ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: No pain No gain
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 May 2009
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 00:57
[RE]โอเล่กดดันบอร์ดให้รีบปิดดีลบรูโน่ต่อ
ถ้าบรูโน่มาจริง ป๊อกน่าจะย้าย เพราะดูแล้วตำแหน่งคล้ายๆกัน ถ้าจะซื้อจริงๆกลางโฮลดิ้ง ตำแหน่งพี่น้อยมากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18470
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 05:31
[RE: โอเล่กดดันบอร์ดให้รีบปิดดีลบรูโน่ต่อ]
AlfaZero พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
ไม่มีข่าวกับเปเป้เลยหรออออ อยากได้สุดในตลาดนี้แล้ว  

ผมมีลางว่าถ้าปิดดิลบรูโน่จบจะปิดตลาดแล้วครับ3ตัว
ปีหน้าค่อยเสริมต่อ

AMRL พิมพ์ว่า:
ถ้าป๊อกบายังอยู่ บรูโน่คงไม่จำเป็น

อยากได้กองหน้าเกรดเอและปีกขวามากกว่า

นอกนั้นโอเคและ

ถ้ามาจริงมาเล่นตัวรุกตำแหน่งหัวเพชรไดมอนด์ได้ครับ
ส่วนถ้าป้อกย้ายก็มาเล่นกลางร่วมน้องแมค เฟรด มาติช ได้ครับ  

ผมว่ายังไงต้องมี เซนเตอร์กับกลาง เป็นอย่างน้อย
ถ้าโชคดีบอร์ดมันตื่นตัว อาจพ่วงกองหน้ากับตัวรุกสักคน
แต่ผมว่าถ้าเสริม3คน ก็ไม่รอดอยู่ดี เพราะไม่มีอะไรการันตี
ว่าเจมส์กับบิสซาก้าจะเล่นดี  

ผมคิดว่าเราน่าจะได้ตัว3คน หรือเต็มที่4คนต่อตลาดครับ
ไม่คิดว่าจะได้มากกว่านี้ เดี๋ยวแผนการทำงานต่อไปโอเล่โฟกัสที่เตรียมเน้นความฟิตของทีม squad ทั้ง25-30 คนนี้ ให้ฟิตวิ่งเพลสลืมตายให้ได้มากที่สุดละหลังจากจะเริ่มเก็บตัวตั้งแต่1 กค. และ ออกทัวร์ อุ่นเครื่องตั้งแต่วันที่13 กค. และคงค่อยๆเปลี่ยนแปลงผู้เล่นอีกทีปีหน้าครับ  

สมมุติ ถ้าปล่อยลูคาคูกับป็อกออกนี่ต้องสอยเพิ่มอีก 2-3 ตำแหน่งเลยครับ บรูโน่ตัวเดียวช่วยไม่ไหวแน่ๆ

แถมหน้าเป้า มีแค่แรชตัวเดียวอีก จะหวังกับกลีนวูดคงไวไป

ปีกขวาอีก ถ้าใช้ลินการ์ดต่อผมว่าศพไม่สวย ปีนี้

1
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 06:26
[RE: โอเล่กดดันบอร์ดให้รีบปิดดีลบรูโน่ต่อ]
ไม่มีข่าวกับเปเป้เลยหรออออ อยากได้สุดในตลาดนี้แล้ว  

ผมมีลางว่าถ้าปิดดิลบรูโน่จบจะปิดตลาดแล้วครับ3ตัว

ถ้าป๊อกบายังอยู่ บรูโน่คงไม่จำเป็น

อยากได้กองหน้าเกรดเอและปีกขวามากกว่า

ถ้ามาจริงมาเล่นตัวรุกตำแหน่งหัวเพชรไดมอนด์ได้ครับ
ส่วนถ้าป้อกย้ายก็มาเล่นกลางร่วมน้องแมค เฟรด มาติช ได้ครับ  

ผมว่ายังไงต้องมี เซนเตอร์กับกลาง เป็นอย่างน้อย
ถ้าโชคดีบอร์ดมันตื่นตัว อาจพ่วงกองหน้ากับตัวรุกสักคน
แต่ผมว่าถ้าเสริม3คน ก็ไม่รอดอยู่ดี เพราะไม่มีอะไรการันตี

ผมคิดว่าเราน่าจะได้ตัว3คน หรือเต็มที่4คนต่อตลาดครับ
ไม่คิดว่าจะได้มากกว่านี้ เดี๋ยวแผนการทำงานต่อไปโอเล่โฟกัสที่เตรียมเน้นความฟิตของทีม squad ทั้ง25-30 คนนี้ ให้ฟิตวิ่งเพลสลืมตายให้ได้มากที่สุดละหลังจากจะเริ่มเก็บตัวตั้งแต่1 กค. และ ออกทัวร์ อุ่นเครื่องตั้งแต่วันที่13 กค. และคงค่อยๆเปลี่ยนแปลงผู้เล่นอีกทีปีหน้าครับ  

ผมไม่รู้นะแกวางแผนยังไง แต่ถ้าวางแผนได้แค่นั้น อยู่ไม่ถึงปีหน้าหรอก
เตรียมหาโค้ชใหม่รอได้เลย ปัญหาจริงๆคือเซนเตอร์ กองกลาง
แต่ยังไม่ได้สักคน
0
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17644
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 16:19

ผมไม่รู้นะแกวางแผนยังไง แต่ถ้าวางแผนได้แค่นั้น อยู่ไม่ถึงปีหน้าหรอก
เตรียมหาโค้ชใหม่รอได้เลย ปัญหาจริงๆคือเซนเตอร์ กองกลาง

กองกลางคิดว่าบรูโน่ไม่น่าพลาดครับ ผมว่าปิดดีลได้ภายในสัปดาห์หน้า เป็นคนที่3 แต่คนที่ 4 จะได้หรือไม่ได้ คงต้องรับสภาพ เพราะเราน่าจะปิดตลาดก่อนไปทัวร์ จากระยะเวลาแค่นี้ คนที่ 4 ตำแหน่งเซ็นเตอร์น่าจะลำบาก ว่าจะปิดดีลใครได้เพราะ แมคไกว เลสเตอร์ตั้งไว้ 90+10 มหาโหดมาก ถ้าได้แค่3ตัวจริงๆ ก็คงรับสภาพแล้วเน้น เพิ่มความฟิต ระบบในช่วงปรีซีซั่น ใช้เท่าที่มีอยู่อาจจะมีปล่อยลูกากูออกคนนึง ความคาดหวังจากบอร์ดน่าจะขอแค่ให้ปีนี้ติด Top4 ก่อนแล้วค่อยพัฒนาทีมต่อเนื่องในตลาดหน้าอีกที สถานการณ์ยังดีตรงที่ เชลซีปีนี้โดนแบนต้องสร้างทีมใหม่เหมือนกัน ส่วนอาเซน่อล งบน้อยมากน่าจะปรับทีมได้ไม่เยอะ ปีนี้คงเน้นเบียดกับ 2ทีมนี้ให้ได้ ก่อนแล้วปีหน้าทั้งทีมและโอเล่เริ่มเก๋ามากขึ้น โตขึ้นไปพร้อมๆกัน ปรับทีมอีกตลาดก็เริ่มมองสูงขึ้นทีละสเต็ปครับ นี่คือความจริงที่ทีมเราอยู่ตอนนี้
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 16:38
Spoil

กองกลางคิดว่าบรูโน่ไม่น่าพลาดครับ ผมว่าปิดดีลได้ภายในสัปดาห์หน้า เป็นคนที่3 แต่คนที่ 4 จะได้หรือไม่ได้ คงต้องรับสภาพ เพราะเราน่าจะปิดตลาดก่อนไปทัวร์ จากระยะเวลาแค่นี้ คนที่ 4 ตำแหน่งเซ็นเตอร์น่าจะลำบาก ว่าจะปิดดีลใครได้เพราะ แมคไกว เลสเตอร์ตั้งไว้ 90+10 มหาโหดมาก ถ้าได้แค่3ตัวจริงๆ ก็คงรับสภาพแล้วเน้น เพิ่มความฟิต ระบบในช่วงปรีซีซั่น ใช้เท่าที่มีอยู่อาจจะมีปล่อยลูกากูออกคนนึง ความคาดหวังจากบอร์ดน่าจะขอแค่ให้ปีนี้ติด Top4 ก่อนแล้วค่อยพัฒนาทีมต่อเนื่องในตลาดหน้าอีกที สถานการณ์ยังดีตรงที่ เชลซีปีนี้โดนแบนต้องสร้างทีมใหม่เหมือนกัน ส่วนอาเซน่อล งบน้อยมากน่าจะปรับทีมได้ไม่เยอะ ปีนี้คงเน้นเบียดกับ 2ทีมนี้ให้ได้ ก่อนแล้วปีหน้าทั้งทีมและโอเล่เริ่มเก๋ามากขึ้น โตขึ้นไปพร้อมๆกัน ปรับทีมอีกตลาดก็เริ่มมองสูงขึ้นทีละสเต็ปครับ นี่คือความจริงที่ทีมเราอยู่ตอนนี้  

ก็ถ้าบอร์ดมันยังคิดได้แค่นี้ ก็นั่นแหละครับ ไม่ติดหรอกที่4
ไปเทียบอาเซนอลก็ไม่ถูก ถ้าเราแย่แล้วยังไปเทียบทีมที่แย่กว่า
เพื่อให้รู้ว่ายังมีคนแย่กว่าเรา ผมว่าvisionทีมเราคงผิดละอะ
ทีมเราควรไปดูพวกมาดริดมากกว่า ลึกๆหวังว่าปีนี้ยอร์ดจะตื่นตัว

ถ้ายังห่วยๆแบบเดิมคงแบบที่ท่านบอก
ผมมั่นใจโซลชาไม่รอด เพราะปัญหาจริงๆมันไม่ได้มาจากแบ็ค
มันมาจากเซ็นเตอร์กับตัวรุก ส่วนกองกลางเพราะปล่อยออกเลยต้องเสริม
ซึ่งเจมส์เราก็ไม่สามารถการันตีได้ว่าจะเก่งขนาดแบกทีม

ส่วนเซ็นเตอร์ยังไม่มีสักคน ส่วนตัวผมจริงๆยังไม่คิดว่าเสริมตรงจุดขนาดนั้น
ถ้าได้เซ็นเตอร์มาก่อน แล้วได้แบ็คขวากับกองกลาง ผมว่ายังมองว่าไม่ไหวเลย
อาจจะรับดีขึ้นแต่ตัวรุกทีมเราอย่างที่เห็น จะให้มานั่งรับสภาพผมว่าคงไม่ใช่
ไม่รู้ดิทีมอย่างแมนยูอะ แต่อย่างที่ท่านบอก ถ้าบอร์ดยังไม่ตื่นตัว
ก็เรื่องของคุณ_ึง เลยครับบอร์ดเวร
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เบื่อ
เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 17819
โพสเมื่อ: Sun Nov 03, 2019 22:28
สรุปอด
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel