ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: สยามประเทศ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 1838
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:25
[RE: เหตุผลการเป็นสลิ่มอันไหน ที่ตลกที่สุด]
JANUARY24 พิมพ์ว่า:
Psaded พิมพ์ว่า:
ผมสรุปให้เลยนะการเหยียด คือทั้ง2ฝ่ายเลยอะ จริงๆไม่ต้องสนใจเหตุผลแล้วก็ได้เหยียดกันให้พังไปเลย ไม่เห็นจะมีใครฟังใครเลย ต่างฝ่ายต่างบอกเหตุผลของแต่ละฝ่ายไร้สาระ อยู่ที่ว่า ฝั่งไหนพวกมากกว่า อย่าบอร์ดนี้ฝั่ง3นิ้วมากกว่าฝั่งสลิ่ม ก็เลยเหยียดฝั่งสลิ่มกันเละเทะ ส่วนบอร์ดสลิ่มก็เหยียด3นิ้วเหมือนกัน ผมว่สมันไม่ต่างเลย อยู่ที่ว่าที่ไหนตรงไหนมีคนมากกว่า  

คนทั้งประเทศ ยังไงก็สลิ่มน้อยกว่า ไม่ัง้นเลือกตั้งพรรคพี่เหล่คงไม่แพ้หลอก จริงไหมฮะ ?
ขนาดยุบพรรคเค้าไปพรรคนึง เค้าลงสมัครน้อยกว่า 100 กว่าเขตยังไม่มีปัญญาไปชนะเขาเลย อนาถจริงๆ

พวกที่ตัวเองเอามาร่วมรัฐบาลก่อนเลือกตั้งหาเสียงก็ทำท่าทีรังเกียจประยุทธกันทุกคนหลอกให้คนเลือก สุดท้ายก็หักหลังคนเลือกจริงไหมฮะที่ผมพูดมาเนี่ย ?  
อย่าหลงประเด็น ผมพูดถึงการเหยียดว่า ต่างฝ่ายต่างเหยียด ไม่ได้บอกว่า สลิ่มเยอะกว่า

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3438
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:28
[RE: เหตุผลการเป็นสลิ่มอันไหน ที่ตลกที่สุด]
JANUARY24 พิมพ์ว่า:
ผมสรุปให้เลยนะการเหยียด คือทั้ง2ฝ่ายเลยอะ จริงๆไม่ต้องสนใจเหตุผลแล้วก็ได้เหยียดกันให้พังไปเลย ไม่เห็นจะมีใครฟังใครเลย ต่างฝ่ายต่างบอกเหตุผลของแต่ละฝ่ายไร้สาระ อยู่ที่ว่า ฝั่งไหนพวกมากกว่า อย่าบอร์ดนี้ฝั่ง3นิ้วมากกว่าฝั่งสลิ่ม ก็เลยเหยียดฝั่งสลิ่มกันเละเทะ ส่วนบอร์ดสลิ่มก็เหยียด3นิ้วเหมือนกัน ผมว่สมันไม่ต่างเลย อยู่ที่ว่าที่ไหนตรงไหนมีคนมากกว่า  

คนทั้งประเทศ ยังไงก็สลิ่มน้อยกว่า ไม่ัง้นเลือกตั้งพรรคพี่เหล่คงไม่แพ้หลอก จริงไหมฮะ ?
ขนาดยุบพรรคเค้าไปพรรคนึง เค้าลงสมัครน้อยกว่า 100 กว่าเขตยังไม่มีปัญญาไปชนะเขาเลย อนาถจริงๆ

พวกที่ตัวเองเอามาร่วมรัฐบาลก่อนเลือกตั้งหาเสียงก็ทำท่าทีรังเกียจประยุทธกันทุกคนหลอกให้คนเลือก สุดท้ายก็หักหลังคนเลือกจริงไหมฮะที่ผมพูดมาเนี่ย ?  
อย่าหลงประเด็น ผมพูดถึงการเหยียดว่า ต่างฝ่ายต่างเหยียด ไม่ได้บอกว่า สลิ่มเยอะกว่า  

ก็ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับเรื่องเหยียด เรื่องพวกนี้มันเป็นเรื่องของการกดทับ ตอนเสื้อแดงโดนเหยียดยิ่งกว่าตอนนี้อีก ทั้งๆที่เค้าออกไปเรียกสิทธิตามรัฐธรรมนูญของเค้าที่โดนอีกฝ่ายละเมิด แถมคนที่อยู่เหนือการเมืองลงมาเลือกฝั่งเองแล้วมีกฏหมายคุ้มกระบาลตัวเองอีก พอสถานการณ์กลับกันคนตาสว่างมากขึ้นก็อย่างที่เห็นนี่แหละครับ
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25642
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:33
ทำไมเป็นสลิ่มต้องง๊องแง๊งอ้างนู้น อ้างนี่ ทำตัวเป็นกลาง

นานๆจะเห็นทีที่บอกเออกุสลิ่ม 555
Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:39
bic009 พิมพ์ว่า:
ผมไม่ชอบและไม่ปราถนาในทรัพย์ของคนอื่นครับ และไม่คิดเรื่องชนชั้นด้วยเพราะมีความสุขกับชีวิตในสิ่งที่ตัวเองสร้างด้วยตัวเองเลยไม่มีความน้อยเนื้อต่ำใจใดๆจนเป็นเหตุให้ไปชี้หน้าว่าใครกดหัวหรือเอาเปรียบเรา  

ทาสสมัยก่อนตอนเค้าเลิกทาสก็กลับไปเป็นทาสแบบเดิมเพราะคิดว่าเศษกระดูกที่นายโยนมาให้แทะคืออาหารที่ดีที่สุดในขีวิต มีนายเลี้ยงไม่ต้องลำบากอ่ะครับ อันนี้พูดถึงประวัติศาสตร์นะ สมัยนี้คงไม่มีคนคิดงี้แล้วแหละมั้ง
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19316
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:42
ผมว่าในนี้มู้ก็มีนะผมว่าหลายๆคนก็น่าจะรู้แหละ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2008
ตอบ: 1380
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:45
ถูกแบนแล้ว
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
ผมไม่ชอบและไม่ปราถนาในทรัพย์ของคนอื่นครับ และไม่คิดเรื่องชนชั้นด้วยเพราะมีความสุขกับชีวิตในสิ่งที่ตัวเองสร้างด้วยตัวเองเลยไม่มีความน้อยเนื้อต่ำใจใดๆจนเป็นเหตุให้ไปชี้หน้าว่าใครกดหัวหรือเอาเปรียบเรา  

ทาสสมัยก่อนตอนเค้าเลิกทาสก็กลับไปเป็นทาสแบบเดิมเพราะคิดว่าเศษกระดูกที่นายโยนมาให้แทะคืออาหารที่ดีที่สุดในขีวิต มีนายเลี้ยงไม่ต้องลำบากอ่ะครับ อันนี้พูดถึงประวัติศาสตร์นะ สมัยนี้คงไม่มีคนคิดงี้แล้วแหละมั้ง  

น่าสงสารคนที่มีนายเลี้ยงนะครับ ว่าม่ะ
Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 23:51

น่าสงสารคนที่มีนายเลี้ยงนะครับ ว่าม่ะ  

ผมสงสารคนที่โดนเอาเปรียบดีกว่าครับ
และสมเพสคนที่รู้ตัวว่าโดนเอาเปรียบแต่ยอมมากกว่า :)
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27517
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 00:12

ใช่ครับอย่าลืมไปซักผ้าให้นายนะ ตัดหญ้าด้วย
Manchester UTD - Chiangrai UTD
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel