ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I choose you!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 23287
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:39
[RE: ต่อให้มีคนติดเชื้อโควิดเพิ่ม ก็ต้องเตะให้จบให้ได้???]
ton_lfc พิมพ์ว่า:
กลัวอยู่ใต้ตีนจนตัวสั่นจนต้องลากทุกอย่างมาให้เข้าข้างตัวเองเพื่อให้ลิเวอพูลไม่ได้เเชมป์เเหละมั้ง

อย่าทำเเบบนี้ผมสงสารเเฟนผีเลย

เเฟนผีดีๆต่อให้ทีมยังอยู่ทรงนี้เค้าก็ไม่ตามไปเเขวะทีมอื่นเเบบไม่มีเหตุผลหรอกหน่า

ฟุตบอลต่อให้อีกสิบปีลิเวอพูลไม่ได้เเชมป์มันก็ยังมีคนเชียร์ ผมก็ยังเชียร์ต่อไปอยู่ดี

เเฟนบอลดีๆเค้าเเยกเเยะออกหน่าว่าอะไรเป็นอะไร

ผมเเทบไม่เคยพิมพ์ว่าใครในบอร์ดเลยนะ เเต่รอบนี้อดใจไม่ไหวจริงๆ

ตัดจบ เเข่งต่อ จะยังไงทุกทีมมันต้องรับได้อยู่เเล้วถ้าประชุมร่วมกันมา

ลีกก็ต้องหาทางออกที่ดีที่สุดสำหรับทุกทีม ในเมื่อบทสรุปยังไม่มา ก็อย่าร้อนลน  

ใจเย็นๆครับ แต่ก็ดีใจที่มีคนแยกบางส่วนได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15238
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:40
[RE: ต่อให้มีคนติดเชื้อโควิดเพิ่ม ก็ต้องเตะให้จบให้ได้???]
จะสองเดือน ละ

ควรจบกันได้ละไหม

ไม่ได้โทรฟี่ไม่ตายหรอก

0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status: โสด
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1883
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:49
เมาแดดหรอ วิดแบ้งค์
4
0
Spoil
บ้ากาม  
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2006
ตอบ: 5062
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:49
พลาดเลย มู้นั้นไม่ได้เข้า เห็นเป็นวอล์คเกอร์ นึกว่าจะไม่มีอะไร แต่กล่าวหาแฟนลิเวอร์ขนาดนั้น เกินไปจริงๆน่ะแหละ บางทีก็ต้องนึกถึงใจเขาใจเราบ้างนะครับ ความเป็นความตายของคนจำนวนมาก ไม่ใช่เรื่องเล่นๆที่ใครจะมาตีขลุมสรุปเอาตามใจคิดได้
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9040
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:50
จริงอย่างที่หลายๆเม้นว่าเลย ทุกวันนี้มีแต่เม้นพระเอกๆ เม้นหล่อๆสร้างภาพ

พิมพ์ความคิดอย่างดี แต่ก็ยังไปไล่แผล่บเม้นเลวๆ ที่แขวะได้ถูกใจตัวเองอยู่เรื่อยๆ

แบบนี้เหมือนในสุภาษิตว่า "มือถือสาก ปากถือศีล" แท้ๆเลย
2
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4334
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:53
songiggs พิมพ์ว่า:
พลาดเลย มู้นั้นไม่ได้เข้า เห็นเป็นวอล์คเกอร์ นึกว่าจะไม่มีอะไร แต่กล่าวหาแฟนลิเวอร์ขนาดนั้น เกินไปจริงๆน่ะแหละ บางทีก็ต้องนึกถึงใจเขาใจเราบ้างนะครับ ความเป็นความตายของคนจำนวนมาก ไม่ใช่เรื่องเล่นๆที่ใครจะมาตีขลุมสรุปเอาตามใจคิดได้  

ตัวผมเองโดนยูส Silence หาว่าเป็นคนที่อยากให้แข่งโดยไม่สนใจอะไรเลย อยากให้มีคนตายเพิ่มขึ้นเพื่อแชมป์จนป่านนี้ยังไม่มาตอบผมเลย ว่าผมไปเม้นอะไรแย่ๆแบบนั้นที่ไหน ตอนไหน บางทีจะแขวะจะอะไรมันเกินเลยไปก็ไม่ไหวะนะ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4334
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:53
อึ๊บ อึ๊บ พิมพ์ว่า:
เมาแดดหรอ วิดแบ้งค์  

ถ้าอ่านไม่จบก็ไปเกรียนที่อื่นนะ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:54
ไอ้พวกนี้มันบ้า เขาก็บอกอยู่ว่าเลื่อนแล้วกลับมาเตะเมื่อพร้อม

แต่เหมือนคนหูหนวกตาบอด เข้าใจแหละแต่ดัดจริตทำไม่เข้าใจ
2
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 2473
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:04
[RE]ต่อให้มีคนติดเชื้อโควิดเพิ่ม ก็ต้องเตะให้จบให้ได้???
จขกท. ครับ ด้วยความหวังดีนะครับ

ผมว่าอย่าจริงจังกับคอมเมนท์ในโลกออนไลน์ขนาดนั้นเลยครับ คุณจะเสียสุขภาพจิตเปล่าๆ

คุณอย่าคิดว่าทุกเมนท์ของทุกคนคือโลกความจริงที่เค้าคิด

บางคนเค้าก้แค่อยากปั่นเอามันส์อยู่แล้วครับ เค้ารู้อยู่แล้วว่าต้องมีคนหัวเสียกับเรื่องแบบนี้

ผมพูดจริงๆ นะ ผมว่าโดยรวมๆ แฟนลิเวอร์พูลอ่อนไหวง่ายกับเรื่องแซวๆ มากกว่าทีมอื่นๆ อ่ะ

ผมว่า “โลกความจริงมันไม่มีคนที่อยากให้โรคนี้อยู่ยาวๆ หรอกครับ”

คุณเป็นคนจริงใจในโลกออนไลน์ก้ดีครับ แต่อย่าคิดว่าคนอื่นจะเป็นเหมือนกันทุกคนนะครับ อะไรปล่อยผ่านได้ ก้ปล่อยๆ ไปเถอะครับ คนพิมเค้าคงไม่ได้เอามู้คุณมานั่งคิดหรอก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
9
0
นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10194
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:07
หมาเห่า มันไม่กัดหรอก จะไปสนใจทำไม
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1282
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:07

เออ.. อ่านมาสามหน้าพึ่งเห็นแฟนผีคนเดียว ย้ำว่าคนเดียว

ที่เข้าใจในสิ่งที่ จขม. จะสื่อ คือบลัฟกันมีทุกยุคไม่แปลก

แต่มากล่าวหาเรื่องน่าเกลียดแบบนี้ใส่อีกทีม มันเกินขอบเขตไป

จะรอดูว่าจะมีแฟนผีอีกซักกี่คน กล้ายอมรับว่าแฟนทีมตัวเอง(บางคน)

ทำเกินไปในจุดนั้น... เรื่องบางอย่างก็ไม่น่าเอามาล้อเล่นนะ !!
3
0
แฟนบอลยุค 7-0 นะจ๊ะ..
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1282
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:10
vit_bank พิมพ์ว่า:

ตัวผมเองโดนยูส Silence หาว่าเป็นคนที่อยากให้แข่งโดยไม่สนใจอะไรเลย อยากให้มีคนตายเพิ่มขึ้นเพื่อแชมป์จนป่านนี้ยังไม่มาตอบผมเลย ว่าผมไปเม้นอะไรแย่ๆแบบนั้นที่ไหน ตอนไหน บางทีจะแขวะจะอะไรมันเกินเลยไปก็ไม่ไหวะนะ  

คาดหวังว่าเค้าจะมีศักดิ์ศรีมาตอบรึคับ รึคาดหวังเหตุผลจากคนเหล่านั้นกัน ??
0
0
แฟนบอลยุค 7-0 นะจ๊ะ..
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 9590
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:12
เห็นเม้นโมชิ แล้วดูคนแผล่บ ผมนั่งขำเลย

รวมตัวกากๆทั้งนั้นเลยนี่หว่า ขาดแค่ไอ guunited กับ เดเกอา

ไม่ได้มาบอร์ดบอลนอกนาน ยังทำตัวน่าสมเพชเหมือนเดิม นึกว่าจะโตๆกันหมดแล้ว
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20804
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:14
เสือร้องไห้ พิมพ์ว่า:
จขกท. ครับ ด้วยความหวังดีนะครับ

ผมว่าอย่าจริงจังกับคอมเมนท์ในโลกออนไลน์ขนาดนั้นเลยครับ คุณจะเสียสุขภาพจิตเปล่าๆ

คุณอย่าคิดว่าทุกเมนท์ของทุกคนคือโลกความจริงที่เค้าคิด

บางคนเค้าก้แค่อยากปั่นเอามันส์อยู่แล้วครับ เค้ารู้อยู่แล้วว่าต้องมีคนหัวเสียกับเรื่องแบบนี้

ผมพูดจริงๆ นะ ผมว่าโดยรวมๆ แฟนลิเวอร์พูลอ่อนไหวง่ายกับเรื่องแซวๆ มากกว่าทีมอื่นๆ อ่ะ

ผมว่า “โลกความจริงมันไม่มีคนที่อยากให้โรคนี้อยู่ยาวๆ หรอกครับ”

คุณเป็นคนจริงใจในโลกออนไลน์ก้ดีครับ แต่อย่าคิดว่าคนอื่นจะเป็นเหมือนกันทุกคนนะครับ อะไรปล่อยผ่านได้ ก้ปล่อยๆ ไปเถอะครับ คนพิมเค้าคงไม่ได้เอามู้คุณมานั่งคิดหรอก  

ชอบเม้นท่านมากเลย ดั่งคำกล่าวว่า คนเหมือนคน แต่คนไม่เหมือนกัน
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:15
เข้าไปอ่านต้นทาง

คิดว่าลื่น8ไม่รอดแน่นอน

นี่ชื่อยูสหรือชื่อหนังตระกูลฟาส

น่าจะลองเล่นแบบเพื่อนหลบอยู่แถวหลัง จะได้ปลอดภัย
1
0
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel