ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Sep 2009
ตอบ: 2292
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 10:57
[RE: ถ้าแมนยูไม่ชนะเวสแฮม?]
EarLMourinho พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
ก็ว่ากันไปตาทสภาพอ่ะครับ

ถ้าไม่ชนะ ยังไงโค้ชก็ต้องยืนหนึ่งรับผิดชอบอยู่แล้ว

แต่บางคนก็อคติเกิน ดูบอลเพื่อจ้องจะรอจังหวะหาข้อเสียมาด่า

ด่าแต่โค้ช ไม่โทษนักเตะเลย  

ใครเป็นคนซื้อบิ๊กตู้ครับ อ๋อสงสัยเอ็ด มูไม่ได้ซื้อ....

นักเตะขนาดนี้ให้ด่านักเตะ !!!

ถ้านัดยังบอย ยิ้มไม่เอาโด้ออก บรูโน่ออกแล้วทีมแพ้นะ ยังพูดได้ว่านักเตะมีส่วน

นี่ 2 ตัวรุกแบกทีมเอาออก แล้วถึงแพ้ โทษได้คนเดียวอ่ะ

ตอนน้ามูก็นักเตะทั้งนั้นที่ห่วย ไอ้ตู้นี่กองหน้าเป้ายุคที่กลางไม่แบกแบบบรูโน่ ยิง 16 ลูกในลีกแบบคนอื่นยิงหลักหน่วย ไหนจะหลังหลุดฟอร์มกันหมด ไม่มีใครด่าบอกซื้อมาก็ใช้ๆไปจำกันได้มั้ยไม่รู้นะ  
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2009
ตอบ: 2292
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 10:57
Sanchez07 พิมพ์ว่า:

ถ้าไม่ชนะ ยังไงโค้ชก็ต้องยืนหนึ่งรับผิดชอบอยู่แล้ว

แต่บางคนก็อคติเกิน ดูบอลเพื่อจ้องจะรอจังหวะหาข้อเสียมาด่า

ถ้านัดยังบอย ยิ้มไม่เอาโด้ออก บรูโน่ออกแล้วทีมแพ้นะ ยังพูดได้ว่านักเตะมีส่วน

นี่ 2 ตัวรุกแบกทีมเอาออก แล้วถึงแพ้ โทษได้คนเดียวอ่ะ

ตอนน้ามูก็นักเตะทั้งนั้นที่ห่วย ไอ้ตู้นี่กองหน้าเป้ายุคที่กลางไม่แบกแบบบรูโน่ ยิง 16 ลูกในลีกแบบคนอื่นยิงหลักหน่วย ไหนจะหลังหลุดฟอร์มกันหมด ไม่มีใครด่าบอกซื้อมาก็ใช้ๆไปจำกันได้มั้ยไม่รู้นะ  

ใครเป็นคนซื้อบิ๊กตู้ครับ อ๋อสงสัยเอ็ด มูไม่ได้ซื้อ....
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2020
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:05
Sanchez07 พิมพ์ว่า:

น้ามูไม่ได้ซื้อนะครับ ไม่ได้จะเอาบอร์ดจัดให้ แล้วดูอย่างเป้บนะ ซื้อตัวไหนมาใช้ไม่ได้บอร์ดจัดใหม่ให้ทันที ไม่มีคำถามซื้อมาแล้วไมไม่ใช้

ผจก.เขาอยากได้ใครก็จัดให้เขา เปเรซิสงี้เพิ่ม 5 ล้านไม่ยอม , แมคไกวก็ไม่ซื้ออ้างเขาไม่ขาย เอิ่มถ้ายื่นเป็นสถิติเหมือนยิ้มทำไมเขาจะไม่ขาย ข้ออ้างของบอร์ดตอนนั้นคือให้ใช้นักเตะที่มีนะ ยุคตู้กากๆ ก็ 2 รองแชมป์

ยิ้มนี่ได้สเปคทุกอย่างที่น้ามูขอเลยนะ ว่าวและว่าว และแพ้ยังบอย
0
0
Haters gonna Hate !!!
No body ^_^

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 7963
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:05
ถ้าบอร์ดเเมนยู เหมือนเชลซีก็ดี
0
0
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:08
แค่ตั้งถามเฉยๆๆ แค่อยากรู้ แต่โควททุกเม้น ที่เห็นต่างนี่แค่ถามอยากรู้จิงๆๆหละ

โอเล่โดนด่าโดนไล่ป่าวไม่รู้ แต่ดูทรงเจ้าของมู้คงชอบแบบโค้ชคนเก่ามากกว่า

0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7811
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:18
ช่วงโดนโถมแบบนี้มีมากี่ครั้งแล้ว สุดท้ายโอเล่มันรอดมาตลอดนะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7156
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:18
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6074
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:57

UCL รอบแบ่งกลุ่ม เล่น 6 นัดนะครับ แล้วเราเหลือ 10 คน
ตั้งใจเล่นแพ็คเกมเพื่อเอา 1 แต้มกลับบ้านก็ไม่ได้เสียหายครับ

มันคือการประเมินความเสี่ยงแล้วว่าถ้าเสมอจะได้ 1 จาก 3 แต้มก็ไม่ได้เสียหายนิครับ เพราะเหลืออีก 5 นัดแล้วถ้าเก็บได้อีก 11 แต้ม (ชนะ 3 เสมอ 2) เท่ากับจะมีในมือ 12 แต้มก็ยังน่าจะเข้ารอบอยู่ดี ก็เป็น risk analysis ที่สมเหตุสมผลนิครับ ผมยังมองไม่ออกเลยว่าจะต้องไปเล่นเสี่ยงทำไม

แค่ result มันไม่ออกมาตามที่วางแผนไว้เท่านั้นเอง
แก้ไขล่าสุดโดย byrd.tt เมื่อ Sat Sep 18, 2021 11:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
"Your energy introduces you before you even speak."
"Be the same person privately, publicly, personally."
"Science explain people, but could not understand them."
“Keep a little fire burning, however small, however hidden.”
"Nullum magnum ingenium sine mixtura dementiæ fuit”
แข้งลีกเอิง
Status: Run Trend
เข้าร่วม: 12 May 2021
ตอบ: 6020
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:14
piyakun พิมพ์ว่า:
ไม่ได้จะดูถูก "เวสต์แฮม" นะครับ

แต่การที่เจ้าบ้านขาด "อันโตนิโอ" แถมเราได้พักมากกว่า "สองวัน"

มันควรจะต้องเก็บ "สามคะแนน" เท่านั้นอะ หากจะลุ้นแชมป์

ทีมเจ้าบ้านยังมี "โบเว่น ซูเช็ค" แล้วไงอะ?

แมนยูก็มี "โด้ บรูโน่ ป็อกบา ซานโช่"

ตอนเจอ ยังบอย แมนยูก็มี โด้ บรูโน่ ป็อกบา ซานโช่ นะครับ
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2736
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:16
[RE]ถ้าแมนยูไม่ชนะเวสแฮม?
ซัพพอร์ต โอเล่ ครับ
จะผลงานดี จะกราฟพุ่งอะไรไม่สนใจครับ
ขอแค่อย่าได้แชมป์เป็นพอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 4969
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:17
[RE]ถ้าแมนยูไม่ชนะเวสแฮม?
น่าจะเสียโมเมนตั้มอยู่ รอดูอั้มกลางรับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 948
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:21
พลเอก.เล้งงงงง พิมพ์ว่า:
แค่ตั้งถามเฉยๆๆ แค่อยากรู้ แต่โควททุกเม้น ที่เห็นต่างนี่แค่ถามอยากรู้จิงๆๆหละ

โอเล่โดนด่าโดนไล่ป่าวไม่รู้ แต่ดูทรงเจ้าของมู้คงชอบแบบโค้ชคนเก่ามากกว่า

อื้มม ผมโควทแต่เม้นที่ผมจะคุยด้วย กับ เม้นที่กล่าวถึงผมแบบคุณนะไปไล่อ่านดูดีๆก่อน อันที่เห็นต่างไม่เคยโควท
แก้ไขล่าสุดโดย หนุมารเตะฟุตบอล เมื่อ Sat Sep 18, 2021 13:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Run Trend
เข้าร่วม: 12 May 2021
ตอบ: 6020
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:22

คือถ้าแพ้หรือแค่เสมอ ยังไงก็เสียโมเมนตัมอยู่แล้วครับ ทีมลุ้นแชมป์ การเจอกับทีมที่ไม่ใช่ BIG 6 ยังไงก็ต้องชนะครับ เพราะทีมลุ้นแชมป์อย่าง เชลซี แมนซิ หงส์ เขามองถึงการชนะทุกเกมส์ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย benz_chatchenko เมื่อ Sat Sep 18, 2021 13:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Dec 2020
ตอบ: 249
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:31
ถ้าแมนยูไม่ชนะเวสแฮม?
ต้นไง พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่ชนะก็เพราะโอเล่ล่ะครับ
แต่ถ้าชนะก็เพราะนักเตะล้วนๆครับ
โอเล่ไม่ได้วางแผน ให้นักเตะวางแผนกันเองครับ

แฟนบอลจีเนียสเค้าว่ากันแบบนั้น 5555555555  

จีเนียสสสสส!!! สมชื่อ!
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2020
ตอบ: 2263
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:57
ผมว่าแฟนแมนยู ลึกๆเขาก็รักทีมกันอยู่ละปะ ใครจะมาอยากให้แพ้ มันก็เชียร์แหละ

แต่พอแพ้เพราะการวางแผนของโค้ชห่วยๆ ใครจะไม่หัวร้อน มันก็ต้องด่าไหม

จะมีโค้ชสักกี่คนบนโลก ที่มี ป็อกบา บรูโน่ โรนัลโด้ ซานโช่ วาราน อยู่ในทีม แล้วแพ้ยังบอยส์แบบน่าอาย แบบไม่คิดจะสู้

เอาแค่ถอดโด้ใส่ลินการ์ด ถอดกลางใส่หลัง ก็ตอบได้หมดละ ยังบอยนะโว้ยยย

ถ้าไปเจอบาเยิร์น แล้วอุดใส่ ใครเค้าจะว่า
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel