ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 602
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 16:46
[RE: เสียเงินเป็นแสน แขนไม่ได้จับ]
ทำไมคนด่า จขกท. เยอะจังว่ะ 5555

1.จขกท เค้าเปรียบเปรย

2.ถ้า ที่ จขกท เล่ามาเป็นเรื่องจริงยังไงน้องเค้าก็ผิดแหละครับ เลิกจ้างเลยครับ งานแค่นี้ทำไม่ได้ - -
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 1026
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 16:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: เสียเงินเป็นแสน แขนไม่ได้จับ]
guwnguwngamers พิมพ์ว่า:
ถ้าท่านคิดและทำอย่างที่ท่านว่าจริงนะ

ก็เลิกจ้าง ไม่ต้องคิดมากเรื่องทิ้งไว้กลางทาง

เพราะเราจ้างเขามาดูแล จ้างแล้วทำไม่ได้ ก็ต้องเลิกจ้าง

--------------------------------------------------------------

ถ้าท่านจะหาคนมาทำ อาหาร รับส่งตอนดื่ม จ้างผู้ชายก็ได้ ( แต่ท่านก็คงไม่เอา อยากมีเพื่อน ผญ. ไว้เที่ยว ดูหนัง ดื่มเหล้า )

ท่านควรคิดให้ดีก่อน ท่านต้องการอะไร ดูแล้ว ผญ. เขาสับสน ความไม่ชัดเจนของท่าน  
ครับ ก็อาจจะสับสนล่ะเนอะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 70
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 16:53
betalove พิมพ์ว่า:
ทำไมคนด่า จขกท. เยอะจังว่ะ 5555

2.ถ้า ที่ จขกท เล่ามาเป็นเรื่องจริงยังไงน้องเค้าก็ผิดแหละครับ เลิกจ้างเลยครับ งานแค่นี้ทำไม่ได้ - -  

เอาจริงๆถ้า จขกท. เขาขอให้น้องเป็นเมียเขาก็ยอม เขาก็พร้อมอยู่แล้วด้วย อยากได้คนมาดูแลเขาและลูก

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 70
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 16:56
realmadrid_c22 พิมพ์ว่า:
ถ้าท่านคิดและทำอย่างที่ท่านว่าจริงนะ

ก็เลิกจ้าง ไม่ต้องคิดมากเรื่องทิ้งไว้กลางทาง

เพราะเราจ้างเขามาดูแล จ้างแล้วทำไม่ได้ ก็ต้องเลิกจ้าง

--------------------------------------------------------------

ถ้าท่านจะหาคนมาทำ อาหาร รับส่งตอนดื่ม จ้างผู้ชายก็ได้ ( แต่ท่านก็คงไม่เอา อยากมีเพื่อน ผญ. ไว้เที่ยว ดูหนัง ดื่มเหล้า )

ท่านควรคิดให้ดีก่อน ท่านต้องการอะไร ดูแล้ว ผญ. เขาสับสน ความไม่ชัดเจนของท่าน  

ถ้าผมเป็นท่านนะ ครับ

ผมฟันตั้งแต่ วันแรก ที่ย้ายมาอยู่หอแล้วครับ ชัดเจนแน่นอน

ท่านคุมเกมเลยครับ คุมให้อยู่ อย่าให้เขาอยู่เหนือ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 17:04
ถูกแบนแล้ว

ถ้าผมเป็นท่านนะ ครับ

ผมฟันตั้งแต่ วันแรก ที่ย้ายมาอยู่หอแล้วครับ ชัดเจนแน่นอน

ท่านคุมเกมเลยครับ คุมให้อยู่ อย่าให้เขาอยู่เหนือ  
ทำแบบนั้นผมก็เกมสิครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 17:05
ถูกแบนแล้ว
betalove พิมพ์ว่า:

เอาจริงๆถ้า จขกท. เขาขอให้น้องเป็นเมียเขาก็ยอม เขาก็พร้อมอยู่แล้วด้วย อยากได้คนมาดูแลเขาและลูก

ผมไม่อยากได้เขาเป็นเมียนะสิ จิ้มที เขาเอาเราผูกมัดทำไง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34069
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 17:27
ทำไมรุ้สึกกลิ่นตุๆ บุ้งป่ะวะ

ยูสไหม่ เชียร์มาดริด วาไรตี้ชอบมาสไตล์นี้
แก้ไขล่าสุดโดย ACTART เมื่อ Sat Nov 17, 2018 17:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12019
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 17:45
ปญอ มาก คนไปกดแผลบทำไม
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Sat Nov 17, 2018 20:26
System of Valentine พิมพ์ว่า:
หาแฟนง่ายกว่าครับ หาคนที่ยอมทำเพื่อเราโดยไม่ต้องให้ค่าจ้าง เวลาไปเมาแล้วให้ไปรับมานอนด้วยกัน ตื่นเช้าทำไรให้กิน แบบนี้สบายใจกว่าเยอะ  
แฟน มันจะยอมทำให้แบบนี้เหรอครับ นั่น แฟนเก่าผมบอกเลย เมาก็กลับเอง ดื่มบ่อยๆ ก็ทะเลาะ  

ก่อนคบใครเป็นแฟนก็บอกข้อนี้ไปครับ ว่าท่านชอบดื่ม ถ้ารับไม่ได้ก็ไม่คบ

ต้องมีสักคนแหละที่โอเค เชื่อผม
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Nov 18, 2018 01:15
ถูกแบนแล้ว
talents1628 พิมพ์ว่า:
ปญอ มาก คนไปกดแผลบทำไม  
ก็มึงปัญญาดีไง เลยต่างกับคนแผล่บ ถถถ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel