ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11078
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 13:57
[RE: ROM ดราม่าจากกลุ่มแว่นดำ]
Cafe1n พิมพ์ว่า:
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
ที่ไอบะหมี่ดราม่าเพราะแค้นครับ ไอแว่นดำเนี่ยเหมือนจะเป็นพวกแอดฟอง ไอคนที่ไล่ลบวิธีหาเงินจากยูทูปเบอร์และคนมาโพสแล้วไอนี่ก็โดนเตะออกจากกลุ่มเพราะบอกทริค

แต่ผมลำคาญไอบะหมี่มาก แม่งจะมาสอนหาเงินในro ชิพหายคลิป 1-2ชมกว่าแถมไลฟ์ต้องจำใจฟัง แม่งพูดเห้ไรไม่รู้ อยู่นั่นแหละไม่ยอมบอกสักทีแล้วพอบอกจริงๆ สาระแม่งมีแค่1-5 นาทีแค่นี้ที่เหลือน้ำล้วน เนื้อไม่มี เสียตรงนี้น่าลำคาญ  

ผมคิดเหมือนท่านเด๊ะ ตั้งชื่อคลิปแจกสูตรปั๊มโน่นปั๊มนี่ แต่มันพล่ามไปเป็นชั่วโมง
อย่างไอคลิปที่บอกแจกสูตรปั๊มเฟืองกิล ผมก็นึกว่าจะมีอะไร แม่งพล่ามเป็นชั่วโมง ละท้ายคลิปมาบอกให้เอาเหรียญแมวกดซื้อกล่องเฟืองในที่เติมเงิน สูตรอย่างงี้กรูก็แจกได้วะ  

ใช่ครับเหมือนมีอันนึงพี่แกบอกวิธีปั้มตังเราก็รอชม สรุปแม่งให้เติมตังเอาเหรียญแมวไปซื้อกล่างโอริมาขาย เจริญพร
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: หลีกมิวนัค รักมิวนิค
เข้าร่วม: 17 Dec 2009
ตอบ: 5689
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 13:57
[RE: ROM ดราม่าจากกลุ่มแว่นดำ]
วันแรกผมก็ไปนั่งฟังอยู่นะ
แต่พอหลังๆมา เริ่มน่าเบื่อ ไลฟ์บ่นอยู่ได้ทุกวัน บอกทริกอะไรก็ไม่รู้ น้ำล้วนๆ เนื้อไม่มี

ดู shipdont ดีกว่า หยาบบ้าง แต่สาระเยอะมาก เป็นกันเอง 555
3
0

ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 3 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41328
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:00
SensatiOn* พิมพ์ว่า:
แต่พอหลังๆมา เริ่มน่าเบื่อ ไลฟ์บ่นอยู่ได้ทุกวัน บอกทริกอะไรก็ไม่รู้ น้ำล้วนๆ เนื้อไม่มี

ดู shipdont ดีกว่า หยาบบ้าง แต่สาระเยอะมาก เป็นกันเอง 555  

ผมโคตรชอบ shipdont อย่างฮาที่แกพูดว่า " อยากสนับสนุนกู ไม่ต้องมาโดเนตให้กู มึงเอาตังไปเติมเงินผ่านสปอนเซอร์กูก็พอ แล้วไปอัพตัวมึงให้เก่ง " แมร่งโคตรได้
2
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I Rossoneri Rossoneri Alè
เข้าร่วม: 07 Nov 2009
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:04

ผมชอบแกตรง ใครพิมแซวพิมแกล้งใน live ก็เล่นด้วยหมด ถ้าลดความหยาบลงซัก20% คิดว่าคนน่าจะติดช่องนี้อีกเยอะครับ 50k+ sub ได้ไม่ยาก แกไม่หวงด้วย เปิดของในตัวโชว์ทุกชิ้น โชว์แม่งทุกอย่างที่มี นี่่ถ้าโชว์หรรมได้ แกคงโชว์ไปด้วยแล้วแหละ
4
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2010
ตอบ: 3049
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:04
[RE]ROM ดราม่าจากกลุ่มแว่นดำ
ดูชิพดอนท์ได้สาระกว่าเยอะ ฮาด้วย ละลายทรัพย์ แทงบอส

ส่วนบะหมี่รำคาญพูดวนอยู่ที่เก่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:10
Cafe1n พิมพ์ว่า:

ผมโคตรชอบ shipdont อย่างฮาที่แกพูดว่า " อยากสนับสนุนกู ไม่ต้องมาโดเนตให้กู มึงเอาตังไปเติมเงินผ่านสปอนเซอร์กูก็พอ แล้วไปอัพตัวมึงให้เก่ง " แมร่งโคตรได้  

จริง ผมว่าเป็นช่องที่โคตรจริงใจอ่ะ
โดเนทอะไรไม่ต้อง ไปสนับสนุนสปอนเซอร์กู พวกมึงเก่งขึ้นอีกด้วย สปอนก็แฮปปี้ 5555
2
0

โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:11
Sorrow พิมพ์ว่า:

ผมชอบแกตรง ใครพิมแซวพิมแกล้งใน live ก็เล่นด้วยหมด ถ้าลดความหยาบลงซัก20% คิดว่าคนน่าจะติดช่องนี้อีกเยอะครับ 50k+ sub ได้ไม่ยาก แกไม่หวงด้วย เปิดของในตัวโชว์ทุกชิ้น โชว์แม่งทุกอย่างที่มี นี่่ถ้าโชว์หรรมได้ แกคงโชว์ไปด้วยแล้วแหละ  

ใช่ แกมี interactive กับคนใน live ตลอดอ่ะ
โคตรฮา เวลามี ผช แอ๊บเป็น ผญ ถาม 555555
ถ้า ผญ ถาม แกจะพูดเพราะ ตอบนิ่มๆ

หลังๆ มา มีเพื่อนแก ชอบมาเล่นด้วย น้องขนมหวาน แกก็แซวตลอดคลิป ฮาดี
1
0

โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:18
shipdont ที่ผมชอบอีกอย่างคือ
แกไม่กั๊กอะไรเลย มีทริกอะไรบอกหมด
ไม่หวงบอสด้วย ให้คนอื่นมาช่วยตีด้วยซ้ำ แกก็ไม่บ่น
พวก แคสเตอร์ คนอื่นๆ ปิดแนล กันทำไมก็ไม่รู้ กลัวคนไปเยอะหรอ 5555
1
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: Pain peko
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 20516
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:18
จริงๆไม่ได้ดูคลิปเทคนิคอะไรหรอกผมอะ แต่เห็นแชร์มาว่าเตือนภัยระวังการซื้อขาย

ซึ่งถ้าคนเล่นแนวๆผมเนี่ยไม่มีปัญหาโดนโกงโดนอะไรแน่ๆเพราะไม่เติม มันเลยจะขายอะไรให้ใครไม่ได้

แต่ม่างคือ ไอเรื่องนี้แทนที่มันจะจบด้วยการมีการดำเนินคดี แต่กลับไม่เกิดอะไรขึ้นเพราะอะไร สรุปคือ ไอคนทำผิดก็ดึงเชง กะจะให้มันพ้นหลังเกิดเหตุไป3เดือนแล้วตัวเองรอด

ไอคนที่โดนก็ใจเย็นเกิน คิดว่ามันคงหามาคืนเร็ววัน

0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: KTBFFH
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 16719
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 14:43
shipdont ที่ผมชอบอีกอย่างคือ
แกไม่กั๊กอะไรเลย มีทริกอะไรบอกหมด
ไม่หวงบอสด้วย ให้คนอื่นมาช่วยตีด้วยซ้ำ แกก็ไม่บ่น
พวก แคสเตอร์ คนอื่นๆ ปิดแนล กันทำไมก็ไม่รู้ กลัวคนไปเยอะหรอ 5555  

ชอบตรงคนเล่นวิไปถามแก แกเล่นบอกหมดเลยว่าต้องทำของอะไร อัพรูน สกิลอะไร แต่ที่แกบอกเป็นของไนท์ อย่างฮาาา
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 4809
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 16:35
[RE]ROM ดราม่าจากกลุ่มแว่นดำ
ฟัง shipdont บันเทิงกว่าเยอะ
ปลอมเป็นผญเนียนๆ แกก็ไล่ตอบสุดๆละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 976
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 23:24
เฮียกันแก ใหม่ด้วยแหละครับ เพราะแกพึ่งไลฟ์ พึ่งสร้างกลุ่ม คอนเทน แกเลยเน้น ไปทางแซะ ชายแว่นดำ แต่ผมคนนึงแหละที่ฟังแกมาแต่ต้น น้ำแกเยอะจริงๆ แต่บางทีแกก็ฮา สาระ10/100 อีกอย่างคือ ผมก็เป็นนึงในคนที่โดนไอแว่นมันเตะแหละ เลย เอาเถอะ
กลุ่มที่พวกแกทำ ก็โอเคนะครับ ไม่มีขายคงขายของ เลยเค้าไปถามได้ความรู้อยู่ครับ ถ้าจะไปฟังเอา ความรู้ผมให้ไปดูของ คนอื่นดีกว่าครับ แอดออฟ ชิพดอน ตาไข่ หลายคนครับ
แล้วเด่วนี้เข้าไปในกลุ่ม sea มันก็มีแต่อะไรก็ไม่รู้วันๆ แม้งอวด ได้นู้นได้นี่ โพสรับคนเข้ากิลแบบ แปลกๆ เลยไม่ค่อยได้เข้าดูเฟสละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel