ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jun 2010
ตอบ: 3904
โพสเมื่อ: Mon Jun 01, 2020 20:41
[RE: (Official) อิกฮาโล่ แอพสโมสรคอนเฟิร์ม]
หลายๆ ความเห็นของเด็กผีที่เค้ารักเป็นชีวิตจิตใจ ยอมรับสภาพหลังจากที่ป่าวางมือมานานแล้วครับ ณ ตอนนี้ อยากเห็นทีมของโอเล่ ลงเตะแล้ว ใจจะขาดว่าทีม ณ นี้มันจะออกมาทิศทางไหนมากกว่ามายึดติดอะไร

บางทีผมก็เซงกับการที่เห็นเม้นหรือความคิดเห็นในเพจที่เกี่ยวกันแมนยูว่า โมฆะๆ ผมอยากจะบอกว่า โถ เด็กน้อยเอ้ยย

ความสำเร็จมันไม่ใช่การเดินออกไปซื้อของเล่นหน้าปากซอย ความสำเร็จมันจะหอมหวานก็ต่อเมื่อมีความพยายามที่จะนำมาเท่านั้นและ การที่ซื้อความสำเร็จได้อันรวดเร็วเค้าเรียกว่า การสำเร็จความใคร่ เห้ออ !!!
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4979
โพสเมื่อ: Mon Jun 01, 2020 20:47
[RE: (Official) อิกฮาโล่ แอพสโมสรคอนเฟิร์ม]

2
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 31884
โพสเมื่อ: Mon Jun 01, 2020 22:11
AlfaZero พิมพ์ว่า:
Ool3z พิมพ์ว่า:
ยินดีกับอิกาโล่ และดีใจที่เขารักสโมสร

แต่ก็ต้องหาตัวแทนแล้วละนะ จะหาใครที่สไตล์ต่างจากมาเที่ยว และพร้อมสำรองมาไว้ เพราะจะดันกรีนวู้ดสำรองเลย มันก็ไม่แตกต่างกับมาเที่ยวเท่าไหร่  
ผมคิดว่า โอเล่จะรอฮาลันด์ค่าฉีก 70ล้านยูโรปี 2022 นี่แหละครับสำหรับเป้าหมายระยะยาว  

คนละแนวกันเลยนะผมว่า

0
0
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 7832
โพสเมื่อ: Mon Jun 01, 2020 22:26
Ool3z พิมพ์ว่า:
ยินดีกับอิกาโล่ และดีใจที่เขารักสโมสร

แต่ก็ต้องหาตัวแทนแล้วละนะ จะหาใครที่สไตล์ต่างจากมาเที่ยว และพร้อมสำรองมาไว้ เพราะจะดันกรีนวู้ดสำรองเลย มันก็ไม่แตกต่างกับมาเที่ยวเท่าไหร่  
ผมคิดว่า โอเล่จะรอฮาลันด์ค่าฉีก 70ล้านยูโรปี 2022 นี่แหละครับสำหรับเป้าหมายระยะยาว  

ผมว่า ดีลน่าสนครับ ฮาลันด์ ตัวสูงใหญ่ แต่มีความคล่อง และขยันมาก หากเน้นพลังหนุ่มตัวนี้ต้องมีครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 2547
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 01:11
[RE](Official) อิกฮาโล่ แอพสโมสรคอนเฟิร์ม
playmaker7 พิมพ์ว่า:
จริงมั้ยครับที่ต้นสังกัดที่จีนโควต้าต่างชาติก็ครบอยู่แล้ว เลยไม่กระทบเท่าไหร่  

ไม่จริงครับเซี่ยงไฮ้มี4 เหลือ 1 สำหรับอิกฮาโล่นะครับ เพราะเดิมทีอ่านคอมเม้นท์จากแฟนผี ตปท. นี่แหละว่าโควต้าเต็มสรุป ไม่เต็มเพราะลีกจีนปีล่าสุดเพิ่มโควต้าให้จาก 4 เป็น 5 ครับ

แต่ที่เป็นปัญหาคือเรื่องจีนปิดการเข้าประเทศมากกว่าตอนนี้จีนปิด ไม่รู้นักเตะต่างชาติจะกลับเข้าประเทศได้เมื่อไรยังไม่มีกำหนดแน่นอนและทำท่าจะลากยาว

ขออนุญาติแย้งข้อมูลท่านนิดนึงครับ โควต้าของเซี้ยงไฮ้เต็มจริงๆครับ ซึ่งคนที่5ที่มาเสียบแทนอิกาโล่คือ โอบาเฟมี่ มาตินครับ ซึ่งซ้อมไปแล้วด้วย

ปล. ท่านวงทีมผิดนะครับ 555
อ้างอิงข้อมูลจากเพจ เล่าเรื่องบอลจีนครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17624
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 01:18
NKNG2904 พิมพ์ว่า:
จริงมั้ยครับที่ต้นสังกัดที่จีนโควต้าต่างชาติก็ครบอยู่แล้ว เลยไม่กระทบเท่าไหร่  

ไม่จริงครับเซี่ยงไฮ้มี4 เหลือ 1 สำหรับอิกฮาโล่นะครับ เพราะเดิมทีอ่านคอมเม้นท์จากแฟนผี ตปท. นี่แหละว่าโควต้าเต็มสรุป ไม่เต็มเพราะลีกจีนปีล่าสุดเพิ่มโควต้าให้จาก 4 เป็น 5 ครับ

แต่ที่เป็นปัญหาคือเรื่องจีนปิดการเข้าประเทศมากกว่าตอนนี้จีนปิด ไม่รู้นักเตะต่างชาติจะกลับเข้าประเทศได้เมื่อไรยังไม่มีกำหนดแน่นอนและทำท่าจะลากยาว

ขออนุญาติแย้งข้อมูลท่านนิดนึงครับ โควต้าของเซี้ยงไฮ้เต็มจริงๆครับ ซึ่งคนที่5ที่มาเสียบแทนอิกาโล่คือ โอบาเฟมี่ มาตินครับ ซึ่งซ้อมไปแล้วด้วย

อ้างอิงข้อมูลจากเพจ เล่าเรื่องบอลจีนครับ

ผมวงผิดจริงด้วยมันต้องกรีนแลนด์ทีมข้างบน ที่มีเอล ชาราวี่
อันนี้ผมเอามาจาก wiki สงสัยยังไม่อัพเดทมาร์ตินมั้งครับ แกยังเตะบอลไหวอยู่เรอะ

ใน เว็บทรานเฟอมาร์เกตก็ยังไม่เห็น มาร์ตินใน Squad นะครับ
https://www.transfermarkt.com/shanghai-greenland/kader/verein/3183/saison_id/2019
แก้ไขล่าสุดโดย AlfaZero เมื่อ Tue Jun 02, 2020 01:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 2547
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 01:25
[RE](Official) อิกฮาโล่ แอพสโมสรคอนเฟิร์ม
NKNG2904 พิมพ์ว่า:

ผมวงผิดจริงด้วยมันต้องกรีนแลนด์ทีมข้างบน ที่มีเอล ชาราวี่
อันนี้ผมเอามาจาก wiki สงสัยยังไม่อัพเดทมาร์ตินมั้งครับ แกยังเตะบอลไหวอยู่เรอะ

ใน เว็บทรานเฟอมาร์เกตก็ยังไม่เห็น มาร์ตินใน Squad นะครับ
https://www.transfermarkt.com/shanghai-greenland/kader/verein/3183/saison_id/2019  

ดูภาพจากเพจ เล่าเรื่องบอลจีน ได้เลยครับ แกกลับมาซ้อมกับทีมแล้ว
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122182
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 05:37
เยี่ยมไปเลย.
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19876
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 07:04
ถ้าปังอยากให้ซื้อขาดไปเลย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 7952
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 08:33
ผมว่าที่สโมสรดึงๆไว้ เพื่อโปรโมทสโมสรตัวเองล้วนๆ
งานนี้สโมสรคนรู้จักมากขึ้นเยอะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2061
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 09:52
จัดฮ่ะ(Official) คุณรัศมีแข คุณอิกฮาโล่ เป้าที่หวังสำเร็จแล้ว ต่อจากนี้ขอแค่ 10ลูกบวก++นะฮ่ะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel