ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: อย่าลืมโต๊ด บน ล่าง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 8861
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 12:16
(Man utd) ถาพซ้อมเบาๆ ทยอยมาละครับ
Blue Sh!t พิมพ์ว่า:
โรเมโร่นี่ ต้องเป็นบุคคลแสนอดทนเบอร์ไหน ถึงอุทิศแทบทั้งชีวิตกับการเป็นมือ 2 ได้ตลอดขนาดนี้

อันนี้จริงฝีมือแกยืนมือหนึ่งทีมอื่นๆ ได้สบาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17624
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 12:47
[RE: (Man utd) ถาพซ้อมเบาๆ ทยอยมาละครับ]
SาพณาสูS พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ตัวเจ็บหายกลับมาหมดแล้วใช่มั้ยครับ  

พร้อมรบครับเหลือเรียกความฟิต ซึ่งที่จริงตอนนี้เท่ากับทุกคนเท่ากันแหละเพราะต้องเรียกความฟิตใหม่ทั้งทีมอยู่แล้วจากที่หยุดไป 2 เดือน
1
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 13:01
[RE: (Man utd) ถาพซ้อมเบาๆ ทยอยมาละครับ]
ทุกคนผมยาว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 3658
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 13:46
ถูกแบนแล้ว
(Man utd) ถาพซ้อมเบาๆ ทยอยมาละครับ
โรเมโร่นี่ ต้องเป็นบุคคลแสนอดทนเบอร์ไหน ถึงอุทิศแทบทั้งชีวิตกับการเป็นมือ 2 ได้ตลอดขนาดนี้

อันนี้จริงฝีมือแกยืนมือหนึ่งทีมอื่นๆ ได้สบาย  

ตอนนั้นแกเหมือนจะไม่มีทีมเล่นลุงกาวดึงเข้ามา แกเลยรู้สึกขอบคุณสโมสรและโค้ชว่าให้แกกลับมาเฉิดฉายอีกครั้ง แกเลยอยู่ทีนี้แม้มนี้แหละ ถือว่าคนดี๊คนดี

ปล. ถ้าคิดแบบผลประโยชน์ งานสบายลงแต่บอลถ้วย เงินดี สโมสรแฟนบอลเป็นพวกเห็นดีแก่พวกจงรักภักดีด้วย มีคนรักเป็นผมผมก็อยู่ต่อ ได้ลงเลยอะอยู่ด้วยบอลถ้วยตลอด ๆ ไม่แย่ ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: อย่าลืมโต๊ด บน ล่าง
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 8861
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 13:48
21deuKie พิมพ์ว่า:

ตอนนั้นแกเหมือนจะไม่มีทีมเล่นลุงกาวดึงเข้ามา แกเลยรู้สึกขอบคุณสโมสรและโค้ชว่าให้แกกลับมาเฉิดฉายอีกครั้ง แกเลยอยู่ทีนี้แม้มนี้แหละ ถือว่าคนดี๊คนดี

ปล. ถ้าคิดแบบผลประโยชน์ งานสบายลงแต่บอลถ้วย เงินดี สโมสรแฟนบอลเป็นพวกเห็นดีแก่พวกจงรักภักดีด้วย มีคนรักเป็นผมผมก็อยู่ต่อ ได้ลงเลยอะอยู่ด้วยบอลถ้วยตลอด ๆ ไม่แย่ ๆ  

เอาจริงๆ แมนยูจัดการกับเรื่องแบบนี้ได้ดีนะ ถ้านักเตะไม่งอแง ยังไงสโมสรก็แฟร์ๆ ให้ทุกคนอยู่แล้ว
1
0

แข้งลีกเอิง
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 8651
โพสเมื่อ: Thu May 21, 2020 15:58
[RE](Man utd) ถาพซ้อมเบาๆ ทยอยมาละครับ
โซลชาร์สัมภาษณ์ซอฟท์จริง
เเต่หลังไมค์เเกคงจัดหนัก ส่วนที่เห็นว่าไม่ไหวจริงๆก็ตอนด่าลินกาดข้างสนาม อารมณ์แบบว่าจะเก็บไว้จัดในห้องเเต่งตัวสักหน่อย เเต่ฟอร์มบรรลัยจริง ไม่ไหวเเล้วโว้ยย ด่ามันตรงนี้นี่เเหละ
5555555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2323
โพสเมื่อ: Fri May 22, 2020 07:15
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
Matic มีไอจีนานยัง เดี๋ยวไปตามซะหน่อย  

มาติชเปิดไอจีครั้งเเรกตอน 2017-2018 ครับ(ตอนใส่สีเสื้อเเมนยูเเล้ว) จำได้ว่าตอนนั้น ซลาตันเป็นคนโฆษณาให้ไปฟอลครับผม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel