ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 2500
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 14:08
ผมเป็นอีกคนที่โดนเหมือนคุณวายาโม
จขม. ก้เลิกวอร์ไปตั้งนานละนะ ยังโดนอีกรึ

แล้วมีอะไรบอกมั้ยว่า ตู้กับข้าวที่ปลอมตัวเป็นคนคุกคาม หรือแก๊งไลน์เป็นคนทำ???

ผมว่าแฟนผีเกรียนๆ ชัวๆ แหละ แฟนทีมอื่นไม่เลอะเทอะไปถึงชีวิตส่วนตัวเท่าไหร่หรอก

แต่ทำไมต้องแก๊งไลน์เท่านั้นที่ทำได้? หรือเพราะมีบทบาทเยอะ เลยโดนโยนขี้ให้ก่อน?

แล้วทำไมถึงรู้เฟสตัวจริง เฟสครอบครัว จากยูส ss เนี่ยนะ ทำไงอะ?

ถ้ามันยังทำได้ ทำไมจะไม่มีคนทำได้ ที่จะหาตัวคนทำละลากตัวออกมา (ผมพูดไปจนถึง WM ด้วยนะครับ)

เคสนี้ สำหรับโลกออนไลน์อาจจะเป็นเรื่องปกติ แต่สังคมที่นี่มันมีกรอบความซื่อสัตย์อยู่ ถ้าพี่ WM ปล่อยไว้จนมันไม่น่าเชื่อถือ กลายเป็นเหมือนโลกเฟสอวตารที่อยากพูดไร อยากทำไรก้ทำ เดี๋ยวจะย้อนกลับไปเป็นเหมือนเดิมไม่ได้เอานะครับ

คนที่รู้หรือหาตัวได้ แฉออกมาเลย หรือส่งให้ WM เป็นคนประกาศก้ได้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2704
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 14:13
[RE: ผมเป็นอีกคนที่โดนเหมือนคุณวายาโม]
พวกแบบนี้เกินเยียวยาละครับ จริงๆมีปัญหาในบอร์ดก็ควรจบแค่ในนี้ พวกตามไปคุกคามถึงเฟสหรือชีวิตจริงนี่ขยะมากครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Aug 2006
ตอบ: 204
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 14:14
[RE: ผมเป็นอีกคนที่โดนเหมือนคุณวายาโม]
ตู้กับข้าว ตอนใช้ยูส GUUnited เคยแนะนำให้ไปประเมินEQ เพราะปล่อยทิ้งไว้นานๆมันจะลุกลามจนหมดหนทางแก้ไข แต่เขาคงไม่ฟัง
1
0
ชีวิตนี้มีแต่หงส์ จะขึ้น จะลง ก็เชียร์หงส์เท่านั้น
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15213
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 14:39
koratdevil พิมพ์ว่า:
NOFX พิมพ์ว่า:
TorMisch พิมพ์ว่า:
ทำไมเป็นแฟนหงส์ที่โดนอย่างเดียวหว่า งงจัดๆ แค่ตั้งข้อสังเกตเฉยๆ ไม่ว่าใครแฟนทีมไหนไม่สมควรโดน แต่เหมือนเป้าหมายจะโฟกัสมาแค่แฟนบอลทีมนี้ อะไรกันวะเนี่ย

ก็มีแต่แฟนหงส์ที่ชอบมีเรื่องกับแฟนผีนี่ครับ ผมก็โดนแบบนีันะทักเฟสมาด่าลูกชายจนลบยูสเก่าทิ้งไปละ

เล่นมาเป็น10ปีตั้งแต่บอร์ดเก่าถึงบอร์ดใหม่เพิ่งมาโดนคุกคามเมื่อไม่นานมานี้แหละหลังๆได้แต่อ่านข่าว

ตอบนานๆทีมู้ดราม่าก็ไม่ค่อยโควทตีกับใคร กลัวแล้วครับบบบบบบบบบ  

เหมือนผมรู้จักพี่เลย  

เรารู้จักกันหมดแหละครับ
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 55074
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 15:21
น่ากลัวนะ คนรอบตัวเค้าถ้าเค้าไม่พอใจใครขึ้นมาเค้าจะทำยังไง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Once A Gooner Always A Gooner
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 8596
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 15:26
คนที่ทำนี่คือต้องมีปมอะไรหรือเปล่าครับ
ตอนเด็กๆอาจจะไม่มีเพื่อนเล่นก็ได้
0
0
นักเตะอบจ.
Status: LFC ♥
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 2209
ที่อยู่: Anfield Road, Liverpool, Merseyside L4 0TH, England
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 16:32
แฟนแมนยูฯ ดีๆ ก็เลิกไปแพล่บมัน เวลาออกมาแย้วๆ ดีกว่าครับ

เหมือนได้ใจนะ เหมือนสร้างคาแรคเตอร์แล้วมีคนชอบ ดีใจ ได้ใจ ใครทำไมอ่ะ ไรงี้

เรามาวอร์กันสนุกๆแบบแต่ก่อนดีกว่าเยอะครับ มองข้ามพวกนั้นไปเถอะ
4
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39899
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 17:27
เอาจริงๆต้องว่างแค่ไหน จิตแค่ไหนถึงกับต้องไปตามหาเฟสจริงกันเลยอ่ะ ปล่อยวางทุกอย่างไว้ในบอร์ดก็ได้

ระยะหลังก็เหมือนหลายคนว่าบอร์ดมันไม่น่าเล่นเพราะจ้องแต่จะแขวะกันมากไป หลังเกมส์ผมว่าไม่แปลกหรอก แต่บางทีมันลามไปหมด อะไรที่เกี่ยวกับทีมนั้นโดนหมดแม้กระทั่งข่าวร้ายในชีวิตนักฟุตบอลคนนึงก็ยังแอบมี ไม่ว่าจะฝั่งไหนนะ เหมือนรอเวลาเอาคืนกันเต็มที่

บางครั้งผมก็ใคร่ครวญหนักเลยจะเข้าไปอ่านมู้ดราม่าดีไหม แต่ส่วนใหญ่ปล่อยผ่านไปนะ ยิ่งอ่านยิ่งหาความทุกข์เข้าตัวอีก
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 9512
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 19:06
พวกขยะ
0
0
#LFC
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 23 Aug 2007
ตอบ: 1398
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 22:08
สมัยก่อนไม่เห็นมีไรแบบนี้บอร์ดสนุกกว่านี้เยอะ วอร์ก็ใส่กันไปแขวะกันตามประสา

เดี๋ยวนี้อะไร ยูซ1 ตั้งมู้ชง ยูซ 2-3-4 มาต่อกันโบ๊ะบ๊ะใส่ลายเซ็นแนวเดียวกันไม่มีคลาสเอาซะเลย
แก้ไขล่าสุดโดย KIDD_21 เมื่อ Wed Mar 03, 2021 22:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel