ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1541
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 19:47
[RE: ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้]
วิ่งอย่างเร็ว รุกไว เปิดสวย ดีทุกอย่าง แต่ "0.012% ยิงออก หรือไม่ก็ ทำบอลเสียก้มหน้าล็อคบอล"
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"ขอให้เออเรร่าและครอบครัวโชคดี นายยังเป็นแมนยูเสมอ"
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 799
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 19:49
[RE: ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้]
ยูไนเต็ดต้องการแมวมองแบบเลสเตอร์ ได้ตัวดีราคาถูกบ่อยจัง ปล.ยูไนเต็จทุ่มเงินซื้อนักเตะดีๆตลอดครับ แอนดี้โคล กองหน้าสุดแพง ริโอกองหลังแพง เวรอนก็ไม่ถูกนะ คือถ้าเซอร์จะเอาส่วนใหญ่บอดจัดให้แกตลอดนะ ไม่งั้นไม่มีราคายูไนเต็จหลอกเพราะเขารู้เรามีเงินจ่าย มีบางเคสแหละที่ไม่ได้ ผมยังเสียด้าย โรนัลดินโญ่ อาซาและร็อบเบ็น
0
0
images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21893
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 19:51
MeVa11 พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ต้องดีใจกับแมนยูซื้อนักเตะสวอนซี ทีมดิวิชั่น1  

ลิเวอร์พูลซื้อโรเบิตสัน เล่นดีมั้ยหละครับ

แมนยูซื้อ Alexis เล่นดีมั้ยหละครับ

มันไม่มีอะไรแน่นอนหรอกนะได้มาก็จงยินดีเถอะ
0
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16510
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 19:59
ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
ผมละมองว่าเปนการลงทุนที่คุ้มน่ะครับ เจ้าหนูเจมส์นี่นัดเจอแมนซิตี้นี้ตัวป่วนเลยครับ และด้วยราคา 18 ล้านถ้าปั้นดีๆคุ้มเกินคุ้มครับ แมนยูเดิมๆๆไม่ใช่ทีมที่บ้าทุ่มซื้อสตาร์มาอยุ่แล้วครับ ตั้งแต่ยุคป๋าแล้ว จำ

- โรนัลโด้ ได้มั้ยครับมาจากสปอร์ติ้งสับๆๆลืมโดนด่าจนป๋า และตัวโด้เองขัดเกลาจนเปนทอปของโลกแล้วครับ

- วีดิช มาจากไหนก้อไม่รุ้ทีมจาก ลีครัฐเชีย มาแล้วเปนไงครับแน่นตับเลย จนได้ฉายา กำแพงเหล็กแห่ง OTF

- รูนีย์ ยังเปนเด็กบ้าพลังยังเอฟเวอร์ตัน อยุ่เลยครับจนมาเปนตำนานของแมนยูแล้ว

- รุด ฟาน ก่อนมาเจบด้วยแต่ป๋ารอจนหายและเปนเคสที่เสี่ยงมากครับ ว่าจะมาระเบิดฟอร์ม มั้ยแล้วเปนไง ระดับพระกาฬ

ดังนั้นแมนยูเดิมๆเปนทีมยังงี้อยุ่แล้วครับ ไม่ว่า เจมส์จะมาจากไหนจะมาจากลีคล่าง หรือมาจากต่างประเทศ ยังไงถ้าเด็กมันมีของและได้ขัคเกลาที่ดี สามารถเก่งขึ้นได้ครับ และผมก็ไม่ได้จะเอ็นตี้กับการคว้าซุป'ตาร์น่ะครับ มาก้อดีแต่มองดูว่าตอนนี้ ระดับเพดาร์ค่าเหนื่อยของทีมเปนยังไง ราคาค่าตัว
ตอนนี้โอเวอร์สุดๆโหดสุดๆ จะให้ทีมมาทุ่มทุกตัวทุกตำแหน่งมันไม่ใช่ ต้องกำตังในมือร่วม 500 ล้านเลยไม่รุ้จะเอาอยุ่มั้ย
ใครได้มาดีใจหมดแหละครับถ้าทีมคว้ามาเหมือนก้าวออกมา
ข้างหน้า 1 ก้าวแหละ คุ้มไม่คุ้มตามเชียร์ตามลุ้นกันต่อไป ครับ  

เห็นด้วยครับ ซุปเปอร์คาร์ อย่างเล็กซิสเข็ดแล้วจริงๆ ซื้อมาเหมือนโดนย้อมแมวขาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ❤️ 박채영 ❤️
เข้าร่วม: 23 Aug 2009
ตอบ: 2398
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 20:00
รายต่อไปขอเป็นแมกไกว์นะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6640
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 20:21
[RE]ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้
มาแล้วก็อยู่ห่างๆแก๊ง แรชลินป๊อก ละกัน วันๆอีเว้นแต่งตัวสร้อยคอแว่นตาเสื้อผ้า แด๊นไปวันๆลง ig twitter
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: เราจักไม่เป็นเช่นต้นไม้ที่มีผลนั้น
เข้าร่วม: 31 Aug 2006
ตอบ: 10870
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 20:34
b3nz พิมพ์ว่า:
ดีๆเอาตัวเเบบนี้เเหละ เด็กๆ โนเนม เบื่อละ บิ๊กเนม เอามาอัพลงโซเชี่ยล...5555  

เน้นปั้นเด็ก ดึง เพดาน ค่าเหนื่อยลงมา

ผมคิดว่า เรื่องสปิริตในทีมเสีย ที่เดินเล่นบอลกัน

ก็มาจากค่าเหนื่อยนี่ล่ะ

0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2007
ตอบ: 248
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 20:41
นักเตะ สัญชาติ บริเทน ราคาขนาดนี้ ถือว่าไม่สูงมากครับ
เปลี่ยนแนวทาง ของทีม scout ขึ้นมาใหม่ มองเพื่ออนาคต
0
0
"จอมยุทธ ย่อมมากด้วยบาดแผล''
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 21:06
ถูกแบนแล้ว
Rsujix พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ต้องดีใจกับแมนยูซื้อนักเตะสวอนซี ทีมดิวิชั่น1  

กรุณาให้เกียรติเพื่อนมนุษย์ด้วยกันด้วยครับ...

ยกใจขึ้นจากตม ด้วยก็ดีนะครับ...

ดิวันชั่นต่ำกว่า ลีกต่ำกว่าแล้ว...ไง

มันไม่เคยมีตรรกะอ่ะที่บอกว่า มาจากลีกหรือดิวิชั่นที่สูงกว่าแล้วต้องเก่งเสมอ

แล้วนักเตะที่มาจากดิวิชั่นต่ำๆ ก็มีเยอะแยะ เต็มไปหมดที่ฝึกฝนจนเป็นเวิร์ลคลาสได้..

นักเตะ ที่มาจากสโมสรใหญ่ๆ ตอนเด็กๆ ก็มีเยอะแยะไปหมดที่หมดสภาพ..ไป

เก่งแต่วิ่งเต็มที่นัดเว้นนัด ก็สู้ ไม่เก่งใจเต็มที่ทุกนัดไม่ได้หรอก.. .

สมัยก่อนแมนฯยูไม่มีนะเตะระดับเวิร์ลคลาสเลยสักคน ยังเป็น Tripple Champ ได้เลย

ขอให้ใจใฝ่ดี ขยันมุมานะ ก็พอ.. ไม่ต่ำตม ดูถูกคนอื่น อีโก้ สูงก็พอครับ  
เค้าไม่ได้ตั้งใจหรอกหรับท่าน ผมว่า แค่แบบตอนนี้ทีมดูแย่ๆ เลย ทำให้โดนมองลบไปหมด
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: R U B I K .
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 8192
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 21:20

ดูบอลจริงปะเนี่ย = ="
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: ‘Blend it Send it’
เข้าร่วม: 12 Aug 2008
ตอบ: 4391
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 21:37
ดีครับ เมื่อได้รับโอกาสจากสโมสรชั้นนำ ควรพิสูจน์ตัวเองและลบคำสบประมาท

เอาใจช่วย
0
0

Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2010
ตอบ: 61
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 21:49
จัดไปครับ

แมนยูจัดซื้อช้ามาก
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2007
ตอบ: 2817
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 22:45
Latino'Heat พิมพ์ว่า:
musuoza พิมพ์ว่า:
Latino'Heat พิมพ์ว่า:
แบบนี้คงเลิกสนใจซานโซ่แล้วล่ะ แต่ก็เอาใจช่วยให้ตัวนี้มันปังๆ แล้วกัน
ในเมื่อซื้อตัวดังๆ แล้วมันไม่ปังก็ต้องหวังกับตัวแบบนี้เอาแหละ

ดีแล้วที่เอาตัวนี้ เราต้องรีเซ็ตเพดานค่าเหนื่อยใหม่แล้วล่ะ ก่อนที่จะคุมไม่อยู่ ถ้าเอาซานโช่มาคง 180k+/w  

เห็นด้วยกับเรื่องค่าเหนื่อยครับ แต่คิดว่าถ้าบอร์ดจะเอาซานโซ่ตจริง
คงต้องปล่อยพวกที่เล่นไม่คุ้มค่าเหนื่อยออกไปเยอะ เพื่อให้โครงสร้างเพดานมันสมดุลกัน

ป.ล. แต่ก็แอบเสียวบอร์ดให้ค่าเหนื่อยกับเจ้าหนูนี้เยอะเหมือนกันนะ เห็นหลังๆ บอรืดเปย์ค่าเหนื่อยนักเตะเกินจริงไปมากๆ

ตัวนี้ก็คงไม่ได้เยอะมากหรอกครับ เพราะไม่ได้มีทีมอื่นมาแย่งซื้อ

แต่ถ้าจะหวังให้ขายตัวที่ไม่จำเป็นออก แล้วเอามาให้ซานโช่ เพื่อหวังปรับเพดานค่าเหนื่อย ยังไงก็ไม่เวิร์คอยู่ดีครับ เพราะถ้าทำแบบนั้น ก็ยังมีคนอื่นๆที่หวังเรียกค่าเหนื่อยสูงอยู่ดีครับ

สิ่งที่ต้องทำตอนนี้คือปรับภาพลักษณ์สโมสรให้นักเตะคนอื่นอยากมาเล่นทีมเราด้วยใจ ไม่ใช่เพื่อเงินก่อนเป็นอันดับแรก ดูอย่างหงส์สิ กว่าจะมาถึงขั้นนี้ เค้าผ่านการปรับทีมมาตั้งหลายปีกว่าคล็อปจะมาถึงจุดนี้ ซึ่งตอนนี้นักเตะทุกคนพร้อมสู้ถวายหัวอย่างที่เห็น
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: ฉันเกิดในรัฐบาลที่ง่าว
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 12111
โพสเมื่อ: Fri Jun 07, 2019 06:53
มาแล้วก็อย่างลืมจำสูตรปุ๋ยด้วยละ
0
0
หอพักฮานะอพาร์ทเมนต์เชียงของ | Chiang Khong
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ - Residences.in.th

ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ ซ.2 ถ.1020 | RentHub.in.th
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ | Chiang Khong
https://www.renthub.in.th/อพาร์ทเม้นท์-ห้องพัก หอพัก/เชียงของ-เชียงราย
https://www.renthub.in.th/อานะ-อพาร์ทเม้นท์-เชียงของ
https://www.residences.in.th/116572-ฮานะ-อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 1905
โพสเมื่อ: Fri Jun 07, 2019 08:35
รอดู
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel