ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17646
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 08:20
[RE]Pogba + Matial Happy
santawa พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องนิด​ ผมตามไอจีป๊อก​ ผมสังเกตุแกไม่โพสต์​รูปเกี่ยวกับแมนยูเลยนะ​ ทั้งซ้อม​ ทั้งโปรโมต... ผิดวิสัยมาก
บอกตรงๆว่ายังเสียวว่าจะย้ายอยู่​  

ผมคิดว่าปอกเป็นงานครับคงไม่โพสอะไรเกี่ยวกับยูไนเต็ดจนกว่าจะตลาดปิด หรือ ได้ย้ายทีมก็คงจะโพสขอบคุณ
สถานการณ์ของปอกยังคลุมเครือ ในเชิงธุรกิจก็ต้องดึงเชงไว้ก่อนเผื่อจะมีดีลเข้ามาอย่างที่เจ้าตัวหวังจริงๆ แต่ถ้ามาดริดไม่เปิดดีลก็การย้ายไม่ได้เกิดปอกก็คงมืออาชีพเล่นเต็มที่ไปแบบนี้ครับ
เพราะสัญญายังเหลือยาวมา2+1ปี ยังไงก็บีบสโมสรยากครับ
ปีหน้ามียูโรด้วยถ้างอแงจนโดนดองอดไปนี่จะแย่เลย
หรือถ้าขอขึ้นบัญชีย้ายเท่ากับพวกเงินกินเปล่าค่า Loyalty ตอนย้ายทีมนี่ ก็จะพาลอดไปด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 6296
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 08:42
[RE]Pogba + Matial Happy
AlfaZero พิมพ์ว่า:
santawa พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องนิด​ ผมตามไอจีป๊อก​ ผมสังเกตุแกไม่โพสต์​รูปเกี่ยวกับแมนยูเลยนะ​ ทั้งซ้อม​ ทั้งโปรโมต... ผิดวิสัยมาก
บอกตรงๆว่ายังเสียวว่าจะย้ายอยู่​  

ผมคิดว่าปอกเป็นงานครับคงไม่โพสอะไรเกี่ยวกับยูไนเต็ดจนกว่าจะตลาดปิด หรือ ได้ย้ายทีมก็คงจะโพสขอบคุณ
สถานการณ์ของปอกยังคลุมเครือ ในเชิงธุรกิจก็ต้องดึงเชงไว้ก่อนเผื่อจะมีดีลเข้ามาอย่างที่เจ้าตัวหวังจริงๆ แต่ถ้ามาดริดไม่เปิดดีลก็การย้ายไม่ได้เกิดปอกก็คงมืออาชีพเล่นเต็มที่ไปแบบนี้ครับ
เพราะสัญญายังเหลือยาวมา2+1ปี ยังไงก็บีบสโมสรยากครับ
ปีหน้ามียูโรด้วยถ้างอแงจนโดนดองอดไปนี่จะแย่เลย
หรือถ้าขอขึ้นบัญชีย้ายเท่ากับพวกเงินกินเปล่าค่า Loyalty ตอนย้ายทีมนี่ ก็จะพาลอดไปด้วย  
เห็นด้วยครับ ยิ่งมีอ้วนไรโอล่าเป็นเอเย่นต์คงโดนทำการบ้านมาอย่างดี แต่ก๋ยังดีที่ตอนนี้มืออาชีพซ้อมกับทีมไปก่อน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2008
ตอบ: 10673
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 09:56
[RE: Pogba + Matial Happy]
ดีใจด้วยจริงๆครับ หวัังว่าป็อกจะอยู่ยาวไม่ย้ายนะครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 10:42
ถูกแบนแล้ว
บอกตรงๆๆตอนแรกอยากให้ขายมาก แต่เท่าที่ดูแมนยูเกือบทุกนัดกองกลาง ขาดไม่ได้จริงๆคือคิดไม่ออกเลยวันไหนแมนยูขาดป็อกจะเป็นไง มองว่ายังไงก็ควรเก็บไว้
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2007
ตอบ: 3830
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 11:45
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
doneatit พิมพ์ว่า:
12ooney8 พิมพ์ว่า:
scarlett พิมพ์ว่า:
ไม่คิดถึงเมียเเล้วเหรออิหมาก  

เห็นรูปเมียหมากอุ้มลูกที่ชายหาดมั้ย เป็นผมก็คิดถึง  

คิดถึงลูก?  

ลูกแหละ  

ื่ตื่นช้าไปอดตบมุขเลย โด่เอ้ย

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel