ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 31836
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 13:02
[RE: อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าแนวรุกแมนยูก็ไม่ได้ขาดความเข้าใจเกมส์]
มาต้าเลย

หลายๆเกมที่เกมรุกดูลื่นเพราะมาต้านี่แหละ แต่ต้องเป็นเกมที่เจอกับทีมที่แพคไม่แน่นมาก แล้วไม่ประกบมาต้าเป็นหลักนะ

เพราะถ้ามาต้าเจอประกบก็ล้มกลิ้งตลอด วิ่งสอดทะลุช่องก็ล้ำหน้าตลอดเพราะความเร็วไม่มีแล้วเลยออกตัวเร็วไปจังหวะนึงตลอด

ถึงบอกว่าถ้าเอาสมองมาต้าไปใส่ลินการ์ดได้ เกมรุกแมนยูจะดีขึ้นกว่านี้เยอะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2157
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 13:06
[RE: อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าแนวรุกแมนยูก็ไม่ได้ขาดความเข้าใจเกมส์]
hedi6610 พิมพ์ว่า:
อย่างน้อยเกมส์วันที่แพ้ ผมว่าเปเรร่าเล่นพอใช้ได้นะ มองเหมือนตอนคูตี้มาลิเวอใหม่ๆ ประเด็นกองหน้าไม่ถ่าง พท ให้ มีเพลเมคเกอร์เก่งขนาดไหน ก็ทำไรไม่ได้หรอก คหสต. นะ  
กลางมันเล่นเก็บบอลไม่ได้เลยนะ การครองบอล พาบอลไปข้างหน้าไม่ได้เลยนะจ่ายเสียบ่อย เปเรร่านิ26แล้ว ผมว่าความสามารถเท่าลินการ์ดเลยนะ มันชัดเจนอยู่แล้วตอนเอา มาต้ายืนแทน เปเรร่า มาต้าจ่ายบอลดีกว่าเยอะทีมก็เล่นลื่น เปรเรร่าลินการ์ด เซนส์บอลไม่ผ่านเลย
1
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17616
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 13:53
[RE]อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าแนวรุกแมนยูก็ไม่ได้ขาดความเข้าใจเกมส์
artcr7 พิมพ์ว่า:
อย่างน้อยเกมส์วันที่แพ้ ผมว่าเปเรร่าเล่นพอใช้ได้นะ มองเหมือนตอนคูตี้มาลิเวอใหม่ๆ ประเด็นกองหน้าไม่ถ่าง พท ให้ มีเพลเมคเกอร์เก่งขนาดไหน ก็ทำไรไม่ได้หรอก คหสต. นะ  
กลางมันเล่นเก็บบอลไม่ได้เลยนะ การครองบอล พาบอลไปข้างหน้าไม่ได้เลยนะจ่ายเสียบ่อย เปเรร่านิ26แล้ว ผมว่าความสามารถเท่าลินการ์ดเลยนะ มันชัดเจนอยู่แล้วตอนเอา มาต้ายืนแทน เปเรร่า มาต้าจ่ายบอลดีกว่าเยอะทีมก็เล่นลื่น เปรเรร่าลินการ์ด เซนส์บอลไม่ผ่านเลย  

เพิ่มเติมข้อมูลให้เปเรร่าพึ่ง23ครับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะตำบล
Status: เฮ้อ ๆ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1941
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 15:44
อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าแนวรุกแมนยูก็ไม่ได้ขาดความเข้าใจเกมส์

เก็บบอลไม่ได้ อันนี้ผมไม่เถียงนะ แต่เซ้นจ่ายบอลดีกว่าบีนๆแน่นอน ถ้าให้เลือกระหว่าง บีนส์ๆ กะ ลิง จะเลือกใครละครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 25 Feb 2015
ตอบ: 3361
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 15:53
อย่างน้อยก็ได้รู้ว่าแนวรุกแมนยูก็ไม่ได้ขาดความเข้าใจเกมส์
อยากรู้ว่าถ้าป๊อกกลับมาโซลชาร์จะจับไปเล่นตรงไหน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2157
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 16:46

เก็บบอลไม่ได้ อันนี้ผมไม่เถียงนะ แต่เซ้นจ่ายบอลดีกว่าบีนๆแน่นอน ถ้าให้เลือกระหว่าง บีนส์ๆ กะ ลิง จะเลือกใครละครับ  
มันต้องขายทั้งคู่แล้วอย่าให้เลือกเลย
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21869
โพสเมื่อ: Fri Nov 08, 2019 19:58
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel