ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 77, 78, 79 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10194
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:14
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
2แสนวิว เยะลู่ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
ตอบ: 10194
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:16
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
Spoil
TeslaMOD พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
BuSu พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
ทำไมเรียกพี่บาสโดนหลอกผมเห็นพี่บาสเปย์ให้เองตั้งแต่แรกๆละออกตัวแรงมาก พี่บาสเองก็แพ้คือกัน ไม่มีอะไรๆสุดทท้ายก็โดนกลืน ใครรู้สึกก่อนก็แพ้  
ระวังติ่งไขมัน เค้า เดียวมาเห็น โพสคุณนี้ ร้อนใส่แน่ๆ  

คือผมขอพูดตรงๆอะไปเอาความมั่นใจมากจากไหนขนาดคนทั่วไปยังตะหงิดเลยว่ามันต้องมีอ่ะคนคบ คนรอบข้างคือไม่มีใครแบบเฮ้ยพี่ มันกลิ่นไม่ดีว่ะพี่หรือเฮ้ยพี่รอดูก่อนดีกว่าไหม ข่าวแม่งมีมูลเหมือนกัน จากเหตุการณ์นั่นนี่ อะไรกะอีแค่ถามปุ้บก็เชื่อเลย แล้วก็เชียร์ให้ใส่กันเต็มที่เลย ถ้าคุณรุ้ว่าพี่ๆคุณมีปัญหาเรื่องความเครียดคุณยิ่งต้องกรองให้พี่คุณก่อนอ่ะ อันนี้เหมือนจะเร่งให้มีเพื่อให้ลืมคนเก่าอยากให้มีความสุขอะไรแบบนี้คือมันก็เข้าใจในความหวังดีอ่ะนะ ไม่ใช่ผมไม่เชียร์พี่บาสนะก็เออ ติดตามพี่แกเหมือนกัน  

เห็นด้วยครับ พอมีปัญหาก็โทษผู้หญิงกันหมด  

ลายเซ็นท่านสูงเกินปะครับ ระวังใบเหลืองนะคร้าบ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 3275
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:34
ถูกแบนแล้ว
เปลี่ยนจากอีช่อ เป็นอีนอ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: รอยยิ้มนั้น ^__^ ตกหลุมรัก
ตอบ: 9474
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:34
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2006
ตอบ: 16480
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:47
จบปิดมู้
0
0
Arselul / Lulldas Mavericks
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2010
ตอบ: 369
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 16:55
ถูกแบนแล้ว
โพสกันเบาๆหน่อยครับ ไม่ได้รู้ลึกอะไรกันขนาดนั้น บางคนไม่ได้ตาม support ฝั่งไหนเลยด้วยซ้ำ แต่โพสเป็นตุเป็นตะ ไม่รู้อย่าคาดเดามันคือการกล่าวหา บางคนออกแนวด่าแบบมันปากด้วย ไม่ได้รู้จักเบื้องลึกหรือสนิทชิดเชื้อ ก็ควรให้เกียรติ์คนอื่นบ้าง พูดหรือพิมพ์คำแบบที่คนมีเหตุและผลเค้าคุยกัน ไม่ใช่มาสรุปเองแล้วด่าตราหน้าคน เรื่องนี้มันคือเรื่องที่เค้าต้องไปเคลียร์กัน อย่าไปก้าวก่าย ด่าทอหรืออะไรก็แล้วแต่ ไม่ได้ก่อประโยชน์ให้ใครทั้งนั้น มีแต่จะส่งผลร้าย แล้วได้แค่ความสะใจของตัวเอง

ผมอยู่ในดิสของทั้งสองช่องตลอดทั้งก่อนและหลังที่เกิดเรื่อง ผมยังไม่วิจารณ์เลย และคนที่อยู่ในดิสช่วงนั้น แทบทุกคนก็คิดไปในทางเดียวกัน ว่าเรื่องราวมันคืออะไร ที่เหลือ อยู่ที่พวกเค้าจะพร้อมที่จะพูดเมื่อไหร่แค่นั้น เรื่องบางอย่างเคารพสิทธิของผู้อื่นบ้าง ไม่ใช่อ้างแต่สิทธิของตัวเอง ล้ำเส้นในการเสพสื่อ จนทำให้ต้นเรื่องเค้าเดือดร้อน อยากให้เป็นผู้เสพข่าวสารที่ดีกัน อย่าไปแทรกทำตัวเป็นผู้เล่นแค่นั้นแหละครับ

ใครไม่พอใจอะไร ผมน้อมรับไว้ตรงนี้เลย ที่ผมต้องโพสแบบนี้เพราะอ่านหลายคอมเม้นท์แล้วรับไม่ได้จริงๆ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: You'll never walk alone,,
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 849
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 17:03
โอยยย ไล่อ่านจนหน้าสุดท้าย

0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2009
ตอบ: 6727
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 17:21
[RE][หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
ถ้าไม่นับถูกผิดนะ ถ้าสมมุติผมเป็นทั้ง3คน
1.พี่บาสเลิกยุ่งทาง ooc เหมือนเคสคนก่อน จบๆไปตัดปัญหาไป
2.นต.เลิกแฟนเก่าเพราะเห็นบอกชอบคนคุยรู้เรื่อง แต่คนนี้ผมว่าคิดน้อยไปหึงได้แต่เขายังไม่อะไรกันเลย แล้วในโพสต์ก็บอกคุยกันได้ แต่ทำเรื่องให้ใหญ่โตซะงั้น
3.แฟนนต.เลิกให้ไวโดนทำขนาดนี้คบต่อก็มีแต่เจ็บ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status: |||
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 257
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 17:31
[หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
ตามอ่านจบแล้วโว้ยยยยย.

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
+IN UNITEDWE TRUST
#dishonourplayer
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 18
ที่อยู่: Marvel          Estadio              Cinematic      Santiago           Universe         Bernabéu
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 17:48
Ecolizer พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่นับถูกผิดนะ ถ้าสมมุติผมเป็นทั้ง3คน
1.พี่บาสเลิกยุ่งทาง ooc เหมือนเคสคนก่อน จบๆไปตัดปัญหาไป
2.นต.เลิกแฟนเก่าเพราะเห็นบอกชอบคนคุยรู้เรื่อง แต่คนนี้ผมว่าคิดน้อยไปหึงได้แต่เขายังไม่อะไรกันเลย แล้วในโพสต์ก็บอกคุยกันได้ แต่ทำเรื่องให้ใหญ่โตซะงั้น
3.แฟนนต.เลิกให้ไวโดนทำขนาดนี้คบต่อก็มีแต่เจ็บ  

ความคิดผม ผมว่าเขามีสิทธิ์หึงนะครับ ตอนแรกที่ตกลงกันคือ rp แค่ในเกม แต่นี่เล่นซะ ooc เลย ต้องรอให้มันอะไรกันก่อนหรอครับ แล้วค่อยออกมาโพส
ผมว่าทำแบบนี้อะดีแล้วครับ ออกมาบอกให้รู้ไปเลยว่าหมอมีเจ้าของนะ ไม่ควร ooc กันแบบนี้
แต่ที่ไม่ดีคือ เขาพาดพิงคนเยอะไปหน่อย
แก้ไขล่าสุดโดย saber20045 เมื่อ Wed Jun 19, 2019 17:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:03
คุยโม้ กวาง แต่ขยี้จัดๆ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:05
ถูกแบนแล้ว
saber20045 พิมพ์ว่า:

ความคิดผม ผมว่าเขามีสิทธิ์หึงนะครับ ตอนแรกที่ตกลงกันคือ rp แค่ในเกม แต่นี่เล่นซะ ooc เลย ต้องรอให้มันอะไรกันก่อนหรอครับ แล้วค่อยออกมาโพส
ผมว่าทำแบบนี้อะดีแล้วครับ ออกมาบอกให้รู้ไปเลยว่าหมอมีเจ้าของนะ ไม่ควร ooc กันแบบนี้
แต่ที่ไม่ดีคือ เขาพาดพิงคนเยอะไปหน่อย  

ก็เหมือนกันนั่นแหละ อ. มาทิ้งบอทลงเฟส พี่ ว. ทิ้งบอมใน sleep box

สุดท้ายต้นเหตุของทั้ง 2 เหตุการณ์คือ ฝ่ายที่คิดว่าเป็นเจ้าของอึดอัดจนไม่รู้จะระบายยังไง

เข้าใจฝ่ายชายทั้งสองครับ เป็นกำลังใจให้ทุกคน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 18
ที่อยู่: Marvel          Estadio              Cinematic      Santiago           Universe         Bernabéu
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:09
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
saber20045 พิมพ์ว่า:

ก็เหมือนกันนั่นแหละ อ. มาทิ้งบอทลงเฟส พี่ ว. ทิ้งบอมใน sleep box

สุดท้ายต้นเหตุของทั้ง 2 เหตุการณ์คือ ฝ่ายที่คิดว่าเป็นเจ้าของอึดอัดจนไม่รู้จะระบายยังไง

เข้าใจฝ่ายชายทั้งสองครับ เป็นกำลังใจให้ทุกคน  

ใช่ครับ มีอะไรก็บอมออกมาเลย อย่าเก็บมันไว้ให้มันระเบิดใส่ตัวเองครับ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: ความสิ้นหวังที่มาในนามของความหวัง . . .
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1587
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:11
ผมคิดว่าต่างกันเคสก่อนนิดหน่อยนะเพราะจากข้อมูลปัจจุบันน่าจะ2คนตกลงกันไว้แล้วแต่มีอีกคนเริ่มหวั่นไหวอีกคนเริ่มไม่มั่นใจจนมันกลายเป็นแบบนี้ เคสนี้เหมือนเกมที่อีก2คนสร้างกฎและเกมนี้ขึ้นมาเองอีกคนก็เหมือนไม่แน่ใจแต่สุดท้ายก็เลือกลงมาเล่นในเกมที่อีก2คนสร้างไว้อยู่ดี แต่จนแล้วจนรอดกลับไม่มีใครที่ชนะเลย2คนที่สร้างกฎสร้างเกมกันขึ้นมาเองก็แพ้คนที่เลือกมาเล่นทั้งๆที่เสียเปรียบก็แพ้ คล้ายๆการเมืองเลยวุ้ย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1681
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 18:23
เสียดายฝ่ายชายทิ้งระเบิดไวไป ถ้าฝ่ายชายปล่อยให้เรื่องมันปลายจนอีกฝ่ายจบแฮปปี้

แล้วค่อยทิ้งบอมคงสนุกพิลึก ก่อนจากก็เก็บหลักฐานไว้ว่าอยู่ด้วยกันตลอดตอนเค้าจีบกัน

ปล ผมชอบอ่านนิยายสายดากครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 77, 78, 79 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel