ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12006
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 18:50
[RE: ล้อฮาลันด์?ยูฟ่าเตือน PSG ไร้น้ำใจนักกีฬาเกมปะทะเสือเหลือง]
งงมาก ทำไมถึงเดือดกัน ในเคสนี้

ไม่ใช่แค่ใน ss

ตามเพจ ตามเวป ยูทูป คอมเมนเตเตอร์

แม่งเดือดหมด 55555555
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15306
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 18:57
[RE: ล้อฮาลันด์?ยูฟ่าเตือน PSG ไร้น้ำใจนักกีฬาเกมปะทะเสือเหลือง]
bigshots พิมพ์ว่า:
งงมาก ทำไมถึงเดือดกัน ในเคสนี้

ไม่ใช่แค่ใน ss

ตามเพจ ตามเวป ยูทูป คอมเมนเตเตอร์

แม่งเดือดหมด 55555555  

ถ้ามองกันก็คือเหมือนทางฝั่งปารีสไปโฟกัสเฉพาะเจาจะจงฮาลันด์ด้วยแหละ
เลยอาจจะถูกมองว่าทำเกินไปหน่อย

รูปที่นั่งดีใจที่ปารีสที่ดอร์ทมุนต์โพสนี่ไม่มีอะไรเลย
แล้วกลายเป็นว่ารูป snapchat Paris is not your ก็ดันไม่ใช่ของจริงของเจ้าตัวไปอีก
ทีนี้สิ่งที่แสดงออกเป็นหมู่คณะของชาวคณะปารีสตอนจบเกม คือเจาะจงโจมตีตรงนั้นโดยเฉพาะ (Paris is Our)
เลยกลายเป็นดูไม่ดีไปเลย

ไหนจะภาพลักษณ์ทีมเป็นทีมรวมบรรดาตัวแสบอยู่แล้วด้วย ยิ่งไปกันใหญ่

แก้ไขล่าสุดโดย Chokkz เมื่อ Wed Apr 01, 2020 18:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
The Journey of new beginnings.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Jun 2009
ตอบ: 651
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 18:58
ฝั่งตะวันตก เวลาทำโฆษณา แล้วเอาคู่แข่งมาเปรียบเทียบว่าคู่แข่งด้อยกว่าอย่างไรมีเยอะแยะ
เรื่องธรรมดา
0
0

บัตรเดียวเกินพอ
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 3636
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 18:59
ล้อฮาลันด์?ยูฟ่าเตือน PSG ไร้น้ำใจนักกีฬาเกมปะทะเสือเหลือง
สำหรับผมเรื่องนี้แค่มองว่า เยอะเกินไป ฝั่งปารีสคือทำทั้งทีมทำบ่อยจนงง ว่าต้องทำขนาดนี้ เลยดูตลกๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 1069
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:03
jirayoot022 พิมพ์ว่า:
บอกเลย ยิ่งออกมาแบบนี้ ไอ้เด็กคนนั้นแหละ จะอยุ่ลำบาก

แตะต้องไม่ได้เลย ไซโคมา ก็ไซโคกลับ อยุ่ในเกมด้วยซ้ำ

ยิ่งฉลองกะแฟนบอลก็ปกติอยุ่แล้วหรือป่าว

แล้วอีกอย่าง ฮาลันไม่ใช่หรอ ที่ไปเปิดเค้าก่อน

my city not your อะ

ทำตัวเป็นพ่อแม่รังแกฉันไปได้

จะด่าพวกเนมาหรอ ไม่ต้องด่าหรอก ไอ้พวกนี้มันเกินคำว่าเจ็บมาไกลมากแล้ว

ผมเจ็บมาเย๊อะ

ไม่ถูกใจตรงไหนด่าได้เลยครับเดวกลับมาอ่าน wfh อย่างเหงา

รูปฮาลันด์ my city not your คือรูปเฟคจ้า ฮาลันด์ไม่มี snapchat ด้วยซ้ำ

https://www.givemesport.com/1554274-erling-haalands-social-media-post-that-caused-psg-to-ridicule-him-was-fake

ส่วนที่บอกดอร์ทมุนต์ไปเปิดก่อน รูปแค่นี้มันหยามมาก ขนาดต้องไปล้อเด็กร่วมอาชีพอายุ 19 ที่มันไม่ได้รู้เรื่องอะไรด้วยเลยหรอ? ยังยืนยันคำเดิม Money can't buy class อะครับ

ตอนชนะเชลซี โซเชียลมี้เดียทีมมันเองยังทำตัวไรคลาสมาล้ออยู่เลย
https://www.facebook.com/PSG/photos/a.161135458297/10154741569893298/?type=3&theater

เหมือนคุณอยู่เชลซี ผมอยู่อาน่อล
ผมไปถ่ายรูปที่สแตมฟอดบิด
ส่งไปไห้เพื่อนผม เพื่อนผมใส่แคปชั่น
london is red

ยังยืนยันคำเดิม london is red
หยอกๆๆ แค่ไซโคไปมาเอง ไม่น่าใช่เรื่องใหญ่เลย 5555  

คนละบริบทเล้ย ในรูปมีข้อความไหนที่สื่อไปทางหยามบ้าง? แค่นักเตะทีมตัวเองนั่งฉลองประตูใน
สนามที่ต้องไปเยือน อาจจะเพื่อปลุกใจก็ได้มั้ย?

ถ้ายังคิดไม่ได้ ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดละครับ เอาที่สบายใจ

ปล.เรื่องเอาข้อมูลมั่วมาอ้าง นี้เงียบกริบเลยนะ  

แปนะ อยุ่ข้างนอก ว่างแล้วเดวมาคุยด้วย กำลังเหงาเลย

???? เอ่อคืออะไร ต้องรู้ไหมเนี้ย จะตอบตอนไหนเรื่องของคุณดิสำคัญตัวผิดไปป่าว

ไหนๆก็ไหนๆละ ตอบได้ยัง ว่าทำไมถึงเอาข้อมูลมั่วมาลง ละไม่อีดิทด้วยนะ คนมาอ่านผ่านๆนี้คงเข้าใจว่าฮาลันด์โพสเองหมดละ

ปล.บอกไม่ว่างมาคุย แต่เห็นล่อไปตั้งหลายคอมเม้น ขรรมมมมม
แก้ไขล่าสุดโดย jirayoot022 เมื่อ Wed Apr 01, 2020 19:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8301
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:08
บรรเทิงอยู่นะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 753
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:12
ถูกแบนแล้ว
[RE]ล้อฮาลันด์?ยูฟ่าเตือน PSG ไร้น้ำใจนักกีฬาเกมปะทะเสือเหลือง
โดนรูปตัดต่อปั่นจนต้องมาเอาคืน แถมทำกันทั้งแก๊ง คลาสไม่มีเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: แพ้ทุกครั้งที่ใจยอม
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 387
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:18
ทีมนี้ลงทุนไปตั้งเยอะ แต่ไม่ประสพความสำเร็จบอลถ้วยยุโรปเลย เก่งแต่ในบ้าน ดีแต่ปาก ควรเอาเวลาไปใส่ใจในเกมส์ และพัฒนาตัวเองมากกว่านะ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1823
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:21
บอกเลย ยิ่งออกมาแบบนี้ ไอ้เด็กคนนั้นแหละ จะอยุ่ลำบาก

แตะต้องไม่ได้เลย ไซโคมา ก็ไซโคกลับ อยุ่ในเกมด้วยซ้ำ

ยิ่งฉลองกะแฟนบอลก็ปกติอยุ่แล้วหรือป่าว

แล้วอีกอย่าง ฮาลันไม่ใช่หรอ ที่ไปเปิดเค้าก่อน

จะด่าพวกเนมาหรอ ไม่ต้องด่าหรอก ไอ้พวกนี้มันเกินคำว่าเจ็บมาไกลมากแล้ว

ไม่ถูกใจตรงไหนด่าได้เลยครับเดวกลับมาอ่าน wfh อย่างเหงา

รูปฮาลันด์ my city not your คือรูปเฟคจ้า ฮาลันด์ไม่มี snapchat ด้วยซ้ำ

https://www.givemesport.com/1554274-erling-haalands-social-media-post-that-caused-psg-to-ridicule-him-was-fake

ส่วนที่บอกดอร์ทมุนต์ไปเปิดก่อน รูปแค่นี้มันหยามมาก ขนาดต้องไปล้อเด็กร่วมอาชีพอายุ 19 ที่มันไม่ได้รู้เรื่องอะไรด้วยเลยหรอ? ยังยืนยันคำเดิม Money can't buy class อะครับ

ตอนชนะเชลซี โซเชียลมี้เดียทีมมันเองยังทำตัวไรคลาสมาล้ออยู่เลย
https://www.facebook.com/PSG/photos/a.161135458297/10154741569893298/?type=3&theater

เหมือนคุณอยู่เชลซี ผมอยู่อาน่อล
ส่งไปไห้เพื่อนผม เพื่อนผมใส่แคปชั่น

หยอกๆๆ แค่ไซโคไปมาเอง ไม่น่าใช่เรื่องใหญ่เลย 5555

เรื่องล้อ ก้เป็นเคสบายเคสไป นี่หายไปอีกอาทิต มาจุดไฟอีกแล้ว  

เอาจากที่คุณพิมพ์มาแล้ว..หลักฐานที่เค้าเอามาแปะให้อ่าน ไซโคไปไซโคมาที่คุณว่า ก็ไม่ผิดนะแต่ผมถามว่าคนทำคือสโมสร แล้วฮาลันด์ทำอะไรผิดถึงต้องโดนแบบนี้หรอ?
0
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15340
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:21

ใช้รูปฮาลันด์แต่ ฮาลันดืไม่ได้เป็นคนทำครับ
แสดงความคิดเห็นไม่ถูกด่าหรอกครับ ความคิดใครความคิดมัน
แต่เอาเรื่องที่จริงมาคุยกันน่าจะดีกว่าครับ
1
0

Status:
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:22

คนละบริบทเล้ย ในรูปมีข้อความไหนที่สื่อไปทางหยามบ้าง? แค่นักเตะทีมตัวเองนั่งฉลองประตูใน
สนามที่ต้องไปเยือน อาจจะเพื่อปลุกใจก็ได้มั้ย?

ถ้ายังคิดไม่ได้ ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดละครับ เอาที่สบายใจ

ปล.เรื่องเอาข้อมูลมั่วมาอ้าง นี้เงียบกริบเลยนะ  

แปนะ อยุ่ข้างนอก ว่างแล้วเดวมาคุยด้วย กำลังเหงาเลย

???? เอ่อคืออะไร ต้องรู้ไหมเนี้ย จะตอบตอนไหนเรื่องของคุณดิสำคัญตัวผิดไปป่าว

ไหนๆก็ไหนๆละ ตอบได้ยัง ว่าทำไมถึงเอาข้อมูลมั่วมาลง ละไม่อีดิทด้วยนะ คนมาอ่านผ่านๆนี้คงเข้าใจว่าฮาลันด์โพสเองหมดละ

ปล.บอกไม่ว่างมาคุย แต่เห็นล่อไปตั้งหลายคอมเม้น ขรรมมมมม  

ไม่ดูต้นตอหน่อยหรอ ยังไม่หยุดอีกหรอเนี่ย อย่างขำ 55555555555
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1823
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:22
osho พิมพ์ว่า:
ทีมนี้ลงทุนไปตั้งเยอะ แต่ไม่ประสพความสำเร็จบอลถ้วยยุโรปเลย เก่งแต่ในบ้าน ดีแต่ปาก ควรเอาเวลาไปใส่ใจในเกมส์ และพัฒนาตัวเองมากกว่านะ  

อย่าพูดความจริงครับ เดี๋ยวมีออกมาแดนซ์เยอะ ทีมนี้รวมดาวเตะฝีเท้าสูงแต่คลาสค่อนข้างตรงกันข้าม mind set ทีมค่อนข้างแย่ ความมุ่งมั่นก็ค่อนข้างต่ำ หลายคนที่มาอยู่ๆกันเพราะเงินนำหน้าใจ
แก้ไขล่าสุดโดย DiEZ10 เมื่อ Wed Apr 01, 2020 19:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:24
ค่อยดีหน่อย

ทำงานอยุ่บ้านอย่างเหงา

มีดราม่าให้อ่าน

กระชุ่มกระชวย

555555
0
0

Status: Rossoneri
เข้าร่วม: 14 Oct 2010
ตอบ: 12073
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:24
คือฮาลันด์มันไม่ใช่คนพูดไง เข้าใจไหม
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: I'm Not Man U Can Trust !!!
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 7450
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 19:25
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel