ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:06
[RE: [PUBG]MiTH ทัวส์ทางการวันแรกก็เก็บทรงไม่อยู่]
รอฟอร์มทัวร์ทางการดีกว่าค่อยวิจารณ์
ส่วนเป็ดก็เหมือนเดิม ซ้อมแต่ละทียังไม่รู้เลยว่ามีทีมนี้ซ้อมไหม
ทีมไหนซ้อมบ้าง มันแสดงให้เห็นถึงความไม่ใส่ใจ ขาดการเตรียมพร้อมอะ
แก้ไขล่าสุดโดย Olivier7 เมื่อ Wed Jun 23, 2021 00:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1703
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:53
[RE: [PUBG]MiTH ทัวส์ทางการวันแรกก็เก็บทรงไม่อยู่]
ไม่ได้ดูจริงๆจัง เลยวันนี้ ยังกล้าเล่น 3-1 อีกเหรอ กฏนี้ยังไงก็ต้องเดิน 4 คิลเป็นร้อยแต่ไม่ได้ไก่ ก็มีค่าเท่าเดิมนะ จะติ๋มยังไงก็ต้องติ๋มอ่ะ จะให้ด่าว่าป๊อดก็ได้ ยังไงต้องไปรอให้วัดตอนท้ายที่จะเอาไก่อย่างเดียว
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 11057
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 05:12
[RE][PUBG]MiTH ทัวส์ทางการวันแรกก็เก็บทรงไม่อยู่
แยกเล่นนี่คือตาท้ายปะครับ ไม่น่าใช่ไปหาคิลนะ ไปอยู่เกาะที่ไม่มีคนขนาดนั้น เหมือนไปกั๊กแล้วกลับมารวมไปไม่ได้มากกว่าติดbruไม่ก็ไปเอาแอร์ดรอปแล้วกลับไม่ได้ แต่พื้นที่เล่นแย่จริงทั้งเกม2เกม4เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1165
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 07:36
ออกตัวก่อนว่าไม่ใช่แฟน MiTH นะ (แต่จะดูสตรีมเป็นคนๆมากกว่า ดูวิธีการเล่น ดูวิธีคิด ดูความฉลาดเล่น)
เป็ด-บี-กรีน-จูจู้-เจลเนรอล-นีโอ-ตองเค-ปู่ชิว-แมคโซนัส-โยชิ-แอดดี้-โรคนัน-โรชิเตด-จัสโม-บานาน่า

สำหรับ MiTH

เคยพูดไปหลายครั้งแล้วแหล่ะ ว่าชอบหาแต่พื้นที่เล่นสวยๆ (พื้นที่สวยใครๆก็อยากได้ !! ต้องแย่งกันเอา)

แล้วก็โดนชน-โดนลุมล้อมยิง ** แทนที่จะหาพื้นที่เล่นที่เซฟตัวเองมากกว่า ค่อยเป็นค่อยไปตามสถานการณ์

ยิ่งกฎใหม่กินไก่ ต้องเซฟตัวเองให้มากขึ้น (ทำไมชอบออกไปแจมคิล ทั้งที่ตำแหน่งตัวเองอย่างเปิด)

สุดท้ายก็เรื่อง แยกเล่น 3-1 แบบมองไม่เห็นประโยชน์ (ล้าสมัยโคตรๆ) สมัยนี้ทุกคนต้องเล่นได้ทุกตำแหน่ง

ช่วยกันเล่น ช่วยกันคิด ช่วยกันทำ เดิน 4 (เพราะสมัยนี้ปีศาจมันเยอะ ไม่เหมือนสมัยก่อน)

ปล. (กฎกินไก่) ฝากไว้ให้คิด

1.แยกเล่น (ถ้าตาย) เพื่อนเหลือ 3 ก็เล่นลำบาก (ลำบาก x2 ถ้าโดนเสียบจอย)

2.แยกเล่น (แก๊งค์ 3 ตาย) เหลือคนเดียวก็เล่นลำบาก

3.ถึงเป็ด น้องอ่ะยังเก่งอยู่ แต่ต้องปรับทัศนคติตัวเอง รับฟังความคิดเห็นเพื่อน-เลิกโวยวายเลิกตะคอก(ฟังกูๆ)-เชื่อใจเพื่อนให้เพื่อนได้เล่นอย่างอิสระตามที่ตัวเองถนัด (เคยนั่งดูสั่งเจ้าบีถึงขนาดยืนตรงไหน-ต้องมองตรงไหน-ต้องเล่นยังไง-ซ้าย-ขวา-ตรงนี้เล่นไม่ได้-เหมือนเพื่อนเล่นเองไม่เป็น เห็นแล้วยังหงุดหงิดแทนเลย)
8
0
เข็มนาฬิกา จะหมุน อีกกี่รอบ....................ความรู้สึก ที่มอบ ยังเหมือนเก่า

กาลเวลา ล่วงผ่าน นานเนาว์...................กี่ร้อยเงียบ พันเหงา ก็เหมือนเดิม

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 09:07
ถ้ายังเล่นแบบเดิม ก็สมน้ำหน้าเลย ไม่เรียนรู้จริงๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 762
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 09:28
M&M 's SpecaiL พิมพ์ว่า:
[

3.ถึงเป็ด น้องอ่ะยังเก่งอยู่ แต่ต้องปรับทัศนคติตัวเอง รับฟังความคิดเห็นเพื่อน-เลิกโวยวายเลิกตะคอก(ฟังกูๆ)-เชื่อใจเพื่อนให้เพื่อนได้เล่นอย่างอิสระตามที่ตัวเองถนัด (เคยนั่งดูสั่งเจ้าบีถึงขนาดยืนตรงไหน-ต้องมองตรงไหน-ต้องเล่นยังไง-ซ้าย-ขวา-ตรงนี้เล่นไม่ได้-เหมือนเพื่อนเล่นเองไม่เป็น เห็นแล้วยังหงุดหงิดแทนเลย)  

เคยมีหลายๆคนรวมถึงผมคิดและพิมแบบนี้เป๊ะเลยครับ โดนคนข้างในทีมบอกว่า อย่ารู้ดีกว่าคนในทีม คนในทีมบอก igl ไม่ใช่ปัญหา

จบเลย ครับไม่รู้จะพิมอะไรต่อ
0
0
Status: วาร์ป Kimmyyoy ไม่ต้อง PM คับ
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 1416
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 09:29
ถือว่าซ้อมด่าไป....แข่งจริงผมว่า มีด่าอีกรอบ IGL เก่า.....น่าจะเปลี่ยนอะไรยากแล้วนะ ถ้ายังเล่นแบบเก่าๆ

นั่งดู FURY ไล่ขอบวงไปเรื่อยๆ ....แล้วไปไล่ตีที่ละตี้ ค่อยๆ ล้อมเข้ากลางวง โคตรละเอียดอะ ค่อยๆ เคลื่อนเข้าวงพร้อมกัน โคตรโหด
0
0
ตะวันรอนที่...หนองหาร
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 04 Apr 2021
ตอบ: 2935
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 09:40
ถูกแบนแล้ว
momijiroo พิมพ์ว่า:
-Kazper- พิมพ์ว่า:
อันดับก็ไม่ต่างกับเดย์ อะ กฏนี้ติ๋มๆเข้าวงไม่ต้องยิง ยิงแค่จำเป็น ดูเดย์ดิยิงไปก็เท่านั้น ไม่ได้อะไรเลย  

เชื่อเถอะยิงเยอะๆมีประโยชน์แน่นอน ได้แชมป์ที่อันดับดีดไปโคตรเยอะ จากคนที่ตามแช่งSoniqในโซนNA  

กฎมันเรียงมาให้แล้ว ถ้าคิวสำคัญมันอยู่อันดับ1แล้ว กฏมันให้ไก่อันดับ 1
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
ตอบ: 1686
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 11:36
ตอนซื้อผู้เล่นหา igl ทีม tear รองลงมายังดีกว่าเอา duckman อะบอกเลย
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8118
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 12:28
น้อง Xizzy ไม่รู้ว่าไปทีมไหน
เอามาปั้นเพื่อขึ้นมาแทนเป็ด
ยังไงก็ดีแน่นอน เป็ดชอบพาเพื่อนเล่นยาก
ผมว่าหน้าที่ Igl faroz ยังดูดีกว่าเป็ดเลย
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9946
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 12:40
momozee11 พิมพ์ว่า:
กูเชียร์ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
Spoil
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:
ไม่แปลกหร่อก igl ที่ไม่เคยดูแข่งมันจะตามเมต้าเกมทันได้ยังไง

วันๆเอาแต่ arcade กับเทรนนิ่ง กว่าจะมาลงแรงค์เล่นกับทีมก็ดึกๆดื่นๆ เล่นได้ไม่กี่เกมเพื่อนก็ล้าหมดละ

ปล.อันนี้เป็นห้อง scrim นะท่านไม่ใช่ทัวเพราะห้องนี้สามารถให้ทีมอื่นมาซ้อมแทนได้กรณีที่ทีมนั้นๆไม่ว่าง  

ผมก็ว่าอยู่ว่ามันคือห้องซ้อม แต่เห็นหัวกระทู้เลยเข้าใจผิด ถ้าซ้อมวันแรกฟอร์มแย่แล้วต้องตั้งกระทู้ด่า ผมว่าเลอะเทอะไปหน่อย  

ผมก็มองว่าเป็นทัวร์ให้ซ้อมมากกว่า เข้ามาบ่นในมู้เพราะเบื่อ ประโยคแก๊ง3เล่นไม่ดีนี่แหละ  

ตามนั้นครับ คือทัวร์ซ้อมมันควรเป็นที่ให้ลองวิธีการเล่น ปรับการเล่น ดูจุดอ่อนตัวเอง ถ้าไม่ดีขึ้นเดี๋ยวพี่วูแกจัดการแน่ๆ

อันนี้ผมมองว่าเยอะไปหน่อย ซ้อมวันแรก(ทีมใหญ่ๆแทบไม่มีไก่)​ โดนแซะอยู่ทีมเดียว  

ท่านพูดมันก็จริงครับ ที่ทีมอื่นไม่มีไก่เหมือนกัน แต่วิธีการเล่นมัน เป็นแนวๆเดิมครับ เค้าจะแซะก็ไม่แปลกหรอกครับ ผมเชียร์มิท ผมนั่งดูก็ปัญหาเดิม ๆ และมันก็เป็นจริงๆด้วย แค่ได้ความแม่นเข้ามาทดแทน แต่การสั่งแผนการมูฟ ก็ยังทรงเดิมๆ

IGL ตกเบต้า แยกเล่นไปหาคิลในกฎที่ต้องการไก่ ปวดใจจริงๆกัะคำว่าแก๊ง 3 นี่แหละ  

แซะตอนฟอร์มแย่ในเกมทางการผมมองว่าปกติ

แซะในเกมซ้อมวันแรกในขณะที่พึ่งมีสมาชิกใหม่กฏใหม่ ผมมองว่าเลอะเทอะครับ

ท่านพอจะเข้าใจที่ผมสื่อปะครับ รอซ้อมจบค่อยวิเคราะห์​การเล่นยังดีกว่าเยอะครับ  

ผมเห็นต่างนะ อันนี้เขาไม่ได้เรียกว่าแซะ
อันนี้ เขาเรียกว่าวิเคราะห์การเล่นของทีม MiTH เลย

ว่าเลือกการเล่นออกมาได้ห่วยจริงๆ ถ้าเอาไปเทียบกับทีมอื่นๆ ในลีค
ถ้าในลีคยังเล่นออกมาได้ไม่ดี ทีมของคุณควรเลิกหวังไป PCS รอบหน้าได้เลย

ไม่เกี่ยวว่าจะเป็นวันแรก หรือวันไหนๆ แค่ดูทรงการเล่น
หรือวิธีการเล่น ก็พอจะนึกออกละครับ ว่าภาพรวมการเล่นของทีมจะออกมาแบบไหน

ซึ่งอย่างที่บอก วิธีการเล่นสำคัญ ทามมิ่งก็สำคัญ การตัดสินใจก็สำคัญ
ซึ่งตรงนี้ BRU ไปโดนมาหมดใน PGIS แล้วน้องๆ ก็เลือกปรับตัว จนค่อยๆ เล่นเป็นในโหมดนี้ได้

ต่างกันที่ โหมดกินไก่เนี่ย BRU ไปเล่นแล้วไม่เคยเจอกฏนี้
แต่ MiTH ผ่านมาไม่รู้กี่ทัวร์ละครับกับกฏนี้ ทีมควรรู้ไหม ว่าทีมต้องเล่นแบบไหน?

ผมอยากเห็น MiTH ไป PCS นะ แต่ถ้าวิธีการเล่นยังเป็นแบบนี้ ผมว่ายาก
เพราะทีมอื่นๆ ก็ต้องปรับตัวเหมือนกัน ผู้เล่นดีหมดนะครับตอนนี้ขาดอย่างเดียว วิธีการเล่นกับกฏนี้

1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6838
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 12:50
Cmaj7 พิมพ์ว่า:
กูเชียร์ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
Spoil
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:
ไม่แปลกหร่อก igl ที่ไม่เคยดูแข่งมันจะตามเมต้าเกมทันได้ยังไง

วันๆเอาแต่ arcade กับเทรนนิ่ง กว่าจะมาลงแรงค์เล่นกับทีมก็ดึกๆดื่นๆ เล่นได้ไม่กี่เกมเพื่อนก็ล้าหมดละ

ปล.อันนี้เป็นห้อง scrim นะท่านไม่ใช่ทัวเพราะห้องนี้สามารถให้ทีมอื่นมาซ้อมแทนได้กรณีที่ทีมนั้นๆไม่ว่าง  

ผมก็ว่าอยู่ว่ามันคือห้องซ้อม แต่เห็นหัวกระทู้เลยเข้าใจผิด ถ้าซ้อมวันแรกฟอร์มแย่แล้วต้องตั้งกระทู้ด่า ผมว่าเลอะเทอะไปหน่อย  

ผมก็มองว่าเป็นทัวร์ให้ซ้อมมากกว่า เข้ามาบ่นในมู้เพราะเบื่อ ประโยคแก๊ง3เล่นไม่ดีนี่แหละ  

ตามนั้นครับ คือทัวร์ซ้อมมันควรเป็นที่ให้ลองวิธีการเล่น ปรับการเล่น ดูจุดอ่อนตัวเอง ถ้าไม่ดีขึ้นเดี๋ยวพี่วูแกจัดการแน่ๆ

อันนี้ผมมองว่าเยอะไปหน่อย ซ้อมวันแรก(ทีมใหญ่ๆแทบไม่มีไก่)​ โดนแซะอยู่ทีมเดียว  

ท่านพูดมันก็จริงครับ ที่ทีมอื่นไม่มีไก่เหมือนกัน แต่วิธีการเล่นมัน เป็นแนวๆเดิมครับ เค้าจะแซะก็ไม่แปลกหรอกครับ ผมเชียร์มิท ผมนั่งดูก็ปัญหาเดิม ๆ และมันก็เป็นจริงๆด้วย แค่ได้ความแม่นเข้ามาทดแทน แต่การสั่งแผนการมูฟ ก็ยังทรงเดิมๆ

IGL ตกเบต้า แยกเล่นไปหาคิลในกฎที่ต้องการไก่ ปวดใจจริงๆกัะคำว่าแก๊ง 3 นี่แหละ  

แซะตอนฟอร์มแย่ในเกมทางการผมมองว่าปกติ

แซะในเกมซ้อมวันแรกในขณะที่พึ่งมีสมาชิกใหม่กฏใหม่ ผมมองว่าเลอะเทอะครับ

ท่านพอจะเข้าใจที่ผมสื่อปะครับ รอซ้อมจบค่อยวิเคราะห์​การเล่นยังดีกว่าเยอะครับ  

ผมเห็นต่างนะ อันนี้เขาไม่ได้เรียกว่าแซะ
อันนี้ เขาเรียกว่าวิเคราะห์การเล่นของทีม MiTH เลย

ว่าเลือกการเล่นออกมาได้ห่วยจริงๆ ถ้าเอาไปเทียบกับทีมอื่นๆ ในลีค
ถ้าในลีคยังเล่นออกมาได้ไม่ดี ทีมของคุณควรเลิกหวังไป PCS รอบหน้าได้เลย

ไม่เกี่ยวว่าจะเป็นวันแรก หรือวันไหนๆ แค่ดูทรงการเล่น
หรือวิธีการเล่น ก็พอจะนึกออกละครับ ว่าภาพรวมการเล่นของทีมจะออกมาแบบไหน

ซึ่งอย่างที่บอก วิธีการเล่นสำคัญ ทามมิ่งก็สำคัญ การตัดสินใจก็สำคัญ
ซึ่งตรงนี้ BRU ไปโดนมาหมดใน PGIS แล้วน้องๆ ก็เลือกปรับตัว จนค่อยๆ เล่นเป็นในโหมดนี้ได้

ต่างกันที่ โหมดกินไก่เนี่ย BRU ไปเล่นแล้วไม่เคยเจอกฏนี้
แต่ MiTH ผ่านมาไม่รู้กี่ทัวร์ละครับกับกฏนี้ ทีมควรรู้ไหม ว่าทีมต้องเล่นแบบไหน?

ผมอยากเห็น MiTH ไป PCS นะ แต่ถ้าวิธีการเล่นยังเป็นแบบนี้ ผมว่ายาก
เพราะทีมอื่นๆ ก็ต้องปรับตัวเหมือนกัน ผู้เล่นดีหมดนะครับตอนนี้ขาดอย่างเดียว วิธีการเล่นกับกฏนี้

MiTH ทัวส์ทางการวันแรกก็เก็บทรงไม่อยู่

อันนี้คือการวิเคราะห์ใช่ปะครับ ถ้าจะวิเคราะห์จริงๆเอาข้อมูลให้ถูกก่อนครับอย่างแรก อันนี้ห้องซ้อมวันแรกไม่ใช่ทัวร์ทางการ ส่วนคำว่าเก็บทรงไม่อยู่นี่ท่านมองว่าคือการวิเคราะห์ใช่ปะครับ ในอนาคตเวลาจะวิเคราะห์ฟอร์มการเล่นทีมไหนก็ใช้คำนี้ได้เลยปะครับ

แล้วกฏนี้ MiTH ผ่านมากี่ทัวร์แล้วหรอครับกับชุดนี้ แล้ว BRU ตอนไปทัวร์ระดับโลกล่าสุดนี่ไม่ได้คล้ายกันเลยหรอครับ??

คืออันนี้ห้องซ้อมวันแรกครับ คือสามารถวิเคราะห์ได้ละเอียดหมดเลยหรอครับ จะไม่รอวิเคราะห์ทีเดียวเป็นอาทิตย์จริงๆหรอครับ

ก็ห้องซ้อมนี่แหละคือที่เอาไว้ลองการเล่น ถ้าการเล่นแบบวันแรกมันห่วย เต็มที่ก็ฝืนจนจบอาทิตย์แรก ถ้ามันไม่ไหวโค้ชก็ต้องปรับ

ถ้าเป็นการแข่งขันทางการจะไม่มีข้ออ้างอะไรเลยครับ เพราะมันไม่ใช่ที่เอาไว้ฝึก เอาไว้ลองแผน แต่การที่มาตั้งกระทู้หัวแบบแซะตั้งแต่วันแรกในห้องซ้อม โดยที่ฟอร์มทีมใหญ่ๆก็ไม่ได้ต่างกันมาก ทีมใหญ่แทบจะไม่ได้กินไก่เลยด้วยซ้ำวันแรก
แก้ไขล่าสุดโดย momozee11 เมื่อ Wed Jun 23, 2021 12:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10793
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 13:02
ผมว่ามีกระทู้วิพากษ์วิจารณ์ขึ้นบ่อยมันก็ดีนะ ทำให้เกมมันอยู่ในกระแสโซเชียลได้ หากจะบอกว่าพวกห้องซ้อม, ทัวร์เล็กๆไม่ต้องวิจารณ์อะไร ให้ไปรอทัวร์ทางการค่อยจัด เกรงว่าในระยะยาวพวกทัวร์เล็กๆคนก็จะไม่สนใจดูล่ะ ไปดูทัวร์ทางการทีเดียว แบบนี้น่าจะส่งผลเสียกับวงการนะ(คหสต.)
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 May 2021
ตอบ: 40
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 13:29
ถูกแบนแล้ว
Pplee15 พิมพ์ว่า:
M&M 's SpecaiL พิมพ์ว่า:
[

เคยมีหลายๆคนรวมถึงผมคิดและพิมแบบนี้เป๊ะเลยครับ โดนคนข้างในทีมบอกว่า อย่ารู้ดีกว่าคนในทีม คนในทีมบอก igl ไม่ใช่ปัญหา

จบเลย ครับไม่รู้จะพิมอะไรต่อ  

มันก็คือตามนั้นไงครับ คนในทีม โค้ช analysis หรือเจ้าตัวเองก็รู้ว่า IGL ไม่ใช่ปัญหา

คนวงนอก ทำเป็นรู้ดีกว่าคนใน ก็ตามนั้นแหละครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 34
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 13:30
ในมุมผมวิจารณ์สามารถทำได้ แต่ที่มันดูเกินเบอร์ไปหน่อยเพราะดูเหมือนจะมีเจตนาล่อเป้า mith ยังไงก็ไม่รู้

ทั้งๆที่ทัวร์นี้ก็เป็นทัวร์ซ้อมวันแรก เหมือนทุกคนอัดอั้นคันปากอยากด่ามานานแล้ว

จนให้ความรู้สึกเหมือนกับว่าการได้วิจารณ์พุ่งเป้าไปที่ผู้เล่นบางคนอาจเป็นความสนุกในการดู pubg รูปแบบใหม่แบบหนึ่งก็เป็นได้

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel