ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 22:40
[RE]ทำไงดีฮะข้างห้องรำคาญควันบุหรี่
คอนโดผมเค้ามีกฏห้ามสูบบุหรี่ที่ระเบียงและที่พัก ต้องสูบข้างล่างในที่จัดไว้เท่านั้น ซึ่งดีมากนะ แต่ก็ยังมีคนแอบสูบอยู่ ผมว่าลองแก้ปัญหามาสูบข้างล่างมั้ยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2642
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 23:58
[RE]ทำไงดีฮะข้างห้องรำคาญควันบุหรี่
คอนโดผม มีแอร์คนจีน เท่าที่เห็นเวลาสูบจะลงมาสูบข้างล่างแถวที่จอดรถ คนเดียวนะ ทั้งๆที่ระเบียงไม่ติดกันเลย น่าจะเพราะเพื่อนรูมเมทเหม็น ไม่ก็ห้องข้างบนบ่นมา

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19923
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 07:59
ผมว่า จข เป็นคนมีความคิดในทางที่ดีแล้วนะครับ ไม่อย่างนั้นคงไม่เอะใจไม่สนใจเวลาเค้าบ่น คงไม่เอามาคิดให้เปลืองหัว
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ทาสแมว
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 100
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 10:57
ทำไงดีฮะข้างห้องรำคาญควันบุหรี่
ผมลงชั้น​ 1​ ครับ​ แรกๆก็ขยันเดิน​ สูบจัด​ เด่วนี้เลิกแม่งเลยขี้เกียจเดิน​ อยู่ชั้น​ 5​ เลิกได้เลิกดีกว่าครับดีต่อทุกๆคน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2006
ตอบ: 2051
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 14:01
[RE: ทำไงดีฮะข้างห้องรำคาญควันบุหรี่]
EverybodyEverythings พิมพ์ว่า:
ขอบคุณทุกๆ ความเห็นที่เป็นกำลังใจให้นะครับ จะพยายามไม่สูบที่ระเบียงแล้วครับ ผมเขียนโน้ตใส่ไว้ในกล่องจดหมายห้องเค้าเรียบร้อยแล้วครับ ใจความคือขอโทษเค้าครับ

จากนี้ผมตั้งเป้ากับตัวเองแล้วครับว่าจะเลิกให้เร็วที่สุด ตอนนี้ผมคงต้องลงไปสูบข้างล่างครับ

เห็นใจครอบครัวเค้าครับ ที่ตอนแรกสูบโดยไม่สนใจอะไร ผมไม่รู้มากกว่าครับว่าเค้ามีปัญหา

ตอนนี้รู้แล้วผมคงไม่ทำแบบนั้นหรอกนะครับ

แล้วก็บางคอมเมนต์ผมเข้าใจนะครับ แต่ไม่จำเป็นต้องมาแซะผมขนาดนั้นก็ได้นะ ผมก็พยายามแก้ปัญหาแล้วครับ

ขอบคุณครับผม  

เป็นกำลังใจให้ จขกท.นะครับ เชื่อว่าคุณเป็นคนมีจิตสำนึกที่ดีคนหนึ่งที่เข้าใจความเดือดร้อนที่คนอื่นได้รับจากคุณ

ดีกว่ารู้ว่าคนอื่นเดือดร้อนเพราะเราแล้วยังไม่สำนึกทำทุกอย่างเหมือนเดิมโดยไม่แคร์ใครเลยบนโลกนี้
1
0
Just go where destiny takes you.
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel