ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: AFC
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 2185
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:57
คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า
อ่านบางเม้นไม่เหมือนด่าคนอื่นเลย​
ใจร่มๆกันดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1213
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:58
[RE: คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า]
อะไรกันครับเนี้ย!
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:58
[RE: คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า]
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:
Gong.gong พิมพ์ว่า:
ponyaso พิมพ์ว่า:
เวลาเสียประโยชน์ก็บ่นพอกันล่ะ ทำเป็น  

ถ้าเสียประโยชน์จริงก็บ่นได้สิ แต่นี่ปืนเสียประโยชน์ตรงไหน จุดโทษไม่เคลียร์เหรอ ใบแดงไม่เคลียร์เหรอ ???

การที่ Arteta ไปสัมภาษณ์ว่าไม่พอใจการตัดสิน ถามหน่อยว่าเอาอะไรมาไม่พอใจ ก็ทีมตัวเองทำพลาดกันเองทั้งนั้น

แยกแยะหน่อย ใช้สมองเยอะๆ เวลาตอบกระทู้ อย่าโชว์ให้คนอื่นเห็นว่าตัวเอง IQ ต่ำ อายเค้า  

ว้าวววววว อ่านประโยคที่เค้าพิมพ์ยังไม่แตกเลย ไปว่าเค้า IQ ต่ำ ตัวเองอะหนักกว่าใครเพื่อนเลย ทั้ง IQ ทั้ง EQ ต่ำกว่าตมอีก ว้ายๆๆๆ

ปล. อย่าเอาปืนมายิงผมนะงับ ถ้าจะยิงก็อย่าลืมเติมน้ำน้าาา น้ำหมดละ  

ไม่ต้องมายั่ว ไร้ค่าชิบหายเลยครับ  

ด่าตัวเองหรอค้าบบ ไร้ค่าอะะะ
0
0
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:01
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
เวลาเสียประโยชน์ก็บ่นพอกันล่ะ ทำเป็น  

ถ้าเสียประโยชน์จริงก็บ่นได้สิ แต่นี่ปืนเสียประโยชน์ตรงไหน จุดโทษไม่เคลียร์เหรอ ใบแดงไม่เคลียร์เหรอ ???

การที่ Arteta ไปสัมภาษณ์ว่าไม่พอใจการตัดสิน ถามหน่อยว่าเอาอะไรมาไม่พอใจ ก็ทีมตัวเองทำพลาดกันเองทั้งนั้น

แยกแยะหน่อย ใช้สมองเยอะๆ เวลาตอบกระทู้ อย่าโชว์ให้คนอื่นเห็นว่าตัวเอง IQ ต่ำ อายเค้า  

ตอนตั้งกระทู้ตั้งรางวัลล่าค่าหัวคนในเวปบอร์ด นี่ได้ใช้สมองคิดไหมอ่ะครับ ทำแบบนั้นนี่ต่ำทั้ง IQ EQ เลยนะ อายเขาไหมอ่ะครับ  

ไม่อายครับ มาดูถูกทีมผม แรงมาผมก็แรงกลับ ผมก็บอกว่าผมคิดมาแล้ว และย้อนกลับไปได้ผมก็จะทำแบบเดิม มีปัญหาตรงไหนเหรอครับ

ตอนนี้ก็เรื่องระหว่างผมกับคู่กรณี โดนลงโทษกันจบไปแล้ว ไม่ทราบว่าที่ขุดขึ้นมาพูดอีกนี่คืออยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ ??  

เอ้อ อยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ นักเลงแท้มาแว้วววว
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15792
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:03
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 123456789123456789123456789123456789123456789
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:11
คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2013
ตอบ: 773
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:15
คอนเต้แกพูดดีนะ
เมื่ออาทิตย์ที่แล้วก็สวนคลอปป์ ที่บ่นว่า ไก่อุด
จนสุดท้าย คลอปป์ออกมาขอโทษ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:16
ถูกแบนแล้ว
Boatbie Keane พิมพ์ว่า:
นักฆ่าหน้าหยก พิมพ์ว่า:
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
คุณคุมทีมของคุณไป ต้าจะบ่นมันผิดตรงไหนถามจริงๆ !!

อ้างอิงจาก:
ในช่วง 6 เดือนที่ผ่านมาผมได้ยินเข้าบ่นเยอะมาก มันไม่ดีเลยนะ" เขากล่าว  

คือยังไง แสดงว่าคอนเต้ไม่ได้พูดถึงแค่เกมส์นี้ แฟนสเปอร์ข้างบนดันพูดแค่เกมส์นี้  

เถียงกับแฟนไก่ ระวังด้วยนะงับ  

แฟนทีมนี้น่ากลัวจริง ผจก.ตัวเองพูดถึงคนอื่นก่อนไม่ให้คนอื่นร้อนด้วยนะ ตลกจริงๆครับ 55  

ระวังโดนล็อคเป้า  

โดนล๊อคเป้าเพราะคนของตัวเองทำก่อนผมว่าเด็กน้อยเกินครับ  

เอาน่า งัยผมก็จะเชียร์ปืนใหญ่ ให้ได้ไป ucl นะครับ ฝันให้ไกล ไปให้ถึง LONDON is red.  

London is the capital and largest city of England and the United Kingdom  

ปรามเพื่อนไก่หน่อยครับท่านร็อบบี้คีน เดือดอีกแล้วนะน่ะ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8275
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:18

ว้าวววววว อ่านประโยคที่เค้าพิมพ์ยังไม่แตกเลย ไปว่าเค้า IQ ต่ำ ตัวเองอะหนักกว่าใครเพื่อนเลย ทั้ง IQ ทั้ง EQ ต่ำกว่าตมอีก ว้ายๆๆๆ

ปล. อย่าเอาปืนมายิงผมนะงับ ถ้าจะยิงก็อย่าลืมเติมน้ำน้าาา น้ำหมดละ  

ไม่ต้องมายั่ว ไร้ค่าชิบหายเลยครับ  

ด่าตัวเองหรอค้าบบ ไร้ค่าอะะะ  

ท่านนี่ก้ไปยั่วไปปั่นเค้าจังเลย อยากปั่นไปนัดเปิดโรงเเรมปั่นกันหลังไมค์เลย
1
0
Status: Football without fans is nothing.
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2140
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:18
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:

ตอนตั้งกระทู้ตั้งรางวัลล่าค่าหัวคนในเวปบอร์ด นี่ได้ใช้สมองคิดไหมอ่ะครับ ทำแบบนั้นนี่ต่ำทั้ง IQ EQ เลยนะ อายเขาไหมอ่ะครับ  

ไม่อายครับ มาดูถูกทีมผม แรงมาผมก็แรงกลับ ผมก็บอกว่าผมคิดมาแล้ว และย้อนกลับไปได้ผมก็จะทำแบบเดิม มีปัญหาตรงไหนเหรอครับ

ตอนนี้ก็เรื่องระหว่างผมกับคู่กรณี โดนลงโทษกันจบไปแล้ว ไม่ทราบว่าที่ขุดขึ้นมาพูดอีกนี่คืออยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ ??  

เอ้อ อยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ นักเลงแท้มาแว้วววว  

ทำไมนักเลงจังวะ พิมพ์ยังไงให้เข้าตัวเองหมดอะ 5555
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8231
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:22

งอแงเป็นเด็กน้อยเลยต้า

คงกะกดดันกรรมการในอีก 2 นัด
ให้ช่วยเป่าเข้าข้างล่ะสิ
หัวหมอไม่เบา

แก้ไขล่าสุดโดย tamootaro เมื่อ Fri May 13, 2022 14:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25802
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:22
รับช่วงพ่อมูหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย Deedo RMUTL เมื่อ Fri May 13, 2022 14:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
MY PC powered by RX 6800 XT
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2007
ตอบ: 583
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:24
ไม่รู้ว่าใน ริโอ มีชนควายด้วย ฮานได้กล่าวไว้
0
0

Status: แวะมาเยี่ยว นั่งขี้ก็ยังดี
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1641
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:24
เด็กน้อยอาเตตวย
0
0
Status: Arsenal is my life ~*
เข้าร่วม: 10 Dec 2006
ตอบ: 6995
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:31
เห่าไปเถอะมึง ดีใจได้นัดเดียวกูขอไป UCL ก่อนล่ะ บรัย
1
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
อาร์เซนอลเข้าสายเลือด ไม่ว่าสำเร็จรึล้มเหลว...
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel