ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Youth|Courage|Success
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 17433
ที่อยู่: Old Trafford, Sir Matt Busby Way, Stretford, Manchester M16 0RA, UK
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:23
คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า
ธาตุไฟเข้าแทรกต้องมา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
#REDMANCUNIAN #GGMU

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า]
.
แก้ไขล่าสุดโดย KaoNeow_NBPLUS เมื่อ Fri May 13, 2022 13:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 11998
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:25
[RE: คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า]
แพ้ก็คือแพ้ นะต้านะ

ถ้ายังจะดึงดันไม่เสริมกก็เรื่องของต้านะ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 384
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:29
ตั้งใจจะปั่นกันแหละดูออก

ไม่ใช่คอนเต้นะ แต่แฟนบอลนี่ละ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:32
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:
ponyaso พิมพ์ว่า:
เวลาเสียประโยชน์ก็บ่นพอกันล่ะ ทำเป็น  

ถ้าเสียประโยชน์จริงก็บ่นได้สิ แต่นี่ปืนเสียประโยชน์ตรงไหน จุดโทษไม่เคลียร์เหรอ ใบแดงไม่เคลียร์เหรอ ???

การที่ Arteta ไปสัมภาษณ์ว่าไม่พอใจการตัดสิน ถามหน่อยว่าเอาอะไรมาไม่พอใจ ก็ทีมตัวเองทำพลาดกันเองทั้งนั้น

แยกแยะหน่อย ใช้สมองเยอะๆ เวลาตอบกระทู้ อย่าโชว์ให้คนอื่นเห็นว่าตัวเอง IQ ต่ำ อายเค้า  

ว้าวววววว อ่านประโยคที่เค้าพิมพ์ยังไม่แตกเลย ไปว่าเค้า IQ ต่ำ ตัวเองอะหนักกว่าใครเพื่อนเลย ทั้ง IQ ทั้ง EQ ต่ำกว่าตมอีก ว้ายๆๆๆ

ปล. อย่าเอาปืนมายิงผมนะงับ ถ้าจะยิงก็อย่าลืมเติมน้ำน้าาา น้ำหมดละ
แก้ไขล่าสุดโดย Gong.gong เมื่อ Fri May 13, 2022 13:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3876
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:35
0
0
She hates it when I shout these words,
But I still sing for you.
I'll still sing for you.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2020
ตอบ: 1837
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:37
ถูกแบนแล้ว
อ่านคอมเมนต์ทะเลาะกันแล้วปวดหัวเลย - -'

ไม่ต้องเถียงกันคับ ที่แน่ๆ

แมนซิตี้ได้แชมป์พรีเมียร์ วูฟแชมป์ใบแดง แมนยูแชมป์คอนเทนต์
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Sex, Money & Power
เข้าร่วม: 21 Dec 2021
ตอบ: 291
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:42
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
เวลาเสียประโยชน์ก็บ่นพอกันล่ะ ทำเป็น  

ถ้าเสียประโยชน์จริงก็บ่นได้สิ แต่นี่ปืนเสียประโยชน์ตรงไหน จุดโทษไม่เคลียร์เหรอ ใบแดงไม่เคลียร์เหรอ ???

การที่ Arteta ไปสัมภาษณ์ว่าไม่พอใจการตัดสิน ถามหน่อยว่าเอาอะไรมาไม่พอใจ ก็ทีมตัวเองทำพลาดกันเองทั้งนั้น

แยกแยะหน่อย ใช้สมองเยอะๆ เวลาตอบกระทู้ อย่าโชว์ให้คนอื่นเห็นว่าตัวเอง IQ ต่ำ อายเค้า  

ตอนตั้งกระทู้ตั้งรางวัลล่าค่าหัวคนในเวปบอร์ด นี่ได้ใช้สมองคิดไหมอ่ะครับ ทำแบบนั้นนี่ต่ำทั้ง IQ EQ เลยนะ อายเขาไหมอ่ะครับ  

ไม่อายครับ มาดูถูกทีมผม แรงมาผมก็แรงกลับ ผมก็บอกว่าผมคิดมาแล้ว และย้อนกลับไปได้ผมก็จะทำแบบเดิม มีปัญหาตรงไหนเหรอครับ

ตอนนี้ก็เรื่องระหว่างผมกับคู่กรณี โดนลงโทษกันจบไปแล้ว ไม่ทราบว่าที่ขุดขึ้นมาพูดอีกนี่คืออยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ ??
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:43
Gong.gong พิมพ์ว่า:

ว้าวววววว อ่านประโยคที่เค้าพิมพ์ยังไม่แตกเลย ไปว่าเค้า IQ ต่ำ ตัวเองอะหนักกว่าใครเพื่อนเลย ทั้ง IQ ทั้ง EQ ต่ำกว่าตมอีก ว้ายๆๆๆ

ปล. อย่าเอาปืนมายิงผมนะงับ ถ้าจะยิงก็อย่าลืมเติมน้ำน้าาา น้ำหมดละ  

ไม่ต้องมายั่ว ไร้ค่าชิบหายเลยครับ
0
1
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20162
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:45
ไม่น่าจะมีอะไรกัน ยาวเฉยเลย

จิบกาแฟรอชมละกันฮับพี่ๆทั้งหลาย
0
0
แข้งลีกเอิง
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:46
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
แรงอีกล่ะท่านนั้นใครพิมพ์ไม่พอใจก็เอะอะเอาปืนมาจะยิงเขา // ท่านคอนด้อมปรามๆหน่อย  

ใครวะ ?? ผมบอกว่าจะเอาปืนมายิงใครตอนไหนอีก เอาเม้นมาเลย

ส้นตีนชิบหาย เอาแต่เรื่องเมื่อปีที่แล้วมาพูดซ้ำๆ อยู่ได้
0
1
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:47
ถูกแบนแล้ว
แรงอีกล่ะท่านนั้นใครพิมพ์ไม่พอใจก็เอะอะเอาปืนมาจะยิงเขา // ท่านคอนด้อมปรามๆหน่อย  

ใครวะ ?? ผมบอกว่าจะเอาปืนมายิงใครตอนไหนอีก เอาเม้นมาเลย

ส้นตีนชิบหาย เอาแต่เรื่องเมื่อปีที่แล้วมาพูดซ้ำๆ อยู่ได้

ไม่เถียงครับผมกลัว
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68853
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:50
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:

ตอนตั้งกระทู้ตั้งรางวัลล่าค่าหัวคนในเวปบอร์ด นี่ได้ใช้สมองคิดไหมอ่ะครับ ทำแบบนั้นนี่ต่ำทั้ง IQ EQ เลยนะ อายเขาไหมอ่ะครับ  

ไม่อายครับ มาดูถูกทีมผม แรงมาผมก็แรงกลับ ผมก็บอกว่าผมคิดมาแล้ว และย้อนกลับไปได้ผมก็จะทำแบบเดิม มีปัญหาตรงไหนเหรอครับ

ตอนนี้ก็เรื่องระหว่างผมกับคู่กรณี โดนลงโทษกันจบไปแล้ว ไม่ทราบว่าที่ขุดขึ้นมาพูดอีกนี่คืออยากมีปัญหาส่วนตัวเหรอครับ ??  

เจ้าของเมนท์เขาจะสื่อว่าโค้ชทุกคนมันก็บ่นเวลาทีมเสียผลประโยชน์ทั้งนั้นแหละ คุณไปแรงใส่เขาเฉย ผมไม่กล้ามีปัญหาอะไรกับคุณหรอกครับ กลัวโดนตั้งค่าหัวล่าครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Allez Les Bleus เมื่อ Fri May 13, 2022 13:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39641
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:52
[RE]คอนเต้แนะ "พี่ต้า" เลิกบ่นแล้วไปโฟกัสทีมตัวเองดีกว่า
นักเลงมาแล้ววะ ระวังตัวนะครับ ระวังลูกตะกั่วเข้าหัวไม่รู้ตัว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

แข้งบุนเดสลีกา
Status: ไก่กุ๊ก ๆ
เข้าร่วม: 31 Jan 2007
ตอบ: 3387
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:56
นักฆ่าหน้าหยก พิมพ์ว่า:
คุณคุมทีมของคุณไป ต้าจะบ่นมันผิดตรงไหนถามจริงๆ !!

อ้างอิงจาก:
ในช่วง 6 เดือนที่ผ่านมาผมได้ยินเข้าบ่นเยอะมาก มันไม่ดีเลยนะ" เขากล่าว  

คือยังไง แสดงว่าคอนเต้ไม่ได้พูดถึงแค่เกมส์นี้ แฟนสเปอร์ข้างบนดันพูดแค่เกมส์นี้  

เถียงกับแฟนไก่ ระวังด้วยนะงับ  

แฟนทีมนี้น่ากลัวจริง ผจก.ตัวเองพูดถึงคนอื่นก่อนไม่ให้คนอื่นร้อนด้วยนะ ตลกจริงๆครับ 55  

ระวังโดนล็อคเป้า  

โดนล๊อคเป้าเพราะคนของตัวเองทำก่อนผมว่าเด็กน้อยเกินครับ  

เอาน่า งัยผมก็จะเชียร์ปืนใหญ่ ให้ได้ไป ucl นะครับ ฝันให้ไกล ไปให้ถึง LONDON is red.  

London is the capital and largest city of England and the United Kingdom
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel