ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ถถถถถถ!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3169
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:07
[RE: ถ้าหงส์เป็นแชมป์…โลกไม่สงบหรือโรควิตกจริต ?]
poorponce พิมพ์ว่า:
มันจะเป็นยังไงก็ลองดูในคอมเม้นในกระทู้นี้เป็นตัวอย่างก็ได้ครับ

ผมว่าอารมณ์รุนแรงจริงๆนะ คือแขวะที เล่นทีเล่นแรงอะ

ผมเป็นแฟนผี ผมเคยเจอ แฟนเชลซี แมนซิ อาเซน่อลแขวะ

แต่มันไม่เคยมีอันไหนรุนแรงเท่าหงส์แขวะนะ จะบอกว่าผมอคติก็แล้วแต่

แค่คอมเม้นหงส์ในกระทู้นี้ ยังนับคนยอมรับว่าแฟนทีมตัวเองก็เกรียนได้ไม่กี่คนเอง

ผมแฟนแมนยู ผมก็ด่านะพวกเสี้ยม แต่ก็นั้นแหละ แมนยูก็มี ฐานแฟนบอลเยอะ

แก๊งนู้นนี่นั่น ไฝว้กัน แต่เอาจริงนะๆ มันเกิดจากการข่มมากกว่า

สังเกตุในบอร์ดก็ได้ครับ ยังมีใครจะล้อหงส์อีกอะ ถ้าจะบอกว่าพลาดแชมป์แล้วโดนล้อ

ผมว่าก็ต้องกลับมาที ตอนลุ้นแชมป์ มันก็มีคนออกตัวแรงแหละ

ผลัดกันไปมา แต่ถามหน่อย มูออกนี่มันไม่สงบยังไง มีใครไปข่มไปล้อหงส์หรอ

ว่าโซลชาเลิศงั้นงี้ ผมว่าแฟนผีก็มีความสุขกับฟอร์มทีมตัวเองกันส่วนใหญ่นะ  

เอาง่ายๆ ไม่ต้องดูไรมากหรอก ไอ้เฮียเล้า นี้ก็เพิ่งมาเสียงดังตอนไม่กี่นัดนี้เอง
นักบอลถ้วย ข.
Status: The Kop Till Die
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2021
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:14
[RE: ถ้าหงส์เป็นแชมป์…โลกไม่สงบหรือโรควิตกจริต ?]
SeoYoonYul พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า พิมพ์ว่า:
ซัคดัม ขาวเปลี่ยน พิมพ์ว่า:
เอาจริงนะ ที่ต่างประเทศผมไม่รู้

แต่ที่ไทย เค้าไม่ได้กลัวไม่ได้ล้อหรอก

เค้ากลัวในด้านการข่มมากกว่า เห็นหลายครั้งแล้วที่พอหงส์ฟอร์มดีหน่อย แฟนหงส์(บางคน) เหมือนไปอัพยาที่ไหนมา

ไล่แขวะ ไล่เหยียบเค้าไปทั่วทุกทีม ผมยกตัวอย่างง่ายๆ เช่น ปีพันธมิตรใน ss หรือปีที่แล้วที่ชิงกับชุดขาว

ขนาดชิงกับมาดริด ทุกทีมยังแห่เอาใจช่วยมาดริด ทีมนอกลีกอังกฤษอะคิดดูเอาเองแล้วกัน

แล้วพอจบเกมส์มา ไล่แขวะ ไล่เหยียบรามอสเป็นเดือนๆ

ขนาดข่าวธรรมดา ก็ยังไปแขวะรามอสนั่นนี่ เอาจริงนะผมไม่เคยเห็นทีมไหนแพ้แล้วทำแบบนี้อะ แบบแค้นฝังหุ่น แซะเป็นเดือนๆ เป็นปีๆอะ

หรือมีกรณีสเปอร์นัดที่เสมอ 2-2 ปีที่แล้ว แฟนไก่โดนไม่รู้กี่เดือน

แล้วลองคิดดิ ถ้าหงส์ได้จะเกิดอะไรขึ้น เผลอๆโดนกันทุกทีมถ้าพูดไรไม่เข้าหูไป 555  

อคติเต็มเหนี่ยวเลยเว้ย มองโลกอย่างแคบ แฟนบอลลิเวอร์พูลในไทยมีมากกว่า ss ไม่รู้ตั้งกี่เท่า ทำยังกับใน ss เป็นแล้วข้างนอกจะเหมือนกันหมด  

ยิ่งนอก SS ยิ่งแล้วใหญ่เลยครับ ผมว่าแฟนหงส์ใน SS นี่ดีกว่าข้างนอกเยอะนะ

ไม่เชื่อลองไปดูตามเพจเลยครับ ใครพิมไรไม่ถูกใจ ด่ายันเงา เอารูปพวกฉายามาด่าอีก รูปตัดต่อนี่มาตรึม  

ถามกลับคําถามเดียว
ไปดูตามเพจ ด่าคนอื่นยันเงา าตัดต่อรูปฉายา
แฟนแมนยูไม่มีเลยใช่มั้ยครับ?
พิมพ์มาเหมือนทีมคุณมีแต่แฟนดีๆ  

อคติบังตา ทีมตัวเองดีงามที่สุดในโลกเลยจ้าา
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 443
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:15
เอาจริงนะ ที่ต่างประเทศผมไม่รู้

แต่ที่ไทย เค้าไม่ได้กลัวไม่ได้ล้อหรอก

เค้ากลัวในด้านการข่มมากกว่า เห็นหลายครั้งแล้วที่พอหงส์ฟอร์มดีหน่อย แฟนหงส์(บางคน) เหมือนไปอัพยาที่ไหนมา

ไล่แขวะ ไล่เหยียบเค้าไปทั่วทุกทีม ผมยกตัวอย่างง่ายๆ เช่น ปีพันธมิตรใน ss หรือปีที่แล้วที่ชิงกับชุดขาว

ขนาดชิงกับมาดริด ทุกทีมยังแห่เอาใจช่วยมาดริด ทีมนอกลีกอังกฤษอะคิดดูเอาเองแล้วกัน

แล้วพอจบเกมส์มา ไล่แขวะ ไล่เหยียบรามอสเป็นเดือนๆ

ขนาดข่าวธรรมดา ก็ยังไปแขวะรามอสนั่นนี่ เอาจริงนะผมไม่เคยเห็นทีมไหนแพ้แล้วทำแบบนี้อะ แบบแค้นฝังหุ่น แซะเป็นเดือนๆ เป็นปีๆอะ

หรือมีกรณีสเปอร์นัดที่เสมอ 2-2 ปีที่แล้ว แฟนไก่โดนไม่รู้กี่เดือน

แล้วลองคิดดิ ถ้าหงส์ได้จะเกิดอะไรขึ้น เผลอๆโดนกันทุกทีมถ้าพูดไรไม่เข้าหูไป 555  

เรื่องพวกนี้ถ้าแฟนทีมอื่นไม่อคติหงส์ แล้วลองมองมุมหงส์บ้างนะครับ
หงส์โดนทีมอื่นเหยียบมาหลายปีละครับ
เรื่องไม่ได้แชมป์ อันนี้ก็ไม่ได้จริงๆ แต่ช่วงปี 2000 หงส์ก็เกาะกลุ่มท็อปโฟร์
เข้ารอบลึกๆถ้วยยุโรป ผลงานออกสตาร์ทก็ดีกว่าทีมกลางตาราง
ได้แชมป์บอลถ้วยบ้างประปราย ไม่ให้ลุ้นแชมป์แล้วจะลุ้นอะไรล่ะครับ
ทีสเปอร์ไม่เห็นโดนล้อเรื่องบอกจะลุ้นแชมป์ แชมป์บอลถ้วยครั้งสุดท้ายนานกว่าหงส์อีก
แมนซิตี้ประกาศปาวๆว่าลุ้น 4 แชมป์ แต่ไม่เคยได้ถ้วยยุโรปก็ไม่เห็นโดนล้อ

ไหนจะเรื่องคาริอุส ช่วงนั้นล้อ ช่วงนั้นเหยียบกันสนุกปาก
มันก็มีกันทั้งสองทีม แต่จำแค่หงส์แขวะรามอส

เรื่องเจิดลื่นล้อกันมากี่ปีแล้ว ซีซั่นนั้นจบไปนานแล้ว ก็ยังล้อไม่หยุดจนปัจจุบัน
รามอสโดนแค่เดือน สองเดือนแล้วจบ แค่นี้เรื่องเล็กน้อยมากถ้าเทียบกับเรื่องเจิด

คือตอนนี้มันอารมณ์เดียวกับกลุ่มเด็กเกเรรุมแกล้งเด็กเรียนอ่ะครับ
พอแกล้งนานๆเข้า เด็กเรียนทนไม่ไหว โมโหขึ้นมาก็ไปหาด่าเด็กเรียนว่า มันกล้าหือว่ะ
เดี๋ยวนี้กล้าต่อปากต่อคำหรอ แล้วจบด้วยการที่เด็กเรียนโดนรุมกระทืบ

เกิดเป็นแฟนหงส์ ต้องโดนบูลลี่
6
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:16
มันจะเป็นยังไงก็ลองดูในคอมเม้นในกระทู้นี้เป็นตัวอย่างก็ได้ครับ

ผมว่าอารมณ์รุนแรงจริงๆนะ คือแขวะที เล่นทีเล่นแรงอะ

ผมเป็นแฟนผี ผมเคยเจอ แฟนเชลซี แมนซิ อาเซน่อลแขวะ

แต่มันไม่เคยมีอันไหนรุนแรงเท่าหงส์แขวะนะ จะบอกว่าผมอคติก็แล้วแต่

แค่คอมเม้นหงส์ในกระทู้นี้ ยังนับคนยอมรับว่าแฟนทีมตัวเองก็เกรียนได้ไม่กี่คนเอง

ผมแฟนแมนยู ผมก็ด่านะพวกเสี้ยม แต่ก็นั้นแหละ แมนยูก็มี ฐานแฟนบอลเยอะ

แก๊งนู้นนี่นั่น ไฝว้กัน แต่เอาจริงนะๆ มันเกิดจากการข่มมากกว่า

สังเกตุในบอร์ดก็ได้ครับ ยังมีใครจะล้อหงส์อีกอะ ถ้าจะบอกว่าพลาดแชมป์แล้วโดนล้อ

ผมว่าก็ต้องกลับมาที ตอนลุ้นแชมป์ มันก็มีคนออกตัวแรงแหละ

ผลัดกันไปมา แต่ถามหน่อย มูออกนี่มันไม่สงบยังไง มีใครไปข่มไปล้อหงส์หรอ

ว่าโซลชาเลิศงั้นงี้ ผมว่าแฟนผีก็มีความสุขกับฟอร์มทีมตัวเองกันส่วนใหญ่นะ  

โอโห นี่ไม่เคยเห็นจริงดิ ขนาดนำจ่าฝูงยังโดนล้ออ่ะคิดดู
ขนาดยังไม่ได้แชมป์ก็ยังมีแบบจะยิ่งใหญ่เท่าเลสเตอร์กับแบลคเบรินมาแล้ว

มองแต่มุมทีมตัวเองเกินไปแล้วท่าน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 232
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:22
อยากเห็นเป็นแชมป์
อยากดูความวุ่นวาย ในSS
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8087
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:25

ในบอร์ดเนี้ยแหละครับ ท่านลองอ่านในมู้เกี่ยวกับหส์ครับมาแทบจะทุกมู้หลังจากโซลชามา บางกระทู้คนตั้งแฟนทีมอื่นตั้งเกี่ยวกับหงส์ก็ยังไปซัดเลยครับ บางมู้แฟนผีตั้งแฟนผีตบยังมีเลย ต่างกับตอนมูคุมนี่แทบไม่มีเลย แต่ก็พวกคนเดิมๆสายแท๊ง สายเกรียน
4
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:28
จอโจ้ พิมพ์ว่า:

เรื่องพวกนี้ถ้าแฟนทีมอื่นไม่อคติหงส์ แล้วลองมองมุมหงส์บ้างนะครับ
หงส์โดนทีมอื่นเหยียบมาหลายปีละครับ
เรื่องไม่ได้แชมป์ อันนี้ก็ไม่ได้จริงๆ แต่ช่วงปี 2000 หงส์ก็เกาะกลุ่มท็อปโฟร์
เข้ารอบลึกๆถ้วยยุโรป ผลงานออกสตาร์ทก็ดีกว่าทีมกลางตาราง
ได้แชมป์บอลถ้วยบ้างประปราย ไม่ให้ลุ้นแชมป์แล้วจะลุ้นอะไรล่ะครับ
ทีสเปอร์ไม่เห็นโดนล้อเรื่องบอกจะลุ้นแชมป์ แชมป์บอลถ้วยครั้งสุดท้ายนานกว่าหงส์อีก
แมนซิตี้ประกาศปาวๆว่าลุ้น 4 แชมป์ แต่ไม่เคยได้ถ้วยยุโรปก็ไม่เห็นโดนล้อ

ไหนจะเรื่องคาริอุส ช่วงนั้นล้อ ช่วงนั้นเหยียบกันสนุกปาก
มันก็มีกันทั้งสองทีม แต่จำแค่หงส์แขวะรามอส

เรื่องเจิดลื่นล้อกันมากี่ปีแล้ว ซีซั่นนั้นจบไปนานแล้ว ก็ยังล้อไม่หยุดจนปัจจุบัน
รามอสโดนแค่เดือน สองเดือนแล้วจบ แค่นี้เรื่องเล็กน้อยมากถ้าเทียบกับเรื่องเจิด

คือตอนนี้มันอารมณ์เดียวกับกลุ่มเด็กเกเรรุมแกล้งเด็กเรียนอ่ะครับ
พอแกล้งนานๆเข้า เด็กเรียนทนไม่ไหว โมโหขึ้นมาก็ไปหาด่าเด็กเรียนว่า มันกล้าหือว่ะ
เดี๋ยวนี้กล้าต่อปากต่อคำหรอ แล้วจบด้วยการที่เด็กเรียนโดนรุมกระทืบ

เกิดเป็นแฟนหงส์ ต้องโดนบูลลี่  

ทำเหมือนไม่เคยเห็นแก๊งค์ลื่น แก๊งค์นั้นนี่มาทุกวันบอลไม่เตะก็ยังล้อ
2
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12280
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:29
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:

ในบอร์ดเนี้ยแหละครับ ท่านลองอ่านในมู้เกี่ยวกับหส์ครับมาแทบจะทุกมู้หลังจากโซลชามา บางกระทู้คนตั้งแฟนทีมอื่นตั้งเกี่ยวกับหงส์ก็ยังไปซัดเลยครับ บางมู้แฟนผีตั้งแฟนผีตบยังมีเลย ต่างกับตอนมูคุมนี่แทบไม่มีเลย แต่ก็พวกคนเดิมๆสายแท๊ง สายเกรียน  

ผมเห็นแนวนี้หลายเม้นละ ทุกอย่างที่พิมพ์เข้าตัวทีมที่คนเม้นเชียร์หมด

แต่ไม่อยากไปโควท ขี้เกียจทะเลาะ
แก้ไขล่าสุดโดย Boulevard เมื่อ Wed Jan 16, 2019 20:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:32
Boulevard พิมพ์ว่า:
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:

ผมเห็นแนวนี้หลายเม้นละ ทุกอย่างที่พิมพ์เข้าตัวทีมที่คนเม้นเชียร์หมด

แต่ไม่อยากไปโควท ขี้เกียจทะเลาะ  

บางคนก็ไม่รู้จริงๆนะครับท่าน ผมว่าอย่างท่านนี้ก็อาจจะเป็นแบบนั้นเพราะผมไม่เคยเห็นท่านนี้มายุ่งอะไรกับทีมเรานะครับ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 8588
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:41
เอาจริงๆนะ ช่วงเดือนเมษาปีนี้ .. จะมีอีเว้นท์เพื่อแฟนบอลลิเวอร์พูลด้วยอีกครั้ง หลังจากเคยจัดไปแล้วเมื่อปี 2015 ถ้าใครเคยไปร่วมงานปีนั้นก็จะรู้ว่าเป็นหนึ่งงานที่ร่วมใจชาวเดอะค๊อปงานหนึ่งเลยทีเดียว !! ซึ่งถ้าปีนี้ทีมได้แชมป์มันคงเป็นงานที่ยิ่งใหญ่มากแน่ๆ แต่ถ้าไม่ได้แชมป์ .. ผมว่าก็แสดงให้เห็นว่าแฟนลิเวอร์พูลในเมืองไทยนั้นก็ไม่แพ้แฟนบอลลิเวอร์พูลประเทศอื่นๆ พวกเราจึงมีกิจกรรมอีเว้นท์ให้แฟนบอลลิเวอร์พูลอยู่ต่อเนื่อง ซึ่งไม่ใช่งานที่แฟนบอลในไทยจัดเองนะครับ เป็นถึงขั้นงาน Official งานหนึ่งของสโมสรเหมือนกัน

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดรอฟังข่าวงานนี้กันด้วยนะครับ มีโอกาสอยากให้เข้าร่วมสนุกกัน ครั้งล่าสุดระดับตำนานก็มาร่วมงานอย่างร็อบบี้ ฟาวเลอร์ และเอียน รัช ก็มาร่วมด้วย

ที่สำคัญงานนี้ผมเป็นหนึ่งในทีมงานช่างภาพประจำงานด้วย ผมก็ลุ้นว่าขอให้เกิดจริงๆอีกรอบแล้วผมได้เป็นหนึ่งในทีมงานด้วยสักครั้ง แล้วมันก็กำลังจะเป็นจริง !!

ตอนนี้อย่าได้สนใจเสียงคำจากที่ไหน แห่งหนใด .. ปีนี้เรามาร่วมแรงร่วมใจแสดงให้เห็นพลังเดอะค๊อปอีกสักครั้งเถอะครับ !!
แก้ไขล่าสุดโดย Indyvirus เมื่อ Wed Jan 16, 2019 20:44, ทั้งหมด 2 ครั้ง
4
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:43
Indyvirus พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆนะ ช่วงเดือนเมษาปีนี้ .. จะมีอีเว้นท์เพื่อแฟนบอลลิเวอร์พูลด้วยอีกครั้ง หลังจากเคยจัดไปแล้วเมื่อปี 2015 ถ้าใครเคยไปร่วมงานปีนั้นก็จะรู้ว่าเป็นหนึ่งงานที่ร่วมใจชาวเดอะค๊อปงานหนึ่งเลยทีเดียว !! ซึ่งถ้าปีนี้ทีมได้แชมป์มันคงเป็นงานที่ยิ่งใหญ่มากแน่ๆ แต่ถ้าไม่ได้แชมป์ .. ผมว่าก็แสดงให้เห็นว่าแฟนลิเวอร์พูลในเมืองไทยนั้นมีก็ไม่แฟนบอลลิเวอร์พูลประเทศอื่นๆ พวกเราจึงมีกิจกรรมอีเว้นท์ให้แฟนบอลลิเวอร์พูลอยู่ต่อเนื่อง ซึ่งไม่ใช่งานที่แฟนบอลในไทยจัดนะครับ เป็นถึงขั้นงาน Official งานหนึ่งของสโมสรเหมือนกัน

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดรอฟังข่าวงานนี้กันด้วยนะครับ มีโอกาสอยากให้เข้าร่วมสนุกกัน ครั้งล่าสุดระดับตำนานก็มาร่วมงานอย่างร็อบบี้ ฟาวเลอร์ และเอียน รัช ก็มาร่วมด้วย

ที่สำคัญงานนี้ผมเป็นหนึ่งในทีมงานช่างภาพประจำงานด้วย ผมก็ลุ้นว่าขอให้เกิดจริงๆอีกรอบแล้วผมได้เป็นหนึ่งในทีมงานด้วยสักครั้ง แล้วมันก็กำลังจะเป็นจริง !!

ตอนนี้อย่าได้สนใจเสียงคำจากที่ไหน แห่งหนใด .. ปีนี้เรามาร่วมแรงร่วมใจแสดงให้เห็นพลังเดอะค๊อปอีกสักครั้งเถอะครับ !!  

ใกล้ๆฝากช่วยแจ้งข่าวเตือนอีกรอบด้วยนะครับ ถ้าสามารถไปได้จะไปครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1011
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:46
ถ้าหงส์เป็นแชมป์…โลกไม่สงบหรือโรควิตกจริต ?
มันเป็นเพราะว่า ตอนยังไม่ได้แชมป์ยังโม้ขนาดนี้ ถ้าได้แล้วจะขนาดไหนรึเปล่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1822
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:48
ถูกแบนแล้ว
บ่นไรของมันวะยืดยาวเลอะเทอะชิบ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44484
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:50
ก็ตามนั้นเรามาทำลายล้างโลกกัน
2
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12280
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:54
Indyvirus พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆนะ ช่วงเดือนเมษาปีนี้ .. จะมีอีเว้นท์เพื่อแฟนบอลลิเวอร์พูลด้วยอีกครั้ง หลังจากเคยจัดไปแล้วเมื่อปี 2015 ถ้าใครเคยไปร่วมงานปีนั้นก็จะรู้ว่าเป็นหนึ่งงานที่ร่วมใจชาวเดอะค๊อปงานหนึ่งเลยทีเดียว !! ซึ่งถ้าปีนี้ทีมได้แชมป์มันคงเป็นงานที่ยิ่งใหญ่มากแน่ๆ แต่ถ้าไม่ได้แชมป์ .. ผมว่าก็แสดงให้เห็นว่าแฟนลิเวอร์พูลในเมืองไทยนั้นก็ไม่แพ้แฟนบอลลิเวอร์พูลประเทศอื่นๆ พวกเราจึงมีกิจกรรมอีเว้นท์ให้แฟนบอลลิเวอร์พูลอยู่ต่อเนื่อง ซึ่งไม่ใช่งานที่แฟนบอลในไทยจัดเองนะครับ เป็นถึงขั้นงาน Official งานหนึ่งของสโมสรเหมือนกัน

ยินดีครับท่าน ไปร่วมงานแน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel