ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17647
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 15:37
[RE]แมนยูกับโอกาสTop4ที่มาแบบงงๆ
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือเอฟไม่ค่อยเล่นเกมอุดนี่สิ หลังยังค่อนข้างรั่ว น่าจะเข้าทางผีอยู่ ยังไงก็ต้องชนะให้ได้ เเต่ต้องระวังลูกขยันวิ่งทั้งเกมเเบบที่สิงห์เจอ

ส่วนไก่ผมเจอวูล์ฟงานหนักกว่าเเน่นอน  
ไก่วูฟ เสมอกันไปชิลๆ ฮะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2007
ตอบ: 990
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 15:40
[RE: แมนยูกับโอกาสTop4ที่มาแบบงงๆ]
Q-plint พิมพ์ว่า:
สภาพทีมที่เจ็บแค่ป๊อกบา ผมหวังชนะนะ แต่ถ้าเป็นช่วงก่อนหน้านี้ที่มาซิยาลเจ็บ เจมส์เจ็บ ไม่กล้าหวังจริงๆ  

ทุกคนคงเล่นได้ตามมาตรฐานแหละครับ

หวังแค่ ลิเดอเลิฟ อย่าพลาด

กับ ตำแหน่งกลางรุก ไม่ว่าใครจะลง ลินกาด เปเรร่า ขอให้เล่นได้ดีๆไปหน่อย อย่าพลาดง่ายๆ

ตำแหน่งอื่นผมไม่กลัวเลย
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เป็นแฟนแมนยู ไม่ดีเท่าได้ยูเป็นแฟน ^_^
เข้าร่วม: 14 Aug 2008
ตอบ: 13502
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 15:45
[RE: แมนยูกับโอกาสTop4ที่มาแบบงงๆ]
ดูเหมือนโมเมตั้มจะมาอย่างแมนยูนะ แต่ด้วยความที่ฟอร์มไม่สม่ำเสมอ เอาแน่เอานอนอะไรไม่ได้
ประกอบกับฟอร์มการเล่นของเอฟเวอตัน ตั้งแต่เปลี่ยนโค้ชก็ไม่ธรรมดาเลย คงวิ่ง สู้ ฟัด ถวายหัวใส่ทีมเราแน่นอน

ลางผมมันบอกว่า ทีมเราจะไม่ชนะเอานี่สิ วันนี้ (ขอให้ผมคิดผิดละกัน)
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8364
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 16:01
AlfaZero พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือเอฟไม่ค่อยเล่นเกมอุดนี่สิ หลังยังค่อนข้างรั่ว น่าจะเข้าทางผีอยู่ ยังไงก็ต้องชนะให้ได้ เเต่ต้องระวังลูกขยันวิ่งทั้งเกมเเบบที่สิงห์เจอ

ส่วนไก่ผมเจอวูล์ฟงานหนักกว่าเเน่นอน  

เรื้อนใส่สักทีได้มั้ยเนี่ยยยยยยย
0
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17647
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 16:26
AlfaZero พิมพ์ว่า:

เรื้อนใส่สักทีได้มั้ยเนี่ยยยยยยย  

เยือนวูฟไม่ง่ายนะครับผมว่าเก็บเสมอมาได้นี่โอเคเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 16:32
ถูกแบนแล้ว
แมนยูกับโอกาสTop4ที่มาแบบงงๆ
ปีที่แล้วก็แบบนี้ครับ จากที่หลุดออกนอกลกไปแล้ว แกพากลับมาลุ้น แต่ชวดหน้าตาเฉยทั้งๆที่ทีมบนสะดุดรัวๆแต่ก็ไปสะดุดตามเขาซะงั้น รอดูว่าจะแก้ตรงนี้ยังไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15844
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 16:39
กระทู้แบบนี้มา แสดงว่าทีมพร้อมเข้าลูปแล้ว

ฟอร์มดีกระทู้แบบนี้จะมา แล้วก็จะมีคนออกมาด่าอีกตามลูปเดิม
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1662
โพสเมื่อ: Sun Dec 15, 2019 18:06
แมนยูกับโอกาสTop4ที่มาแบบงงๆ
ผมว่าชนะครับ เชียแมนยู ก้เชียให้สุดใจไปเลยครับ
ต่อให้เอฟเปลี่ยนโค้ชแล้วไง ทีมเราเก็บ สเปอ แมนซิมาได้ ยิ่งกว่าเปลี่ยนโค้ชอีก นึกเตะก้พร้อมไฟว์
มั่วแต่มาเกรงๆ จะเชียสนุกได้อย่างไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel