ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3419
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 10:49
[RE]มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ
มีใครเคยกระเด้าตูดหมามั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: MANCHESTER UNITED
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 112
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 11:00
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]
เพื่อนผมเคย ผมนั่งดูเหตุการณ์ทุกชอต
ผมกับเพื่อนไปเที่ยว กทม. กันตอนนั้นยัง มัธยมปลาย แล้วก็พักโรงแรมนึง
เพื่อนผมหิว ชวนเพื่อนอีก 2 คน ไปกินข้าว ผมไม่หิวเลยนอนรออยู่บนห้อง
เราเปิด โรงแรมกัน 2 ห้อง ห้องละ 2 และ 3 คน
สักพักเพื่อนก็ขึ้นมาพร้อม สาว 2 3คน แปลงมาเรียบร้อย บอกว่าเจอกันร้านข้าว
แล้วสาวสอง มาแซวๆ เพื่อนก็เล่นด้วย เลยพาขึ้นมาห้องกัน
หลังจากนั้นผมก็นั่งโซฟา มีโอกาสได้ดูหนัง HD สาวสอง 3 คนผ่ามาหมดแล้ว
เพื่อนเลยจับคู่เลย ล่อกันเลย แต่พวกนี้ไม่ลีลาเลย มาถึงก็ลุย แต่ผมเห็นทุกคน
ก่อนมีอะไรกัน จะเปิดกระเป๋าเหมือนบีบเจลหล่อลื่นยัดเข้าไปข้างในก่อน พอยัดเสร็จ
ก็บรรเลง ก็จัดกันเต็มที่ แต่สาว 2 ที่มา คือหน้าเหมือนผญมาก แล้วพอเค้ามีอะไรกันเสร็จ
มีคนนึงเดินมาหาผมถามว่าต่อไหม ผมก็ปฏิเสธไม่เปนไร เค้าก็ไปนั่งกับเพื่อนต่อ
ก็ได้นั่งคุยกัน สาว2พวกนี้ เอารูปตอนเด็กออกมาอวดกัน แต่ละคนเด็กตัวดำหัวเกรียน
ผมก็ได้กลับห้องผมไปนอน วันที่ 2 เขามาอีกแต่ผมไม่ได้เข้าไปดูละ หลับซะก่อน
ก็ได้ถามเพื่อนรู้สึกไงบ้างมันก็ว่าคล้ายๆ แต่ก็ไม่ได้เหมือนซะทีเดียว
แก้ไขล่าสุดโดย Ratchakrit.api เมื่อ Fri Jul 12, 2019 11:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2008
ตอบ: 7447
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 11:42
[RE: มีใครเคยมีอะไรกับกะเทยไหมครับ]
ควายไทย พิมพ์ว่า:

อันนี้โหดตจัด
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 4235
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 11:58
young coler พิมพ์ว่า:
skywalkerz15 พิมพ์ว่า:
มีผมเคยคบไปปีนึง เอาทุกวันยังไม่รุ้เลยถ้าเจอเกรดดีๆ
ผ่าลูกกระเดือด บริหารเองตั้วแต่ ป6 แล้วโมช่วงล่างมาดีๆ
ไม่รุ้จิงๆนะถ้าเจอเกรดa  
ท่าเคยคบไปเป็นปีเลยหรอครับ มีอะไรกันบ่อยมั้ย  

พี่ชายแท้ๆผมคับ พิมผิดจาก พ เปน ม
คือพี่ผมก็ผ่านผู้ญมาพอสมควรนะ แต่เจอกระเทยนี่ เรด้าไม่ทำงานคือเนียนจัดเลย คงโมมาแบบแพงอะเพราะบ้านกระเทยอย่างรวยขับ benz slk ผ่าลูกกระเดือกแล้วเสียงแม่งโคดเหมือนหญิงเวลาคุยกันผมก็ได้ยินเสียงนะก็ไม่ได้อะไรนึกว่าผ๓้ญ รุ้ที่หลังเพราะมารุ้จากเพื่อนๆของเค้านี่แหละ อย่างหลอนตอนรุ้ความจิงผมนี่เสียวกระปู้เลย
พี่ผมคงหลอนจัดยุ่พักนึง 555
คล้ายๆในเรื่องเฉือนเลย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 32
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 12:46
Spoil
เคยครั้งนึงเมื่อปีถึงสองปีที่แล้ว ด้วยความอยากรู้อยากลองแท้ๆ ไอ้เราก็ผู้ชายทั้งแท่ง มันมาแบบไม่ทันตั้งตัวพร้อมๆกับว่าตัวน้องเขาเองก็สวยมากๆ แปลงหมดน่าจะยันชื่อนำหน้าจากนายเป็นนางสาวไปแล้ว เธอขาวมากครับ หน้าตานี่เอาจริงๆเลยคือสวยกว่าผู้หญิงอีก จมูกนี่เป็นแนวสันขวานมาเลย ถ้าจะให้นึกภาพตามก็เอาชื่อ Kana Momonogi ไปค้นหาดู คล้ายๆแต่ไม่ถึงกับเหมือนนะ เสียงพูดก็คือฟังออกอยู่ว่าเคยเป็นผู้ชาย จะแอฟๆเสียงนิดหน่อย

พูดถึงลักษณะภายนอกของร่างกาย หน้าอกก็ทำมาแน่นอนอยู่แล้ว ถ้าใครเคยจับหน้าอกที่ทำมาของผู้หญิงก็จะเหมือนกัน แต่หัวนมจะเล็กกว่าหน่อย อันนี้ตกหล่นเรื่องสีของหัวนมนิดนึงเพราะห้องตอนนั้นสีจะออกส้มๆหน่อยบวกกับหื่นหน้ามืดมาก เธอทาสารหล่อลื่นครับ (ปกติอาจจะไม่แฉะหรืออย่างไรไม่อาจทราบได้) แต่ฟิดมากครับ ฟิดแบบบีบรัดในแบบที่ชอบเลย อันนี้คือด้วยเพราะมันเป็นท่อปัสสาวะหรือช่องที่ทำขึ้นมาอันนี้ผมไม่รู้จริงๆนะ แต่ฟิดมากจริง

เสียงครางก็กลางๆ ไม่ได้เหมือนกับที่เคยได้ยินมาว่าจะทำให้ถึงขั้นน้องชายหดอะไรแบบนั้นหรอกครับ ไม่มีแบบว่า "โอ้ย กูเจ็บ" แบบเสียงผู้ชาย อะไรแบบนี้ไม่มีนะครับ นิสัยใจคอการดูแลรับแขกอันนี้ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลไป แต่ของผมคนนี้ก็คือผู้หญิงดีๆนี่เองครับ

เพื่อนเคยมาถามทีหลังว่าแล้วจิมิ๊เค้ามีรอยแผลเป็น หรือขนขึ้นตามปกติไหมวะ อะไรแบบนี้ เอาจริงๆตอนนั้นก็ไม่กล้าไปแหกแล้วส่องทำสารคดีขนาดนั้น แค่เบิร์นให้ผมยังไม่กล้าเลย มันแอบคิดไง ว่าจะดีป่าวว้าไรแบบนั้น

ปล. ผมและเธอ(เค้า) ต่างก็ไม่สะดวกใจที่จะมีกิจกรรมกันทางก้น ณ ตอนนั้น

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3720
โพสเมื่อ: Fri Jul 12, 2019 13:09
ควายไทย พิมพ์ว่า:

Status: Real Madrid Forever
เข้าร่วม: 31 Mar 2009
ตอบ: 1727
โพสเมื่อ: Sat Jul 13, 2019 01:40
GooBaar LaLiga พิมพ์ว่า:
imcnuttaphol พิมพ์ว่า:
ผมไม่กล้าาาาา ผมกลัวววววววววว  

ไม่กล้าเล่า  

ไม่กล้าลอง

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel