ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27376
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 21:26
[RE: น่าจะเป็น 1 รายที่ย้ายออกซัมเมอนี้ของแมนยู]
energizer พิมพ์ว่า:
ลูกากูย้ายก็ดี ช่วยคืนเบอร์9ให้หมากมัน เผื่อมันจะเล่นดีขึ้นเหมือนมาใหม่ๆ  

หมากนี่ยังจะเอาอีกหรอครับ

ผมว่าเป็นคนแรกๆเลยนะที่มันหมดใจน่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
<___คนธรรมดา___>
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18112
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 21:39
[RE: น่าจะเป็น 1 รายที่ย้ายออกซัมเมอนี้ของแมนยู]
สำหรับผมนะ ผมชอบรอมมาก แต่ผมคิดว่ารอมไม่เหมาะกับแผนโซลชาเลย แผนโซลชาต้องคล่องตัวอะ

รอมมันวิ่งเร็วก็จริงนะ แต่มันไม่คล่องตัวเลย แถมสปีดต้นก็ช้า ซึ่งเกมสวนกลับควรจะมีสปีดต้นที่ไวอะ

อยากให้ไปอินเตอร์มากผมจะได้ตามเชียร์ต่อ แล้วแมนยูก็ไปหน้ากองหน้าที่เหมาะกับแผนมา

อาจจะดันกรีนวู้ดขึ้นมาสำรองแรชก็ได้
1
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4993
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 00:14
AlfaZero พิมพ์ว่า:
ลูกากูน่าจะเหมาะกับทั้งยูเว่ และ อินเตอร์เลย
ปีหน้าทางเราก็จะได้ดันแรชฟอร์ด หน้าเป้า กับ กรีนวู้ด เป็นตัวสอดแทรกแบบเต็มตัว
ส่วนตัวรุกริมเส้น ขอแบบเด็ดความสามารถสูง ไปเลย อย่างซานโช่ เฟลิกซ์ โลซาโน่

Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
เหนบอกไว้นานแล้วครับ สงสัยจะมาบอกอีก ถ้าอยากย้ายไปขนาดนั้นก้อไปเถอะครับ อิคาดี้ ก็ได้หรือเอา ดิบาล่า ก้อดีอิอิ  

อิคาร์ดี้จากที่ผมเป็นทั้งแฟนยูไนเต็ด และ อินเตอร์ ขอบอกว่าอย่าเอามาเลยครับ ทีมยิ่งเสียสปิริตหนักเลย
ต้องการให้ตัวเองเป็นสตาร์เบอร์1 เพื่อนทุกคนต้องปั้นให้ยิงไม่งั้นไม่พอใจ
แถมสกิลการพักบอล ส่วนรวมกับเกมส์น้อยพอกับลูกากูครับ ได้ความคมกับวาปมายิงอย่างเดียว
ส่วนดิบาล่า ถ้าเรียกฟอร์มเก่งได้เอามาเลยครับ หล่ออออออ  

อยากได้เคียซ่าของฟิออ กับ สคินเนียร์ คิดว่าเวิคไหมครับ
0
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17646
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 00:24
darkofmurder พิมพ์ว่า:
ลูกากูน่าจะเหมาะกับทั้งยูเว่ และ อินเตอร์เลย
ปีหน้าทางเราก็จะได้ดันแรชฟอร์ด หน้าเป้า กับ กรีนวู้ด เป็นตัวสอดแทรกแบบเต็มตัว
ส่วนตัวรุกริมเส้น ขอแบบเด็ดความสามารถสูง ไปเลย อย่างซานโช่ เฟลิกซ์ โลซาโน่

เหนบอกไว้นานแล้วครับ สงสัยจะมาบอกอีก ถ้าอยากย้ายไปขนาดนั้นก้อไปเถอะครับ อิคาดี้ ก็ได้หรือเอา ดิบาล่า ก้อดีอิอิ  

อิคาร์ดี้จากที่ผมเป็นทั้งแฟนยูไนเต็ด และ อินเตอร์ ขอบอกว่าอย่าเอามาเลยครับ ทีมยิ่งเสียสปิริตหนักเลย
ต้องการให้ตัวเองเป็นสตาร์เบอร์1 เพื่อนทุกคนต้องปั้นให้ยิงไม่งั้นไม่พอใจ
แถมสกิลการพักบอล ส่วนรวมกับเกมส์น้อยพอกับลูกากูครับ ได้ความคมกับวาปมายิงอย่างเดียว
ส่วนดิบาล่า ถ้าเรียกฟอร์มเก่งได้เอามาเลยครับ หล่ออออออ  

อยากได้เคียซ่าของฟิออ กับ สคินเนียร์ คิดว่าเวิคไหมครับ  

สคินเนียร์เวิคแน่ครับแต่อินเตอร์ไม่น่าจะปล่อย
ส่วนเคียซ่า ผมว่ายอมจ่ายซานโซไปเลยดีกว่าน่าจะปรับตัวง่ายกว่าครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4993
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 00:27
darkofmurder พิมพ์ว่า:

สคินเนียร์เวิคแน่ครับแต่อินเตอร์ไม่น่าจะปล่อย
ส่วนเคียซ่า ผมว่ายอมจ่ายซานโซไปเลยดีกว่าน่าจะปรับตัวง่ายกว่าครับ  

ซานโซ่ล่าสุดมีข่าวซีดานสน เผื่อเป็นทางเลือก ผมว่าเด็กคนนี้มีของ อีกคนที่อยากได้ไบลี่ย์เร็วมากกก
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
ตอบ: 7416
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 07:40
[RE]น่าจะเป็น 1 รายที่ย้ายออกซัมเมอนี้ของแมนยู
ขอดาน์เมี่ยน+บักลูแลกอิคาร์ดี้ แฟนแมนยูเอาไหม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
OTW
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17646
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 09:08
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
ขอดาน์เมี่ยน+บักลูแลกอิคาร์ดี้ แฟนแมนยูเอาไหม  

ผมเปนทั้งแฟนผีทั้งอินเตอร์ไม่เอาครับ บักลูแลกสคินเนียนี่โอเค
แล้วอิคาร์ดี้ขายไปเรอัล น่าจะตรงจุดกว่า
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
ตอบ: 7416
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 10:16
AZzuriSB พิมพ์ว่า:

ผมเปนทั้งแฟนผีทั้งอินเตอร์ไม่เอาครับ บักลูแลกสคินเนียนี่โอเค
แล้วอิคาร์ดี้ขายไปเรอัล น่าจะตรงจุดกว่า  

แสดงว่าท่านเป็นแฟนผี/งู 70/30 ส่วนผม 30/70
1
0
OTW
นักเตะหมู่บ้าน
Status: สื่งที่ร้ายกาจที่สุดในโลกคือความชั่วร้ายในใจของคน
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 10:22
[RE]น่าจะเป็น 1 รายที่ย้ายออกซัมเมอนี้ของแมนยู
มาต้า--->ซานโช่ -60m

ลูกากู---->เลวานดอฟกี้(หาความท้าทายใหม่เหอะพี่)-50m

โรโฮ---->คูลิบารี่ -60m

ดาเมี่ยน---->วานบิสซาก้า -30m

อเล็กซิส----->กริสมัน ดิบาล่า -90m

ควักเองคงมี 270m บวกๆๆ

ส่วนนี้ต้องเสียไปก่อนถึงจะเสริม
เนเวส(13)(กรณีเสียป็อกบา เอเรร่า)
โอบบลัค(1)กรณี เสียเดเคอา(1)

4-2-3-1

------------------------Lewandowski(9)-----------------------

Martial(11)----------Griezmann(7)-------------Sancho(8)

------------(C)Pogba(6)-----------Matic(31)-----------------

Shaw(23)--Linderoff(2)--KouiBaily(5)--WanBissaka29

-----------------------------De Gea(1)--------------------------

Sub: Main
Rashford(10)
Lingard(14)
Greenwood(19)
Herrera(21)
Fred(17)
Mctominay(39)
Dalot(20)
Baily(3)
Smalling(12)
Jones(4)
Young(18)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
( Since I have been watching Football ) Mine BestXI TEAM : 4-4-1-1
GK:E.Van Der Sar ,RB:P.Lahm ,CB:R.Ferdinand ,CB:A.Nesta ,LB:P.Maldini ,CM:A.Pirlo ,CM:P.Scholes ,RW:L.Messi ,ST:R.Van Nistelrooy ,CF:A.Del Piero ,LW:R.Kaká
Manager:Sir Alex Ferguson ,Offensive:Fastbuildup Defensive:Pressing

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 3885
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2019 10:30
IGmanage พิมพ์ว่า:
มาต้า--->ซานโช่ -60m

ลูกากู---->เลวานดอฟกี้(หาความท้าทายใหม่เหอะพี่)-50m

โรโฮ---->คูลิบารี่ -60m

ดาเมี่ยน---->วานบิสซาก้า -30m

อเล็กซิส----->กริสมัน ดิบาล่า -90m

ควักเองคงมี 270m บวกๆๆ

ส่วนนี้ต้องเสียไปก่อนถึงจะเสริม
เนเวส(13)(กรณีเสียป็อกบา เอเรร่า)
โอบบลัค(1)กรณี เสียเดเคอา(1)

4-2-3-1

------------------------Lewandowski(9)-----------------------

Martial(11)----------Griezmann(7)-------------Sancho(8)

------------(C)Pogba(6)-----------Matic(31)-----------------

Shaw(23)--Linderoff(2)--KouiBaily(5)--WanBissaka29

-----------------------------De Gea(1)--------------------------

Sub: Main
Rashford(10)
Lingard(14)
Greenwood(19)
Herrera(21)
Fred(17)
Mctominay(39)
Dalot(20)
Baily(3)
Smalling(12)
Jones(4)
Young(18)

อันนี้ดีนะ แต่หมากผมว่าหาตัวแทนไว้บ้างก็ดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel