ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44157
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 15:41
[RE: ไม่มีมู้ชมโอเล่สักกระทู้]
พึ่งรู้ว่าแฟนผีก็มีซิวิลวอร์ แบบของหงส์ที่เถียงกันเรื่องfsg
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3175
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 16:11
[RE: ไม่มีมู้ชมโอเล่สักกระทู้]
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
พึ่งรู้ว่าแฟนผีก็มีซิวิลวอร์ แบบของหงส์ที่เถียงกันเรื่องfsg  

นอกจาก หงษ์ เหมือนทีมใหญ่จะมีหมดนะท่าน 5555

แมนซิ เป๊ปหมดรึยัง ทำไมใช้แผนกองหน้า ?
อาเซน่อล กลุ่มโอซิล VS บอร์ด , กับเปลี่ยนแผนของอาเตต้าอะไรซักอย่าง
เซลซี ลูกรักเมาท์ , กลุ่มคนรักจอร์ VS กองเต้ VS Save Lamp
แมนยู กลุ่มคนรักโซลชา & Rebuild VS กลุ่มคนรัก พอซ + มหาประธิปไตยกุนซืออื่นๆ
3
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: กาก้าวไกล ประเทศไทยไม่เหมือนเดิม
เข้าร่วม: 17 Jun 2010
ตอบ: 5970
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 18:58
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือชาวเน็ตเนี่ย เค้าบอกให้เล่นไดม่อนจริงจัง มาตั้งนานแล้ว

ในเมื่อปีกดีๆมันไม่มี แล้วกลางดีทั้งแผง เค้าเลยเฉยๆ ที่จะจัดแบบนี้

เพราะมันควรจัดแนวๆนี้ตั้งนานแล้ว จัดตัวดีครับ ในมู้ไฟล์เค้าก็ชมตั้งแต่เห็นแล้ว

คือมันควรจัดแบบนี้ตั้งนานแล้ว กับคุณภาพผู้เล่นที่มี คนเลยไม่มีอะไรเซอไพรซ์

ไม่มีคนชมผมเลยไม่แปลกใจเท่าไหร่ มันให้ความรู้สึกว่า เออ ตาสว่างสักทีนะ

คือโอเล่เชื่อชาวเน็ต ???
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1602
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 20:12
ไม่มีมู้ชมโอเล่สักกระทู้
oreocheez พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือชาวเน็ตเนี่ย เค้าบอกให้เล่นไดม่อนจริงจัง มาตั้งนานแล้ว

ในเมื่อปีกดีๆมันไม่มี แล้วกลางดีทั้งแผง เค้าเลยเฉยๆ ที่จะจัดแบบนี้

เพราะมันควรจัดแนวๆนี้ตั้งนานแล้ว จัดตัวดีครับ ในมู้ไฟล์เค้าก็ชมตั้งแต่เห็นแล้ว

คือมันควรจัดแบบนี้ตั้งนานแล้ว กับคุณภาพผู้เล่นที่มี คนเลยไม่มีอะไรเซอไพรซ์

ไม่มีคนชมผมเลยไม่แปลกใจเท่าไหร่ มันให้ความรู้สึกว่า เออ ตาสว่างสักทีนะ

ผมว่า อยุ่ในช่วงซ้อมให้เข้าแผนด้วยหรือป่าว
เลยยังไม่เอามาใช้จริงๆ สังเกตุ สิ่งที่แฟนบอลด่าๆ
สักพักน้าแก ก้ทำตามนะ เหมือนรู้อะ
ด่าไอปอคกัน ก้ดอปมันสองเกมติด
อยากเห็นฟาน เดอบีค ก้จัดตัวจิงให้เลย
อยากเห็นเห็นไดมอน ก้จัดให้แล้ว
คือปกเป็นเป็นคนซ้อม เห้นมากกว่าเราเยอะ แต่บางอย่าง มันแก้ปุ้ปปั้ปไม่ได้ไง อย่างแผนการเล่น
มันต้องซ้อมจนชิน ให้เข้าใจกันก่อนเอามาใช้จิง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15315
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 20:15
EugeneJapan พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
EugeneJapan พิมพ์ว่า:
จะให้ชมโค้ช พอดีดูเต็มๆเกม รูปเกมไม่มีอะำรเลย โดนเค้าบีบก้จ่ายเสียๆ จังหวะได้ ส่วนใหญ่นี่ ความสามารถนักเตะแทบทั้งนั้น ไม่รุ้จะให้เครดิตจากแผนการเล่นยังไง เพราะดูมันมาทุกนัด ยังไม่รุ้ว่าแปนไหนเลย....  

เดี๋ยว ไอที่โดนบีบจ่ายเสียๆนี่ไลป์ซิกไม่ใช่รึ

เมื่อคืนแมนยูใส่เสื้อสีแดงนะท่าน ดูผิดฝั่งป่าว 555555555  

ไลป์ซิกก็เสียคับ แต่พอดีผมโฟกัสที่แมนยูเรา ครึ่งแรกนี่ แทบทำไรไม่ได้เลย
ผมคงคาดหวังสูงไปที่จะให้ทีมเราต่อบอลสวยๆ เหมือนเมื่อก่อน หรือ เหมือนแมนซิตี้ตอนนี้ แต่สภาพที่เห็นเมื่อคืน ถ้าจะเทียบกะทีมเราสมัยนี้ก้คงเรียกว่าเล่นดีแหละคับ แต่คือไปเทียบกับทีมที่เค้าดีจิงๆ มันก้คือไม่ดี  

ก็แฟนบอลอยากเห็นนักหนาไง

เรียกร้องแผนไดม่อน กดดันโค้ชเรื่อง VDB

ก็เป็นอย่างที่เห็นอ่ะครับ มันยังไม่คลิ๊ก

ครึ่งหลังพอเปลี่ยนพวกตัวหลักลงมา กลับมาเล่นแผนเดิม

ก็ชนะชิวๆเลย นั่นจ่าฝูงบุนเดสตอนนี้เลยนะนั่น
1
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122182
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 22:03
เวลาจะพิสูจน์คน แต่บางคนจะรอเวลาได้ไหม.
0
0
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34469
โพสเมื่อ: Fri Oct 30, 2020 10:13
oreocheez พิมพ์ว่า:

เหมือนอ่านหนังสือไม่แตกอ่ะ คิดไปยังไงว่าโอเล่ไปอ่านเน็ต 5555

ก็เขาถามว่าทำไมชาวเน็ตไม่ชม ผมเลยบอกว่า เพราะชาวเน็ตคิดว่ามันควรจัดแบบนี้นานแล้ว

ตอนนัด PSG จัดแบบนี้ เขาก็ออกมาชมกันแล้ว งงอะไรเนี่ย 55555555555
0
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel