ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 78, 79, 80 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 18
ที่อยู่: Marvel          Estadio              Cinematic      Santiago           Universe         Bernabéu
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:29
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
mosterwilly01 พิมพ์ว่า:
เสียดายฝ่ายชายทิ้งระเบิดไวไป ถ้าฝ่ายชายปล่อยให้เรื่องมันปลายจนอีกฝ่ายจบแฮปปี้

แล้วค่อยทิ้งบอมคงสนุกพิลึก ก่อนจากก็เก็บหลักฐานไว้ว่าอยู่ด้วยกันตลอดตอนเค้าจีบกัน

ปล ผมชอบอ่านนิยายสายดากครับ  

ฝ่ายชายต้องจิตขนาดไหนถึงจะทนจนถึงไคลแมกซ์แบบนี้ได้ครับ 5555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1025
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:36
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
ขยี้ตลอดรายการ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1682
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:38
saber20045 พิมพ์ว่า:
เสียดายฝ่ายชายทิ้งระเบิดไวไป ถ้าฝ่ายชายปล่อยให้เรื่องมันปลายจนอีกฝ่ายจบแฮปปี้

แล้วค่อยทิ้งบอมคงสนุกพิลึก ก่อนจากก็เก็บหลักฐานไว้ว่าอยู่ด้วยกันตลอดตอนเค้าจีบกัน

ฝ่ายชายต้องจิตขนาดไหนถึงจะทนจนถึงไคลแมกซ์แบบนี้ได้ครับ 5555  

ฝ่ายชายหวังว่าจะเป็นการทำลาย ทั้งสองคน หลังทิ้งบอมไปโดยคนสั่งเก็บ

สุดท้าย 2คนนั้นมีความสุขส่วนตัวเอง จากไปอย่างเงียบๆ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2009
ตอบ: 6745
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:44
[RE][หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
Ecolizer พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่นับถูกผิดนะ ถ้าสมมุติผมเป็นทั้ง3คน
1.พี่บาสเลิกยุ่งทาง ooc เหมือนเคสคนก่อน จบๆไปตัดปัญหาไป
2.นต.เลิกแฟนเก่าเพราะเห็นบอกชอบคนคุยรู้เรื่อง แต่คนนี้ผมว่าคิดน้อยไปหึงได้แต่เขายังไม่อะไรกันเลย แล้วในโพสต์ก็บอกคุยกันได้ แต่ทำเรื่องให้ใหญ่โตซะงั้น
3.แฟนนต.เลิกให้ไวโดนทำขนาดนี้คบต่อก็มีแต่เจ็บ  

ความคิดผม ผมว่าเขามีสิทธิ์หึงนะครับ ตอนแรกที่ตกลงกันคือ rp แค่ในเกม แต่นี่เล่นซะ ooc เลย ต้องรอให้มันอะไรกันก่อนหรอครับ แล้วค่อยออกมาโพส
ผมว่าทำแบบนี้อะดีแล้วครับ ออกมาบอกให้รู้ไปเลยว่าหมอมีเจ้าของนะ ไม่ควร ooc กันแบบนี้
แต่ที่ไม่ดีคือ เขาพาดพิงคนเยอะไปหน่อย  
เรื่องหึงมันเข้าใจได้ แต่แฟนคุณทำงานเป็นที่รู้จักแบบนี้ แล้วคุณทำแบบนี้โดยไม่ปรึกษาไม่คุยกับแฟนเลยเนี้ยนะ สำหรับผมมันคิดน้อยไป ถ้ามองในการทำงานมุมเขา คุยกันเองหาทางจบดีๆก็จบแล้ว ผมถึงบอกว่าถ้าเป็นนต.ผมถึงเลิก ทำอะไรไม่ปรึกษา อารมฌ์ล้วนๆ(อันนี้มันก็เข้าใจแหละ) ทำให้เป็นเรื่องใหญ่โดยที่ไม่จำเป็นทั้งที่คุยกับพี่บาสคนเดียวก็จบ(ถ้าเขาไม่ยอมว่าไปอย่าง)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38719
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:55

ฝ่ายชายหวังว่าจะเป็นการทำลาย ทั้งสองคน หลังทิ้งบอมไปโดยคนสั่งเก็บ

สุดท้าย 2คนนั้นมีความสุขส่วนตัวเอง จากไปอย่างเงียบๆ  

ขนาดนั้นก็โคตรโหด แค่นี้ก็โหดละ
0
0

facebook.com/ProgSurround
แข้งเจลีก
Status: แง้นๆๆ
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 8816
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 19:15
ยังไม่จบเลยอ่ะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Fredmonger
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 3008
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 19:22
ถ้าไม่นับถูกผิดนะ ถ้าสมมุติผมเป็นทั้ง3คน
1.พี่บาสเลิกยุ่งทาง ooc เหมือนเคสคนก่อน จบๆไปตัดปัญหาไป
2.นต.เลิกแฟนเก่าเพราะเห็นบอกชอบคนคุยรู้เรื่อง แต่คนนี้ผมว่าคิดน้อยไปหึงได้แต่เขายังไม่อะไรกันเลย แล้วในโพสต์ก็บอกคุยกันได้ แต่ทำเรื่องให้ใหญ่โตซะงั้น
3.แฟนนต.เลิกให้ไวโดนทำขนาดนี้คบต่อก็มีแต่เจ็บ  

ความคิดผม ผมว่าเขามีสิทธิ์หึงนะครับ ตอนแรกที่ตกลงกันคือ rp แค่ในเกม แต่นี่เล่นซะ ooc เลย ต้องรอให้มันอะไรกันก่อนหรอครับ แล้วค่อยออกมาโพส
ผมว่าทำแบบนี้อะดีแล้วครับ ออกมาบอกให้รู้ไปเลยว่าหมอมีเจ้าของนะ ไม่ควร ooc กันแบบนี้
แต่ที่ไม่ดีคือ เขาพาดพิงคนเยอะไปหน่อย  
เรื่องหึงมันเข้าใจได้ แต่แฟนคุณทำงานเป็นที่รู้จักแบบนี้ แล้วคุณทำแบบนี้โดยไม่ปรึกษาไม่คุยกับแฟนเลยเนี้ยนะ สำหรับผมมันคิดน้อยไป ถ้ามองในการทำงานมุมเขา คุยกันเองหาทางจบดีๆก็จบแล้ว ผมถึงบอกว่าถ้าเป็นนต.ผมถึงเลิก ทำอะไรไม่ปรึกษา อารมฌ์ล้วนๆ(อันนี้มันก็เข้าใจแหละ) ทำให้เป็นเรื่องใหญ่โดยที่ไม่จำเป็นทั้งที่คุยกับพี่บาสคนเดียวก็จบ(ถ้าเขาไม่ยอมว่าไปอย่าง)  

จริง เเม่งทำอย่างงี้ผุ้หญิงคงไม่กลับมาสนใจเเละเผลอๆเค้าไปรักกันสองคนสบายใจอีก
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 11 Mar 2013
ตอบ: 16477
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 19:49

https://www.twitch.tv/videos/441135122?t=5h46m10s

แก้ไขล่าสุดโดย Novice เมื่อ Wed Jun 19, 2019 19:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Força Portugal
Vamos España
Hala Madrid
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 19:56
Novice พิมพ์ว่า:

ไซคลอปส์ กับ จีน เกรย์ รึป่าว
แก้ไขล่าสุดโดย ฉันคือเเมวเหมียว เมื่อ Wed Jun 19, 2019 19:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ความสิ้นหวังที่มาในนามของความหวัง . . .
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1587
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 20:03

จะปล่อยให้จางหรือจะเคลียๆให้จบไปกันนะ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 922
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 20:19
ฉันคือเเมวเหมียว พิมพ์ว่า:

โลแกน กับ จีนเกรย์
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 20:22
ในเซิฟ จัดงานศพให้ลุงกังวาลไปละ
1
0

โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 20:32
NBIT พิมพ์ว่า:
ฉันคือเเมวเหมียว พิมพ์ว่า:

โลแกน กับ จีนเกรย์  

ไซลอปส์มันกระจอกอะ สู้ป๋าโลเเกนไม่ได้เเม่งเท่กว่าเยอะ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 21:05
betterthannothing` พิมพ์ว่า:
Spoil
TeslaMOD พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
BuSu พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
ทำไมเรียกพี่บาสโดนหลอกผมเห็นพี่บาสเปย์ให้เองตั้งแต่แรกๆละออกตัวแรงมาก พี่บาสเองก็แพ้คือกัน ไม่มีอะไรๆสุดทท้ายก็โดนกลืน ใครรู้สึกก่อนก็แพ้  
ระวังติ่งไขมัน เค้า เดียวมาเห็น โพสคุณนี้ ร้อนใส่แน่ๆ  

คือผมขอพูดตรงๆอะไปเอาความมั่นใจมากจากไหนขนาดคนทั่วไปยังตะหงิดเลยว่ามันต้องมีอ่ะคนคบ คนรอบข้างคือไม่มีใครแบบเฮ้ยพี่ มันกลิ่นไม่ดีว่ะพี่หรือเฮ้ยพี่รอดูก่อนดีกว่าไหม ข่าวแม่งมีมูลเหมือนกัน จากเหตุการณ์นั่นนี่ อะไรกะอีแค่ถามปุ้บก็เชื่อเลย แล้วก็เชียร์ให้ใส่กันเต็มที่เลย ถ้าคุณรุ้ว่าพี่ๆคุณมีปัญหาเรื่องความเครียดคุณยิ่งต้องกรองให้พี่คุณก่อนอ่ะ อันนี้เหมือนจะเร่งให้มีเพื่อให้ลืมคนเก่าอยากให้มีความสุขอะไรแบบนี้คือมันก็เข้าใจในความหวังดีอ่ะนะ ไม่ใช่ผมไม่เชียร์พี่บาสนะก็เออ ติดตามพี่แกเหมือนกัน  

เห็นด้วยครับ พอมีปัญหาก็โทษผู้หญิงกันหมด  

ลายเซ็นท่านสูงเกินปะครับ ระวังใบเหลืองนะคร้าบ  

ขอบคุณครับ โดนไปแล้ววววว T^T จะแก้ไขนะครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: บอดี้การ์ดอีจีอึน
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 14662
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 23:02
เข้เจ็ดสืบกว่าหน้า นานแค่ไหนแล้วนะมู้แบบนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 78, 79, 80 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel