ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17644
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 14:50
[RE: สิงห์วิ่งดิ! "ชิลเวลล์" วอนท์ลา "จิ้งจอก" จอยเดอะบริดจ์]
เกรียนโอ้_Balotelli พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
ถ้าเกิน 50M ไปเอาพวก Telles,Tagliafico เถอะ  
ผมไม่ได้ตามแต่คุ้นๆว่าเดิมเชลซี HG มีน้อยเลยอยากจะตุนซีเวลเข้าทีมรึเปล่านะครับ  

ก่อนหน้านี้มีปัญหาอยู่ครับ แต่พอดันชุดพวกเด็กปั้นขึ้นมาไม่มีปัญหาแล้ว พวก tomori , tammy , loftus-cheek , christensen พวกนี้ได้ทั้ง HG ทั้ง club-trained ทั้งหมด mount , reece james , odoi พวกนี้ก็ใกล้หลุดโควต้า U21 แล้วพร้อมขึ้นมาแทนที่ตำแหน่งนักเตะ HG ตรงนี้น่าจะไม่มีปัญหาอะไรแล้วหละครับ  

เชลซียุคใหม่แผนงานสร้างทีมระยะยาวดีมากเลย ทั้งอายุเฉลี่ยและการปรับโครงสร้าง ในช่วง 4-10 ปีนี่าจะลุ้นกันสนุกเลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7319
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 15:34
[RE: สิงห์วิ่งดิ! "ชิลเวลล์" วอนท์ลา "จิ้งจอก" จอยเดอะบริดจ์]
ถ้าเกิน 50M ไปเอาพวก Telles,Tagliafico เถอะ  
ผมไม่ได้ตามแต่คุ้นๆว่าเดิมเชลซี HG มีน้อยเลยอยากจะตุนซีเวลเข้าทีมรึเปล่านะครับ  

ก่อนหน้านี้มีปัญหาอยู่ครับ แต่พอดันชุดพวกเด็กปั้นขึ้นมาไม่มีปัญหาแล้ว พวก tomori , tammy , loftus-cheek , christensen พวกนี้ได้ทั้ง HG ทั้ง club-trained ทั้งหมด mount , reece james , odoi พวกนี้ก็ใกล้หลุดโควต้า U21 แล้วพร้อมขึ้นมาแทนที่ตำแหน่งนักเตะ HG ตรงนี้น่าจะไม่มีปัญหาอะไรแล้วหละครับ  

เชลซียุคใหม่แผนงานสร้างทีมระยะยาวดีมากเลย ทั้งอายุเฉลี่ยและการปรับโครงสร้าง ในช่วง 4-10 ปีนี่าจะลุ้นกันสนุกเลยครับ  

ช่วงนี้เสี่ยหมีพยายามปล่อยให้ตัวสโมสรบริหารงานโดยไม่ใช้เงินตัวเองแล้วให้สโมสรไปต่อได้ด้วยตัวเอง แถมเสี่ยให้ความสำคัญกับระบบอคาเดมี่สโมสร ปั้นเด็กขายสลับกับแซมๆขึ้นชุดใหญ่ ผมแฮปปี้กับแนวทางประมาณนี้นะแม้จะไม่ได้แชมป์รัวๆแบบแต่ก่อน แต่แนวทางสโมสรชัดเจนและดูมีอนาคตดี
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel