ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 3 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41328
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 13:45
[RE: ดีเจมะตูม ถือว่า ผิด พรก. ฉุกเฉินไหมครับ?]
ดิ้นดีว่ะ อย่างชอบ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 4170
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 13:58
[RE: ดีเจมะตูม ถือว่า ผิด พรก. ฉุกเฉินไหมครับ?]
Famingoeiei พิมพ์ว่า:
กำนันกำใน พิมพ์ว่า:
เอ้า มาตอบครับ ไอ้คนเมื่อวานที่หาว่าผมโยง

ช่วยหาเหตุผลหน่อยว่าทำไมตำรวจถึงยังไม่แจ้งข้อกล่าวหาดีเจมะตูม?  

เมื่อวานเป็นผมเอง แต่ที่ผมบกอกคุณโยง คือ คุณโยงเข้าสถาบัน

ส่วนเรื่องคดี คุณก็ให้ตำรวจทำหน้าที่ไปสิ ข่าวขนาดนี้ตำรวจก็รวบรวมหลักฐานอยู่ไหม  

ผมถามคุณตั้งแต่เมื่อวานว่าตำรวจมีเหตุผลอะไรที่ยังไม่แจ้งข้อกล่าวหาดีเจมะตูม?

ตอบได้เลยนะครับ อย่าเอาแต่บอกกำลังรวบรวมหลักฐาน คดีอื่นไวกว่านี้เยอะครับ  

ผมไม่ใช้เจ้าหน้าที่ตำรวจครับ คุณอยากรู้โทรสอบถามได้เลยครับ ได้คำตอบยังไงรบกวนแจ้งผมด้วยนะ

ส่วนเรื่องที่อ้างสถาบันก่อนหน้านั้นคืออะไรครับ เจตนา หรือ โยง ปลุกปั่น พอดีผมอยากรู้ เพื่อไว้เป็นข้อมูล

ผมไปโยงสถาบันตรงไหนครับ? ผมแค่บอกว่าพอคนบอกรักสถาบันก็ไปตีความว่าเขาดีหมด ทั้งที่เขาทำผิดกฎหมาย

ช่วยชี้ที ผมโยงตรงไหน?  

ครับ คุณไม่ได้โยงเลย ผมไม่โคว ละ ยอมใจครับ เอาที่สบายใจนะ  

ไม่เป็นไรครับ ผมตำหนิคนที่ชอบโหน คุณมาหาว่าผมโยง ผมชินสันดานแบบนี้แล้วครับ

ผมไม่ถือสา
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23183
โพสเมื่อ: Tue Feb 16, 2021 20:33
.
แก้ไขล่าสุดโดย TheBeginningz เมื่อ Tue Feb 16, 2021 20:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
อสอหปรส.

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel