ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: I love the smell of napalm in the morning.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 7706
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 05:12
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]
ประสบการณ์สูงสุดคือเคยเกือบถึงขั้นเกือบจะมี สาเหตุเพราะเมามาก อารมณ์ตอนนั้นคือใครก็ด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ข้าวกล่องมั้ยคร้าบ ข้าวกล่องอร่อยนะคร้าบ...
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 416
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 05:36
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]
Zombasto พิมพ์ว่า:
ผมเคย พูดกันตรงนี้เลย แมนๆ

สปอยคลอบไว้ก่อนเผื่อออกอากาศไม่ได้

Spoil

เคยที่แบบแปลงเพศอะไรหมดแล้ว ดูทรงแล้วน่าจะแปลงมานานแล้วด้วย ดูจากทรงนมที่เป็นบล็อคๆไม่เนียนเท่าสมัยนี้ หรือสมัยนี้มันก็ยังไม่เนียนอยู่? ศัยกรรมหน้าอะไรเหมือนผู้หญิงหมด ออกแนวตาโตๆฝรั่งๆไรงี้.. แล้วตรงน้องสาวเขาก็เหมือนของหญิงแท้อยู่นะ หน้าตารูปทรง แล้วจะมีน้ำแฉะๆตลอดเวลา แต่ไม่ถึงกับแฉะ คือไม่แฉะอ่ะ แต่ก็ไม่แห้ง ไม่รู้เหมือนกันมาจากอะไร คงเป็นระบบที่เขาติดตั้งไว้มั้ง เพราะเขาไม่มีน้ำหล่อลื่นเหมือนหญิงแท้ .. ถามว่ามันส์ไหม มันส์มากครับ ฟิตจัดเลย โคตรดี คนละฟิลลิ่งกับหญิงแท้เลย มันส์คนละแบบ ของหญิงแท้มันจะนุ่มๆนิ่มๆเหลวๆเนื้อธรรมชาติไช่ปะละ ของเขาก็ใกล้เคียงกันแต่ไม่นิ่มไม่นุ่มเท่า.. พูดกันตรงนี้ว่าแอบไปซ้ำสองสามรอบ ถามว่าตอนนั้นรู้ไหม ไม่รู้ครับ มารู้เอาทีหลัง รู้แล้วก็ซ้ำอีกรอบก่อนลา  

ก็จะประมานนี้ละครับ  

คนจริง

เอาใจผมไปเลย
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33924
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 06:01
[RE]มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ
เพ่รามอสแกเคยตอบว่าแกเคยลองอยู่หนิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 14871
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 06:04
คนจริงเพิ่มมาอีก1 หลังจากรามอส
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54837
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 06:12
เคยแต่โดนรุ่นพี่ที่เปนกระเทยแอบลวนลามตอนหลับครับ ตอนนั้นไปนอนค้างบ้านรุ่นพี่ปกติเค้าพักกันอยู่ 5 คน คนอื่นชายแท้หมด แต่มีพี่กระเทยคนนึง

หลับๆอยู่คนเดียวชั้นล่าง อยู่ๆรู้สึกแปลกๆ แต่พอรู้ตัวว่ากำลังโดนลูบคลำฮัม(นอกกางเกง)อยู่ สะดุ้งลุกขึ้นนั่งพรวด พร้อมถามด้วยความตกใจ พี่ทำอะไรน่ะ!??!

แกตอบ อ๋อ พี่มาห่มผ้าห่มให้ พร้อมยิ้มหวานให้แล้วกลับขึ้นไปห้องแกที่ชั้นสอง

จากนั้นผมนอนแทบไม่หลับ จะหลับหอตัวเองก็ไม่กล้าปลุกพี่คนอื่นมาปลดล็อกประตูให้เพราะดึกมากแล้ว รอจนเช้ากว่าจะได้กลับ
นักเตะอบจ.
Status: แขนขวาสักทรง องค์นารายณ์
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3424
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 07:01
มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ
ผมไม่กล้าอะครับ เพราะมันเข้ายากต้องใช้เควายช่วยครับ ไม่กล้าลองหรอกครับของแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
"ไม่เมาเหล้า แล้วเรายังเมารัก
สุดจะหักห้ามจิต คิดไฉน
ถึงเมาเหล้าเช้าสาย ก็หายไป
แต่เมาใจเป็นประจำ ทุกค่ำคืน"
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27217
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 07:14
ผู้ชายที่มีไรกับกระเทย นี่ถือว่าเป็นคนมีรสนิยมรักร่วมเพศมั้ย

จัดว่าอยู่ในกลุ่ม LGBT หรือเปล่า
สสจ ที่ย่อมาจาก สะใจจัง

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2009
ตอบ: 4611
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 07:34
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 5998
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:27
เคยแบบเฉาะแล้วคืออยากลอง + น้องเขาก็ขาวเนียนด้วย โดยรวมก็ไม่ต่างจากผู้หญิงนะ

แต่แบบไม่เฉาะนี่เคยเกือบหนนึงไปเกี่ยวได้มาเปิดห้องนัวอย่างมันส์
ตอนแรกก็ลูบๆเช็คของแล้วไม่พลาดชัวร์ๆ น้องมันก็จะปิดไฟอย่างเดียวเลย
ไอเราก็ตามใจ พอปิดไฟน้องแม่งหลังหันจะจับของเรายัดเลย กระโปรงไม่ได้ถอด
มันผิดวิสัยไงปรกติต้องหันหน้าก่อนป่ะ พอสายตาปรับตัวจากความมืดได้เท่านั้นแหละ
หดเลย แต่จังหวะนั้นในหัวมีแอบคิดนะว่าแบบจะลุยต่อเลยไหม
แต่ใจไม่กล้าพอเลยขอตัวกลับบ้านเลย
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2013
ตอบ: 6848
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:28

สปอยคลอบไว้ก่อนเผื่อออกอากาศไม่ได้

Spoil

เคยที่แบบแปลงเพศอะไรหมดแล้ว ดูทรงแล้วน่าจะแปลงมานานแล้วด้วย ดูจากทรงนมที่เป็นบล็อคๆไม่เนียนเท่าสมัยนี้ หรือสมัยนี้มันก็ยังไม่เนียนอยู่? ศัยกรรมหน้าอะไรเหมือนผู้หญิงหมด ออกแนวตาโตๆฝรั่งๆไรงี้.. แล้วตรงน้องสาวเขาก็เหมือนของหญิงแท้อยู่นะ หน้าตารูปทรง แล้วจะมีน้ำแฉะๆตลอดเวลา แต่ไม่ถึงกับแฉะ คือไม่แฉะอ่ะ แต่ก็ไม่แห้ง ไม่รู้เหมือนกันมาจากอะไร คงเป็นระบบที่เขาติดตั้งไว้มั้ง เพราะเขาไม่มีน้ำหล่อลื่นเหมือนหญิงแท้ .. ถามว่ามันส์ไหม มันส์มากครับ ฟิตจัดเลย โคตรดี คนละฟิลลิ่งกับหญิงแท้เลย มันส์คนละแบบ ของหญิงแท้มันจะนุ่มๆนิ่มๆเหลวๆเนื้อธรรมชาติไช่ปะละ ของเขาก็ใกล้เคียงกันแต่ไม่นิ่มไม่นุ่มเท่า.. พูดกันตรงนี้ว่าแอบไปซ้ำสองสามรอบ ถามว่าตอนนั้นรู้ไหม ไม่รู้ครับ มารู้เอาทีหลัง รู้แล้วก็ซ้ำอีกรอบก่อนลา  

ท่านคือยอดชาย กล้าทำกล้ารับ ไม่ใช่อ้างลุงแท็กซี่
Forex เทรดแหกคอก ง่ายแต่ได้จริง https://www.facebook.com/fxhaekkok
นักบอลถ้วย ก.
Status: เหงา ตัวเท่าบ้าน
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 11147
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:33
twentynine พิมพ์ว่า:
เคยแบบเฉาะแล้วคืออยากลอง + น้องเขาก็ขาวเนียนด้วย โดยรวมก็ไม่ต่างจากผู้หญิงนะ

แต่แบบไม่เฉาะนี่เคยเกือบหนนึงไปเกี่ยวได้มาเปิดห้องนัวอย่างมันส์
ตอนแรกก็ลูบๆเช็คของแล้วไม่พลาดชัวร์ๆ น้องมันก็จะปิดไฟอย่างเดียวเลย
ไอเราก็ตามใจ พอปิดไฟน้องแม่งหลังหันจะจับของเรายัดเลย กระโปรงไม่ได้ถอด
มันผิดวิสัยไงปรกติต้องหันหน้าก่อนป่ะ พอสายตาปรับตัวจากความมืดได้เท่านั้นแหละ
หดเลย แต่จังหวะนั้นในหัวมีแอบคิดนะว่าแบบจะลุยต่อเลยไหม
แต่ใจไม่กล้าพอเลยขอตัวกลับบ้านเลย  

ลุงยังโชคดีนะฮะ ที่ปิดไฟแล้ว จะจับของเรายัด

ไม่ใช่มาจับยัดของเรา

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44007
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:42
เล่นกันแต่เช้าเลยเลอะ
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No.23
เข้าร่วม: 03 Apr 2008
ตอบ: 14950
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:45
แต่เช้าเลยหรอวะเนี่ย
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38685
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:48

facebook.com/ProgSurround
นักเตะตำบล
Status: คนกลัวเมีย
เข้าร่วม: 24 Aug 2008
ตอบ: 5408
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 08:49

Spoil

น่อลเมื่อไรจะกลับมาระเบิดฟอร์ม
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel