ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15429
โพสเมื่อ: Fri Oct 08, 2021 16:26
[RE: เหรียญ Shiba]
Cafe1n พิมพ์ว่า:
จากที่อ่านๆมาสักพักหลายๆมู้ หลายๆคนในนี้ยังขาดความรู้เรื่อง supply x marketcap กันเยอะเลย อันตรายนะครับ

ถ้ารวยผมก็ดีใจด้วย  

อย่าว่าแต่ในนี้เลยครับ พี่ๆน้าๆ ในออฟฟิสผมที่อยู่ในกลุ่มคริปโตด้วยกัน ยังบอกจะถือยาวเลย

ใช่ครับถือยาวไม่ผิด แต่ควรเอากำไรออกบ้าง นี่จะรอ 1 บาทอย่างเดียวเลย

และมีพี่อีกคนเข้าตั้งแต่เหรียญมาแรกๆ ตอนนี้ไม่รู้หลุดดอยรึยังขนาดขึ้นมาเยอะแบบนี้ ฮาๆๆ

แต่ก็นั้นแหละ พอร์ตใครพอร์ตมัน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41162
โพสเมื่อ: Fri Oct 08, 2021 16:30
[RE: เหรียญ Shiba]
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
Cafe1n พิมพ์ว่า:
จากที่อ่านๆมาสักพักหลายๆมู้ หลายๆคนในนี้ยังขาดความรู้เรื่อง supply x marketcap กันเยอะเลย อันตรายนะครับ

ถ้ารวยผมก็ดีใจด้วย  

อย่าว่าแต่ในนี้เลยครับ พี่ๆน้าๆ ในออฟฟิสผมที่อยู่ในกลุ่มคริปโตด้วยกัน ยังบอกจะถือยาวเลย

ใช่ครับถือยาวไม่ผิด แต่ควรเอากำไรออกบ้าง นี่จะรอ 1 บาทอย่างเดียวเลย

และมีพี่อีกคนเข้าตั้งแต่เหรียญมาแรกๆ ตอนนี้ไม่รู้หลุดดอยรึยังขนาดขึ้นมาเยอะแบบนี้ ฮาๆๆ

แต่ก็นั้นแหละ พอร์ตใครพอร์ตมัน  

พูดมากไม่ได้ครับ เขาหาว่าขัดหนทางรวย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel