ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39833
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:27
[RE: ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้]
คุณหมอขายาว พิมพ์ว่า:
ผมว่าแมนยูน่าจะพยายามจีบ แมดดิสัน (ควรต้องพยายามให้ได้ตัวนี้มา)
มิดฟิล์ดตัวกลางกับเซ็นเตอร์และแบคขวา มาอีก 4 คน
แทคติค รับแล้วโต้กลับของโซลชาก็จน่าจะสมบูรณ์ละครับ
กองหน้าดันแรชฟอร์ด/มาร์กซิยาล/กรีนวู้ด เป็นหน้าเป้า
บิ๊กตู้ถ้าขายไม่ออกก็สำรอง

ปรัชญาแกคือ บอลเกมบุกนะ

ออกไปเล่นด้วยความสนุกกับบอล ประมาณนี้

แต่หลังๆ แกก็รับแล้วโต้เยอะเหมือนกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ผมสายฮา ไม่ใช่สาย WAR
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 2959
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:29
[RE: ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้]
MeVa11 พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ต้องดีใจกับแมนยูซื้อนักเตะสวอนซี ทีมดิวิชั่น1  

บ่อยครั้งทีมจาก Division ต่ำกว่าตบทีมจาก Premier หัวทิ่มนะครับ ฉะนั้นอย่าเพิ่งดูถูก

เด็กคนนี้อาจไม่บิ๊กเนม ผมว่าหน่วยก้านใช้ได้ครับ
3
0
One planet, one people. And as long as we remember

that we share one future...We will survive!
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Dec 2009
ตอบ: 3317
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:31
ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้
ขอ cb rb ด้วยสิคร้าบบบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status: long
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 2241
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:35
ก็มาลองดูว่าโซลชา จะปั้นได้แค่ไหน...
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18072
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:38
จัดมาเลย นักเตะแบบนี้จะไม่มีการมาเดินทอดน่องหยองๆแน่นอน
1
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2014
ตอบ: 3952
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:39
ขอเปิดตัวธรรมดาๆพอนะ ไม่ต้องมาสีซอตีระนาดอะไรหรอกนะ

0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 8986
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:39
มือหงิกงอตอนเลี้ยงแบบนี้แหละ สำเนาเป็นปีกถูกต้อง

1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ^_^
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 5818
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:46
ผมละมองว่าเปนการลงทุนที่คุ้มน่ะครับ เจ้าหนูเจมส์นี่นัดเจอแมนซิตี้นี้ตัวป่วนเลยครับ และด้วยราคา 18 ล้านถ้าปั้นดีๆคุ้มเกินคุ้มครับ แมนยูเดิมๆๆไม่ใช่ทีมที่บ้าทุ่มซื้อสตาร์มาอยุ่แล้วครับ ตั้งแต่ยุคป๋าแล้ว จำ

- โรนัลโด้ ได้มั้ยครับมาจากสปอร์ติ้งสับๆๆลืมโดนด่าจนป๋า และตัวโด้เองขัดเกลาจนเปนทอปของโลกแล้วครับ

- วีดิช มาจากไหนก้อไม่รุ้ทีมจาก ลีครัฐเชีย มาแล้วเปนไงครับแน่นตับเลย จนได้ฉายา กำแพงเหล็กแห่ง OTF

- รูนีย์ ยังเปนเด็กบ้าพลังยังเอฟเวอร์ตัน อยุ่เลยครับจนมาเปนตำนานของแมนยูแล้ว

- รุด ฟาน ก่อนมาเจบด้วยแต่ป๋ารอจนหายและเปนเคสที่เสี่ยงมากครับ ว่าจะมาระเบิดฟอร์ม มั้ยแล้วเปนไง ระดับพระกาฬ

ดังนั้นแมนยูเดิมๆเปนทีมยังงี้อยุ่แล้วครับ ไม่ว่า เจมส์จะมาจากไหนจะมาจากลีคล่าง หรือมาจากต่างประเทศ ยังไงถ้าเด็กมันมีของและได้ขัคเกลาที่ดี สามารถเก่งขึ้นได้ครับ และผมก็ไม่ได้จะเอ็นตี้กับการคว้าซุป'ตาร์น่ะครับ มาก้อดีแต่มองดูว่าตอนนี้ ระดับเพดาร์ค่าเหนื่อยของทีมเปนยังไง ราคาค่าตัว
ตอนนี้โอเวอร์สุดๆโหดสุดๆ จะให้ทีมมาทุ่มทุกตัวทุกตำแหน่งมันไม่ใช่ ต้องกำตังในมือร่วม 500 ล้านเลยไม่รุ้จะเอาอยุ่มั้ย
ใครได้มาดีใจหมดแหละครับถ้าทีมคว้ามาเหมือนก้าวออกมา
ข้างหน้า 1 ก้าวแหละ คุ้มไม่คุ้มตามเชียร์ตามลุ้นกันต่อไป ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Falcon_pee V 0.1 เมื่อ Thu Jun 06, 2019 16:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
นักเตะหมู่บ้าน
Status: LFC 2007-Present
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1357
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:46
รอดูตอนเปิดตัว พร้อม # เท่ๆครับ 55555
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ชมรมคนรักเมีย
เข้าร่วม: 10 Apr 2015
ตอบ: 2689
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:48
เป็นการซื้อที่ผมโอเคเเละเป้นเเนวโน้มที่นิมิตรหมายที่ดี จริงอยู่ตอนนี้ไม่เก่งเท่าซานโช
เเต่ ราคาไม่เวอร์วังเสียจนเกินไป อันกระทบถึงเพดานของทีม ถ้าเจียระไนดีๆ ดาวรุ่งพวกนี้ก็น่าลุ้น อาจจะดีกว่าบิ๊กเนมก็ได้ ตรงที่ไม่ต้องเอาจ่ายเงินมหาศาล ส่วนจะเเย่หรือดีขึ้นก็อยู่กับฝีมือของโค้ชเเละนักเตะเอง
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Soccer is soccer forever
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 1969
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:48
เดี๋ยวนี้จรวจร่างกายแล้วก็ยังเปิดตัวไม่ได้

ต้องถ่าน VTR เท่ห์ๆก่อน

0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 11966
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:50
[RE]ตัวแรก!บีบีซีควงสกายตี'เจมส์'ตรวจร่างกายผีวันนี้
อายุน้อย ราคาแค่ 18 ลป. เทียบกับตลาดสมัยนี้ คุ้มที่จะเสี่ยงลงทุน ดีกว่าบิ๊กเนมราคาแพงๆแต่ไม่ตอบโจทย์ การรีเซตเพดานค่าเหนื่อยคืออย่างแรกที่ต้องทำสำหรับแมนยู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6725
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:51
สปีด 99 ?
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Soccer is soccer forever
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 1969
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:51
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
ผมละมองว่าเปนการลงทุนที่คุ้มน่ะครับ เจ้าหนูเจมส์นี่นัดเจอแมนซิตี้นี้ตัวป่วนเลยครับ และด้วยราคา 18 ล้านถ้าปั้นดีๆคุ้มเกินคุ้มครับ แมนยูเดิมๆๆไม่ใช่ทีมที่บ้าทุ่มซื้อสตาร์มาอยุ่แล้วครับ ตั้งแต่ยุคป๋าแล้ว จำ

- โรนัลโด้ ได้มั้ยครับมาจากสปอร์ติ้งสับๆๆลืมโดนด่าจนป๋า และตัวโด้เองขัดเกลาจนเปนทอปของโลกแล้วครับ

- วีดิช มาจากไหนก้อไม่รุ้ทีมจาก ลีครัฐเชีย มาแล้วเปนไงครับแน่นตับเลย จนได้ฉายา กำแพงเหล็กแห่ง OTF

- รูนีย์ ยังเปนเด็กบ้าพลังยังเอฟเวอร์ตัน อยุ่เลยครับจนมาเปนตำนานของแมนยูแล้ว

- รุด ฟาน ก่อนมาเจบด้วยแต่ป๋ารอจนหายและเปนเคสที่เสี่ยงมากครับ ว่าจะมาระเบิดฟอร์ม มั้ยแล้วเปนไง ระดับพระกาฬ

ดังนั้นแมนยูเดิมๆเปนทีมยังงี้อยุ่แล้วครับ ไม่ว่า เจมส์จะมาจากไหนจะมาจากลีคล่าง หรือมาจากต่างประเทศ ยังไงถ้าเด็กมันมีของและได้ขัคเกลาที่ดี สามารถเก่งขึ้นได้ครับ และผมก็ไม่ได้จะเอ็นตี้กับการคว้าซุป'ตาร์น่ะครับ มาก้อดีแต่มองดูว่าตอนนี้ ระดับเพดาร์ค่าเหนื่อยของทีมเปนยังไง ราคาค่าตัว
ตอนนี้โอเวอร์สุดๆโหดสุดๆ จะให้ทีมมาทุ่มทุกตัวทุกตำแหน่งมันไม่ใช่ ต้องกำตังในมือร่วม 500 ล้านเลยไม่รุ้จะเอาอยุ่มั้ย
ใครได้มาดีใจหมดแหละครับถ้าทีมคว้ามาเหมือนก้าวออกมา
ข้างหน้า 1 ก้าวแหละ คุ้มไม่คุ้มตามเชียร์ตามลุ้นกันต่อไป ครับ  

บางทีปัญหามันก็ไม่ได้อยู่ที่นักเตะนะครับ ผจก.อย่างเซอร์อเล็กซ์ ไม่ได้หาได้ง่ายๆ ผู้จัดการทีมในปัจจุบัน ไม่ได้หมายถึงเฉพาะแมนฯยูฯ ที่เป็นแนวปั้นดินให้เป็นดาว นี่แทบนับคนได้
ปั้นดินให้เป็นดาวไม่ได้ยังไม่เท่าไหร่ เดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่เป็นพวกชอบทำเสียของด้วยซ้ำ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ^_^
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 5818
โพสเมื่อ: Thu Jun 06, 2019 16:52
เฮียแปะ พิมพ์ว่า:
เป็นการซื้อที่ผมโอเคเเละเป้นเเนวโน้มที่นิมิตรหมายที่ดี จริงอยู่ตอนนี้ไม่เก่งเท่าซานโช
เเต่ ราคาไม่เวอร์วังเสียจนเกินไป อันกระทบถึงเพดานของทีม ถ้าเจียระไนดีๆ ดาวรุ่งพวกนี้ก็น่าลุ้น อาจจะดีกว่าบิ๊กเนมก็ได้ ตรงที่ไม่ต้องเอาจ่ายเงินมหาศาล ส่วนจะเเย่หรือดีขึ้นก็อยู่กับฝีมือของโค้ชเเละนักเตะเอง

ใช่ครับ คุ้มถ้าดีก้อถือว่าถูกหวยเลย แต่ก้อขึ้นอยุ่กับเด็กด้วยว่ามีวินัยมั้ยถ้า เปนแบบลิงกากนี้ เสมอตัวแต่จิงๆน่าจะเกิดน่ะครับดูๆน่าจะเปนเด็กมีวินัยอยุ่ ปั้น DB7 ปั้น WR10 ปั้น CR7 มาแล้วจะปั้น DJ20 อีกคนจะเปนไรไปครับ (หล่อด้วยขายเสื้อได้)
0
0
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel