ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17655
โพสเมื่อ: Wed Mar 25, 2020 18:10
[RE]ถ้า แมนฯ ซิตี้ อุทธรณ์ไม่ผ่านจะโดนยี้ไหม?
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
Payetllu่uou พิมพ์ว่า:
โดนเฮียจัดหนักแน่เลย แค่นี้เฮียแกก็จัดซะเต็มคราบละ แมนซิตัวแท้งค์น้อยด้วย  

สงสารตรงโดนเฮียขยี้ซ้ำนี่แหละครับ  

ตอนนี้เฮียไปอยู่ในคุกแล้ว ไม่รู้จะอยู่ถึงวันศาบตัดสินไหมนะสิครับ  

อ้าวไปซะแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: เพราะเจ็บปวด...จึงทำให้รู้ว่าเรายังมีชีวิตอยู่
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 955
โพสเมื่อ: Wed Mar 25, 2020 18:46
[RE: ถ้า แมนฯ ซิตี้ อุทธรณ์ไม่ผ่านจะโดนยี้ไหม?]
แมนฯ ซิตี้โดนยี้หรือเปล่าไม่รู้ แต่แฟนแมนฯ ซิตี้บางท่านในนี้เละแน่นอน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34079
โพสเมื่อ: Wed Mar 25, 2020 18:57
[RE: ถ้า แมนฯ ซิตี้ อุทธรณ์ไม่ผ่านจะโดนยี้ไหม?]
l2emember พิมพ์ว่า:
ArseneXXII พิมพ์ว่า:
ผิดก็คือผิด ได้รับโทษตามความผิด บทลงโทษก็ควรเหมาะสมกับความผิด ไม่เห็นมีตรงไหนที่น่ารังเกียจ มันจะน่ารังเกียจตรงที่ ผิด แล้ว ไม่ยอมรับผิด ไม่ยอมรับโทษ อันนี้น่าเกียจ เอาแบบที่แฟร์ๆละกัน น่อลเคยโดนเรื่องแต๊บเด็ก ก็โดนปรับอยู่ครั้งนึงมั้ง ถ้าจำไม่ผิด  

เชลซียังโดนเลยครับ ถึงเจอแบนสองตลาด

ดีนะแมนยูหารายได้เข้ามาเยอะเลยไม่เกิดปัญหาเรื่องนี้555  

เชลซีโดนแบนเรื่องดาวรุ่งครับไม่ใช่ FFP
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1665
โพสเมื่อ: Wed Mar 25, 2020 19:01
ACTART พิมพ์ว่า:
l2emember พิมพ์ว่า:
ArseneXXII พิมพ์ว่า:
ผิดก็คือผิด ได้รับโทษตามความผิด บทลงโทษก็ควรเหมาะสมกับความผิด ไม่เห็นมีตรงไหนที่น่ารังเกียจ มันจะน่ารังเกียจตรงที่ ผิด แล้ว ไม่ยอมรับผิด ไม่ยอมรับโทษ อันนี้น่าเกียจ เอาแบบที่แฟร์ๆละกัน น่อลเคยโดนเรื่องแต๊บเด็ก ก็โดนปรับอยู่ครั้งนึงมั้ง ถ้าจำไม่ผิด  

เชลซียังโดนเลยครับ ถึงเจอแบนสองตลาด

ดีนะแมนยูหารายได้เข้ามาเยอะเลยไม่เกิดปัญหาเรื่องนี้555  

เชลซีโดนแบนเรื่องดาวรุ่งครับไม่ใช่ FFP  

ครับ ผมสับสนไปเอง แต่ แนวๆเดียวกันคือทำผิดต้องควรรับโทษน่ะครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel