ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17570
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 10:54
[RE: หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา]
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
ลูกโหม่งเก่งจัด ถ้าจะเอาคนสูงๆ เก่งๆ คงมีตัวเลือกไม่เยอะ  
ดัฟฟี่ สถิติเคลีย ลูกโหม่งครับ

สถิติดีจริงๆ แฮะ จะคล้ายๆ สมอลลิ่งป่าว  
แต่สถิติทีมเพลย์ สู้แมคไกวไมาได้เลย  

หลังสูงใหญ่ผมว่าไปตลาดกัลโช่ตัวเลือกคงเยอะกว่า แต่ต้องมาลุ้นฟอร์มกับลีกอังกฤษ

สเปนนี่ไม่ต้องสืบเลย หายาก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39925
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 10:56
[RE: หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา]
Sir N พิมพ์ว่า:
ถ้าจะเอาดัฟฟี่ ไม่ต่างกับกับ สมอลลิ่ง เลยไม่ต้องซื้อเข้ามาก็ได้ครับแบบนี้ฟ  
กินสมอลลิ่งขาดครับ

ส่วนทีมเพล ผ่านบอลไปข้างหน้ามากกว่าสมอลลิ่ง เกือบ 300 ครั้ง แต่ประสิทธิภาพ 75 เปอ

ของสมอลลิ่ง 86 เปอ
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 10:57
Teddybrownbag พิมพ์ว่า:
มันเป็นอะไรกับแมคไกว ถึงอยากได้ขนาดน้าน  
นั่นนะสิ -,,-

แพงก็แพง
1
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 25
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 10:57
[RE]หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา
ผมว่าแมนยูเอาแน่คับแมคไกว แต่ที่ยังไม่ยื่นตามราคาที่เลสเตอร์ตั้งไว้เพราะอาจรอขายตัวอื่นที่ไม่ใช้ก่อน ค่อยเอาเงินมาสมทบซื้อแมคไกว ถ้าในความคิดผมถ้าบิ๊กรอมใจไม่อยู่แล้วก็ขายเถอะคับ แล้วเอาเงินที่ได้มาสมทบซื้อแมคไกว เงินเหลือก็ไปหากองหน้ามาแบคอัพซักคน ใจอยากได้แบนเยแดร์ ของเซบิย่า เพราะค่าตัวไม่แพงเอามาสลับกันเล่นกับแรชฟอด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 10:58
ลูกโหม่งเก่งจัด ถ้าจะเอาคนสูงๆ เก่งๆ คงมีตัวเลือกไม่เยอะ  
ดัฟฟี่ สถิติเคลีย ลูกโหม่งครับ

สถิติดีจริงๆ แฮะ จะคล้ายๆ สมอลลิ่งป่าว  
แต่สถิติทีมเพลย์ สู้แมคไกวไมาได้เลย  

หลังสูงใหญ่ผมว่าไปตลาดกัลโช่ตัวเลือกคงเยอะกว่า แต่ต้องมาลุ้นฟอร์มกับลีกอังกฤษ

มิเลนโควิช ของฟิออ (ข่าว)ก็ไม่มีอะไรอีก -,,-

แก้ไขล่าสุดโดย อารมณ์ดี เมื่อ Wed Jul 17, 2019 10:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18121
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:00
ผมเฉยๆกับดัฟฟี่นะ ที่สถิติดีเป็นเพราะไบร์ตั้นมันโดนบุกเยอะครับ ทรงทีมไม่ค่อยมีอะไรเลยเอาจริงๆ

ส่วนเลสเตอร์เนี่ยเป็นทีมที่เล่นเกมรุกหนักกว่า สถิติมันเลยดูห่าง ยังไงผมยังยืนยันคำเดิมว่าควรเซ็นแมคไกวมาให้ได้

มันช่วยได้เยอะจริงๆแน่นอน UK ด้วยจะได้เชียร์ทีมชาติอังกฤษมั่งซะที ยุคนี้แทบไม่มีตัวหลักที่เป็นแมนยูเลย
แก้ไขล่าสุดโดย สังกะสี เมื่อ Wed Jul 17, 2019 11:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 17010
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:01
[RE]หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา
เบื่อกระทู้ดูแต่ตัวเลขแมนยูต้องการเซ็นเตอร์ที่บัญชาการเกมรับ ไม่ใช่จะเอาใครมาก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17570
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:07
Spoil

มิเลนโควิช ของฟิออ (ข่าว)ก็ไม่มีอะไรอีก -,,-

ผมก็อยากลองนะตัวนี้ ราคาไม่แรงมากด้วย พวกโซนยูโกสวาเกียเก่าเนี่ยน่าเอามาลอง น่าจะมีวีดิชเป็นไอดอลกัน
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9256
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:08
Sir Cantona พิมพ์ว่า:
ดูจากสถิติ ใช้ฟิล โจนเทอรี่ เมฆวัฒนา ต่อก็ยังไหวนะ

เก็บตังค์หยอดกระปุกอีกนิดเผื่อซื้อคูลิบาลี่ปีหน้า หรือ แมคไกวร์ฟอร์มตกลดราคา

คูลิบาลี่ 150m ผมว่าไม่นิดแล้วนะ
เกือบได้ค่าตัวเอมปับเป้เลย
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:09
สังกะสี พิมพ์ว่า:
ผมเฉยๆกับดีฟฟี่นะ ที่สถิติดีเป็นเพราะไบร์ตั้นมันโดนบุกเยอะครับ ทรงทีมไม่ค่อยมีอะไรเลยเอาจริงๆ

ส่วนเลสเตอร์เนี่ยเป็นทีมที่เล่นเกมรุกหนักกว่า สถิติมันเลยดูห่าง ยังไงผมยังยืนยันคำเดิมว่าควรเซ็นแมคไกวมาให้ได้

มันช่วยได้เยอะจริงๆแน่นอน UK ด้วยจะได้เชียร์ทีมชาติอังกฤษมั่งซะที ยุคนี้แทบไม่มีตัวหลักที่เป็นแมนยูเลย

ราคามันไม่สมเหตุสมผลสำหรับความคิดของผมเลย (เขาไม่อยากขาย)
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 2468
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:13
หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา
มัน สถิติ ดวลชนะ ลูกกลาง อากาศ ไม่ใช่หรอครับ

อันแรกอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Manchester United
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 7669
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:15
หาแบบ VVD ยากมาก ตัวสูงดันเร็วอีกต่างหาก เป็นผู้นำที่ดี บัญชาเกมส์กองหลังดีมาก เพื่อนๆ คอยฟัง ทำตาม VVD หมด แถมบัฟเพื่อนให้เก่งขึ้นด้วย

แมคไกว มาแล้วจะสามารถบัฟคู่หูให้เก่งตามเขาไปด้วยหรือป่าว มาแล้วจะเกรงใจคนเก่าหรือป่าว มันมีหลายคำถามไง แถมแพงกว่า VVD อีก
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18121
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:17
สังกะสี พิมพ์ว่า:
ผมเฉยๆกับดีฟฟี่นะ ที่สถิติดีเป็นเพราะไบร์ตั้นมันโดนบุกเยอะครับ ทรงทีมไม่ค่อยมีอะไรเลยเอาจริงๆ

ราคามันไม่สมเหตุสมผลสำหรับความคิดของผมเลย (เขาไม่อยากขาย)  

อันนี้ก็จริงครับ ผมไม่ชอบที่ดีลมันยืดเยื้อเกินไป แล้วเอ็ดมันกระจอกอะ มันเจรจาทีละหลายๆคนไม่เป็น

ต้องเอาเป็นคนๆทีละคน พอไม่ได้มันก็ยืดไปเรื่อยๆ จะหันกลับไปหาเป้าหมายอื่นมันก็ไม่ทันแล้ว

ควรจะทำให้เด็ดขาดกว่านี้ ยื่นไป 70 ล้านถ้าไม่เอาก็พอได้แล้ว มันชอบทำให้เป็นเรื่องยาก

หรือว่าจริงๆแล้วเป็นแผนก็ไม่รู้นะ ทำให้เจรจายืดๆจะได้ไม่ต้องเสียตังซื้อเยอะ เอ็ดมันไม่โง่นะ มันฉลาดเกินไปด้วยซ้ำ
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
ตอบ: 30648
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:20
หาคนอื่นไหม แมนยู ยื้อดีลแมคไกวไปก็เสียเวลา
ผมว่าพวกกองหบังจากทีมเล็กมันก็ต้องสถิติดีบ้างแหละ

แต่แมคไกวร์มันดูเหมาะกับทีมที่เล่นเกมรุก หลังลอย การผ่านบอลกับเกมรับมันอาจจะเข้าแก๊บกว่ากองหลังที่เล่นเป็นแต่เกมรับลึกๆ

ปล. ผมอยากเห็น stat ตอนอยู่เซาท์ก่อนจะย้าย เทียบกับทาคอฟสกี้ อะำรพวกนี้ อยากรู้ทำไมราคาถึงเกิน70ล. แถมแมนซิก็จะเอา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 5332
โพสเมื่อ: Wed Jul 17, 2019 11:23
ถ้าไม่ได้แม็กไกวผมอยากได้เซ็นเตอร์สูงๆลูกกลางอากาศดีๆนะ ไม่เอาสมอลิ่ง เพราะลูกเตะมุมเซ็ตพีทเราไม่ได้มีความหวังเลย แล้วเขาได้เตะมุมเซตพีทก็พร้อมเสีย เป้าหมายรองสำหรับผมก็พวก ดิย็อป โคราเต้ มิเลนโควิช พวกนี้น่าจะไม่เกิน60ล้าน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel