ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17646
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:16
[RE]คิมมินแจ แฟนผีโอเคไหม ?
PBJS พิมพ์ว่า:
เรื่องรูปแบบการเล่น กับงบที่มีจำกัด ผม ok นะ กับตัวหมุนเวียนวาราน ดีกว่านี้ราคานี้แทบจะไม่มีแล้ว
แต่กับข่าวนี้ ผมรู้สึกแปลกๆ แฮะ อะไรมันจะมั่นใจขนาดนั้นว่าจะไม่กลับไปแล้ว เพราะตลาดซื้อขายอะไรมันก็เกิดขึ้นได้ ถ้าสมมุติเกลเซอร์ดึงเรื่องขายทีมไปนานมากๆ และไม่ยอมให้งบนอกจากค่าตัวเม้า จนมันเลยเวลาที่ค่าฉีกสัญญามีผล
ทีนี้แหล่ะ นาโปลีกับ ADL ไม่ปล่อยถูกแน่ๆ ตัวหลักเค้านิ และมันมีโอกาสสูงเลยที่จะอยู่อิตาลีต่อ
อนึ่ง อันนี้แถมให้ ช่วงเช้ามืด ผมจะเห็นข่าวทีมจากซาอุจะขอซื้อเด 35 ลป
ถ้าจริง โกลสองคนจะได้ราคาเกือบ 70 ลป
เอาไปจ่ายค่าตัวคอสต้า ไม่ก็โกลใช้เท้าเก่งๆ ได้สบายเลย
แต่ก็นั่นแหล่ะ ยังไม่ได้เช็คเทียร์แหล่งข่าว อาจจะเป็นพวก ITK ก็ได้  
จนวันนี้เดเกอายังไม่ได้เซ็นสัญญาใหม่ถ้าทีมซาอุสนใจคิดว่าน่าจะยื่นดึงตัวฟรีมากกว่าครับ แต่ผมไม่รู้นะว่ามีการยื่นกันจริงมั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย AlfaZero เมื่อ Wed Jun 07, 2023 09:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25619
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:18
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
ไม่เคยดูนาโปลีเล่นเลย เลยไม่รู้เป็นยังไง

แต่ดูทรงแอบคล้ายแมคไกวร์อยู่ระ

แต่ถ้าท่านบนๆบอกว่าเป็นกองหลังตัวใหญ่แต่ไม่ได้อืดปบบแมคไกวร์ ผมก็อุ่นใจละครับ เอามาโลด  

จากที่เจอทีมผมมา2นัด บอกเลยว่าของดี ดีมากๆ

ร่างทรงพี่แมคจริงครับ แต่เป็นพี่แมคเวอร์ชั่นที่เร็วกว่ามาก คล่องตัวกว่าพี่แมคเยอะ

ถ้าจำไม่ผิดมีจังหวะนึงที่บังโมสวนกลับมั้ง แต่มินแจนี่แหละวิ่งตามมาได้ทันอะ สปีดเร็วมาก
3
0

#FSGOUT
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18110
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:20
[RE: คิมมินแจ แฟนผีโอเคไหม ?]
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
ไม่เคยดูนาโปลีเล่นเลย เลยไม่รู้เป็นยังไง

แต่ดูทรงแอบคล้ายแมคไกวร์อยู่ระ

แต่ถ้าท่านบนๆบอกว่าเป็นกองหลังตัวใหญ่แต่ไม่ได้อืดปบบแมคไกวร์ ผมก็อุ่นใจละครับ เอามาโลด  

ทรงคล้ายแต่ร่างกายไม่คล้ายนะ คิมมีความคล่องตัวกว่า นิ่งกว่า เวลาโดนเพรสแกจะไม่รน

ราคาฉีกสัญญาถือว่าดีเลย ไม่ง่ายเลยที่จะซื้อนักเตะตัวหลักนาโปลีในราคานี้ ถ้าเป็นควิช่า โอซิมเฮนพี่แกโก่งไป 100 ล้าน++แน่

หวังว่าแกจะไม่เป็นเหมือนคูลิบาลี่นะ อยู่นาโปลีคือเทพมาก พอมาเชลซีแรกๆก็ดี หลังๆกลายเป็นรั่วซะงั้น
1
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 06 Jun 2020
ตอบ: 1521
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:22
ไม่เอาได้ไงก่อนนนนนนน

มาเป็นตัวหมุนแทนทั้งวารานทั้งลิช่า คือจริง ๆ ควรตัวจริง แต่ 2 คนนี้ดีกรีมันโหดไปมากจะให้สำรองก็ลำบาก

ก็ตามเกมและฟอร์ม แต่อยากได้ ได้มาคือแข็งขึ้นแน่ ๆ โคตรถูกจุด

คิดว่าน่าจะลงตัว 4 คน รวมไอซ์แมนอีกคน 4 ถ้วย ผลัดกันลงสบายล่ะ รอหาดาวรุ่งมาเสียบบ้างอีกสักคน
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19944
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:24
เป็นกองหลังอันดับ 1 ที่สามารถย้ายทีมได้ สำหรับตลาดนี้เลยหละครับ อยากได้มาก

เราก็รู้ว่าวารานเล่นได้ไม่สม่ำเสมอ มาติเนสเองก็ต้องได้พักบ้าง

แล้วคิมเนี่ย เล่นได้สองฝั่งเลย ดีไม่ดีผมว่าเอามาเป็นตัวหลักด้วยซ้ำ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6008
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:24
คิมมินแจ แฟนผีโอเคไหม ?
AlfaZero พิมพ์ว่า:
PBJS พิมพ์ว่า:
เรื่องรูปแบบการเล่น กับงบที่มีจำกัด ผม ok นะ กับตัวหมุนเวียนวาราน ดีกว่านี้ราคานี้แทบจะไม่มีแล้ว
แต่กับข่าวนี้ ผมรู้สึกแปลกๆ แฮะ อะไรมันจะมั่นใจขนาดนั้นว่าจะไม่กลับไปแล้ว เพราะตลาดซื้อขายอะไรมันก็เกิดขึ้นได้ ถ้าสมมุติเกลเซอร์ดึงเรื่องขายทีมไปนานมากๆ และไม่ยอมให้งบนอกจากค่าตัวเม้า จนมันเลยเวลาที่ค่าฉีกสัญญามีผล
ทีนี้แหล่ะ นาโปลีกับ ADL ไม่ปล่อยถูกแน่ๆ ตัวหลักเค้านิ และมันมีโอกาสสูงเลยที่จะอยู่อิตาลีต่อ
อนึ่ง อันนี้แถมให้ ช่วงเช้ามืด ผมจะเห็นข่าวทีมจากซาอุจะขอซื้อเด 35 ลป
ถ้าจริง โกลสองคนจะได้ราคาเกือบ 70 ลป
เอาไปจ่ายค่าตัวคอสต้า ไม่ก็โกลใช้เท้าเก่งๆ ได้สบายเลย
แต่ก็นั่นแหล่ะ ยังไม่ได้เช็คเทียร์แหล่งข่าว อาจจะเป็นพวก ITK ก็ได้  
จนวันนี้เดเกอายังไม่ได้เซ็นสัญญาใหม่ถ้าทีมซาอุสนใจคิดว่าน่าจะยื่นดึงตัวฟรีมากกว่าครับ แต่ผมไม่รู้นะว่ามีการยื่นกันจริงมั้ย  

แมนยูใช้ออปชั่นขยาย1ปีแล้วค่อยขายคงพเป็นไปได้มั้งครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2007
ตอบ: 3982
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:26
จะเป็น แม็คไกวเยอร์ เบอร์ 2 ไหม

0
0

### 10OUT

Manchester United
Borussia Dortmund
Inter Milan
Valencia
Buriram United

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I choose you!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 23313
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:27
มาจอยกันคุณคิม
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12437
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:29
คิมมินแจ แฟนผีโอเคไหม ?
ดูตอนบอลโลกคือเล่นแบบชิลๆเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2022
ตอบ: 684
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:40
ถูกแบนแล้ว
ตัวชน ดักจังหวะ มีความเร็วในระดับความสูงเท่านั้น
ถือว่าเร็วกว่าแมคไกวเยอะมาก เข้าบอลแม่น ออกบอลได้ ขึ้นเกมส์เป็นจริงไ
ไม่ใช่เลี้ยงไม่มีจุดหมายแบบแมคไกว
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Oct 2006
ตอบ: 6811
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:40
ถ้าดีกว่าแมคไกวเอาหมด
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3485
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:41
จัดมา

ปล่อยแมคไกว ไบยี่ ตวน

เซนเตอร์ ชุดใหญ่ ก็จะเป็น ลิซ่า วาราน เลิฟ คิม

ถ้าพลาด คิม ขอแบ๊กซ้าย มีแววซักคนหรือมาก exp ก็ได้ เอาไว้หมุนลง แล้วบางเกมให้ ชอว์ ยืนเซ็นเตอร์จำเป็น
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39906
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:51
Shiroyasha พิมพ์ว่า:
เอาดิ่ แมคไกวร์แห่งเกาหลีใต้  
ห่ะ
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ปากก็บอกว่า move on แต่ในใจอ้อนวอนให้เขากลับมา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16644
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:53
เค้าจะมามั้ย
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2007
ตอบ: 1684
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 09:53
แข็งโป้กครับตัวนี้ การออกบอลอาจจะสู้พวกชั้นนำใน EPL ไม่ได้

แต่การพาบอลขึ้นหน้าไม่เป็นรองใครจริงๆ เข้าสุดทุกดอก ฟัดทุกไม้สไตล์เกาหลี

ทีมไหนได้ไปอุ่นใจแน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel