำวิธีอื่นที่มันอยู่ในกฏเดียวกันดีกว่าครับ  

แต่ผมมองว่าน่าจะได้นะ แต่ละคนมีอำนาจในมือ

ไม่ต้องถึงกับระดับ WH หรอกทุกวันนี้แค่พูดไม่เข้าหูก็กดกันละ

อีแอบก็เยอะ 15 เรื้อนนี่คิดว่าไม่ใช่เรื่องยากเลย

0
0
Status: ตรงต่อเวลามันจะตายหรอครับท่าน
เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 3215
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:14
คนรกบอร์ด พิมพ์ว่า:
บอร์ดวาไรตี้ ไม่ได้สร้างในวันเดียว

แต่บอร์ดวาไรตี้สามารถสร้างเสร็จภายในสองวัน

วันอะไรกับวันอะไรครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: รับปรึกษาปัญหา iPhone,iPad,iPod
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9371
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:18
เมียอำนวย พิมพ์ว่า:
Day By Day พิมพ์ว่า:
ลิงกบตะขบหมา พิมพ์ว่า:
ลิงกบตะขบหมา พิมพ์ว่า:
พอตั้งกระทู้รูปภาพ,สาระก็บ่นว่ามีแต่สาระ พอตั้งมู้เกรียนๆตั้งโหวตแบบเมื่อคืนก็บอกไร้สาระ,เลียไข่

สรุปว่าต้องการอะไรจากสังคัง

เดี๋ยวนะ ผมไปว่าท่านว่าไร้สาระเหรอ ถ้าใช่ ผมแซวเล่นนะครับ  

คนอื่นน่ะครับ ผมตังก็แค่หาไรทำสนุกๆอยากรู้จริงๆ บอกผมตั้งมู้ไร้สาระ เลียไข่คนอื่น แต่ก็ช่างเหอะชินแล้ว ตั้งหรรมไรก็ไม่เคยจะถูกใจพวกเรื่องมากหรอก  

บางคนเค้าอาจจะชอบบรรยากาศบอร์ดแบบนี้ครับ แต่ผมคนนึงล่ะที่ไม่ชอบเลย แม่งน่าเบื่อมากๆ  

มู้สาระก็ไม่เห็นจะมีคนตอบ จะเห็นก็ไอ้พวกไร้สาระแบบพวกเราๆนี่แหละที่เสนอหน้าเข้าไปตอบ  

ถูกของท่าน มู้สาระมีคนตอบที่ไหน อย่งมากก้ขอบคุณแล้วเอาแผล่บไป
มันมีความรู้ไงแต่มันไม่สนุก ผมบ่องตงเลยนะผมมาเล่นเพื่อเอาสนุกนะไม่ได้เอาความรู้
ชื่อก็บอกอยู่บอร์ดวาไรตี้ มันต้องมีเฮอามั่งดิ
เดือนนี้ผมตั้งชื่อบอร์ดใหม่และ เป็นบอร์ดภาพถ่าย
เยอะจริงไรจริง
อันเนื่งมาจากมู้สิบอันดับหากินไม่ได้แล้ว  

มู้สาระหรือรูปภาพมันจะดีกล้ามันรู้สึกกลั่นกรองบ้างไม่ใช่นำมาเพื่อต้องการแผล่บอย่างเดียวจนเต็มไปหมด ผมจะตั้งบทความแต่ละทีคิดก่อนเลยว่ามีประโยชน์จริงๆป่าว ขนาดบางมู้ไม่มีคนตอบซํกคนก็ไม่เป็นไรถ้าข่าวสารหรือบทความมันจะมีประโยชน์จริงๆอย่างเรื่องโรคเบาหวาน มู้รูปภาพผมก็นั่งเซฟมาทีละรูปๆคัดเฉพาะแหล่มๆเพราะผมก็ชื่นชอบเป็นการส่วนตัวแล้วก็อยากเอามาให้คนอื่นเห็นความสวยงามบ้าง ที่เหลือพวกประวัติโน่นนี่ผมก็นั่งรวบรวมข้อมูลจากหลายๆที่ไม่ใช่ก็อปมาส่งๆเพื่อมาเอาแผล่บ แล้วเวลาตั้งก็นาจะดูซํกนิดว่าซ้ำหรือเปล่า ต่อให้ตัดระบบแผล่บเรื้อนไปผมก็จะทำแบบเดิมเพราะผมแค่อยากแชร์ในสิ่งที่ผมชอบให้คนอืนได้รับรู้ ส่วนเรื่องเกรียนหรือหื่นอันนั้นมันมีบ้างตามปกติ
0
0

Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 15491
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:18
ถูกแบนแล้ว

วันฉลาม อยู่กับลุง และ

วันมูฮัมหมัด ไข่นกกระทาครับ

1
0
Status: รับปรึกษาปัญหา iPhone,iPad,iPod
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:19

วันฝนตกกับฝนไม่ตก
1
0

Status: ตรงต่อเวลามันจะตายหรอครับท่าน
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:20
ไปล่ะ มู้นี้ไม่มีสาระ ไม่รู้จะแผล่บใคร
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5282
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:20
ถูกแบนแล้ว
ไปล่ะ มู้นี้ไม่มีสาระ ไม่รู้จะแผล่บใคร  

แผล่บผมสิครับมดชาติ มากระทู้ผมทั้งที่ จากไปโดยไม่แผล่บผมได้ไงครับ
2
0
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:22

เมื่อวานผมส่งรามอสไปเปนแบ็กขวาให้ยังไม่แผล่บผมเลย เด๋วเจอทีมผมแล้วจะร้อง ทั้งโรนัลโด้ ซลาตัน เมสซี่
แก้ไขล่าสุดโดย Day By Day เมื่อ Sun Nov 17, 2013 16:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2008
ตอบ: 15411
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:22
ถูกแบนแล้ว
Beck179 พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบWเลยนะ แต่ถ้าไม่มีWในตอนนั้น คงไม่ได้เพื่อนใหม่เพิ่มมาตั้งหลายคน !!!

จริงของลุงครับ
0
0
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:23

เมื่อวานผมส่งรามอสไปเปนแบ็กขวาให้ยังไม่แผล่บผมเลย เด๋วเจอทีมผมแล้วจะร้อง ทั้งโรนัลโด้ ซลาตัน เมสซี่  

คิดว่าทำได้ ก็ทำมา
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Extreme Of Life
ตอบ: 3310
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:24
ถ้านึกถึงWhite ต้องนึกถึง twipol ด้วย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: แฟนผีแดง,ตราไก่ ไม่อีแอบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3586
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:27
ไม่เห็นจะน่ายกย่องตรงไหนเลย
บางครั้งทำเป็นว่ากล่าวด้วยวาจาที่คิดว่าสูงส่ง สุดท้ายก้จบไม่สวย

สิ่งเดียวที่ชอบ คือผลกระทบที่WHสร้างไว้แล้วมีบางไอดีมาดิ้นพล่านๆเพราะปะทะคารมด้วยไม่ได้
0
0
ใครว่าคนที่ไม่เคยหมดหวังจะไม่แพ้
ก็ในเมื่อเรายังไม่หมดหวังกับรักของเรา เรายังแพ้เลย..
นักเตะกลางซอย
Status: ลอยตามลม.....
เข้าร่วม: 12 Jul 2009
ตอบ: 1928
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2013 16:29
เพิ่มเติมสำหรับ การเพิ่มความสนุกให้บอร์ด variety

ให้การปรับเลื่อนยศ ใช้เป็นการดูจาก rep เหมือนเดิมดีไหมครับ

ส่วนเรื่องแผล่บก็ให้คงใว้ แต่ไปมีผลกับ item shop แทน

ส่วนเรื่องเรื้อน ไม่ต้องมีก็ได้นะ

การแบนให้ มด แบนเหมือนเดิม

เพราะผมมองว่าใช้ระบบเรื้อน ควบคุม web มันดูไม่ค่อยเหมาะสมกับ ss ซักเท่าไร

แบบนี้น่าจะเป็นการเพิ่มยอดการตอบในบอร์ดได้พอสมควรนะครับ

โดยที่ คุณเบน ก็ไม่เสียระบบ แผล่บ ที่ตั้งใจสร้างขึ้นมา

พอลองมาระยะหนึ่งต้องบอกว่า เอาแผล่บเพิ่มยศนี่มันไม่ค่อยจะเข้าท่าซักเท่าไร

0
0
"If you think this has a happy ending, you haven't been paying attention."

ชมรม Backpacker มาร่วมแจมกันได้นะจ๊ะ

http://www.soccersuck.com/clubs/detail/57
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel